PDA

View Full Version : [Hỏi] Cách kiếm Linh khí tinh hoa hiệu quả nhất

ĐoánXem
17-11-2013, 08:45 AM
AE có thể chia sẻ kinh nghiệm kiếm linh khí tinh hoa được không?

Theo mình thấy thì chế đồ sẽ được LKTH mà mình không rõ là chế đồ gì sẽ có, chế bằng Hoạt lực khóa thì có được hay không. Mình chế 1 số món nhưng chả được cái nào cả.

Mong ae chỉ giáo :adore:

ĐoánXem
17-11-2013, 11:33 PM
Sao không ai giúp đỡ hết vậy nè. Aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa :cry:

MRChao
18-11-2013, 08:22 AM
Khi bạn hao tốn đồng thì có xác suất nhân được đó , hoặc bạn mua vip thì cũng nhận được 1 ít , chứ cách cày cái này thì ko ai có đâu

Ăn_mày_đại_gia
19-11-2013, 03:26 AM
Mình thì cào thẻ => đấu giá => click . Chúng nó bán đầy ý mà :))

Leynet
19-11-2013, 09:20 AM
có nhìu cách kiếm LKTH nhưng nó tính theo giá trị xài đồ ko khóa của bạn >>> xác suất ra nhìu hay ra ít mà thôi.
ví dụ : 1 viên lam thủy tinh ko khóa cường hóa 1 món đồ từ 0-1 thì có xác suất nhận dc 1-6 LKTH

EmBắnChim
19-11-2013, 09:28 AM
có nhìu cách kiếm LKTH nhưng nó tính theo giá trị xài đồ ko khóa của bạn >>> xác suất ra nhìu hay ra ít mà thôi.
ví dụ : 1 viên lam thủy tinh ko khóa cường hóa 1 món đồ từ 0-1 thì có xác suất nhận dc 1-6 LKTH

Bạn làm theo Bạn Leynet nè , còn muốn biết chi tiết về LKTH và các tính năng # trong game , Bạn chịu khó bấm F12 lên ngồi đọc ^^!

ĐoánXem
19-11-2013, 09:40 AM
Chứ tụi nó kiếm đâu ra lắm mà bán LKTH vậy ??
chả nhẽ đi mua Lam về đập =,=

EmBắnChim
19-11-2013, 10:00 AM
Chứ tụi nó kiếm đâu ra lắm mà bán LKTH vậy ??
chả nhẽ đi mua Lam về đập =,=

Bạn thử tích cực tham gia cường hóa bằng thủy tinh ko khóa , chế trang bị ko khóa, vũ khí ko khóa bán TTGD , chế thủy tinh hợp quyển , linh thach và gia công hợp quyển rồi sử dụng chúng đi rồi sẽ thấy 1 đống LKTH

=> Tóm lại những gì không khóa Bạn sử dụng hoặc bán TTGD sẽ nhận được một lượng LKTH nhất định , giá trị đồ ko khóa càng cao nhận dc LKTH càng nhìu !

huyetlemaquan
20-11-2013, 11:04 AM
cái này ta đã test nói là bán đồ ko khóa vô ttgd or dùng đồ ko khóa sẽ có xác suất đc lhkt nhưng thực ra là phải nạp thẻ mới có. Cứ mỗi lần bạn nạp thẻ vô game bạn bán đồ ko khóa ... sẽ chắc chắn đc 1 số lkth tương ứng số tiền nạp. Sau đó bạn ko nạp thẻ thì có phi cả nghìn cái cũng chả đc cục nào đâu :boss: