PDA

View Full Version : Bức xúc với cách giải quyết nạp thẻ lỗi!

nguyendaika619
18-11-2013, 01:44 PM
Ngày 17-11 mình có nạp 1 card mobi vào trang chủ của game để đổi đỉnh lấy vàng, mọi hôm vẫn nạp dc bình thường. Hôm nay đăng nhập và nạp thì khi bấm hoàn tất thì lại báo hệ thống bảo trì. Linh tính báo mình ko ổn, mình quá kinh nghiệm với các kiểu nạp card trên mạng thế này. Lát sau nạp lại thì báo card đã qua sử dụng. Mình gọi lên trung tâm hỗ trợ thì được 1 anh CSKH hỏi vài thông tin và hướng dẫn cách gởi yêu cầu hỗ trợ. Khi mình gởi yêu cầu hỗ trợ thì dc thông báo là nhắn số Seri của card mình nạp. Khi mình làm theo tất cả các yêu cầu thì chỉ nhận dc vỏn vẹn 1 câu: Tiếp tục chờ đợi, hệ thống sẽ xử lý!
---
Trưa nay (18-11) mình lại gọi lên số máy hỗ trợ để hỏi thì vẫn nhận dc câu nói: BQT vẫn đang theo dõi, sẽ trả lời sau! ????? Là sao? Theo dõi cái gì? Cả một hệ thống mà theo dõi và tìm hiểu cái gì 1 cái card trừ tiền của khách hàng mà tiền thì không vào? Đợi đến bao giờ? Thật sự quá bất tiện. Khi mình hỏi phải đợi đến bao lâu thì anh CSKH nói: Cũng không biết, có sớm sẽ nhắn sớm! Bức xúc cực kỳ khi nghe dc kiểu giải quyết vấn đề như thế! Nếu tôi không hối thúc thì mọi chuyện sẽ ra sao? 50.000 vnd không lớn nhưng thái độ và cách xử lý của NPH làm tôi rất bức xúc, rất coi thường người tiêu dùng, ở đây là chúng tôi, những người tham gia sử dụng dịch vụ của công ty!

GoodLove
18-11-2013, 01:57 PM
|Chào nguyendaika619 !
Hiện tại về trường hợp này bạn vui lòng cho mình xin tên tài khoản của bạn để tiện cho việc kiểm tra và khắc phục sớm cho bạn nhé .
Thân !

Ngạo
19-11-2013, 12:57 AM
Thường thì mã thẻ nạp lỗi thì BQT cần thời gian xử lý. Trường hợp của bạn bị lỗi vào ngày 17/11 và ngày 18/11 BQT đã xử lý thành công yêu cầu hỗ trợ của bạn.
Thân!