PDA

View Full Version : Hỏi: khi nào NPH mới update tính năng bảo vệ tài sản in game ?

Tuanmisz
01-11-2013, 08:24 AM
Như tiêu đề đã nêu: hiện nay vấn đề bảo vệ tài sản trong game không hề có: không có mật khẩu khóa rương chứa đồ cá nhân lẫn rương đồ tại thành. Đây lại là vấn đề cần thiết đầu tiên khi ra game mà, đặc biệt hệ thống đăng nhập k có bàn phím ảo nhằm chống hacker cài keylog.... như thế thì khi chơi lúc nào cũng nơm nớp lo sợ mình sẽ mất acc.

Cho em hỏi cụ thể vào thời gian nào thì NPH mới update tính năng như đã nêu trên ?

GoodLove
01-11-2013, 09:41 AM
Chào bạn , hiện tại thì BQT đang dần hoàn thiện hệ thống này , và sẽ hứa hẹn ra mắt trong thời gian sắp tới . Thời gian cụ thể sẽ được thông báo nhanh và chính xác nhất tại trang chủ http://nkvs.vn/ . Thân !

Hanyu
04-11-2013, 07:46 PM
CNTT nó phát triển theo từng giây mà , h có phím ảo + khóa rương thì đã có keylog nó còn chụp ảnh màn hình . nói chung cũng khó nói lắm . cái đó thì hên xui

Ông Địa
08-11-2013, 06:26 AM
Mình xin góp ý ... Là mình thấy bây giờ bất cứ thể loại game nào , NPH đều có cách bảo vệ tài khoản item của người chơi trước tình trạng Hacker lộng hành tràn lan , cướp bóc bất kể giàu hay nghèo , Nay mình có ý kiến là NPH Ngạo Kiếm Vô Song , chế tạo thêm 1 cái Ổ khóa Việt Tiệp cho vào cái Rương của người chơi NKVS giùm ... Mình là mình ngán nhất dính keyloger đang chơi mà thấy có câu , Đứt Kết Nối là xdcmnr ...:stick:

TStarAngelT
10-11-2013, 10:21 AM
Khóa vân tay nó còn chặt ngón tay để mở; Khóa võng mạc nó cắt cả đầu để lấy mắt làm chìa khóa. VIỆT TIỆP là cái đinh gì :D