PDA

View Full Version : ( Tình = Gì ) Trong Khi $ Là Tất Cả #_#

GioiAnTaoDi
12-11-2013, 09:38 PM
Người ta nói Tiền không phải là tất cả.Nhưng tất cả cũng chỉ vì tiền..:boss:

A viết bài topic này muốn gửi đến E..Nv: TixXiu trước và cũng là SeChetViAi hiên nay đang chơi tại Sv;Vạn Sơn-Biên Kinh..

E có biết kể từ khi A quết tâm rửa tay gác bàn phím quy ẩn giang hồ..Trở về với cuộc sống chăn trâu cắt cỏ..bỏ lại bao bạn bè chiến hữu cùng với bao mỗi tình còn dang dở trong game ..Đó thật sự là nỗi buồn làm tê tái lòng A.:cry:

Nhưng nỗi buồn còn khủng khiếp hơn đó là A phải từ bỏ NV: SêchtViai mà E đang dùng...A đã hứa để lại SeChetViAi nguyên hình nguyên vẹn cho E sử dụng cùng với toàn thể vật phẩm cũng như Vàng bạc để cho em muốn làm gì nó thì làm. Nhưng đừng có làm càn mang tai mang tiếng tới A...Đổi lại A chỉ lấy một phần Tiền nho nhỏ bỏ vào cái máy ĐT đang hết mà thôi...:beauty:

Thật sự A đã tin tưởng E..A đã muốn sống hồn nhiên nhưng cuộc đời đéo để cho bình yên..Thật sự giờ A rất là Điên...Vi Ai.?..Vì SAo.?......Vì E Đó.? Con ó:hellboy:

Mặc dù thực sự A cũng đéo biết tên thật E là Gì..:oh:

Em có còn nhớ những gì Em hứa và nói với A...Nào là E sẽ thay A làm rạng danh tên tuôi HN_QuanVu..Rùi T/c danh dự Ae tin tưởng nhau là chính.. Rồi E nói đông nói Tây..nói trời nói bể...Trốt hạ là đưa tạm A nủa Tiền trước A đưa nik mai e trả...Xong mai E bảo chưa có $ để 2-3 hôm..rồi đến gần tháng nay mất hút A gọi ĐT....rồi NT mọi thể loại nhưng chắc với E cũng chỉ là nước đổ lá khoai đàn gẩy tai trâu thôi ...Đúng không?..:doubt:
...
E nói Đúng kiểu mật ngọt chết ruồi nhưng chắc E nhầm vì A là người lên mật ngọt đéo thể nào làm A chết được E ạ...Con mèo nó còn có miếng võ cuối cùng là treo cây để phòng thủ..Huống gì là con người ..Chả nhẽ E nghĩ Vượt măt được A sao...:boss:

Chả qua A nghĩ mình đã có tuổi hết thời game oline lên muốn tìm 1ng trao tâm huyết ..Nghĩ là đã tim đc người tuổi trẻ tiền nhiều mặt người dạ người...Nhưng chắc A đã nhầm...Đúng là mặt đười ươi dạ thú..:hellboy:

Nhưng Cái gì cũng có giá của nó E à...Quan trọng là cái giá của nó đắt như thế nào và mình chấp nhận ra sao thôi...A nghĩ E sẽ thấy cái giá trong bài học dám giỡn mặt A sẽ rất là đắt. Bắt đầu từ lúc A đăng bài topic này lên cũng là lúc A sẽ lấy lại tất cả...Và đừng mong A trả lại cái gì..Cái nik và vài trăm cũng chả là cái gì đâu..Nhưng A muốn để cho biết suy nghĩ lại cách sống đi..:boss:
Cũng như Cho Em một bài học...Đừng mong ai thật lòng khi mình là người dối gian... Em nhé !!!:look_down:

Thân:
GiỏiĂnTaoĐi

ThangVeo
13-11-2013, 07:47 AM
đúng là gừng càng già càng cay :))

Pains
13-11-2013, 10:33 AM
đọc mà chóng cả mặt:go:
thì nói đại mà bán acc qua thẻ mà không đưa hết tiền đi:hellboy:
công nhận ông này văn chương lai láng gớm, mỗi tội câu cú lủng củng quá:kiss:

GioiAnTaoDi
13-11-2013, 11:05 AM
đọc mà chóng cả mặt:go:
thì nói đại mà bán acc qua thẻ mà không đưa hết tiền đi:hellboy:
công nhận ông này văn chương lai láng gớm, mỗi tội câu cú lủng củng quá:kiss:

Hihi... thì cũng phải có đầu có đuôi...Đê Ae và mọi người hiểu vấn đề chứ :smile:

PhêThuốcLắc
13-11-2013, 11:21 AM
chúc mừng bác lấy lại được acc và hốt được ít tiền của thằng lừa đảo
kẻ cắp gặp bà già:stick:

phanngocphi17
15-11-2013, 09:20 AM
xin chia buồn cùng bác....Gần đây có vụ đại gia đòi lại quà và tiền lại nhận đc thêm 2 triệu :kiss:

Em chúc bác sớm được như vậy cho nó thêm 2 đấm vào mặt nữa là OK :adore:

GioiAnTaoDi
15-11-2013, 10:12 AM
xin chia buồn cùng bác....Gần đây có vụ đại gia đòi lại quà và tiền lại nhận đc thêm 2 triệu :kiss:

Em chúc bác sớm được như vậy cho nó thêm 2 đấm vào mặt nữa là OK :adore:

Dạ Thôi...Ko dám ..ko Mong đc như đai gia ấy đâu...:adore:
Cho ku e cũng như moi người hiểu bài học..Đừng mong ai thật lòng khi mà mình là kẻ dối gian là đủ rùi..:sogood:

GioiAnTaoDi
07-01-2014, 10:26 AM
chúc mừng bác lấy lại được acc và hốt được ít tiền của thằng lừa đảo
kẻ cắp gặp bà già:stick:

Bà già đâu..ông già mà.....Dù sao cung thanks :brick:

kisss
10-01-2014, 10:31 PM
nhạt vl ý ạ............................................... ........

BátĐạtNhĩĐa
11-01-2014, 10:15 AM
nhạt vl ý ạ............................................... ........

Ra sau bếp lấy chai nc mắm dốc thẳng vào mồm. Ngay và luôn.
Thể loại gì cũng vào cmt "nhạt...nhạt"

Phụng Thiên Thiên
11-01-2014, 03:19 PM
:ops: văn siêu chuối ah :surrender:

taurusvt212
12-01-2014, 02:00 PM
Hay bác . chác bác may mắn !!

:)

_Rồng_
14-01-2014, 08:52 AM
vâng em xin chia buồn với bác, qua bài viết này em thấy bác cũng có thể đóng hòm nghỉ game rồi, và xin tặng bác 1 câu mà các cụ hay nói để áp dụng ngoài đời tránh trường hợp này tái diễn ra là : NGU THÌ CHẾT.