PDA

View Full Version : Vấn đề Song Tu Phái!

thuybenho92
22-11-2013, 10:28 AM
Vấn đề này mình nhớ là có ng hỏi rồi nhưng có thể là nood quá nên ko biết tìm kiếm lại, nó trôi đâu mất tiêu rồi.
Tiện đây cho mình hỏi các bạn nào biết trả lời dùm.
Ví dụ môn phái bắt đầu mình chơi game là A, bây giờ lv 90 rồi mình muốn song tu sang B, sau 1 thời gian muốn quay lại chơi A có mất lần chuyển phái ko?:boss:

VT199x
22-11-2013, 10:44 AM
Chào bạn !
Sau khi bạn muốn quay về phái chủ tu là k mất số lần nhé,còn nếu song tu sang phái khác là sẽ mất.
Lưu ý : bạn nên chọn phái cho chính xác nhé,vì rất nhiều người chọn nhầm phái rồi.
Thân !

thuybenho92
22-11-2013, 10:46 AM
Chào bạn !
Sau khi bạn muốn quay về phái chủ tu là k mất số lần nhé,còn nếu song tu sang phái khác là sẽ mất.
Lưu ý : bạn nên chọn phái cho chính xác nhé,vì rất nhiều người chọn nhầm phái rồi.
Thân !

Xin hỏi kỹ thêm 1 câu nữa, khi chọn thêm phái phụ tu nghĩa là tuần này mình ở phái này tuần sau mình về lại phái kia vẫn không mất số lần? -> có thể chuyển đổi vô số lần giữa chủ tu và phụ tu?

MRChao
22-11-2013, 10:55 AM
Xin hỏi kỹ thêm 1 câu nữa, khi chọn thêm phái phụ tu nghĩa là tuần này mình ở phái này tuần sau mình về lại phái kia vẫn không mất số lần? -> có thể chuyển đổi vô số lần giữa chủ tu và phụ tu?

Chuyển giữa chủ tu và phụ tu thì 1 tuần đổi 1 lần , đổi đc vô số lần , còn phụ tu phái này với phái khác thì có số lần hạn chế , bạn chú ý kẻo nhầm giữa chuyển phái phụ tu và phụ tu phái khác

thuybenho92
22-11-2013, 10:59 AM
Vâng cảm ơn các bạn đã giải đáp giúp

MRChao
22-11-2013, 11:11 AM
Vâng cảm ơn các bạn đã giải đáp giúp

Giúp đỡ nhau là chính mà ............