PDA

View Full Version : Tạm biệt võ đang bởi vì quá ức chế chiêu né của Hoa Sơn Vô Song

VoDangKiem
16-11-2013, 05:01 PM
Mình chơi bên server Linh Giang, cấp 100 cùng lên dc ngạo thế như đại đa số. Vào chiến trường hay hỗn chiến, so lo quá ức chế với chiêu né của Hoa Sơn. Thèng bạn chơi Hoa Sơn đầu tư cũng cỡ mình , vao top chiến trường thường xuyên, ỳ thiên bay vào bem ầm ầm muốn giết nó cũng là 1 vấn đề. Game rất hay nhưng mình chưa từng thấy phái nào bái đạo như hoa sơn. Thật sự là game này nhà phát hành quá ưu ái cho Hoa sư gần như bật chiêu né là bất tử, dame chí mạng thuộc loại khủng , đầu tư chút tiền vào ( ko full VND) thì pk cũng vô đối. Bây giờ vào chiến trường linh Giang ôi khủng khiếp toàn là Hoa sơn dẫn đầu hổ báo, tiềm long cũng xung phong . Nhà nhà hoa sơn , tộc của mình hơn phân nửa là hoa sơn . Quá kinh dị, bang chủ bang mình cũng ức chế Hoa sơn nên chuyền qua hoa sơn chơi luôn. Vào đấu phái thấy vắng đi rất nhiều chỉ còn lại một số thích võ đang nên cố gắng bỏ ức chế. Hôm nay quá ức chế , con hoa sơn tiềm long công lực 190 , nó đang chết queo đồ cũng thường thoai, quá kinh dị . Thui tạm biết mi2nhc ũng qua hoa sơn, hoặc đường môn cho đỡ ức chế.

Tử Thần
17-11-2013, 06:29 PM
Mình chơi bên server Linh Giang, cấp 100 cùng lên dc ngạo thế như đại đa số. Vào chiến trường hay hỗn chiến, so lo quá ức chế với chiêu né của Hoa Sơn. Thèng bạn chơi Hoa Sơn đầu tư cũng cỡ mình , vao top chiến trường thường xuyên, ỳ thiên bay vào bem ầm ầm muốn giết nó cũng là 1 vấn đề. Game rất hay nhưng mình chưa từng thấy phái nào bái đạo như hoa sơn. Thật sự là game này nhà phát hành quá ưu ái cho Hoa sư gần như bật chiêu né là bất tử, dame chí mạng thuộc loại khủng , đầu tư chút tiền vào ( ko full VND) thì pk cũng vô đối. Bây giờ vào chiến trường linh Giang ôi khủng khiếp toàn là Hoa sơn dẫn đầu hổ báo, tiềm long cũng xung phong . Nhà nhà hoa sơn , tộc của mình hơn phân nửa là hoa sơn . Quá kinh dị, bang chủ bang mình cũng ức chế Hoa sơn nên chuyền qua hoa sơn chơi luôn. Vào đấu phái thấy vắng đi rất nhiều chỉ còn lại một số thích võ đang nên cố gắng bỏ ức chế. Hôm nay quá ức chế , con hoa sơn tiềm long công lực 190 , nó đang chết queo đồ cũng thường thoai, quá kinh dị . Thui tạm biết mi2nhc ũng qua hoa sơn, hoặc đường môn cho đỡ ức chế.

Xin lỗi bạn , ở sv bạn hiện tại thì thế nhưng các sv khác thì sao , HS cũng ko bá đạo như bạn tưởng . Bạn chơi VĐ bị HS đánh chết là chuyện bt , bạn thử là HS đi , kiếm thằng CL 190 TV coi nó thọt cho chết ko . Nói chuyện thì phải suy nghĩ kĩ vào , VĐ bị HS đập cho chết rồi lên đây ức chế :sogood:

tienhaionline
17-11-2013, 07:21 PM
SV nhiều HS thế thì chơi hệ Kim có vẻ ngon :))

VoDangKiem
17-11-2013, 08:45 PM
Xin lỗi bạn , ở sv bạn hiện tại thì thế nhưng các sv khác thì sao , HS cũng ko bá đạo như bạn tưởng . Bạn chơi VĐ bị HS đánh chết là chuyện bt , bạn thử là HS đi , kiếm thằng CL 190 TV coi nó thọt cho chết ko . Nói chuyện thì phải suy nghĩ kĩ vào , VĐ bị HS đập cho chết rồi lên đây ức chế :sogood:

Đang chơi hoa sơn đây bạn, có mới nói .Không ai ở không mà lên post nhé . công lực 230 vào top 15 là bình thường . Nếu chưa chơi hoa sơn và trải nghiệm các phái khác thi đừng trẻ trâu nhé.

Sĩ Tiến
17-11-2013, 09:54 PM
Thớt đang nói trên phương diện chiến trường .. HS quả là dc ưu ái

BôngTuyết
17-11-2013, 11:39 PM
mình cho bạn 1 lời khuyên như thế này nhé : Thiếu lâm thẳng tiến

MRChao
18-11-2013, 08:32 AM
Đang chơi hoa sơn đây bạn, có mới nói .Không ai ở không mà lên post nhé . công lực 230 vào top 15 là bình thường . Nếu chưa chơi hoa sơn và trải nghiệm các phái khác thi đừng trẻ trâu nhé.

HS đúng là khó chịu thật , nhưng đó là trâu và độ lỳ thôi , từ ngày nhiều HS mình đã qua TL , đi CT luôn là top 1->5 . HS đánh chết VĐ -> bình thường , HS đánh chết TV + TL -> bất bình thường . Lúc đó bạn có nói HS bá đạo nhường nào mình cũng chấp nhận xin nghe.

Anglesnow
18-11-2013, 09:03 AM
Hờ hờ, mấy bác chơi game vui thật đó, mình chơi ĐM, k9, nói chung cùi cùi thôi, đánh cũng chẳng ăn ai, nhưng mà chơi vui và gắn bó với ae trong bang, trong tộc, mình gặp HS, CB, chọt ko chết thì chạy, đánh ko lại thì kêu ae lên báo thù... :boss:

Nói chung mình dị ứng với mấy 2pic kiểu : tạm biệt, vĩnh biệt này nọ vì những lý do kiểu này... đã chơi thì phải tâm huyết...

MRChao
18-11-2013, 09:10 AM
Hờ hờ, mấy bác chơi game vui thật đó, mình chơi ĐM, k9, nói chung cùi cùi thôi, đánh cũng chẳng ăn ai, nhưng mà chơi vui và gắn bó với ae trong bang, trong tộc, mình gặp HS, CB, chọt ko chết thì chạy, đánh ko lại thì kêu ae lên báo thù... :boss:

Nói chung mình dị ứng với mấy 2pic kiểu : tạm biệt, vĩnh biệt này nọ vì những lý do kiểu này... đã chơi thì phải tâm huyết...

đúng rồi , like bạn . Chứ cứ như thớt thì muốn phái VĐ đánh bại cả HS thì VĐ thành trùm mất rồi :sogood:

CuoiNhat
18-11-2013, 10:57 AM
Võ đang chỉ đc hồi <8x càng về sau càng thọt , thật đáng buồn

Tiros
18-11-2013, 03:24 PM
VD mà chê ah, Trâu như xe tăng của Đức ấy, Giết VD cùng khiên hợi bị khó đó :oh: Trừ khi 1 phát quy tiên, nếu không là k có cửa cù cưa với VD :look_down:

TửThầnBậtKhóc
18-11-2013, 03:52 PM
HS TL VD mình đều chơi qua.HS là ổn định nhất về độ trâu + pk và hội đồng.
Còn VD mà trâu thì mấy bạn chưa cầm VD bao h.Thủ cũng thuộc dạng yếu như DM,chĩ cần sơ hở 1 chút là lên đường liền.
Cầm acc gần ỷ thiên mà đi TK ăn tí dame là chết ngay.

Đơn Giản Thôi
18-11-2013, 04:58 PM
Mình đang chơi HS và mình cũng công nhận 1 vài điều thớt nói nhưng cũng k hoàn toàn đúng vì khắc hệ ăn khắc hệ k có gì là lạ cả

Mình đang chơi HS và mình cũng công nhận 1 vài điều thớt nói nhưng cũng k hoàn toàn đúng vì khắc hệ ăn khắc hệ k có gì là lạ cả :adore::adore:

RemyNoire
18-11-2013, 09:30 PM
Minh cũng đang chơi HS nè-- VD bằng CL thì ko nói- bạn mà Gap VD hơn bạn CL thì rất khó kết thúc VĐ-- Nhìu khi Sơ ý còn bị họ đanh CM die nua!!!!!!!!!!

Leynet
19-11-2013, 09:36 AM
mình thì mình ko biết VD có trâu hay ko chỉ là lỡ dại chạm ngay anh VD chí tôn đánh ảnh thì dc 300-350 máu crit thì dc 900-999 ảnh vỗ mình nhẹ nhàng rẻ thì 8k nặng thì ôm thủ khố ko thấy dc máu mất.........:nose:
nói chung nếu ngang công lực thì kỵ hệ nói lên tất cả còn bị bỏ xa quá tầm 80 công lực thì kỵ hệ cũng chả làm ăn dc j ngũ hành sinh khắc lúc đó chỉ có lợi cho người có công lực cao hơn thôi.....

EmBắnChim
19-11-2013, 09:43 AM
Ngũ hành tương khác thì phải chịu thôi , như em chơi DHD gặp các bác VD em cũng ghét cay ghét đắng , nhưng nói thật là chưa bao giờ nãn khi bị giết nhé , mà đi CT mấy bác VD vs2 HS cũng chết vs em hơi bị nhìu á . còn solo vs VD và HS thì em chấp nhận kèo dưới :))

NhấtTrung
19-11-2013, 10:05 AM
Mình cũng vđ ở linh giang , cl khoảng 300 đi ct trừ khi gặp 2 3 hs hội sơn hội đồng thì thua còn 1 1 thì chưa xin nhê bao h , thớt xem lại cái

EmBắnChim
19-11-2013, 10:07 AM
Mình cũng vđ ở linh giang , cl khoảng 300 đi ct trừ khi gặp 2 3 hs hội sơn hội đồng thì thua còn 1 1 thì chưa xin nhê bao h , thớt xem lại cái

Em là em ghét anh nhất nhé Anh Trung , đang chém giết ngon lành toàn chết dưới tay Anh , đang ức Anh mà chưa có dịp nói nè !

P/s : ức do chết dưới tay ỷ thiên :boss:

NamNguyen
19-11-2013, 05:38 PM
nhất trung nói vậy cũng kg đúng,acc ông cũng thuộc hàng top trong server rồi thì mấy ẽm HS lía mía đánh ông ăn thua gì nhất trung thử đánh với MDQuangts coi 1 hit kg:oh: hay đánh voi may thang thua ông nữa khiêng thôi coi thế nào,mình kg tức VĐ cái gì hết chĩ tức là đánh với hệ thủy thôi đanh mà chã kết thúc nhanh dc nguoi ta,còn mấy phái khác khắc hệ thì 1 F là teo mẹ rồi,tuong lên 100 skill có tiến triên ai dè vẫn bị động như truoc,tuy rằng ăn 1 combo cua VD thì 1 ôm kho 2 cũng xịt khói bõ chạy,mà nguoi ta nhãy 1 cái đánh trật lất hết lấy éo gì combo ma giet nguoi.

__Marlboro_
19-11-2013, 10:52 PM
Toàn những topic rất nhảm và nhạt.
Cái gì nó cũng có thời thôi. HS đông thì hệ Kim sẽ đông. Vào CT mà toàn TL vs TV xem có thằng HS nào kịp ngáp ko ?
Chơi game đến giờ này vẫn còn nói HS bá đạo thì thực sự về nhà mà chơi game off cho nhanh.
Phái nào đầu tư tiền vào phái đấy sẽ khỏe, sẽ vip, sẽ top CT. Đặc điểm của mỗi môn phái khác nhau. Ko phái nào là bá đạo ở cái game này.
Ếch ngồi đáy giếng.
Chơi game tâm huyết với phái nào thì chơi phái đó. Kêu ca từ biệt, vĩnh biệt. Nhảm quá.

Xiao_Bao
22-11-2013, 05:26 AM
Mình rất đồng cảm với bạn . Mình cũng chơi Võ đang từ lúc mới chơi game này . Lên cấp cao đành phải đổi phái vì Hoa Sơn quá Bá Đạo

VoDangKiem
22-11-2013, 08:09 AM
đúng rồi , like bạn . Chứ cứ như thớt thì muốn phái VĐ đánh bại cả HS thì VĐ thành trùm mất rồi :sogood:

Bạn này bùn cười . Võ đang mà thành trùm . Trừ Hoa sơn ra , thiên vương và thiếu lâm võ đang còn không dám solo., nó chọt cho chí tử. Nếu chưa chơi hết phái đừng phán lung tung.

Tâm huyết cái đệch. Chơi mà bị cái phái khắc nó đã khắc mà nó còn bá đạo , thì xem bạn còn tâm huyết ko nhé .Vào linh giang đi đi chiến trường thử xem có vào top dc ko . Ngoài trừ là công lực trên 300. Hoa sơn mà thêm cái yên ngựa cấp 3 và cái dây cương cấp 3 nữa thì thoai, hệ kim ma muốn giết cũng hơi bị khó chứ đừng nói mấy phái khái . HOA SƠN VÔ SONG . Còn bác nói chơi vui thì cả thời gian game này tồn tại bác ko bao giờ ngóc đầu lên nổi, vì bị kẻ khác đánh đập tơi bời .

Mình rất đồng cảm với bạn . Mình cũng chơi Võ đang từ lúc mới chơi game này . Lên cấp cao đành phải đổi phái vì Hoa Sơn quá Bá Đạo

Đúng vậy . Mà chẳng hiểu sau NPH game này tính toán thế nào mà chiêu né của pah1i này gần như là bất tử , ngay cả thằng tiềm long muốn giết nó cũng phải 3,4 acc đập hội đồng? Chả hiểu được. Đào hoa có chiêu tăng tốc nhưng cũng ko bá đạo bằng hay ngay cả thiếu lâm . Hôm qua thử bem con ỷ thiên công lực 320 đường môn, tuy không giết dc nó, nhưng nó cũng không giết dc mình .Mình cầm acc hoa sơn Công lực 270 . Chỉ như vậy cũng đủ biết họ bá tên đạo chỉ có Hoa sơn . Ai không đồng ý thì thử làm như mình thì xem Hoa sơn có bá đại không nhé. Góp ý cho các phái khác cân bằng . Từ lu1cgame này mở vấn đề Hoa sơn là nhức nhối vì chiêu né. Né như ma đanh toàn miss, hóa giải, ko nổi chữ hiệu ứng , delay chiêu này thì thoai roi đanh xong nhảy ra nhảy vô bật lên lại đanh tiếp . kinh dị

VoDangKiem
22-11-2013, 09:33 AM
Toàn những topic rất nhảm và nhạt.
Cái gì nó cũng có thời thôi. HS đông thì hệ Kim sẽ đông. Vào CT mà toàn TL vs TV xem có thằng HS nào kịp ngáp ko ?
Chơi game đến giờ này vẫn còn nói HS bá đạo thì thực sự về nhà mà chơi game off cho nhanh.
Phái nào đầu tư tiền vào phái đấy sẽ khỏe, sẽ vip, sẽ top CT. Đặc điểm của mỗi môn phái khác nhau. Ko phái nào là bá đạo ở cái game này.
Ếch ngồi đáy giếng.
Chơi game tâm huyết với phái nào thì chơi phái đó. Kêu ca từ biệt, vĩnh biệt. Nhảm quá.

Chú vào linh giang xem có hệ kim ko nhé. Không biết thì đừng có nói. Đọ kĩ lại topic trước khi phát ngôn

Bác giàu, công lực của bác đã trên 300 . Mình đang xm trên khía cạnh ,ặt bằng chung, chứ ai cụng giàu và có tiên như bác thì nói làm giề.

Leynet
22-11-2013, 03:48 PM
Bạn này bùn cười . Võ đang mà thành trùm . Trừ Hoa sơn ra , thiên vương và thiếu lâm võ đang còn không dám solo., nó chọt cho chí tử. Nếu chưa chơi hết phái đừng phán lung tung.

thứ 1 Võ Đang là phái nội thuộc dạng pk hội đồng đứng sau đánh....

thứ 2 khắc hệ của VD lại là Hệ Mộc và Hệ Mộc thì HS và TD lại là 2 phái đánh Ngoại >>> khả năng đánh đột tử cao hơn hẳn phái hệ nội.

thứ 3: các phái hệ nội nói chung và VD nói riêng muốn solo tốt thì phải nạp tiền nhìu đồ khủng mới có cơ may đi solo dc.

thứ 4: ngược lại các phái hệ ngoại ( trừ DHD) muốn đánh ct lên top 1 2 3 thì phải có sự đầu tư cũng ko ít

p/s: bạn vào các ct xem liệu có anh HS nào cl tàn tàn mà đi top chiến trường dc hay ko?

PhêThuốcLắc
22-11-2013, 04:12 PM
Hôm qua thử bem con ỷ thiên công lực 320 đường môn, tuy không giết dc nó, nhưng nó cũng không giết dc mình .Mình cầm acc hoa sơn Công lực 270 .
công nhận bác pk Hoa Sơn hay thật, chứ e cầm HS đi chết hoài, ĐM ngang CL nó bắn cho 2 hít lên thớt, chứ đừng nói chênh 50CL như bác
bác nên qua HS luôn và ngay để tận hưởng cảm giác bá đạo :kiss:

VoDangKiem
22-11-2013, 09:41 PM
công nhận bác pk Hoa Sơn hay thật, chứ e cầm HS đi chết hoài, ĐM ngang CL nó bắn cho 2 hít lên thớt, chứ đừng nói chênh 50CL như bác
bác nên qua HS luôn và ngay để tận hưởng cảm giác bá đạo :kiss:
Bạn cũng phải đầu tư chút đỉnh vào nhân vật của mình , nếu không thì htoai đừng mơ. chứ chả pk hay gì, chỉ bật chiêu né lên nhảy vào bem nó, thấy nguy nhảy ra , đợi hồi skill đánh tiếp , ép công kich moc và chí mạng cộng né cao xíu, kha1ng tất cả là quất.

ThietLang
22-11-2013, 09:49 PM

Tâm huyết cái đệch. Chơi mà bị cái phái khắc nó đã khắc mà nó còn bá đạo , thì xem bạn còn tâm huyết ko nhé .Vào linh giang đi đi chiến trường thử xem có vào top dc ko . Ngoài trừ là công lực trên 300. Hoa sơn mà thêm cái yên ngựa cấp 3 và cái dây cương cấp 3 nữa thì thoai, hệ kim ma muốn giết cũng hơi bị khó chứ đừng nói mấy phái khái . HOA SƠN VÔ SONG . Còn bác nói chơi vui thì cả thời gian game này tồn tại bác ko bao giờ ngóc đầu lên nổi, vì bị kẻ khác đánh đập tơi bời .

