PDA

View Full Version : Có phải lỗi chiêu Tiên Phong đoạ cốt trong chie61nh trường và kịch chiến

VoDangKiem
12-11-2013, 01:57 PM
Dear AD
Ban đầu mình nhgi4 chắc do lag. Nhưng mình đã chú ý tổng cộng 10 trận chiền trường, chiêu tiên phong hầu như không được bật khi trúng đòn. Mà khi nó bật là đã bị 4, 5 acc đánh cho chết ngắc mới thấy nó bật? Chiêu thu71x sẽ bật khi bị đánh. ! lũ vây đánh đấm túi bụi, nhồi máu ào ào vẫn không thấy bật lên, mà khi có bật lên thì chết ngắc roài? Vậy là sao? vọ đang đã bị ức chế Hoa sơn, Tiêu dao và máu giấy roài, giờ thêm phần kháng mà còn bị lỗi vầy thì thành ra phế vật. Hỗn chiến , mới có mấy cái lăng quây ra chết . Nhân vật mình máu 9k6 . không chịu nổi 4 combo . Vì thấy có bật tiên phong đâu mà chịu nổi. Hôm nay đi chiền trường ức chế kinh khủng vì chiêu này, đề nghị tha thiết kiểm tra lại toàn bộ hệ thống chiêu thức xem có lỗi gì không? Vãi quá

ThiênHạKiêuHùng
12-11-2013, 04:38 PM
Phía BQT đã kiểm tra và nhận thấy chiêu Tiên Phong Đạo Cốt vẫn hoạt động bình thường nha bạn.
Bạn xin lưu ý là chiêu này chỉ kích hoạt khi có ai đó đánh vào mình thôi.
Thân.

VoDangKiem
12-11-2013, 07:37 PM
Dear AD
Solo thì mình không nói, nhưng vào chiến trường 2, 3 người đánh mình, tới khi mình die thì mơi thấy nó bật? Như Ad nói có người đánh là sẽ bật? Mình sẽ đi lại CT lần nữa và post hình lên. Thanks Ad