PDA

View Full Version : Khiêng cường hóa 17 liệu max chưa ?

VôDanhKhách
25-10-2013, 10:40 AM
Hi a em,

Sáng nay up phiên bản vào đập nghịch thì thấy khiêng cường hóa lên 17 là hết, không nói tới cấp kế tiếp nữa, liệu phải chăng cường hóa đến 17 là điểm cuối ???

:sosad:

SatThu76
25-10-2013, 10:48 PM
game mới vận hành dc có mấy tháng, làm gi có chuyện điểm cuối dc ;))
tại các bác dùng USD cường hóa nên mới nhanh vậy, khi nào đại đa số khiên 10 chắc sẽ mở khiên 18-19-20 thôi=))

CHUẨNBỊSVMỚIRÙI
25-10-2013, 11:38 PM
1 thằng điên tên vô danh khách nè hehe

SatThu76
26-10-2013, 02:37 AM
Mới xem ở đây
http://diendan.duo.vn/threads/1506267-lang-thang-qua-trung-quoc?goto=newpost
Tung của LV132 cũng max khiên là 17 , và lv132 vẫn skill 100 ko có gi thay đổi.
vậy là game này ko còn gi đắc sắc nữa , khi sau lv100 chỉ là cuộc đua của những người có $.
ai trang bị đồ theo kịp thời đại+ khảm đủ ngọc ngon thì bá cmn đạo rồi ;))

nguyen vu
26-10-2013, 09:27 AM
Hi a em,

Sáng nay up phiên bản vào đập nghịch thì thấy khiêng cường hóa lên 17 là hết, không nói tới cấp kế tiếp nữa, liệu phải chăng cường hóa đến 17 là điểm cuối ???

:sosad:
vào chiến trường đánh khi nào mới chết nhi

MasTer D
26-10-2013, 01:22 PM
SHow hàng là chính hỏi là phụ :brick:

SuBaChao
26-10-2013, 02:02 PM
sv cung co 3 nguoi khien 17 ma`:brick:

PrincePersia
27-10-2013, 01:17 PM
17 là max bạn ạ ! Bên trung quốc lv 136 r rồi các top vẫn khiên 17 !

LụcHổPhiKính
27-10-2013, 03:27 PM
Bạn ấy đô la thần chưởng vãi linh hồn max đồ rồi ko còn gì có thể mạnh hơn đc nửa... thât hâm mộ... giống beokaka quá đi

TrầnĐìnhLễ
27-10-2013, 03:31 PM
cở đó làm gì bằng Beokaka !!! mà cũng công nhận tiền nạp vào lên k17 cũng dư vãi nhieu tiền đó không biết giúp đc nhiêu ng` có miếng ăn !! vãi bọn nhà giàu ăn ở không

kháng Long
27-10-2013, 06:44 PM
thằng vodanhkhach này xưa ta đập chết hoài, nó tức nó mới nạp đôla vào để lên top. nhung jo ta đã rút khỏi chốn giang hồ đầy thị phi và về ở ẩn rồi. :byebye: để mấy a đại gia lắm tiền nuôi NPH:sexy:

KiếnKụtCánh
28-10-2013, 06:36 AM
Game là một phần của cuộc sống, mấy chú quá nghèo và quá cực đoan để hiểu được cách tiêu tiền của những người giàu. Nên đừng khoe sự thiếu hiểu biết của mình bằng cách chửi những người đã góp phần bỏ tiền ra để có game cho các chú chơi.

Một thằng ăn mày vào chùa, ăn cơm miễn phí. Ăn xong nó chửi những người hảo tâm đã cúng chùa là những thằng ngu và điên. Hài!

Chúc các chú mãi hạnh phúc với cái tư tưởng ấy. Muốn đi xa hơn thì đầu tiên phải nhìn được xa hơn các chú ah. Goodluck!

GioiAnTaoDi
28-10-2013, 08:08 AM
Game là một phần của cuộc sống, mấy chú quá nghèo và quá cực đoan để hiểu được cách tiêu tiền của những người giàu. Nên đừng khoe sự thiếu hiểu biết của mình bằng cách chửi những người đã góp phần bỏ tiền ra để có game cho các chú chơi.

Một thằng ăn mày vào chùa, ăn cơm miễn phí. Ăn xong nó chửi những người hảo tâm đã cúng chùa là những thằng ngu và điên. Hài!

Chúc các chú mãi hạnh phúc với cái tư tưởng ấy. Muốn đi xa hơn thì đầu tiên phải nhìn được xa hơn các chú ah. Goodluck!

Chuẩn Men!! mỗi người có một cách chơi và môt suy nghĩ riêng..miễn sao họ cảm thấy vui với bản thân là được...Còn cái gì chả có giá của nó. Mong rằng cái giá đó không quá cao để đôi lúc nghĩ lại thấy hối tiếc....:sosad:

Còn nhưng thằng trẻ trâu...chỉ bít sủa theo đàn hay sủa bậy thi không chấp. :brick::byebye:

kháng Long
28-10-2013, 10:00 AM
[QUOTE=KiếnKụtCánh;1528694]Game là một phần của cuộc sống, mấy chú quá nghèo và quá cực đoan để hiểu được cách tiêu tiền của những người giàu. Nên đừng khoe sự thiếu hiểu biết của mình bằng cách chửi những người đã góp phần bỏ tiền ra để có game cho các chú chơi.

AHBP VCC. nói có vẻ như bố đời, BUỒN CHO 1 LỚP TNVN:shot:

[QUOTE=GioiAnTaoDi;1528702]Chuẩn Men!! mỗi người có một cách chơi và môt suy nghĩ riêng..miễn sao họ cảm thấy vui với bản thân là được...Còn cái gì chả có giá của nó. Mong rằng cái giá đó không quá cao để đôi lúc nghĩ lại thấy hối tiếc....:sosad:

Còn nhưng thằng trẻ trâu...chỉ bít sủa theo đàn hay sủa bậy thi không chấp. :brick::byebye:[/QUOTE

AHBP VCC. BUỒN CHO 1 LỚP TNVN:shot:

Tiros
28-10-2013, 11:03 AM
chú này cào card chắc cũng phải mướn người chứ ngồi cà thẻ 500k cũng hơi bị đuối ah :sexy:

Sao lúc đầu không đặt tên acc là " Chuyên Gia Cào Card " nhở :byebye:

VôDanhKhách
29-10-2013, 04:18 AM
Vãi các bác các thím, giải trí mỗi người 1 cách, ai cũng biết game là giải trí để giảm stress sau những giờ làm việc mệt nhọc .. liệu có giảm stress không khi cầm cái acc mà người ta thổi 1 cái là bay, ko giết dc ai mà chỉ để người ta giết ? hay là vào game để cày và cày giống ở ngoài cày và cày kiếm tiền ?

Muốn giải trí thì ít nhất cái acc cũng tạm được và việc đầu tư bao nhiêu là tùy mỗi người.

Các bác ăn chén cơm rơi vài hạt cơm ra ngoài thì các bác có xót không ? nhưng nếu cầm chén cơm mà đổ cả chén thì đúng là xót thật :sosad:

Và đầu tư cũng thế nhé các bác ạ, ngày đi làm lính thiên hạ lương tháng hai ba triệu hoặc đang đi học ngửa tay xin tiền nhà mỗi tháng hay là ăn bám nhà chưa tự kiếm ra được đồng tiền mà đi nạp cái card 100 - 200k rồi vỗ ngực xưng tên tao nạp rất ít, chơi game để giải trí chứ ko ngu bỏ tiền nhiều nuôi abc ... xyz (nhưng tính tỉ lệ ra so với số tiền mình kiếm dc / ngày thì không hề ít tí nào) thì tự hiểu nhé .. hay các bác có mặt ở đây chơi ko nạp card bao giờ hoặc ko bao giờ bỏ tiền vào game dù ít hay nhiều ?? Ngược lại nếu các bác tháng kiếm vài ngàn $ hay lương lậu kiếm trên hàng chục triệu lúc đó nếu bỏ ra vài triệu mỗi tháng ở đây bác thấy nhiều so với số tiền các bác đầu tư dc nhưng lại là ít so với số tiền người khác kiếm được...

nói thế các bác nào trình độ trên trẻ trâu mẫu giáo thì chắc hiểu dc ngay và đồng quan điểm, còn lại thì mình chịu ... ko dám bàn tới !

P/S:

Thật tình ko chơi test game này và ko chơi game bản bên TQ, chỉ đơn giản úp đồ và ko thấy nó nói cấp kế tiếp nên mình hỏi, chứ ko nghĩ ở diễn đàn chỉ đa phần những thằng đợi có cái mà ném gạch thay vì chia sẽ xây dựng.

Ngoài ra nếu ai chơi nhiều game của VNG trước đây như so với chinh đồ, kiếm thế hay 1 số game khác, đầu tư 1 cái acc như trên hình chưa bằng 1 món đồ trong những game đấy đâu các bác ạ, mong các bác đừng nhìn tí cứt mũi mà tưởng nó là bãi phân trâu, xin lỗi nếu có động chạm tới ai, và cũng cám ơn vài ae nào đó đã đồng tình với quan điểm ở các bài reply trên.

Hoàng Ngọc Vinh
29-10-2013, 07:24 AM
Vãi các bác các thím, giải trí mỗi người 1 cách, ai cũng biết game là giải trí để giảm stress sau những giờ làm việc mệt nhọc .. liệu có giảm stress không khi cầm cái acc mà người ta thổi 1 cái là bay, ko giết dc ai mà chỉ để người ta giết ? hay là vào game để cày và cày giống ở ngoài cày và cày kiếm tiền ?

Muốn giải trí thì ít nhất cái acc cũng tạm được và việc đầu tư bao nhiêu là tùy mỗi người.

Các bác ăn chén cơm rơi vài hạt cơm ra ngoài thì các bác có xót không ? nhưng nếu cầm chén cơm mà đổ cả chén thì đúng là xót thật :sosad:

Và đầu tư cũng thế nhé các bác ạ, ngày đi làm lính thiên hạ lương tháng hai ba triệu hoặc đang đi học ngửa tay xin tiền nhà mỗi tháng hay là ăn bám nhà chưa tự kiếm ra được đồng tiền mà đi nạp cái card 100 - 200k rồi vỗ ngực xưng tên tao nạp rất ít, chơi game để giải trí chứ ko ngu bỏ tiền nhiều nuôi abc ... xyz (nhưng tính tỉ lệ ra so với số tiền mình kiếm dc / ngày thì không hề ít tí nào) thì tự hiểu nhé .. hay các bác có mặt ở đây chơi ko nạp card bao giờ hoặc ko bao giờ bỏ tiền vào game dù ít hay nhiều ?? Ngược lại nếu các bác tháng kiếm vài ngàn $ hay lương lậu kiếm trên hàng chục triệu lúc đó nếu bỏ ra vài triệu mỗi tháng ở đây bác thấy nhiều so với số tiền các bác đầu tư dc nhưng lại là ít so với số tiền người khác kiếm được...

nói thế các bác nào trình độ trên trẻ trâu mẫu giáo thì chắc hiểu dc ngay và đồng quan điểm, còn lại thì mình chịu ... ko dám bàn tới !

P/S:

Thật tình ko chơi test game này và ko chơi game bản bên TQ, chỉ đơn giản úp đồ và ko thấy nó nói cấp kế tiếp nên mình hỏi, chứ ko nghĩ ở diễn đàn chỉ đa phần những thằng đợi có cái mà ném gạch thay vì chia sẽ xây dựng.

Ngoài ra nếu ai chơi nhiều game của VNG trước đây như so với chinh đồ, kiếm thế hay 1 số game khác, đầu tư 1 cái acc như trên hình chưa bằng 1 món đồ trong những game đấy đâu các bác ạ, mong các bác đừng nhìn tí cứt mũi mà tưởng nó là bãi phân trâu, xin lỗi nếu có động chạm tới ai, và cũng cám ơn vài ae nào đó đã đồng tình với quan điểm ở các bài reply trên.
bạn nói đúng đó .toàn bọn gato thôi.
người ta có tiền chơi theo phong cách của người ta
mình đéo có tiền thì chơi theo phong cách của mình
cú thấy họ vip là gato ngay (lại còn dở giọng tiền nạp đó cho người nghèo)
đéo biết nó cho người nghèo được cái gì rồi thân đéo đủ lo lấy đâu ra mà cho
tiện thể cho mình hỏi lên khiên 17 bạn nạp mất bằng nào rồi để tui về chuẩn bị đạn .