Đúng vậy . Mà chẳng hiểu sau NPH game này tính toán thế nào mà chiêu né của pah1i này gần như là bất tử , ngay cả thằng tiềm long muốn giết nó cũng phải 3,4 acc đập hội đồng? Chả hiểu được. Đào hoa có chiêu tăng tốc nhưng cũng ko bá đạo bằng hay ngay cả thiếu lâm . Hôm qua thử bem con ỷ thiên công lực 320 đường môn, tuy không giết dc nó, nhưng nó cũng không giết dc mình .Mình cầm acc hoa sơn Công lực 270 . Chỉ như vậy cũng đủ biết họ bá tên đạo chỉ có Hoa sơn . Ai không đồng ý thì thử làm như mình thì xem Hoa sơn có bá đại không nhé. Góp ý cho các phái khác cân bằng . Từ lu1cgame này mở vấn đề Hoa sơn là nhức nhối vì chiêu né. Né như ma đanh toàn miss, hóa giải, ko nổi chữ hiệu ứng , delay chiêu này thì thoai roi đanh xong nhảy ra nhảy vô bật lên lại đanh tiếp . kinh dị

Mày nói chuyện làm tao mắc cười quá, nick mày bên Linh Giang tên gì, tao vd công lực 230 đi chiến trường lúc nào cũng có top này, solo w HS cùng công lực hoặc hơn tao cũng có cách làm nó đột tử chứ không phải bá đạo lắm đâu

VoDangKiem
22-11-2013, 10:04 PM
Mày nói chuyện làm tao mắc cười quá, nick mày bên Linh Giang tên gì, tao vd công lực 230 đi chiến trường lúc nào cũng có top này, solo w HS cùng công lực hoặc hơn tao cũng có cách làm nó đột tử chứ không phải bá đạo lắm đâu
Thế à, mày đánh sao hay thế so lo hoa sơn thắng lun hả kon? Nói vậy mà không biết ngượng mồm . Biết ClubkuBòm ko? Hỏi nó tại sao nó chuyển qua hoa sơn - Thiên vương luôn nhé. Nếu mày ko biết thì đừng phát biểu linh tinh .Đồ trẻ tr6au . Tao sợ cái công lực 230 của mày quá .Láo vãi .

ThietLang
22-11-2013, 10:23 PM
mày ngu thật, nói w mày chỉ phí lời mai tao cho cái ảnh mà học hỏi, mà mày cũng đâu dám xưng danh ở đây :)) mày tạm biệt vd tao mùng, bớt đi 1 thằng ngu

Moitapchoi
22-11-2013, 10:42 PM
nghe nói đủ 10 bài là đc CODE ko biết đúng ko anh em ?

Tiểu Long Nách
23-11-2013, 04:20 AM
Mình không biết mấy bác chơi Vỏ Đang thế nào chứ mình thấy Vỏ Đang đâu đến nổi yếu dữ vậy. Mình cũng chơi Vỏ Đang bên Châu Giang. Hoa Sơn phải VIP lắm như Nhỉ Bắc, Bino, VODANH thì thôi xin chịu. Chứ cùi cùi thì chơi luôn chứ ngán gì. Acc cùi cùi vỏ đang của mình là NhatHy.

thọt
23-11-2013, 08:34 AM
đánh hong hơn người ta rùi lên đây nói sàm sàm, mệt

ThietLang
23-11-2013, 01:35 PM
cho mày tấm hình mất công mày nói tao nói dóc, về học lại cách chơi vd đi

http://www.upanh.com/view/?s=upload&id=4rc2cp0j5hr

VoDangKiem
23-11-2013, 02:57 PM
mày ngu thật, nói w mày chỉ phí lời mai tao cho cái ảnh mà học hỏi, mà mày cũng đâu dám xưng danh ở đây :)) mày tạm biệt vd tao mùng, bớt đi 1 thằng ngu

nick mày ĐÓ À: Mài tin mày cho tao biết nick xong là mày khỏi vận tiêu lịch luyện nhé con chó. Chó ngu nên phát biểu ngu như lợn. Chửi mày làm bẩn miENG tao. Vì mày giống chó

BôngTuyết
23-11-2013, 06:59 PM
Hoa sơn có 2 trường hợp bạn à
1 : solo 1 vs 1 xung quanh ko có thêm bất kì đối thủ nào ( 2 acc ngang nhau hoa sơn phải pk hay lắm mới cơ may ăn dc mấy phái kia )
2 : solo hội đồng > né chồng né càng đông càng vui > hoa sơn mạnh ở điểm này
bạn đừng nghĩ hoa sơn bá đạo . tùy cách cầm acc và điều khiển thôi
nếu nói solo 1 vs 1 ngang cơ thì hoa sơn thật sự là lỗ hơn người ta vì skill né không có tác dụng ( trừ skill né có thời gian ) nếu hiểu rõ hoa sơn thì pk với hoa sơn cũng ko khó đâu

BaTuocDoTa
23-11-2013, 07:13 PM
Hoi chiu minh nap card Mobi 50k sao ko dc tien . ucche vkl

ThietLang
23-11-2013, 07:18 PM
nick mày ĐÓ À: Mài tin mày cho tao biết nick xong là mày khỏi vận tiêu lịch luyện nhé con chó. Chó ngu nên phát biểu ngu như lợn. Chửi mày làm bẩn miENG tao. Vì mày giống chó
nick tao đó, có tài thì vào mà giết , cỡ mày có tuổi sao , cái tên cũng không dám nói :))
mà sao lại đổi chủ đề thế, mày nói công lực không được 300 thì không có cửa trong tk cơ mà, loại ngu si còn thích than thở , vào ttc đi tào đang chờ mày nè :))

kingston nguyen
24-11-2013, 02:59 AM
acc cui cui cua minh la thungbadoinhe . ngan j thang nao bac' Hy nhi ;))

Mình không biết mấy bác chơi Vỏ Đang thế nào chứ mình thấy Vỏ Đang đâu đến nổi yếu dữ vậy. Mình cũng chơi Vỏ Đang bên Châu Giang. Hoa Sơn phải VIP lắm như Nhỉ Bắc, Bino, VODANH thì thôi xin chịu. Chứ cùi cùi thì chơi luôn chứ ngán gì. Acc cùi cùi vỏ đang của mình là NhatHy.
acc VD cui cui cua minh la thungbadoinhe . bac Hy di ngu? di

NhấtTrung
24-11-2013, 03:15 PM
Chơi phái nào cũng phải có kiểu của nó , VD cl tầm 240 250 đi ct vẫn có top bt , mấy bạn thích đi ct thì tiềm năng đừng có max khí , max khí là ăn cứt ngay đấy , đánh đông thì phải 5 khí 5 thân , thích solo thì max khí 3 thân 2 máu

xSHINx
25-11-2013, 09:25 PM
mình cũng chơi HS sever thái sơn . thật sự lúc trong CT mình chỉ dám lao lên khi đã có chiêu hy dực vi nó tăng né + gây dame cũng rất rát
ko bít các sever khác thế nào chứ h sever mình HS vãn dần rồi mà thay vào đó là TVB + TL nhiều thêm :))

à quên các bác phái khác cứ khen HS bá đạo nếu ko hiểu về nó thì cầm acc chỉ có chết lên chết suống thôi nhé !:sogood:

sdfdfdf
29-11-2013, 12:32 PM
phái HS là một con bosss do game thủ điều khiển đó bạn! hôm bữa đi chiến trường thấy 1 đống đánh thằng hoa sơn ỷ thiên mà nó vẫn nhởn nhơ đi dạo trong lòng địch! :oh:

PeHeoXinh
29-11-2013, 12:46 PM
chưa gì đã nản @@@@@@@@@@@@@@@@@@@@

hippikuku
06-12-2013, 03:23 AM
Tui thấy VD vẫn là 1 phái rất mạnh trong game, việc kỵ hệ thua là chuyện đương nhiên chẳng lẽ lại muốn phá ngũ hành tương khắc. Nếu có nói thì tội nhất là Côn Lôn, game này làm CL yếu quá, yếu quá mức tưởng tượng. Thứ 2 game này chú trọng hệ Mộc mà lại bỏ rơi hệ Kim. Thiên Vương Bang từng là 1 con trâu tanker trong hầu hết các game kiếm hiệp vậy mà trong game này uy lực giảm hẳn ngược lại HS lại là 1 phái tanker thiệt là khó hiểu. Nói chung chỉ ko hài lòng về Côn Lôn, và làm hệ Kim quá lưu mờ

orderplk
06-12-2013, 09:40 AM
Bài viết chả có giá trị gì ngoài tự đánh giá giá trị của bản thân bạn ^^

NgoKyLongTL
06-12-2013, 12:02 PM

ban noi' cang ve sau cang thot lam toi ti' te' ghe' :oh: ................... cap 113 van choi vo dang ...va chang thay thot so voi phai nao ca

CenterVictory
07-12-2013, 04:27 AM
ban noi' cang ve sau cang thot lam toi ti' te' ghe' :oh: ................... cap 113 van choi vo dang ...va chang thay thot so voi phai nao ca
Nhìn đồ bác thế kia thì còn thọt với phái nào , hơn nữa đã lên đến chí tôn rồi cái khoảng cách về khác hệ cũng ko quá nhiều . tôi thấy 1 ông VD chí tôn đứng tanks 1 NM ỷ thiên + 1 HS chí tôn đây , tất nhiên là acc VD vẫn chết nhưng 2 acc kia đánh cũng mỏi tay :)

NgoKyLongTL
07-12-2013, 04:30 AM
Nhìn đồ bác thế kia thì còn thọt với phái nào , hơn nữa đã lên đến chí tôn rồi cái khoảng cách về khác hệ cũng ko quá nhiều . tôi thấy 1 ông VD chí tôn đứng tanks 1 NM ỷ thiên + 1 HS chí tôn đây , tất nhiên là acc VD vẫn chết nhưng 2 acc kia đánh cũng mỏi tay :)

Võ đang là phái mạnh về late càng về sau càng trâu bò ... mình cung đã test thử nhiều phái rồi cũng test với nhiều người bằng đồ thì thấy hiên giờ nga mi và võ đang là trâu nhất ...đánh team tốt pk 1vs1 cũng

không hỉu
13-12-2013, 10:50 AM
võ đang đánh cũng đc mà, kỵ hệ thì phải vậy thoy chứ @@

Mệt quá đi
17-12-2013, 11:12 AM
kỵ hề mà, thấy hoa sơn thì sách dép chạy đi :))

Quyền Vương
23-12-2013, 06:23 AM
Nói chung là chủ thớt muốn bỏ vd thì nên bỏ đi. Đung len đây kêu trời kêu đất. Ức chế cái éo j ở đây ko bik nữa. Ức chế là quá phái làm mình ức chế. Vkl. Nói người khác thế này thê nọ. Vậy bạn nên nhìn lại mình ntn đi đã. Còn nhiều người ức chế lắm đây. Chứ éo phải có mình bạn đâu. Nếu bạn ko muốn ức chế. Bạn bỏ tiền ra lam 1 game offline và chơi. Lúc đó bạn ko ức chế và lại còn bá cmn đạo đấy chứ. Bỏ thì bỏ mẹ đi. Như đàn bà kêu than. Lập tôpic vớ vẩn

Tam Kỳ
25-12-2013, 05:35 AM
chỉ nói một câu thôi..
tự lăng xê mình kiểu ngu.

diepvien2000
25-12-2013, 07:49 PM
Ai nói hay thì cứ lấy 1 acc ko phải hệ Kim,bằng đồ solo thử với Hoa sơn chơi,các bạn sẽ đc trãi nghiệm 1 cảm giác rất là yomost!!!và cũng xin thưa rằng cái người mà viết nên code Hoa Sơn là 1 người khá là điềm tĩnh mang 1 chút bựa,hình thành nên trong lòng mỗi game thủ 1 cảm giác khó tả!!!!!==> hệ Thổ sẽ trở thành 1 loại hệ vô cùng hiếm hoi và sẽ đc mọi người lưu vào sách đỏ vì tính chất nguy hiểm "quá cao"!

