PDA

View Full Version : Lỗi trong Tiệm Tạp Hóa không có bán các chìa khóa

Con3Khía
18-11-2013, 10:11 PM
Lỗi trong Tiệm Tạp Hóa không có bán các chìa khóa !

Lỗi này ngày càng nhiều người bị . Ngày 17/11/2013 vừa qua , Tôi đã xóa bản củ và download bản mới về , cài đặt lại ... thì tình trạng vẫn như cũ , nghĩa là trong tiệm tạp hóa vẫn không có chìa khóa !!!...

Đề nghị hướng dẩn cách khắc phục .Tôi đã chụp được ảnh trong game . Vậy share cho các anh chị như thế nào đây . Và các Anh Chị cần thêm bằng chứng gì , xin cho biết . Tôi sẽ cung cấp . Chỉ mong các Anh Chị mau chóng xác định và sửa chửa . Cám ơn

OBITO
18-11-2013, 11:38 PM
Chào bạn !
Trước tiên mình xin cám ơn bạn đã thông báo sự cố này đến cho BQT.
Về vấn đề này bạn cần cung cấp cho bên mình tên Server cụ thể và 1 vài tấm ảnh (Bạn vào upanh.com để up ảnh lên nhé).
BQT hứa sẽ xem xét kỹ lưỡng vấn đề nói trên, nếu đúng là lỗi thì BQT sẽ khắc phục sớm nhất có thể.
Thân !

Sang nguyễn
22-11-2013, 08:25 AM
Lỗi trong Tiệm Tạp Hóa không có bán các chìa khóa !

Lỗi này ngày càng nhiều người bị . Ngày 17/11/2013 vừa qua , Tôi đã xóa bản củ và download bản mới về , cài đặt lại ... thì tình trạng vẫn như cũ , nghĩa là trong tiệm tạp hóa vẫn không có chìa khóa !!!...

Đề nghị hướng dẩn cách khắc phục .Tôi đã chụp được ảnh trong game . Vậy share cho các anh chị như thế nào đây . Và các Anh Chị cần thêm bằng chứng gì , xin cho biết . Tôi sẽ cung cấp . Chỉ mong các Anh Chị mau chóng xác định và sửa chửa . Cám ơn

Lỗi như thế thì bạn thử cài lại ngày và giờ của máy tính của bạn xem,mìh cũng đã bil như thế và cài lại ngày giờ thì đã hết.:look_down: