PDA

View Full Version : loi update that bai

ABCJKL
12-11-2013, 08:22 PM
cap nhap phien ban moi that bai, thu tai cap nhap thu cong tu trang chu la sao. vua moi tai tu trang chu ve ma , em chay run as adminstator ma van update that bai la sao AD, giup e voi

VT199x
12-11-2013, 10:09 PM
Bạn tắt chương trình diệt virus rồi bạn download phiên bản mới nhất về bỏ vào thư mục nkvs,rồi bạn chạy run as adminstator nhé !

Tiếu Khuynh Quân
15-11-2013, 11:22 PM
Bạn tắt chương trình diệt virus rồi bạn download phiên bản mới nhất về bỏ vào thư mục nkvs,rồi bạn chạy run as adminstator nhé !

Ad ơi mình cũng bị v...đã thử theo lời ad ns vẫn k đc là s ?

ThiênHạKiêuHùng
19-11-2013, 09:20 AM
Chào các bạn,
Bạn xem lại thử bạn kích vào icon UpdaterX86.exe nhé. Các bạn chạy lệnh run as adminstator nhé !
Thân.

coolman000
20-11-2013, 02:53 PM

ad ơi cho mình hỏi cái.....?????

khi dowload về máy rồi, giải nén + cài đặt xong luôn....nhưng khi khởi động game để đăng nhập vô game thì nó báo update line thất bại <update 100% thì có thông báo đó>. Hình như có file nào đó ko úp dc...mình cài máy tính bàn.

tất cả game khác dow bình thường....!!!
có phải máy mình thiếu phần mềm gì ko..chỉ dùm với..dow cả 10 lần rồi đều bị tình trạng như v

Chan Khùng
20-11-2013, 03:11 PM
Cái này lúc trước tôi cũng có bị và đã tắt toàn bộ trình diệt virut xóa hết các host tào lao rồi dow lại và đã cài được, bạn thử xem sao. :look_down:

Strongerman
20-11-2013, 03:57 PM
Trước mình cũng bị vậy...sau đó mình đã chịu khó ra quán net copy bộ Game này vào...và đã thành công khỏi mất công tải :sogood: