PDA

View Full Version : vấn đề bảo vệ tài sản trong game

Kông_fu_PandA
01-11-2013, 11:35 AM
1-NPH nên thêm chức năng tạo pass rương
2-Thêm chức năng khóa đồ trong người k thể tác dụng vào đc trong vòng 1 ngày 1 tuần ở một pnc nào đó

Hư Vô
01-11-2013, 02:47 PM
chuẩn NPH nên tạo pass rương cho người choi

xObamA
01-11-2013, 02:49 PM
cần pass rương như KT :v .

Nguyen Tan Manh
04-11-2013, 08:49 PM
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Ông Địa
08-11-2013, 06:34 AM
Tại sao mình thấy mấy cái vấn đề này , Admin hình như không quan tâm lắm , Hôm qua đang chơi thì mình bị dis ra , khi vào lại thì bị mất 2 cái Linh Thạch , mình ngồi suy nghĩ là tại sao có người lại biết pass của mình, kiểm tra Keyloger củng không có , mình nghỉ là tài khoảng của mình bị rò rĩ khi Amind phát code , bảo up lên facebook , rồi điền thông tin tài khoảng nhân vật vào ... chả nhẻ có tay trong xuat hiện trong giới Admind

ThiênHạKiêuHùng
08-11-2013, 04:22 PM
Tại sao mình thấy mấy cái vấn đề này , Admin hình như không quan tâm lắm , Hôm qua đang chơi thì mình bị dis ra , khi vào lại thì bị mất 2 cái Linh Thạch , mình ngồi suy nghĩ là tại sao có người lại biết pass của mình, kiểm tra Keyloger củng không có , mình nghỉ là tài khoảng của mình bị rò rĩ khi Amind phát code , bảo up lên facebook , rồi điền thông tin tài khoảng nhân vật vào ... chả nhẻ có tay trong xuat hiện trong giới Admind
BQT lấy ID trong trường hợp trên chỉ để biết bạn chơi ở ID nào rồi nếu bạn trúng thưởng thì phát quà vào ID đó. Xin nhắc lại là BQT ko lấy ID của khách hàng để phục vụ vào mục đích cá nhân.
Thân.

Mac Que Lan
09-11-2013, 10:51 AM
tom' lai. bao gio ra cai pass ruong vay admin?