PDA

View Full Version : Người vs Quái

Vô Nghĩa
14-11-2013, 12:46 AM
Bài viết chỉ mang theo suy nghĩ của tui thôi!! Mong AE đừng ném đá

_Càng đi về sau game thì càng thấy chán tình trạng này tuy là tình trạng chung của đa phần của các game nhưng chưa bao giờ thấy tồi tệ như game này

_Cái cảm giác nhiều bang dành nhau 1 boss đã qua lâu rồi khi mà bây giờ sv chỉ có 1 2 bang mạnh chia nhau boss 1 ngày ăn 5-6 con là chuyện bt lương 400 -500v tới giờ boss AE chạy lên boss auto xong rồi chạy về ko cần pk hay chiến thuật gì nữa. Còn TDLT càng tệ hại hơn 2 -3 bang liên minh với nhau chia lãnh thổ mún kiến 1 người để pk cũng khó TDLT bây giờ chỉ là người vs quái mà thôi. Tui cũng đang ở 1 bang mạnh như thế và ko biết mục đích của mình bây giờ là gì ko lẽ có gắng mạnh lên để đánh nhau với quái trong giờ boss và TDLT?

_Đã thế còn liên tục ra SV mới hút hết mem của sv cũ thì sv còn lại bao nhiu người đây???

Đánh quái riếc nhàm lắm rồi :stick:

ChimSeDiNang
14-11-2013, 03:24 AM
bạn có thể chỉ cho mình cách bán hàng Lót tay trong game đc không !!!!

MRChao
14-11-2013, 08:48 AM
bạn có thể chỉ cho mình cách bán hàng Lót tay trong game đc không !!!!

Đó là 1 hình thức đút lót cho người bán VP khóa , ví dụ bạn có 1 toái phiến ngon mà bị khóa bạn sẽ rao lên cần đút lót xxx vàng , sau khi người cần mua giao dịch cho bạn số xxx vàng cần lót tay (đút lót) xong thì bạn báo người đó đặt mua với giá cao nhất hiện tại , và bạn bán lên TTGD người kia sẽ mua được vp đó
Khuyến cáo : Hình thức này dễ xảy ra lừa đảo nhé !

_Càng đi về sau game thì càng thấy chán tình trạng này tuy là tình trạng chung của đa phần của các game nhưng chưa bao giờ thấy tồi tệ như game này

_Cái cảm giác nhiều bang dành nhau 1 boss đã qua lâu rồi khi mà bây giờ sv chỉ có 1 2 bang mạnh chia nhau boss 1 ngày ăn 5-6 con là chuyện bt lương 400 -500v tới giờ boss AE chạy lên boss auto xong rồi chạy về ko cần pk hay chiến thuật gì nữa. Còn TDLT càng tệ hại hơn 2 -3 bang liên minh với nhau chia lãnh thổ mún kiến 1 người để pk cũng khó TDLT bây giờ chỉ là người vs quái mà thôi. Tui cũng đang ở 1 bang mạnh như thế và ko biết mục đích của mình bây giờ là gì ko lẽ có gắng mạnh lên để đánh nhau với quái trong giờ boss và TDLT?

_Đã thế còn liên tục ra SV mới hút hết mem của sv cũ thì sv còn lại bao nhiu người đây???

Sẽ có 1 ngày các bác đó tự tách ra thôi bạn , vì đâu có chuyện liên minh mà k có xích mích được :D

EmBắnChim
14-11-2013, 08:53 AM
Vâng ! sv Linh Giang vẫn đang bị tình trạng tương tự :))

ChimSeDiNang
14-11-2013, 10:37 AM
nhưng mình mua của nó mà lót tay đó bạn.. nhưng mà mình không biết đặt giá .. như mình mua viên Tử Thuỷ Tinh mà mình k biết làm sao về cái đặt giá.. bạn có thế chỉ cụ thể cko mình k

PhêThuốcLắc
14-11-2013, 12:39 PM

Bạn có đủ can đảm để out bang vào 1 bang tầm trung : it khi ks đc boss, lãnh thổ có 1-2 map không??
làm được điều trên bạn có thể thoải mái, thích zô bang mạnh để yên ấm thì xác định đi, còn vô bang yếu khổ quá trời thì sợ bạn sẽ ko chịu được đâu :)

Vô Nghĩa
14-11-2013, 07:01 PM
Vâng acc mình cũng ở tầm cao sv Linh Giang và mình đã out bang mấy hôm nay rồi.....tình trạng ko khá hơn được chút nào khi bang mình vào chỉ ăn boss 85 ko dám lên 105 và thế là cũng lại người vs quái :adore:

PhêThuốcLắc
14-11-2013, 08:04 PM
Vâng acc mình cũng ở tầm cao sv Linh Giang và mình đã out bang mấy hôm nay rồi.....tình trạng ko khá hơn được chút nào khi bang mình vào chỉ ăn boss 85 ko dám lên 105 và thế là cũng lại người vs quái :adore:

sever bạn ít bang vậy à, lớn ăn boss to, bé ăn boss nhỏ đúng rùi, nhưng sever mình boss nào cũng phải tranh nhau tóe máu ra
Tương Dương- Trường Giang

Vô Nghĩa
14-11-2013, 08:40 PM
sever bạn ít bang vậy à, lớn ăn boss to, bé ăn boss nhỏ đúng rùi, nhưng sever mình boss nào cũng phải tranh nhau tóe máu ra
Tương Dương- Trường Giang

SV Linh GIang giờ 2 bang LM làm trùm nhân lực kéo vào hết 2 bên đó rồi giờ TDLD kiếm 1 người để đánh còn khó hơn là ăn boss nữa :oh:

Bo_Khanh
14-11-2013, 09:09 PM
Tại các bang nhỏ ko có người lãnh đạo giỏi + người tâm huyết ở thôi . Sever tương dương-Trường giang . Bang nhỏ nhưng ae đoàn kết lấy số lượng bù chất lượng . Mem vô song nè :))