PDA

View Full Version : Các Bạn Cho Ý Kiến Về Bang Thiên Ăn Boss SV Trường Giang nhé

KiếmGà
01-11-2013, 10:47 PM
https://www.facebook.com/photo.php?fbid=360476580754344&set=a.222914164510587.56504.100003760163049&type=1&theater

Kiếm Khách
02-11-2013, 04:48 AM
thich đối trong với thiên giờ bán ac giai tán hết rôi nên gio thien an hết chuyện binh thường kaka

EmYêuAnh
02-11-2013, 07:22 AM
Mấy mem thích chuyển hết qua thiên thì nói gì nữa. Làm gì còn đối trọng. Không đối trọng thì a e nản hết rồi từ từ sẽ nản hết thôi.

PrincePersia
02-11-2013, 08:11 AM
Mình cũng mem của thiên mà ăn boss chả thấy vui tý nào :( ko pk ko ks chỉ dame và nhặt ! Sv đang chết dần rồi

NhoxJin
02-11-2013, 09:41 AM
nhìn cái bảng boss thì có vẻ hơi nhàm chán nhỷ. qua xem sv Tương dương châu giang , 4 bang ks boss 105 còn 85 với 55 thì mấy bang nhỏ ăn.

MaziaOzawa
02-11-2013, 01:23 PM
h Trường Giang chán như con gián. Ae chờ cho bọn mấy bọn Vip bên Thiên nó chán, nó bỏ game thì mình vùng lên vậy

diegoarmando
02-11-2013, 04:56 PM
h Trường Giang chán như con gián. Ae chờ cho bọn mấy bọn Vip bên Thiên nó chán, nó bỏ game thì mình vùng lên vậy
Chán là đúng rồi, toàn thằng như cachiva, gamezone,... trong khi da phan cong luc 200 thì mấy bố ý công lực 340,.. thì bố ai đánh được. 1 mình nó đứng ra oánh cả tộc, san boss, tranh đoạt lãnh thổ thì mình bọn nó độc tôn thì ae nó chờ server mới ra nó chuyển sang chơi chứ gì nữa

TiêuKiếm
02-11-2013, 06:40 PM
ở thái sơn vẫn đông vui nè, ae qua đây tạo acc chơi :look_down:

zLangPhongz
02-11-2013, 07:56 PM
laj la 1 lu thjc' vao bag manh

xSHINx
04-11-2013, 01:59 AM
sever mình các hàng khủng chia dề hết 5 bang boss pk vui phết :))

Bò Bía Chua
04-11-2013, 08:20 AM
nó đứng giữa CT quạt phát chết 1 rạp, có ai đánh đc đâu mà chả không bá, bang mạnh thì ai cũng phi vào xin, sao anh em không chia ra các bang nhỏ hơn để đối trọng lại thiên :V

Mixaxiu
04-11-2013, 08:22 AM
bá thế chơi mau chán lắm cho xem do ko có cạnh tranh mah :oh:

PhêThuốcLắc
04-11-2013, 10:15 AM
cứ kêu ăn hết boss nhàn nhã dẫn đến nhàm chán, nhưng thằng đéo nào cũng mún qua Thiên để ăn boss
chơi vs nhau từ ngày mở sever, a em trong tộc cung nhau HĐ săn boss ks tơi bời, bị ăn con boss chiều tộc trưởng nạp lun vài triệu lên đồ trong ngày để tối ks lại boss, thắng thua vui đáo để
thế mà từ khi bang Thich khủng hoảng, boss ko săn được, mấy thằng mạnh đòi bỏ tộc cũng chỉ vì ko ăn đc boss, sang Thiên để ăn boss đó
Họ mạnh họ săn boss ko ai ks đc, nếu họ bỏ boss thì cũng là tự nguyện nhường người khác thôi, cũng chán, con boss sinh ra là đã dành cho ng mạnh rùi

Kiếm Khách
04-11-2013, 10:25 AM
cứ kêu ăn hết boss nhàn nhã dẫn đến nhàm chán, nhưng thằng đéo nào cũng mún qua Thiên để ăn boss
chơi vs nhau từ ngày mở sever, a em trong tộc cung nhau HĐ săn boss ks tơi bời, bị ăn con boss chiều tộc trưởng nạp lun vài triệu lên đồ trong ngày để tối ks lại boss, thắng thua vui đáo để
thế mà từ khi bang Thich khủng hoảng, boss ko săn được, mấy thằng mạnh đòi bỏ tộc cũng chỉ vì ko ăn đc boss, sang Thiên để ăn boss đó
Họ mạnh họ săn boss ko ai ks đc, nếu họ bỏ boss thì cũng là tự nguyện nhường người khác thôi, cũng chán, con boss sinh ra là đã dành cho ng mạnh rùi

hihi. mình là kiếm tông đây . Những ngày cuối cùng vs hiện tại mình cũng đang còn ở thich . AE chơi với nhau vì tinh cảm ko lẻ vài con boss lương vài trăm vàng nhảy sang bang khác để lãnh nhưng đồng lương đấy .

Bo_Khanh
04-11-2013, 11:27 AM
Hôm qua mấy kon chó _thiên_ ko ăn được boss kéo lên chặn 2 cổng nhặt hết đồ 2 bang nhỏ vô song+ blackreaven . Rẻ rách kả sever nguyền rủa

LucyTran
05-11-2013, 03:49 PM
:confuse: tan rã hết rồi còn đâu

Gameinlive
06-11-2013, 01:04 PM
Bang Thiên được ThapTamNuong thành lập, người này chơi được lắm nhưng về sau thu nạp người mạnh nên đầu trâu mặt ngựa nhận tuốt miễn có gán mác công lực cao Y Thien là nhận.

Lại không có chuyện liên minh bang hội nên Thiên hầu như thống trị Trường giang :dreaming: . Hồi đó mình cũng ở bang Thiên nhưng không tham gia hoạt động thường xuyên mặc dù có nói chuyện cũng vui nhưng kích là kích lý do không hoạt động chứ đừng nói ae gì ở đây :hellboy:

Ko lau nua thi se chang con ai choi tot o Truong Giang ma con lai dau trau mat ngua choi voi nhau. gan day chui qua troi tren kenh the gioi:confuse:

PhêThuốcLắc
06-11-2013, 02:31 PM
Bang Thiên được ThapTamNuong thành lập, người này chơi được lắm nhưng về sau thu nạp người mạnh nên đầu trâu mặt ngựa nhận tuốt miễn có gán mác công lực cao Y Thien là nhận.

Lại không có chuyện liên minh bang hội nên Thiên hầu như thống trị Trường giang :dreaming: . Hồi đó mình cũng ở bang Thiên nhưng không tham gia hoạt động thường xuyên mặc dù có nói chuyện cũng vui nhưng kích là kích lý do không hoạt động chứ đừng nói ae gì ở đây :hellboy:

Ko lau nua thi se chang con ai choi tot o Truong Giang ma con lai dau trau mat ngua choi voi nhau. gan day chui qua troi tren kenh the gioi:confuse:

bác chơi nhân vật gì trong sever Trường Giang thế? đang trong tộc nào bang nao?

nguyen duc hau
06-11-2013, 02:36 PM
toàn thằng mạnh vào 1 bang chán vãi lồng nhìn 7 con bos 105 thiên ăn sạch là chán rồi.mấy đứa b m cũng nghỉ game nên giờ vô bang nào cũng vậy.chơi game ghét nhất là lừa đảo thứ nhì ỷ mạnh hiếp yếu thứ 3 là thể loại suốt ngày treo máy chả nói câu nào

KoNgaiVaCham
06-11-2013, 03:13 PM
Trường Giang bây giờ Thiên đang quản lý dùm admin , thôi anh em Trường Giang bán nick nghĩ game cho rồi , để nó ăn thế này thì còn gì nước vs cái nữa :oh:
Chơi mà sợ chết tham sống thế thì bị anh em bỏ
Thấy bang mạnh bỏ anh em qua bang mạnh thì làm gì được , bỏ mặc anh em thì sống nhớp quá :oh::oh:
Thôi thì :sogood: nghĩ game luôn đi , để lại 1 mình bang Thiên ăn boss rồi train rồi đi đồ sát với quái :sogood:

KiếmTông
07-11-2013, 09:51 AM

bạn bảo thiên ko Liên Minh ah . thế ngày trưo71c ko biết ai liên minh với BlackRaven đánh với thích đây ta . bây giờ thích giải tán rồi thế là bỏ Liên minh quay sang đánh BlackRaven :sogood:

PrincePersia
07-11-2013, 10:21 AM
Bang nào cũng thế thôi , được một thời gian hoàng kim rồi lại đi xuống ! Không có sự quản lý tốt + thanh lọc thành phần lừa đảo phá hoại thì sớm muộn gì cũng tàn !!!!!!!!!!

PhêThuốcLắc
07-11-2013, 10:42 AM
hihi. mình là kiếm tông đây . Những ngày cuối cùng vs hiện tại mình cũng đang còn ở thich . AE chơi với nhau vì tinh cảm ko lẻ vài con boss lương vài trăm vàng nhảy sang bang khác để lãnh nhưng đồng lương đấy

bạn bảo thiên ko Liên Minh ah . thế ngày trưo71c ko biết ai liên minh với BlackRaven đánh với thích đây ta . bây giờ thích giải tán rồi thế là bỏ Liên minh quay sang đánh BlackRaven
Acc KiếmTông ingame mình thấy đang trong bang Thiên mà, ko rõ bạn Kiếm Khách hay Kiếm Tông ở trên là chủ của acc đó nhỉ
trên diễn đàn thấy vẫn ủng hộ Thích sao ingame lại zậy nhỉ :brick:

Mithapcam
07-11-2013, 11:15 AM
ko có ý troll chứ bá đạo quá 1 mình 1 cõi thì mau chán lắm cho xem :stick:

KiếmTông
07-11-2013, 11:18 AM
Acc KiếmTông ingame mình thấy đang trong bang Thiên mà, ko rõ bạn Kiếm Khách hay Kiếm Tông ở trên là chủ của acc đó nhỉ
trên diễn đàn thấy vẫn ủng hộ Thích sao ingame lại zậy nhỉ :brick:

Minh ban acc kiem tong roi . nen gio ko bit nam trong bang nao ca . Nghi game roi lau lau len dien dan xem thong tin ma thoi

zerokull
07-11-2013, 12:13 PM
Một hôm nào đó cái tôi của từng Vip sẽ vùng dậy , và thốt lên 1 câu : " Một rừng không thể có 2 hổ " . Lúc đó sever lại nảy lửa , không khéo lúc đó chiến tranh cả sever đó.