PDA

View Full Version : Dương Châu: Long Giang...Tất cả xông lên..

GioiAnTaoDi
13-11-2013, 03:31 PM
Như chúng ta đã biết: Để Đáp ứng nhu cầu máu chiến của các nhân sĩ.. Ngao Kiếm Vô Song chính thức khai mở Chiến trường mang tên Long Giang sẽ được mở ra vào 10h 15/11/2013...:adore:

Nhà nhà..Người người đều chông chờ tới giờ để được lao vào chiến đấu .Ai cũng muốn thể hiện bản chất con đực cũng như con cái của mình để xưng hùng xưng bá vang danh thiên hạ.....:boss:

Nếu như tôi không nhầm thì chỉ con hơn 42h đồng hồ nữa thôi.Nhưng tại các tiệm nét đã chồng chất người..Các nhân sĩ tranh giành nhau từng cái máy từng giờ chơi. rất là gây cấn..Nạn chém giết cướp máy tính cũng như mức giá tiêm net đã được ra tăng tại các chốn hà thành....Đúng là gamer các A ở đâu cũng có thể chiến đâu..Quả là đáng khâm phục..:adore::stick:

Nhóm phóng viên chúng tôi đã có mặt tại một chốn ăn chơi của tp Hà nội..Mang tên tiêm net pro.. ở đây..Làn sóng đòi chơi NKVS Sv:Long giang dẫy lên ở khắp nơi... nan ghiện Ngao kiếm đang được gia tăng một cách chóng mặt .Nhiều người vùng tinh lẻ xa xôi đã phải chầu trực mang thóc mang gạo đến ăn nằm ở chợ tại các tiệm net từ hôm nay chỉ chờ đến giờ Long Giang khai mở cửa..Cho đến những E bé trich từ 500-1000d $ ăn sáng để ngồi net...quả là rất cảm động..:cry:

Qua nhưng tình trạng trên mà nhóm phong viên chúng tôi ghi nhận..Sv: Long giang Thuôc cum máy chủ Dương châu sẽ là một điểm nóng.. Đề nghi mọi người chuẩn bị tinh thần cũng như của cải vật chất cho một chiến dịch lâu dài..:look_down:

Sắp tới ngày mở cửa rùi..Khuyến cáo các nhân sĩ lên xếp hàng ngăn ngay ngắn đến giờ từng người vào một. Tránh tình trạng tắc đường nghén mach rùi lại giày xéo lên nhau mà chết. BQT game se không chịu trách nhiệm...
......Giờ thì Tất chuẩn bị.. Cả Xông Lên...
Thân:
GiỏiĂnTaoĐi

Mixaxiu
13-11-2013, 09:31 PM
lại ser mới bắt đầu phong cách hốt nhanh rút lẹ chăng :stick:

GioiAnTaoDi
15-11-2013, 10:15 AM
Lên..là Lên..là lên là lên......:boss:

Ăn_mày_đại_gia
19-11-2013, 03:31 AM
Vâng ! 1 bài viết mang tính thời đại và phong cách rất chi là nhảm . Mất kmn 3' cuộc đời

GioiAnTaoDi
22-11-2013, 09:31 AM
Vâng ! 1 bài viết mang tính thời đại và phong cách rất chi là nhảm . Mất kmn 3' cuộc đời

Haizz....Ban có nghe câu thà bước 1 bước để biết phía trước thế nào..Còn hơn ngồi chỗ mà kêu gào sủa bậy..
Dù sao cũng thanks vì bạn đã ghé qua toppic..Dù thê nào đi nữa...Thì biết vân còn không bit bạn a`...3' cuôc đời của ban cũng xứng đang với cai giá của nó đây..Quan Trong bạn co' cảm nhân hiêu? hay không thôi..:boss:

Ăn_mày_đại_gia
22-11-2013, 05:35 PM
NPH cho bạn mấy cục shit để bạn lập topic này tuyên truyền thế :)) . Bạn không sủa cũng không ai bảo bạn thiểu năng đâu . Nếu ko đọc thì trong 3' chắc tui cũng phọt đc vài cục biếu bạn đấy . Tiếc là đọc bài bạn xong chán chả buồn ỉ....

