PDA

View Full Version : Lỗi Game Cái quái gì thế này ? ADmin Đâu vào đây >"<

Beer
08-11-2013, 10:20 AM
Mình là Beer Bang Chủ [ Bang Vô Song ] [ Tương Dương- Trường Giang ]

Sau Đợt bảo trì 30p Vừa rồi ( 8/11) Sáng . Lúc 9h Chưa bảo trì . Thì Bang Còn Nguyên 5 Tộc

Sau khi bảo Trì Xong 1 Tộc Tên Chien Than Ra khỏi Bang Nhưng ko biết lý do gì .

Thì mình được Men báo cáo Tất cả Thành Viên Trong Tộc này Không ai có Tộc và có Bang . Xem Như Tộc Chien Than

Bị Xóa Khỏi SV vậy . 9h31p vào thì ra thế này . Giờ ADMIN giải quyết làm sao cho Thỏa đáng . Về vật chất và Tinh
Thần cho Các Men >"<

OBITO
08-11-2013, 10:38 AM
Chào bạn !
Bạn vui lòng vào trang http://hotro.duo.vn gửi yêu cầu cụ thể rõ ràng để BQT kiểm tra cho bạn, nếu đúng là lỗi thì BQT sẽ đền bù thỏa đáng.
Thân !

KoNgaiVaCham
08-11-2013, 11:29 AM
LOL~~~ :oh:
ta mới đi học về nè , giờ mới biết đó Beer :oh:

hoaphonglan
08-11-2013, 11:51 AM
Alo Ad xem hộ mình ,mình chơi acc Thiên Thiên sv TD>Trường giang ở GV không thay đổi được rương trữ đồ là sao?không có sách chế rương,không có cái dòng bán rương ,kỹ năng sống cũng không có dòng chế rương tóm lại không năng cấp được rương trữ đồ ở gia viên xem lại cho mình đi ,game gì lỗi tứ tung chan thật.
VIẾT BÀI MỚI NÓ KHÔNG ĐĂNG ĐÀNH POST TẠM Ở ĐÂY ỨC CHẾ

Tử Thần
08-11-2013, 12:30 PM
Chào bạn !
Bạn vui lòng vào trang http://hotro.duo.vn gửi yêu cầu cụ thể rõ ràng để BQT kiểm tra cho bạn, nếu đúng là lỗi thì BQT sẽ đền bù thỏa đáng.
Thân !

Xin Lỗi Mod nhak , chứ đợt trước đền bù sao vậy . Nói là đền bù cho Tộc Trưởng , nhưng lại gửi thư qua Tộc Phó . Làm ăn thì thỏa đáng 1 chút , 100v bạc là nhiều hả . 40 con người lận ko phải mình tui đâu , 100v bạc + 150 LKTH khóa + 3k vàng khóa -> gửi vào 1 acc thì 39 acc kia ăn cl gì mà sống . Làm ăn kiểu gì thế :confuse:

ThiênHạKiêuHùng
08-11-2013, 01:45 PM
Xin Lỗi Mod nhak , chứ đợt trước đền bù sao vậy . Nói là đền bù cho Tộc Trưởng , nhưng lại gửi thư qua Tộc Phó . Làm ăn thì thỏa đáng 1 chút , 100v bạc là nhiều hả . 40 con người lận ko phải mình tui đâu , 100v bạc + 150 LKTH khóa + 3k vàng khóa -> gửi vào 1 acc thì 39 acc kia ăn cl gì mà sống . Làm ăn kiểu gì thế :confuse:
BQT chỉ đền bù cho tộc trưởng trước đây của tộc trước khi bị mất. Tộc trưởng mới hiện giờ không liên quan gì đến vụ mất tộc trước đó.
Thân

Lăng Vân
08-11-2013, 01:47 PM

Thế bạn còn muốn gì nữa, đền bù cho tộc trưởng tộc phó thề là đúng rồi, họ bỏ tiền ra lập tộc, còn anh em trong tộc có mất cái éo gì đâu, mất thì lập lại rồi vào, chả nhẽ giờ phải đền lun cho 40 con người đó....ôi sướng thế, tự nhiên vào tộc chơi chơi -> bị mất -> đc đền bù 1 đống bạc với LKTH thế ai chả muốn mất tộc .... LOL :look_down: