PDA

View Full Version : Môn Phái Hoa Sơn có phải là độc cô cầu bại ?????

Lăng Nhạc
06-11-2013, 07:56 PM
Yêu cầu nhà quản lý điều chỉnh lại phái HS . Thật sự phiên bản này HS quá là mạnh. Đồ ngang cơ mà đánh ko vào đc nó. Cứ như vậy thì ai có thể là đối thủ của HS nữa.
Nhà quản lý nên điều chỉnh lại cho có sự cân đối. Đánh cứ như là gãi nó vậy toàn là hóa giải.

nga my xinh
07-11-2013, 06:49 AM
Yêu cầu nhà quản lý điều chỉnh lại phái HS . Thật sự phiên bản này HS quá là mạnh. Đồ ngang cơ mà đánh ko vào đc nó. Cứ như vậy thì ai có thể là đối thủ của HS nữa.
Nhà quản lý nên điều chỉnh lại cho có sự cân đối. Đánh cứ như là gãi nó vậy toàn là hóa giải.
Đúng là ức chế về game này , đi chiến trường giờ thì toàn là thấy Hoa son không , đánh hoa sơn con khổ hơn là đánh boss nua chứ , con nói về kị phái với nhau thì tui thấy game nay chẳn có gì gọi là kị hệ , Nga mi danh cái cái bang còn không thắm vao đâu nên giờ cái bang lựa Nga mi mà đánh vãi không

ThiênHạKiêuHùng
07-11-2013, 09:48 AM
Chào bạn!
Hoa Sơn hay Thiếu Lâm chỉ thích hợp đánh quần chiến thôi, vì càng đông người, tỉ lệ né được chồng tầng lên càng cao. Còn về solo với trang bị ngang nhau thì HS không có gì là lợi hại đâu bạn.
Thân.

MinhLong
07-11-2013, 12:35 PM
Hoa Sơn hay Thiếu Lâm hay phái nào cũng hay ca. NKVS được xây dựng cân bằng giữa thập đại phái, mỗi phái có ưu nhược điểm riêng, và không có phái nào "vô đối" cả.

Ông Địa
08-11-2013, 06:37 AM
chú đồ mạnh thì nó còn mạnh hơn , HS con nhà giàu chơi mà

KiếmTông
08-11-2013, 06:46 AM
Các bác muốn đánh bại phái hoa sơn , thì các bác phải kiếm thái sư thúc Phong Thanh Dương để được truyền thụ Độc cô cửu kiếm , luyện đến tầng tối thượng như anh Lệnh Hồ Xung thì mới đánh bại được Phái Hoa sơn của chưởng môn Nhạc Bất Quần :look_down:

phanngocphi17
11-11-2013, 09:07 AM
Hoa Sơn mà lao vào gặp Thiếu Lâm hoặc Thiên Vương thì xác định là ngủm củ tỏi bằng 1 nốt nhạc...

PrincePersia
12-11-2013, 10:30 AM
Gặp mấy anh thiếu lâm thiên vương thì cũng chạy mất dép ! Trị hoa sơn thì tẩy ngựa lấy skin truy ảnh là ok mà !

o0o0Lucky0o0o
15-11-2013, 09:16 AM
thì từ từ mỗi phái mạnh 1 lúc chứ, như kiếm thế đấy, lúc đầu Minh Giáo rất mạnh, nhà nhà ng ng đều chơi, sau này thì sao @@

VoDangKiem
17-11-2013, 02:50 PM
Hoa Sơn hay Thiếu Lâm hay phái nào cũng hay ca. NKVS được xây dựng cân bằng giữa thập đại phái, mỗi phái có ưu nhược điểm riêng, và không có phái nào "vô đối" cả.
Chơi hoa sơn chưa thím? tui chơi rồi đây bá đạo vô cùng, công lực chi73 mới 230 nhưng vào chiến trường top 20 là tệ. này nhé chồng lên theo tần theo thìm thì vào chiến trường có bào nhiêu tầng tệ lắm cũng chồng dc 10 tầng , né kiểu đó chỉ có tháng , đang thiếu lâm thì còn giết dc nó chứ hoa sơn thì một là phái kị ( mún giết cũng hơi khó à) , còn mấy phái khác thì thôi quên đi nếu công lực bằng và hơn không bao nhiêu ( ko tính top 20 sever) . Thật sự là nên chỉnh lại, mình chơi 2 acc và th6a1y hoa sơn là vô cùng bá đạo nhé. KHÔNG BIẾT THÌ ĐỪNG PHÁN LUNG TUNG , NGƯỜI CHƠI LAN THAN PHIỀN NHIỀU RỒI. HỌ KHÔNG GÀ AI CŨNG CÓ ĐẦU TƯ , NHƯNG ĐANG HOA SƠN CỰC KÌ ỨC CHẾ VÌ NÉ VÀ CỐ THÊM CÁI TRNAG BỊ YÊN NGỰA VÀ KHẢM NÉ ĐÒN LINH THẠCH 3, THÌ ÔI THÔI BẤT TỬ NHÉ. MẶC DÙ ĐANG CHƠI HOA SƠN - VÕ ĐANG NHƯNG ỦNG HỔ ĐIỀU CHỈNH LẠI .

thì từ từ mỗi phái mạnh 1 lúc chứ, như kiếm thế đấy, lúc đầu minh giáo rất mạnh, nhà nhà ng ng đều chơi, sau này thì sao @@

game này thì hoa sơn mãi mãi vô đối nhé.

ChymNon
17-11-2013, 03:46 PM
nkvs quá ưu tiên hoa sơn độc cô nó mạnh wa!

