PDA

View Full Version : Bao giờ có sever mới ???

An Huy
08-11-2013, 12:10 PM
Cho mình hỏi bao giờ ra sever mới vậy?
Bh mà chơi Linh Giang thì đuổi cấp cũng ko kịp nữa rồi :(
Mà đây chắc cũng là ý kiến của khá nhiều người giống mình :D

ThiênHạKiêuHùng
08-11-2013, 01:19 PM
Sever Nam Giang mới ra được mấy ngày kìa bạn. Hôm nay mới mở giới hạn cấp 79 thôi bạn ơi.
Thân.

An Huy
08-11-2013, 02:10 PM
Đuổi lv giờ này sao kịp nữa bạn :( vs cả có giftcode nên đồ họ ngon hết rồi . Mình muốn xem sever nào sắp ra mình đua top vs đầu tư ngay từ đầu ý bạn :D Sắp tới có ra ko bạn???

Anglesnow
08-11-2013, 02:43 PM
Đuổi lv giờ này sao kịp nữa bạn :( vs cả có giftcode nên đồ họ ngon hết rồi . Mình muốn xem sever nào sắp ra mình đua top vs đầu tư ngay từ đầu ý bạn :D Sắp tới có ra ko bạn???

Ukm, chuẩn bị ra rồi đó bạn, bạn nghỉ cmn đi, đọc cái bình luận của bạn mà mình ngứa cmn mắt phải vô cmt mới đc..!

Phải nói sao nhỉ, mốn cái lời...!

NamCuc
08-11-2013, 04:22 PM
sắp ra rồi bạn vài tháng nữa thôi :adore: cố mà đợi nhé :byebye:

An Huy
08-11-2013, 05:37 PM
Ukm, chuẩn bị ra rồi đó bạn, bạn nghỉ cmn đi, đọc cái bình luận của bạn mà mình ngứa cmn mắt phải vô cmt mới đc..!

Phải nói sao nhỉ, mốn cái lời...!
Cái loại óc chó ngứa mồm thik đi sủa bậy như thế này thì chỉ làm ng khác khinh thôi.
Thik ngứa mõm thì sủa tiếp xem nào

Mac Que Lan
09-11-2013, 10:48 AM

May` ma` cung` sv bo' cho may` boc' cut' an van~ dan`

KiếmTông
09-11-2013, 11:02 AM
1 sever nam giang thôi mà mấy sever kia gần như đang hấp hối giờ mà ra thêm 1 sever nữa xác định cái game này đóng cửa cmnr

LoveList
09-11-2013, 12:46 PM

Bít chơi ko ???..Sv Nam Giang mới mở chưa đc 1 tuần..Muốn chơi thì vào mà chơi..Còn ko chơi đc thì tìm game khác..Đợi thì tầm 2 tháng nữa..OKi ??

DiệpLinhNhi
09-11-2013, 04:57 PM
chơi thì chơi đợi sv mới làm gì :boss:

TStarAngelT
10-11-2013, 10:16 AM
Với mấy cái cậu này thì phải mỗi tuần, à không, phải mỗi ngày mở 1 sever mới đủ để các cậu ấy thỏa mãn ... đua top ảo tưởng!

Mình đã nghỉ game này vì thấy quá nhiều cái bất cập, một phần trong đó là do những ảnh hưởng của việc mở sever mới liên tiếp!

Mai Phuong
11-11-2013, 08:41 AM
Ra caí củ cac àh,cái thứ của mày thì choi offline cho nó lành. nhờ mấy thằng như mày mà game no sắp đóng cửa đấy

PrincePersia
12-11-2013, 10:31 AM
Lại một chú đòi sv để chơi cho vui =))))))))))

ChickenKFC9x
12-11-2013, 10:38 AM
Thấy sv nam giang mở từ 1.11 màk các bác ý cày cuốc trâu bò húc quá, sang map pk tù v~ :stick: p.s vừa chơi đk 3 hôm lên 6x đập gần lên khiên 4 mà nản, k có giftcode :dreaming:

ChymNon
17-11-2013, 03:50 PM
nkvs muon nam! tet nam nay ko pix co code ko ta

eeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

LãngKhách
02-12-2013, 08:28 PM
chán qua ta ko biết khi nào ra sv mới. khi tê chơi Nam giang ko biết chơi mà. giờ thành thạo rồi mà sv tuyết sơn do đi làm ko để ý. chừu nó ra cả tuần rồi. không biết khi nào ra sv mà đua top đây.:boss:

VT199x
02-12-2013, 09:54 PM
chán qua ta ko biết khi nào ra sv mới. khi tê chơi Nam giang ko biết chơi mà. giờ thành thạo rồi mà sv tuyết sơn do đi làm ko để ý. chừu nó ra cả tuần rồi. không biết khi nào ra sv mà đua top đây.:boss:

Chào bạn !
Bạn vui lòng theo dõi trang chủ NKVS để biết thêm thông tin nhé.
Chúc bạn may mắn. Thân !

PhêThuốcLắc
02-12-2013, 11:24 PM
Chào bạn An Huy
mình chơi từ lúc alpha test đến giờ cũng 110 rồi, mình thấy việc vào sau tuy có thiệt thòi nhưng chưa mở 9x thì việc bạn cày lever cũng hết sức đơn giản và việc vào muộn ở giai đoạn này chưa hẳn thiệt đến nỗi ko theo đc, có khi đó lại là 1 cái hay vì bạn sẽ tiết kiệm được khối tiền đầu tư, thực sự game này lên 9x-10x mới đáng chú trọng đầu tư, dưới 9x chỉ là chơi trải nghiệm thôi
việc bạn vào sau+ quẳng vô 1-2tr thì bạn hoàn toàn lọt đc vào top khá 1 tí của sever, hơn đứt lớp tầm trung đó.
và cuối cùng bạn cứ chơi đi, lấy kinh nghiệm khi sever mới ra sẽ đỡ vất vả, và biết đâu khi chơi thử lại có hảo hữu không lỡ rời đi khi có sever mới:kiss:

BátĐạtNhĩĐa
03-12-2013, 03:53 PM
"Những ngày gần đây, nhiều game thủ đang hô hào ra mắt máy chủ mới để thỏa chí tang bồng, tung chí muôn phương. Đáp ứng yêu cầu của quý đồng đạo, máy chủ Phúc Giang thuộc cụm máy chủ Tương Dương và máy chủ Trường Hải thuộc cụm máy chủ Dương Châu sẽ chính thức ra mắt vào lúc 10h00 ngày 04/12/2013."
Nguồn: nkvs.vn
=))

xLeex
03-12-2013, 06:47 PM
"Những ngày gần đây, nhiều game thủ đang hô hào ra mắt máy chủ mới để thỏa chí tang bồng, tung chí muôn phương. Đáp ứng yêu cầu của quý đồng đạo, máy chủ Phúc Giang thuộc cụm máy chủ Tương Dương và máy chủ Trường Hải thuộc cụm máy chủ Dương Châu sẽ chính thức ra mắt vào lúc 10h00 ngày 04/12/2013."
Nguồn: nkvs.vn
=))

game này bắt đầu ra sv liên tục chuẩn bị loãng game.Sắp sửa đóng cửa

phanngocphi17
03-12-2013, 10:08 PM
mình thấy hiện nay Game đang treo banner ở rất nhiều nơi...haivl các diễn đàn game lớn đều treo...nhu cầu nhiều thì người ta mới mở chứ dại gì ít người mà mở làm gì cho tốn