PDA

View Full Version : Một số ý kiến nhỏ mong anh chị bỏ ra 1 chút thời gian đọc ạ

Hi Cafe
05-11-2013, 08:49 AM
Sau vài tháng chinh chiến tại NKVS mình xin đóng góp vài ý kiến hơi " Cá Nhân " 1 tí :sogood:
** Trong Game
Thứ 1 : Có rất nhiều lỗi từ chat cho đến các tính năng
Ví Dụ : các hoạt động trùng giờ nhau như thứ 2 Gia Tộc Chiến thì trùng với Thí Luyện Gia Tộc ...
Thứ 2 : Khi đấu giá tại TTGD thì vàng thường của người đặt giá khi mua đặt giá thành công thì mình nghĩ số vàng đặt giá đó phải thuộc về người đem vật phẩm đấu giá cớ sao lại chuyện thành vàng khóa (cái này là lỗi game hay NPH nuốt vàng )
Thứ 3 : Gia tộc và bang hội nên bỏ chức năng cấm nói vì theo mình khi chơi game thì ai cũng như ai bỏ tiền ra để giải trí chứ không phải bỏ tiền ra vào nói vài ba câu xung đột mâu thuẩn và cấm nói :nose: dù biết nó không đúng và mình không sai !
Thứ 4 : Vật phẩm khóa có lẻ nhiều hơn không khóa ! vì trong đợt event này khi mua " Hồng Phúc Lệnh " bằng bạc thường là không khóa nhưng khi sử dụng lại ra vật phẩm không khóa nhiều hơn cả vật phẩm Khóa làm mất cân bằng và 1 gamer Vip chả khác gì so với Gamer thường :sogood:
Thứ 5 : Event phong phú đa dạng quảng cáo khá rầm rộ , nhưng thật tế xác xuất ra vàng khóa và các vật phẩm bình thường khá nhiều đó là 1 trong những tạo nên sự nhàm chán của các event gần đây
*** Ngoài Game
- Những đợt phát code ở những phòng máy nên bố trí trãi đều tất cả theo nhìn nhận của cá nhân thì mình thấy NKVS chỉ ưu ái cho phía Miền Bắc Nhiều hơn miền Nam , nói thật từ khi chơi NKVS mình chưa có cái code hay 1 mã thẻ quay số từ NPH (Đương nhiên là trừ các event trong web) :sogood:
- Event ngoài game tặng code tân thủ nói thật phải trải qua các bước như share hình đổi avatar facebook tùm lum cực khổ mới được 1 code Tân Thủ trong :oh:
- Và cuối cùng mình xin góp ý tình hình nên cho thêm box Gia Tộc vào forum nhé :sogood: vì theo mình thấy số lượng gia tộc còn nhiều hơn gấp 10 lần bang hội :sogood: cứ bang hội mới phát code được thì mấy em nhỏ mới vào tộc và không có bang hội thì lấy code bằng niềm tin sao :ops: !
********* Đó là 1 vài đóng góp nhỏ của mình *********** cám ơn đã đọc bài :dreaming: