PDA

View Full Version : Vấn đề phản dame khi đi ải !!!!!!!!!!!!

Ăn_mày_đại_gia
19-11-2013, 03:22 AM
Như tiêu đề . Mình thăc mắc tại sao khi đi 1 số ải có quái phản dame trong TVP mà chỉ có mỗi CB là bị phản , 1 số phái khác bin quái ầm ầm lại ko sao ????? Ai giải thích hộ cái

Leynet
19-11-2013, 09:30 AM
Như tiêu đề . Mình thăc mắc tại sao khi đi 1 số ải có quái phản dame trong TVP mà chỉ có mỗi CB là bị phản , 1 số phái khác bin quái ầm ầm lại ko sao ????? Ai giải thích hộ cái
có 2 loại quai Phản dame: 1 loại phản theo kiểu thiếu lâm ăn 1 hit thì nhả 1 hit. còn 1 loại là phản dame theo % máu bị mất ( loại này rất yếu nên 1 combo CB là chết). chung quy chơi CB thấy mình bị phản dame nhìu là vì CB thuộc dạng dame khủng với quái và là phái có lượng hit khá lớn >>>> dễ cướp dame quái >>> quái nó bu vô cb đập >> ăn phản dame loại 1. và rất dễ die khi gặp loại 2 vì khó ngưng lượng hit skill đánh nhưng khi cb die thì con buff phản dame đã chết >> nhìn pt ko thấy bị phản dame

còn phái nào cũng bị ăn phản dame hết

EmBắnChim
19-11-2013, 09:32 AM

Phái nào cũng bị phản dame hết Bạn , quan trọng là cách dùng skill để ko bị die .. cầm CB vs NM mà chết vs skill phản dame là hơi bị phí mạng á ^^!

Ăn_mày_đại_gia
19-11-2013, 12:22 PM
Có nhầm không vậy ? Mình bị phản máu chạy 1 dây trên đầu mất rất nhiều máu . Còn phái ko mất 1 giọt :adore:

PhêThuốcLắc
19-11-2013, 01:01 PM
có thể bạn dame bằng võ công môn phái nên bị dính phản dame còn họ dame bằng skill công kích thường trong võ công giang hồ ấy thì sẽ ko bị phản dame
gặp quái phản dame nên đánh bằng chiêu công kích thường sẽ ko bị dính phản dame, chém chay vài nhát là quái phản dame chết queo rồi