TửThầnBậtKhóc
29-10-2013, 09:30 AM
Mình cũng rất ghét mấy thằng mở miệng là từ thiện này nọ.Họ có tiền họ sống sao kệ họ,tiền làm ra là của họ.Còn họ có từ thiện ít hay nhiều mình cũng ko pít.
Còn người nghèo họ cũng phải tự lao động để nuôi sống mình.Chứ ko phải hoàn toàn sống = từ thiện.
Cái gì cũng phải có quy luật.Dám chắc các bạn có tiền cũng nạp vào game mà ko suy nghỉ.
Đơn giản chơi game là để giải trí để thỏa niềm đam mê.

MitCaRy
29-10-2013, 09:31 AM
Hình như khiên 17 chưa max đâu bạn ơi, vàng 1 số món đồ chưa lên vàng + vk chưa max nữa..

VôDanhKhách
29-10-2013, 11:29 AM
Hình như khiên 17 chưa max đâu bạn ơi, vàng 1 số món đồ chưa lên vàng + vk chưa max nữa..

Theo mình nghĩ thì khiêng 17 là max, giống cường hóa 17 là cap cao nhất, các món đồ khác khi lên để giúp nhân vật đạt mốc công lực mà thôi ( 400 - chí tôn , 500 võ thánh ).

Lơ Ngơ
29-10-2013, 11:36 AM
trước tiên xin nói về vấn đề của thớt: mình đã dc xem hình ảnh của NKVS Khựa, thấy mấy acc khủng khủng cũng toàn đến k17 là limit. Nên có lẽ là dc đến thế thoy . Thế là khủng r bác à
Tiếp theo xin tham gia ý kiến về chuyện tiền bạc. Mình nghĩ người giàu có nhiều loại: Do ng ta làm ăn, phấn đấu mà giàu có hoặc do gia đình có đk mà có tiền hoặc do trúng số. :))) Loại thứ 1 : người làm ăn có tiền. Các bạn nên nhớ rằng người giàu ( do ng ta phấn đấu ) RẤT BIẾT TIÊU TIỀN . Nên đừng nghĩ họ ngu si khi nạp cash nâng đồ, khi họ khủng, họ có thể giết người nhiều => họ sướng => dey là giải trí. Khi họ khủng, họ có tiếng nói => cũng sướng. Khi họ khủng, boss họ ăn dc nhiều, dễ ăn nên họ càng khủng =)))))) . Còn loại Giàu thứ 2 : các bạn có thể coi là điên, là khùng, là phí phạm j cũng dc. Tựu chung lại là việc KHỦNG GIẾT DC NGƯỜI KHÁC CHẮC CHẮN LÀ THÍCH HƠN CÙI KO GIẾT DC AI. Đó là lý do hợp lý nhất cho việc NGƯỜI CÓ TIỀN NẠP TIỀN ĐẦU TƯ VÀO NHÂN VẬT. HẾT

29-10-2013, 04:22 PM

P/S:

Tất nhiên ko thể so sánh các game vs nhau và NPH của mỗi game khác nhau,item về độ hiếm cũng khác nhau nói đơn cử như Kiemthe nhẫn Kĩ Năng cũng có giá trên dưới 20tr, mặt nạ HLPHQ trên dưới 100tr..vv..và những acc Vip thời SaoMai,ThanChet,BeoKaKa cũng đầu tư 10 con số rồi.Nhưng ở thời điểm hiện tại game vừa mới ra Acc bạn là 1 trong những Acc ngon nhất nhất sv Thái Sơn BK rồi mình nghĩ con số đầu tư cũng trên dưới 50Tr

độc cô cầu vượt
02-11-2013, 10:06 PM
:oh::oh::oh::oh::oh::oh::oh::oh::oh::oh::oh::oh::o h::oh::oh::oh::oh: đô la thần chưởng :go:

Anh Khoa
03-11-2013, 10:11 AM
:nose: bao giờ mình mới có đâyyyyyyyyyyyyyy

BaDaoGia
03-11-2013, 11:00 AM
còn tiền thì còn lên có khi nào game nó cho max, nó lấy cám mà ăn à:dreaming::sogood:

okconde
03-11-2013, 11:34 AM
never stop :))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))) ))))))))))))))))))))))))))))))))

Leynet
03-11-2013, 03:28 PM
hiện h khiên 17 là giới hạn cuối của cường hóa ... còn về sau thì chưa biết có thể nâng lên thêm.
mình đọc hết các đoạn cmt và thực trạng khá buồn là 4room h ko còn dc như trước nữa có quá ít bài chia sẽ kinh nghiệm chơi game. h chỉ toàn những bài post lên kêu ca này nọ phân biệt này kia và đặt biệt chửi nhau là 9.....
bạn có thể chửi người nạp tiền là ngu khi người ta chỉ làm dc 1 trịu/tháng và nạp 900k vô game như câu: thà ko có mỳ ăn chứ ko để acc thiếu BCH ( võ lâm 1 mình cũng đã từng có thời đó :stick:). nhưng làm sao có thể chửi dc người nạp 10 trịu/tháng khi họ làm dc 100 trịu/tháng.....:nose:

Đậu Xanh Rau Má
03-11-2013, 04:34 PM
bình thường thôi gặp anh anh bem chết hết :kiss:

thandao222
03-11-2013, 06:00 PM
max rồi ............................................

max rồi bạn ơi haizzzzzzzzzzzzzz

NGGiaoLê
03-11-2013, 06:37 PM
cứ cường hóa từ từ mà lên cho nó có cảm giác , chứ ngồi đô la vầy thì nhanh chán

Mixaxiu
04-11-2013, 08:41 AM
lên nhanh quá nên mau chán chứ có j đâu zzz :stick:

PrincePersia
04-11-2013, 09:35 AM
:stick: đi đâu , topic nào cũng gặp trẻ trâu nó vào comment bậy bạ , vô văn hóa ! Ban quản trị diễn đàn này quá hiền so với quy định chứ bên võ lâm kiếm thế mà bướng là mod cho ra đảo ở liền !

GaiGiaCp
04-11-2013, 05:43 PM
vãi bạn khiên 17 không biết bao giờ mình mới được

LELE
04-11-2013, 06:16 PM
thế thì ae nào chơi lâu cung đến khiên 17 dc ah

DuyNhok
04-11-2013, 08:18 PM
chưa max đc há há ...............................................

amateur
05-11-2013, 01:15 AM
sv tới đâu thì NPH mở tới đó ,game mới mấy tháng ,mở cấp cao hơn thì sẽ có đồ cao hơn ,CH lên tiếp chứ gì

LãnhPhong
05-11-2013, 01:43 AM
Còn game còn lên ko phải xoắn =))

BiBiHappy
05-11-2013, 01:52 AM
Kiur gì chẳng có đồ Hoàng Kim, Bạch Km, Kim Cương - bác cứ chuẩn bị tiền mà đập :sogood:

BimThiếuGia
05-11-2013, 12:30 PM
vãi khiên 17 :nose: chắc bá sv luôn :))

jeep1
05-11-2013, 12:33 PM
hàng khủng của server nào vậy bạn :D

cutisexy
05-11-2013, 01:22 PM
K17 đồ có bốc lửa như trong kiếm thế ko :ops:

Ngô Văn Khoai
05-11-2013, 01:42 PM
khiên 17 sao maxx được chưa ra thêm chức năng thôi

Gweng
05-11-2013, 02:19 PM
bên tàu K17 là max rồi không biết có thêm nữa komà thấy sau này còn lên công lực cao mà

MịNươg
07-11-2013, 12:34 PM
khoe hàng ha chú khách :)) chán chú thật

MinhLong
07-11-2013, 12:39 PM
game mới vận hành dc có mấy tháng, max luon het roi.:oh:

caoxalang
18-02-2014, 04:49 PM
like @@
Câu này rất hay đó . Đúng trên từng .........

Ngũ A Ca
19-02-2014, 11:58 AM
thật sự bái phục chủ pic.
Mình khiên 6 mà muốn xì khói. Chủ pic chơi tới 17. Quá khủng

Tiểu Mộc Tử
23-02-2014, 03:43 PM
đợi NKVS phát hành phiên bản tiếp theo sẽ có Khiên 20 :brick:chuẩn bị đola đập nhé các bác

Snow
23-02-2014, 05:10 PM
GATO vãi :v tiền của ngta, ngta xài gì kệ mẹ ngta :v tự dưng lao vào chửi rủa, dạy đời, có $, có đam mê, thích thì đầu tư đua top, ít tiền, chơi cho vui, thì cứ tàn tàn qua ngày :v chả ai ảnh hưởng ai :v GATO xong bay vào nói như đúng rồi.