GioiAnTaoDi
25-11-2013, 04:56 PM
NPH cho bạn mấy cục shit để bạn lập topic này tuyên truyền thế :)) . Bạn không sủa cũng không ai bảo bạn thiểu năng đâu . Nếu ko đọc thì trong 3' chắc tui cũng phọt đc vài cục biếu bạn đấy . Tiếc là đọc bài bạn xong chán chả buồn ỉ....

Haizzz...Đúng là phong cách của loai trẻ trâu.. Ăn nói thiếu văn hóa như một thằng ngu học. Nhưng lại cứ nghĩ là mình rất nguy hiểm..
Ngoài những từ thiếu văn hóa thô tục ra chắc với cuôc đơi bạn không thê nói đươc điều gì tốt hơn đâu nhỉ....
Bạn cảm thấy ghen tị khi mình viết bài à....:sogood: Bạn có bit bạn càng nói càng nói càng để moi người nhân ra bản chât của 1 thằng mât dạy Ngu hoc. Chỉ đươc cái sủa bây là tài........Tôi và mọi người đang nghĩ không biết ba me ban chêt hêt hay không cho ban ăn hoc đên nơi đến chốn mà để bạn trở lên như vây...Nghĩ mà thương bạn quá:nose:.....
Nêu bạn có biết từ Nhục là gì....Thì vào trong toa loét mà gào thét đi...Có trách thì trach mình không ra gì đê giờ phải nhuc nhã...
Còn nếu bn là người không bít Nhục..Thì Tôi và mọi người cũng không thèm chấp..:look_down: Trẻ Trâu

dr4g0nwhjt33
26-11-2013, 06:33 PM
ha ha ha ha ha ha ha ha ha haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Ăn_mày_đại_gia
28-11-2013, 12:24 AM
Miệng chó làm sao mọc được ngà voi , có nói được thì vẫn chỉ là con chó quẫy đuôi và biết ăn cứt thôi ......
Biết nhục thì về bảo mẹ mày banh l..... ra rồi chui vào cho cuộc đời bớt đi 1 con chó cắn lung tung .
Còn cái loại bợ đít như mày 100 thằng thì 101 thằng đéo biết nhục . Mẹ mày chắc phải đau b......i.......m' lắm khi phọt ra thằng con có đuôi như mày

Miệng chó làm sao mọc được ngà voi , có nói được thì vẫn chỉ là con chó quẫy đuôi và biết ăn cứt thôi ......
Biết nhục thì về bảo mẹ mày banh l..... ra rồi chui vào cho cuộc đời bớt đi 1 con chó cắn lung tung .
Còn cái loại bợ đít như mày 100 thằng thì 101 thằng đéo biết nhục . Mẹ mày chắc phải đau b......i.......m' lắm khi phọt ra thằng con có đuôi như mày :))

codontimai
28-11-2013, 01:13 PM
Ủng hộ thằng ăn mày :kiss: . Tao chúa ghét mấy thằng bợ đít để , về chết kmm đi thằng thớt :sogood:

BaoTran2012
29-11-2013, 12:20 PM
bai viet rat hay,kiem code xi ma hehe

GioiAnTaoDi
29-11-2013, 10:03 PM
Còn cái loại bợ đít như mày 100 thằng thì 101 thằng đéo biết nhục . Mẹ mày chắc phải đau b......i.......m' lắm khi phọt ra thằng con có đuôi như mày

Còn cái loại bợ đít như mày 100 thằng thì 101 thằng đéo biết nhục . Mẹ mày chắc phải đau b......i.......m' lắm khi phọt ra thằng con có đuôi như mày :))

Đúng là miêng chó không nói đươc lời Hay....Chỉ đươc cái sủa bây là Tài......Trẻ Trâu gâu gâu A ko chấp..:look_down:

Ủng hộ thằng ăn mày :kiss: . Tao chúa ghét mấy thằng bợ đít để , về chết kmm đi thằng thớt :sogood:

Chó Căn theo đàn à....Rẻ Rach vl...:boss:

SeChetViAi102
29-11-2013, 10:09 PM
Ăn Mày Lại Còn Đai Gia...nghe cái Tên đã chuôi vl...Đúng là trẻ trâu...Thây ngươi ta viêt ghen ti khó chiu à bạn...:brick: