PDA

View Full Version : Hỏi về tính năng TRUNG TÂM AN TOÀN

Bo_Khanh
22-11-2013, 09:09 AM
Mỗi lần đăng nhập vào game, nhân vật của quý nhân sĩ sẽ ở trạng thái bảo hộ an toàn. Quý nhân sĩ phải thông qua hình thức nhận Mã nghiệm chứng để giải trừ hình thức an toàn, nếu không bạn sẽ không thể tiến hành đại đa số các thao tác quan trọng.
Quý nhân sĩ tiến hành nhắn tin theo cú pháp OTP NKVS [têntàikhoản] sau đó gửi đến 8069
• Sau khi gửi tin nhắn, hệ thống sẽ tự động trả về Mã nghiệm chứng thông qua số điện thoại đã đăng ký.
• Lưu ý: Mã nghiệm chứng có thời lượng hiệu quả 180 giây.

Mỗi lần mở mất 500đ kìa bà con . Hình thức hút máu mới chăng :cry:

TửThầnBậtKhóc
22-11-2013, 09:52 AM
Có chuyện mất tiền vô lý thế à? Bảo mật là cùa game nhất thiết phải có.Đâu phải Gamer nạp tiền để dc sữ dụng cái tính năng đó

Mai Phuong
22-11-2013, 10:19 AM
mình thấy chức năng an toàn này ko cho sử dụng TTGD, đấu giá, trân bảo các thì vừa mất tiền vừa bất tiện. Chẳng hạn giờ mình đi hoạt động, ăn event được nguyên liệu, thủy tinh muốn phi shop không được, mua lông chim để quay thưởng cũng không được, mua dây bắt ngựa không được, mua vật phẩm ăn event không được, lâu lâu ngứa tay đập đồ 3x% cho vui cũng ko được. Nói chung là 1 khi đã sự dụng chức năng này thì vào nhân vật mình ko biết làm gì nữa. Suốt ngày cứ phải mở chức năng rồi lại đóng,quá thủ công,tốn tiền tốn thời gian, lỡ hôm nào ngồi chơi game mà không có điện thoại hoặc điện thoại hết pin hoặc hết tiền thì chắc đập mẹ bàn phím.:brick:

TửThầnBậtKhóc
22-11-2013, 10:22 AM
Bạn ko hĩu rõ cái tình năng bảo mật mới rồi.
Bạn ko kick hoạt tính năng thì nó vẫn như bình thường thôi.
Còn khi đã kick hoạt tính năng đó lên là phải khư khư cái dt bên mình,chẵng may đang chơi mà dis thì lại phải nhắn tin....Khá bất tiện.

ThiếuGiaa
22-11-2013, 10:25 AM
in game dạo này lỗi fix dis liên tục, mỗi lần nt thì mất 500d,hình thức hút máu mới là đây

MRChao
22-11-2013, 11:21 AM
Cái đó đã dùng được đâu , chắc NPH đang làm kỹ lại đó các bạn à

Mục Phong
22-11-2013, 05:09 PM
Cái này NPH đem tới chức năng này không ngoài ý muốn bảo vệ tài khoản cho gamer được tốt hơn thôi , nếu bạn nào ko muốn sử dụng thì vẫn có thể không kích hoạt, và hiện tại chức năng này vẫn chưa mở chắc NPH đang hoàn thiện nó thôi . Chơi game tốn cã triệu vẫn còn chơi đc tiếc gì 500 đồng . Một số 1 bạn có kêu ca là hệ thống bảo mât chưa tốt , giờ ra rồi đấy , muốn tốt thì bõ tiền ra .... TIỀN NÀO CỦA NẤY THÔI .........

sunrang1101
22-11-2013, 05:09 PM
sắp tới đỡ lo bị hack mất nick => hoàn thiện nhanh nhé BQT ôi => em ngóng chức năng này lâu rồi đấy

Mr Storm
22-11-2013, 05:11 PM
NPH vẫn đang trong quá trình hoàn thiện tính năng này mà, NPh chủ yếu đưa ra tính năng là để bảo đảm an toàn và quyền lợi cho các game thủ là chính thôi. Đã chơi sao lại sợ mưa rơi :brick:

Gia Cát Bụi
22-11-2013, 05:13 PM
Ai không thích thì khỏi đăng ký, chơi cho Vip vào rồi sau này bị hack lại hối hận không kịp :stick:

GoodLove
22-11-2013, 05:14 PM
Hi All !
Cám ơn các bạn đã góp ý đến BQT ! Đây là chức năng mới của Game Ngạo Kiếm Vô Song . BQT mong muốn đem đến cho các bạn 1 hệ thống bảo mật toàn diện nhất . BQT không bắt buộc các bạn phải sử dụng mà chỉ khuyến cáo nên sử dụng chức năng này nhằm đem đến độ bảo mật tốt nhất đối với tài khoản của bạn . Hiện tại thì hệ thống này chưa ra mắt và đang sớm hoàn thiện trong thời gian sớm nhất .
Thân!

Trương_Tam_Phong
22-11-2013, 05:19 PM
Khi không có thì kêu tại sao thế này tại sao thế kia.. Sao không có chức năng bảo vệ.
Mới chuẩn bị có thì lại kêu thế này thế kia. khi bị hack thì lại kêu sao không có cái gì bảo vệ tài khoản :nose:

phanngocphi17
23-11-2013, 07:49 AM
NPH phát triển sao mà giống như google hay các trang internet banking...tự gửi mã về điện thoại chứ không cần nhắn tin thì quá good luôn

quanhien
23-11-2013, 11:03 AM
cái này ko có thì chơi game sợ bị hack lắm. ra mắt nhanh lên 500d chứ mấy

Mai Phuong
25-11-2013, 08:26 AM
tôi không nói là 500đ mắc hay rẻ, nhưng các ông đọc kĩ các chức năng khi đã sử dụng khóa an toàn đi, nó rất là bất tiện.