PDA

View Full Version : Mod Chet Dau Het Rui

hoaphonglan
17-11-2013, 09:34 PM
vao ma xu ly cai vu trong hoa hong ,may dua vo cong roi nghe toan dem hoa hong trong ngay NPC rat la phien phuc khi ko lik dc vao NPC.game gi cang luc cang chan,loi tum lum ta la~ . cai vu loi Gia Vien gui thu mai ko thay noi gi.bao pot hinh minh` cung pot hinh xong cam hong het chang thay noi gi nua.ra toan event tao lao gi khong.game nay khong bao lau dong cua bay gio.ai cung keu chan.

ThiênHạKiêuHùng
17-11-2013, 09:59 PM
Bạn cho mình xin cái toàn khoản để hỏi bộ phận liên quan xem lỗi gia viên bạn bị như thế nào. Còn về trồng Hoa Hồng mình không có quyền cấm người chơi trồng ở NPC được bạn à.
Thân.

MRChao
18-11-2013, 08:28 AM
Bạn cho mình xin cái toàn khoản để hỏi bộ phận liên quan xem lỗi gia viên bạn bị như thế nào. Còn về trồng Hoa Hồng mình không có quyền cấm người chơi trồng ở NPC được bạn à.
Thân.

http://diendan.duo.vn/threads/1507379-loi-gia-vien

Chan Khùng
18-11-2013, 09:02 AM
Mới thấy bạn kêu chán à, đọc cái lỗi bên kia bạn gửi mà mắc cười vãi ra, cái bài đó đúng ra bạn nên đổi cái tiêu đề CHO MÌNH HỎI??? chứ chưa biết chắc nó là lỗi hay là gì thì đừng kêu gào bữa bãi nghe chối tai lắm

hoaphonglan
18-11-2013, 10:26 AM
Mới thấy bạn kêu chán à, đọc cái lỗi bên kia bạn gửi mà mắc cười vãi ra, cái bài đó đúng ra bạn nên đổi cái tiêu đề CHO MÌNH HỎI??? chứ chưa biết chắc nó là lỗi hay là gì thì đừng kêu gào bữa bãi nghe chối tai lắm

ua tui co dac vao tai ba ma keu ah,dang ong con trai nhieu chuyen thay on.tui viet bai la de hoi Ad thui.vi tui vao GV moi nguoi thay co ruong moi ma tui ko co thi tuong la bi loi.tui viet bai cung la thay nhung nguoi va co nhieu nguoi ko biet vay ko dc a.con hoi the nao la quyen cua nguoi khac .khong can ban chinh hieu chua do nhieu chuyen

MRChao
18-11-2013, 10:41 AM
ua tui co dac vao tai ba ma keu ah,dang ong con trai nhieu chuyen thay on.tui viet bai la de hoi Ad thui.vi tui vao GV moi nguoi thay co ruong moi ma tui ko co thi tuong la bi loi.tui viet bai cung la thay nhung nguoi va co nhieu nguoi ko biet vay ko dc a.con hoi the nao la quyen cua nguoi khac .khong can ban chinh hieu chua do nhieu chuyen

Thế giờ bạn đã hiểu rõ về mở rộng rương chưa ?