PhêThuốcLắc
26-12-2013, 01:28 AM
Ai nói hay thì cứ lấy 1 acc ko phải hệ Kim,bằng đồ solo thử với Hoa sơn chơi,các bạn sẽ đc trãi nghiệm 1 cảm giác rất là yomost!!!và cũng xin thưa rằng cái người mà viết nên code Hoa Sơn là 1 người khá là điềm tĩnh mang 1 chút bựa,hình thành nên trong lòng mỗi game thủ 1 cảm giác khó tả!!!!!==> hệ Thổ sẽ trở thành 1 loại hệ vô cùng hiếm hoi và sẽ đc mọi người lưu vào sách đỏ vì tính chất nguy hiểm "quá cao"!
Mình chơi acc HS từ đầu đến giờ, bị ĐM combo skill cho đứng im ko nhúc nhích, chưa kịp xuất skill đã lên đĩa với nó
và thực sự rất ức chế vs bọn ĐM này, đánh HS ko áp sát nổi mà đánh, còn gặp TL thì nó hút cho 1 nhát chết lăn quay ko có của sống, TVB thì còn chạy vòng vo chờ nó hết khiên bất tử lao vào, nhưng nói chung 1 xọc cũng rất dễ ngỏm
VĐ gặp HS bị phế là chuyện bình thường giống như HS gặp hệ kim bị phế thôi

CuồngPhongLoạnVũ
26-12-2013, 04:01 PM
HS quá được ưu ái không phải vó đang mà bản thân minh là ĐM mà rất ghét HS bắn vào nó cứ né né coi như mis kill, HS đánh hội đồng và solo đều thuộc loại bá đạo nhất

HànTuyết
26-12-2013, 04:24 PM
tôi vẫn còn nhớ lúc mới đầu chơi kiếm thế.
Nếu có 1000 người chơi Võ Đang thì họa hoằn lắm có dưới 10 người chơi Võ Đang Khí.
Phái nào cũng có 1 thời thôi, đã gắn bó với phái mình tâm huyết thì đừng nên bỏ nó.

ThắngTuyết
29-12-2013, 11:51 AM

Hệ Thổ bị Hệ Mộc đập chết là chuyện quá bình thường mà bạn. Theo bạn nói sever nhìu bạn nhìu HS đến thế, vậy bạn chuyển qua Hệ Kim ( Thiếu Lâm or Thiên Vương ) thử đi. Theo mình thì nên qua TL, vào CT theo cơ bản HS là class cận chiến cũng như TL TV, TL có kill hút kẻ địch lại thì phải ( mình thấy nhìu lần, chứ chưa chơi thử ) gôm lại đập cho 2 3 gậy là chết chứ gì ;)).
Bên Thái Sơn-Biện Kinh như mình hiện tại, HS cũng tương đối nhìu. Nhưng TL TV vào CT thì rất là bá đạo đấy bạn.
Game nào cũng vậy thôi bạn ơi, đều theo Hệ thống Ngũ Hành Tương Khắc. Bị khắc hệ nó đập chết xong lên đây Post bài thế này chỉ tổ ăn gạch :| Chúc bạn chơi game vui vẽ :))
- Ý kiến cá nhân, đừng ném gạch hay Hero bàn phím nhé các bạn !

Dương ko Quá
31-12-2013, 08:01 AM
Mình thấy Hoa sơn cũng bình thường mà, có lẽ bác bị ngũ hành khắc rồi. Bác võ đang đi đánh con hệ thủy như NGa mi thì có lẽ nó cũng lên đây kêu "Bỏ chơi Nga mi vì chiêu mê của võ đang quá ghê gớm" ~~~

Kizaru
31-12-2013, 10:02 AM
Chơi VĐ ngại mỗi hệ mộc, 7 phái kia ta phăng tất :hellboy:
Có vòng phản dame + skill Nhân kiếm vô đối :look_down:

LạcNhạn
04-01-2014, 11:56 AM
đọc mấy bài các bạn cãi nhau thấy hơi buồn cười :v
nhưng cũng k có ý mỉa mai gì =)) đơn giản là buồn cười thôi =))

Còn về chủ đề là HS bá đạo thì theo ý kiến riêng :v HS là bá đạo và rất rất bá đạo với những acc có điểm giảm né dưới 600 :v còn khi lên được mốc giảm né từ 800 đến 1k thì cảm giác HS né không nhiều như trc nữa :3 và thêm vào đấy là máu nó hơi bị giấy :v

NhacY
05-01-2014, 02:29 PM
đọc mấy bài các bạn cãi nhau thấy hơi buồn cười :v
nhưng cũng k có ý mỉa mai gì =)) đơn giản là buồn cười thôi =))

Còn về chủ đề là HS bá đạo thì theo ý kiến riêng :v HS là bá đạo và rất rất bá đạo với những acc có điểm giảm né dưới 600 :v còn khi lên được mốc giảm né từ 800 đến 1k thì cảm giác HS né không nhiều như trc nữa :3 và thêm vào đấy là máu nó hơi bị giấy :v

Bạn ơi cho mình hỏi điểm giảm né làm sao bạn up được lên trên 800 thế , post hình cho mình xem học hỏi với ?

bannamgiauten
05-01-2014, 04:43 PM
chơi VĐ trừ hệ mộc là khắc hệ ra còn lại solo fang tất sợ cc thằng nào....chấp cả bơm máu, skill nhân kiếm phụt ra thì tay nhanh đến mấy bơm cũng ko kịp....chẳng thớt là 1 con gà thôi

LụcBảoVânChi
06-01-2014, 12:41 AM
Hoa Sơn thuộc hệ Mộc khắc chế Võ Đang hệ Thổ là đúng rồi!! nói chung mạnh càng thêm mạnh là vì thế!!!

LãoTiềuPhu
11-01-2014, 08:22 AM
Mình nghĩ ngoài những anh cào thẻ tay to ra là bá đạo..chứ còn chơi tầm tầm thì chẳng có phái nào là bá đạo hết . Ngũ hành tương khắc cả thôi : Kim khắc Mộc , Mộc khắc Thổ.... Thêm vào đó là trình pk của các hảo thủ . Đôi khi kỵ hệ vẫn win bình thường . Khi pk 1 vs 1 đồ đạc same nhau thì cần có thêm yếu tố "tự tin" nữa . Chúc các bạn sớm đi đến thành công và sớm đạt đến cảnh giới "Thần"
^o^

Ăn Mày Xã Hội
11-01-2014, 09:29 AM
Chẳng phái nào mạnh đô la thần chưởng mạnh nhất

BátĐạtNhĩĐa
11-01-2014, 10:13 AM
Cứ mua và học bí kíp "Cào thẻ đại pháp" thì 9 phái còn lại ko ngán th` nào. Khỏi phải suy nghĩ nhiều, phiền não. :))

franklucas
11-01-2014, 06:48 PM
Theo mình bạn nên qua Đường môn ! mình đánh hoa sơn ko sợ ! dù no có cách mình tới 20-40 cl mình vẫn có thể 1 combo làm chết ! trong khi nó muốn đánh dc 1 combo hoan chỉnh với mình đã khó ! hoặc dù đủ 1 combo mau mình vẫn còn 1 it đủ để khinh công xong dùng lướt một phát mất xác quay lại combo vao đầu ! Hoa sơn AYE bên tuyết sơn vì nhiều lần bị mình nhục mạ ức chế cũng đã qua Đường môn rồi ! bạn thử đi nhé ! Đường môn có thể nói hơi ưu việt đánh dc nga mi va ca thuy yên ! dk la thúy yên cl ko quá cao hơn 10-15. nm thì thoải mái tý nói chung chiu dc 4 cú đánh là ăn tuốt

LOCKE_Quach
12-01-2014, 03:45 AM
Mình đang chơi HS và mình cũng công nhận 1 vài điều thớt nói nhưng cũng k hoàn toàn đúng vì khắc hệ ăn khắc hệ k có gì là lạ cả

Mình đang chơi HS và mình cũng công nhận 1 vài điều thớt nói nhưng cũng k hoàn toàn đúng vì khắc hệ ăn khắc hệ k có gì là lạ cả :adore::adore:

Vay ah, bạn nghĩ khắc hệ ma CL 220 thua CL 170 thì có bình thường không. Và nếu cho là bình thường thì Bạn nghĩ sao khi VĐ THổ khắc Thủy mà chắc gì đã ăn dc ngami + ĐHD = đồ chứ chưa nói 170 đánh 220. Câu hổi cuối VĐ theo bạn thì khắc chế dc phái nào (Bị phái nàykhắc thì cũng phải khắc dc phái khác chứ).

PhuongHT
07-02-2014, 06:22 AM
VD đến khắc con ngami với dhd bằng đồ còn chẳng nên thân huống hồ còn bị bật ngược :go:, thử hỏi ai chơi võ đang trừ mấy bác top chưa cảm nhận được sự yếu thế của võ đang ra không biết điều này, bị khắc thì đột tử mà khắc người ta thì không nên hồn tính toán skill cái kiểu đéo gì không biết

em mun chong cu bu
09-02-2014, 06:23 AM
VD chính hiệu đây cũng vì ức chế mà qua HS Gio mới thấy cãnh đi CT gặp TL nó đứng cho đánh phãn deam hs tự chết:cry::cry:gặp TVB thi chạy ko nhanh nó làm 1 hít là về thành:cry::cry:

donalboy2013
09-02-2014, 10:15 AM
HS TL VD mình đều chơi qua.HS là ổn định nhất về độ trâu + pk và hội đồng.
Còn VD mà trâu thì mấy bạn chưa cầm VD bao h.Thủ cũng thuộc dạng yếu như DM,chĩ cần sơ hở 1 chút là lên đường liền.
Cầm acc gần ỷ thiên mà đi TK ăn tí dame là chết ngay.
Bạn nói sao chứ mình thấy HS cũng tầm thường thôi mà có lẻ mình chới ĐM nên thấy vậy. PK mấy anh yếu sinh lý thì đòi hỏi người cầm acc phải pro. Nói chung, ai có trình pk yếu thì không nên chơi ĐM, Côn Luân, Võ Đang vì 3 phái này nói thiệt cùng đồ ngọc và khiên thì yếu sinh lý rất vãi mỗi tội giếc người nhanh thôi...bù qua sớt lại mà máy bác. Vào CT lo gì không có cơm, chỉ sợ những thằng ảo tưởng sức mạnh vứa yếu sinh lý lại hay đứng tank rồi ôm thủ khô hoài khóc lóc than phiền...khổ :stick:

LinhNouvo
10-02-2014, 02:07 PM
Nếu thấy ức chế HS quá thì qua hệ Kim chơi đổi gió đi :sogood:

TRungmai_Tuygiang
15-03-2014, 11:19 AM
tại sao mình HS 236 mà mình cân 1-1 với TV 230 nhỉ :byebye:.nó chạy như trâu ý

PhiNhat1
26-03-2014, 10:42 AM
thi game ma thi phai co 5 hanh tuong khac chu sao

Doccocaubai12
26-03-2014, 06:43 PM
Cũng hiểu cảm giác của bạn, mình chơi vo đan vi ức chế chuyển sang hoa sơn chơi, nhưng Pk hoa sơn cũng rất khó. Sang hoa sơn thì lại ức chế thiếu lâm và thiên vương. :angry: . Nên đúc rút kinh nghiệm chơi phái nào phải tâm huyết, đừng nên chạy theo đám đông :byebye:

TheSky
04-04-2014, 06:28 AM
HS tuy ba Dao nhung gap TV cua? minh thi cha? ba dao ti nao dau ban ak. Ma tom lai thi HS ne cung cao nhung VD khong lai HS la kai chac rui . neu thik chuyen wa TV ma thot HS. Minh hien tai 294 CL thui . Nhung chap HS voi cac phai khac Tam 320 CL minh van an nhe'

AnCuopTY
06-04-2014, 12:34 PM
Các bác sag sever Châu giang mà xem kìa.Chiến trường Hệ thủy khi nào cũng Top 1 va 2........
Top 10x thì có 5~6 thằng Đương Môn

Bond
07-04-2014, 03:55 PM
ta là võ đang đây có thọt đâu:))

TRaiDEp1
12-04-2014, 12:18 AM
tại sao mình HS 236 mà mình cân 1-1 với TV 230 nhỉ :byebye:.nó chạy như trâu ý

Ảo tưởng sức mạnh à , mún thì qua Châu Giang kiếm acc Hs nào CL tầm 21x hoặc 22x cũng đc test với mình , acc cũ của mình tách đồ tùm lum cũng còn đc 20x CL , HS thì đa số mình kết thúc trong 1 nốt nhạc nếu cứ cắm đầu tank với TV =))

Khương Vũ
12-04-2014, 05:23 AM
Ảo tưởng sức mạnh à , mún thì qua Châu Giang kiếm acc Hs nào CL tầm 21x hoặc 22x cũng đc test với mình , acc cũ của mình tách đồ tùm lum cũng còn đc 20x CL , HS thì đa số mình kết thúc trong 1 nốt nhạc nếu cứ cắm đầu tank với TV =))
dạo này nhiều hoa sơn ảo tưởng sức mạnh ghê, mình hiện TV 237 cl HS cỡ 260 trở lại mình sút như đúng rồi, tại k có đk không có set ngựa nên đánh bọn hs sever mình hơi khổ (toàn ép yên ngựa) nhưng đại khái vẫn tiễn tốt, mấy ku tèo hs cl 21x thì thôi khỏi, 1 hit là chết, đi ct nhiều khi gặp 1 team ae siêu nhân (full hoa sơn) đòi 6vs1 :shot:, ném 100 chết 2 3 ku, còn lại 1 hit 1 em, bọn nó tưởng hs bá đạo lắm :brick: vả lại sever toàn hs + dm + dhd mà TV TL lại ít nên chúng nó hoành hành ghê lắm, đi ct liên trảm rất đã :))

Trần Anh Đức
12-04-2014, 10:53 AM
VD kị hệ mộc mà .... nói như bạn kêu HS gặp TL hay TV xem có còn né nổi hok ...( nếu Công lực ngang nhau nhé) bạn hài thật

HàoOneStyle
13-04-2014, 11:43 PM
sr bạn nhé , mình HS cl 266 sv dương châu phú hải....tỉ thí 5 lần với TV cl 240 , mình ăn cả 5 nhé , đừng nói kỷ hệ là ăn...cứ thử nhào vô thì bít

AE_TayNinh
02-06-2014, 10:12 PM
sac moi qua sever Cuu Giang va choi phai VD dau tien trong 4 sever mih tung choi...ma vao nge cac ban noi VD the lam mih nan ghe nha

Alpenliebe
04-06-2014, 11:27 AM
cai bài từ năm 2013 rồi , giờ la thang 6 2014 rồi các chú :stick:

Hoàng TDSG
03-07-2014, 11:53 PM
tôi đang chơi HS đây nhưng thấy ĐM mới là phái ưu tú nhất trong game
tay dài + dame to + stun cao + linh hoạt

Sephiria
04-07-2014, 07:10 AM
Côn Luân còn chả kêu thì thôi :nose: Được mỗi chiêu tàng hình đánh lén. Mà phải chọn acc nào đứng im, rồi chiến lực thấp để chắc chắn 100% là chết, vì nó ko chết thì mình chết =)) ĐM thì ko biết server khác thế nào, ở Cửu Giang đi chiến trường, ĐM đông như quân nguyên. Có điều ĐM là lựa chọn yêu thích nhất của mình khi đánh lén. 1 hit 1 em thôi

ThienVan
04-07-2014, 01:50 PM
nghe giống Đá Mi quá ta,kakakaakkak

Nghịch Phá Thiên
14-07-2014, 03:20 PM
khi PK chú ý phát quang ở nó , khi nó buff chiêu né lên thì đừng dùng tuyệt kỹ của mình , HS cùi bắp , đc mỗi cái 9 kiếm nhảy đc thì chả làm gì đc , mình mà chạy nó đuổi cả ngày ko giết đc , và đừng để nó áp sát vào mình ........

Lam Hai San
14-07-2014, 06:54 PM
Cậu Bị Sao Thế Võ Đang Khắc Hệ Với Hoa Sơn Bị Nó Đập Cho Chết Là Đúng Rồi . Cú lấy Hoa Sơn Solo với Thien Vương hay Thiếu Lâm Thứ Hoa Sơn sống nổi ko .Đúng Là Quá Thiếu Hiểu Biết , Cậu Nghĩ Người Ta Tạo Ngũ Hành Để Ngắm Thôi Chứ Ko Có Tác Dụng À

Theo Mình Phái Nào Cũng mạnh Quan trọng là Bạn Pk Hay Ko Thôi . Và Đừng Bao Giờ Ảo Tưởng Sức Mạnh Với Phái Mà Bạn Khắc Hệ nếu Ko đột tử chết lúc nào đếu biết đâu .:look_down:.

Như Tôi Chơi Hoa Sơn K11 Công Lực Gần 300 Vẫn Bị Thằng Thiên Vương K9 Công Lực Chưa Được 250 đánh như con đó thôi. Đó Là điêm hay của ngũ hành tương khắc đó .

Alpenliebe
17-07-2014, 03:02 AM
trình độ cầm acc đánh nhau + khả năng có bác đi cùng nhiều thì sẽ mạnh thôi :brick:

batbai357
25-07-2014, 05:33 PM

trẻ trâu vãi ra cho gặp con thiếu lâm chết bựa máu công 230 sever này thì top 15 bằng mắt top 100 nhé

NhacLinhSan
05-08-2014, 01:30 PM
:adore: hoa sơn gặp thiếu lầm thì nó ko cần đánh mà vẫn tự chết

Thành TÔn
09-09-2014, 10:31 PM
:brick: VĐ chết dưới tay HS quá là điều bình thường lun,...

Ly Ka Tiếu
17-09-2014, 09:06 AM
Phải khen mấy chú HS chứ nhỉ, 1 anh HS ngạo thế nhảy thẳng vào 1 đống ỷ thiên, chí tôn xoay lấy xoay để rồi vù mất thì kể cũng ghê.:shot:

LucTuyetKi
25-09-2014, 01:23 PM
:shot: chắc ko giáp định hàm tước ấy chứ, chí tôn đam khỏe thế chạy sao nổi

Game_CLUP
12-11-2014, 05:12 AM
Thế game này ra..kị hệ nhau để làm gì bạn....muốn mạnh thì nạp VND+ Dolar phái vào bạn nhé,,,2 phái này cực mạnh nhé bạn

SanThaiThuongHoangVN
12-11-2014, 08:45 AM
Nói Gì Thì Nói Võ Đang Kỵ Hệ Hoa Sơn Mà Đánh Thắng Được Hoa Sơn Thì Còn Gọi Gì Là Kỵ Hệ Được .
Như Tiêu Hoa Sơn Đây Có Chiêu Né Vĩnh Viễn Cũng Đếu Bao Giờ Ăn Được Thiếu lâm Hay Thiên Vương Thua Đồ Chứ Đừng Có Nói Ở Đó Mà NGang Đồ .

Thột đếu gì đứng solo ngang ngữa với võ đang đánh mà ko đàng hoàng là ăn crit của nó nằm đất ngay .