Nguyen_Poo
22-11-2013, 09:33 PM
HS va CB bay h bon no choi wa nhiu mat cang bang game r

phanngocphi17
23-11-2013, 07:46 AM
có lẽ đây là mấy anh võ đang với côn luân lên diễn đàn góp ý :sogood: ....HS nhiều = > chuyển hệ kim chơi...hệ kim nhiều => chuyển hệ hỏa chơi...vân vân và vân vân....thấy mấy bác chạy theo phong trào nhiều hơn là chơi game đó

Ken1412
23-11-2013, 11:50 AM
có lẽ đây là mấy anh võ đang với côn luân lên diễn đàn góp ý :sogood: ....HS nhiều = > chuyển hệ kim chơi...hệ kim nhiều => chuyển hệ hỏa chơi...vân vân và vân vân....thấy mấy bác chạy theo phong trào nhiều hơn là chơi game đó

Bác này nói đúng nè- Bạn Thân Tui chơi HS---HS là môn phái tham gia Hoạt động rất kém--- pk thì gap hệ Kim thì xách dép mà chạy cho nhanh------ đi Chiến trường Lao vào đám đông trong đó có TL thì tỉ lệ die 90% -

TràĐá2Mùa
23-11-2013, 09:43 PM
Giờ HS đồ đạc ngon lành cành đào tý mới gọi là có tý số má. Còn đồ tạm đc đi HĐ khá vật vã nhất là đi CT xoay kiên k cẩn thận là ôm khố,trước mình cũng rất yêu thích HS và chơi NKVS acc đầu tiên cũng là HS. Nhưng chơi sever mới chơi ĐHĐ cũng khá ổn nhất là đi CT

HànTuyết
26-12-2013, 06:56 AM
game này thì hoa sơn mãi mãi vô đối nhé.
Ông này nói như shit.
Chơi võ lâm chưa.
Biết 5độc là thằng nào ko.
Giờ vào võ lâm kiếm 5độc xem.
Chơi Kiếm Thế chưa.
Trước vsbh2 có ai dám nói ty là phái toàn diện ko, giờ thì vào kiếm thế xem nhé.
Phái nào cũng có 1 thời thôi.
Ko có j là vô đối vs mãi mãi nhé

LOCKE_Quach
31-12-2013, 08:02 AM
Vậy chứ ngoài HS luận kiếm ra thì HĐ PK nào solo vậy. Hay là lén lút trốn rào vào phái HS đấu phái để trả thù.

Sao cứ kêu này nọ mạnh nhỉ, Sao không ai lấy lại công bằng cho Võ Đang dùm mình đi. THấy Thọt đơn thọt kép kìa. Game này thấy VĐ sao sao ý đi CT thì bị cả 5 phái gặp VĐ như mèo tháy mỡ vậy ấn "F" là có mạng >.<. NPH nên sửa lại phần giới thiệu VĐ như này "Uyên bác hơn người, GÂN CỐT CŨNG KHÔNG DC CỨNG CÁP CHO LĂM" để Mem mới bik đường mà chọn :((

EmBắnChim
03-01-2014, 09:24 AM
Chào bạn!
Hoa Sơn hay Thiếu Lâm chỉ thích hợp đánh quần chiến thôi, vì càng đông người, tỉ lệ né được chồng tầng lên càng cao. Còn về solo với trang bị ngang nhau thì HS không có gì là lợi hại đâu bạn.
Thân.
Cái này sai nè :)) . HS solo ngang đồ hơi bị ngon à nha ( bỏ kỵ ra , còn lại phang láng ) .

nguyen duc hau
03-01-2014, 09:45 PM
t nói thật nếu hoa sơn mà đầu tư tiền mạnh thì t đảm bảo là khỏe vô đối đi ct.thiếu lâm thiên vương chưa chắc khậc được.vì rất khó đánh trúng luôn.như t chơi đường môn có tỷ lệ giảm né 60% lại bỏ qua né hơn 500 chính xác 3k3 mà vã hoa sơn còn mỏi cả tay k ăn thua

huyetlemaquan
04-01-2014, 12:44 PM
Hoa Sơn trò này quá lợi thế sau đây em xin phân tích:
1> Skill tăng né đòn không kém gì kill né của Đoàn thị chỉ bên kiếm thế
2> skil 6s né dame 0,5s + skill né dame 7% dồn 10 tầng ( 2 kill bá đạo của Võ đang kiếm bên kiếm thế nhất là kill né 7% dồn 10 tầng từng khiến VDK bât tử TK bên KT làm bao ae kêu gào và NPH phải sửa lại)
1 phái mà lại đc cả 2 skill bá đạo của 2 phái đánh khó chịu nhất bên kt bảo sao ko khiến ae ức chế. Chưa nói đến cái hiệu ứng tàn phế và tầm đánh của kill khá xa so với các mác cận chiến

NghingGiang
08-01-2014, 07:44 PM
Hoa sơn solo thì chi trong 1 nốt nhạc là nằm, chỉ đươc cái hỗn chiến thôi. Ai nghĩ Hoa Sơn bá đạo quả là sai lầm. Nếu mà ngang công lực thì chiến trường không bao giờ qua được ĐHĐ, còn solo thì cha bao giờ ăn được Đường Môn. Nghĩ lại xem nó bá đạo ở chỗ nào nhỉ :vip:

nguyenvanthan1412
09-01-2014, 10:53 AM
Mình chơi Cái Bang này mà có sợ Hoa sơn đâu,gặp là quất à. ^^

Trai Mường
09-01-2014, 11:02 AM
các bác lên cấp 120 xem DM nó đánh cho HS te tua