PDA

View Full Version : Vuj Huyền Thiết Thạch đổi Dung Thiết Thủy

Đoàn Nguyên
22-11-2013, 02:28 PM
Sáng nay vô coi tin bảo trì thấy cái dòng cập nhật:

• Khi quý nhân sĩ đã là VIP mới có thể tiến hành thao tác đổi Huyền Thiết Thạch thành Dung Thiết Thủy.

Cái này thực sự ko có ảnh hưởng gì nhiều, vì có thể người ko lên VIP liên tục thì có thể dồn lại rồi lên VIP 1 lần rồi đổi sau. Nhưng cái cảm giác như NPH chỉ làm mọi thứ cho VIP, càng ngày càng buộc người chơi phải VIP phải bỏ nhiều tiền ra để chơi trong khi game chất lượng càng ngày càng đi xuống (ko có lấy 1 even thu hút toàn là mấy cái áo Phông NKVS để quảng cáo giùm, gamer thì toàn lừa đảo rồi chữi nhau, ko có cái nào là đi chơi vui vẻ)

Thiết nghĩ, những lúc thế này thay vì cố gắng bòn rút từ người chơi thì hãy quan tâm tới chất lượng game, để rồi người chơi sẽ sản sàng trả tiền cho NPH

Chỉ là cảm nhận cá nhân, có sai xin đừng trách

Thanks

Bo_Khanh
23-11-2013, 09:57 AM
Ngày đổi được bao nhiêu lần. Vừa cho người trong tộc 100 cái . Ặc phí quá

KiếnKụtCánh
23-11-2013, 11:44 AM
Dù game và game online là một dịch vụ kinh doanh và dĩ nhiên lợi nhuận là trên hết nhưng NPH đừng quá đáng để game thủ quay lưng lại với chính mình.

Riêng vấn đề VIP thực sự các bạn nên mua, có nhiều cách để duy trì VIP miễn phí mà.

phanngocphi17
23-11-2013, 11:49 AM
30k 1 tuần để duy trì...nếu ko có Vip thì mình nhờ bạn bè tiến cử..có sao đâu..dù sao thì VIP rất là lợi

Tử Di
23-11-2013, 11:58 AM
vip tiến cử ko đổi được Huyền thiết thạch sang Dung thiết thủy nhé

phanngocphi17
23-11-2013, 12:04 PM
ak mình đang nói về vấn đề vip và vip tạm hihihi

Sĩ Tiến
23-11-2013, 12:44 PM
Bạn Đoàn Nguyên này chắc là có acc clone cày Huyền Thiết Thạch đễ mở ra kiếm Đồ ngựa đem bán
nên giờ NPH fix lại nên ý kiến ý cò đây mà

Đoàn Nguyên
25-11-2013, 04:01 PM
Bạn Đoàn Nguyên này chắc là có acc clone cày Huyền Thiết Thạch đễ mở ra kiếm Đồ ngựa đem bán
nên giờ NPH fix lại nên ý kiến ý cò đây mà

Thực ra thì cái này cũng chả ảnh hưởng gì đến mình lắm. Nhưng ghét cái tư tưởng làm game để bòn rút ở mọi hoạt động. Buộc người chơi phải VIP thế này thế nọ. Cảm giác như đang bị bòn rút tối đa

Với lại, dạo này chỉ thấy NPH ra các sự kiện nhằm tận thu càng nhiều càng tốt mà ko lo tăng cường chất lượng game

nguyen duc hau
25-11-2013, 04:32 PM
quá vui rất hợp lý.k có gì là hút máu cả.vì npp ra chức năng bán cái huyền thiết thạch ở ttgd nên vip mới đc dổi là điều tất nhiên.t chỉ ghét cái t ép mãi mà k đc 1 đồ nào toàn ra bạc với vàng cống hiến sư môn.game này mún vip đầu tư có tý tiền là được.mọi người chơi game kiếm thế thì biết 1 trời 1 vực về hút máu.cái quan trọng nhất của game là chất lượng.còn hiện tại t thấy game theo tiến độ thế này thì dần dần t sợ game tàn sớm vì do đồ đạc xuống cấp nhanh.tiền mất giá trị.chứ có gi mà mấy người kêu hút máu.t cày game này bỏ ra đúng 20k lần đầu nạp thẻ lấy quà đến giờ vẫn vip đến năm sau.cái quan trọng ăn nhau chơi game là cái đầu óc.còn game nào mà k bỏ ra chút phíthif npp duy trì game thế nào.hơi tý thì kêu hút máu thích vip mà k tốn tiền kiếm game off rồi cài hack mà cày

Trương_Tam_Phong
25-11-2013, 05:21 PM
Thực ra thì cái này cũng chả ảnh hưởng gì đến mình lắm. Nhưng ghét cái tư tưởng làm game để bòn rút ở mọi hoạt động. Buộc người chơi phải VIP thế này thế nọ. Cảm giác như đang bị bòn rút tối đa

Với lại, dạo này chỉ thấy NPH ra các sự kiện nhằm tận thu càng nhiều càng tốt mà ko lo tăng cường chất lượng game
:ops: Tóm lại là bạn Đoàn Nguyên cần Ngon Bổ Và Không mất tiền ( không phải rẻ nữa )
Tôi thấy tham gia đủ các hoạt động trong ngày ( các hoạt động cùng bang ) Thì 1 tuần thừa sức kiếm được cái Vip tuần chứ Có gì đâu nhỉ.
Bây giờ NPH không thu tiền từ bán Vip thì ai bỏ tiền ra vận hành game??? Cái gì cũng có đi có lại hết mà chẳng qua là do cách chơi thôi :look_down:

Kiều Trang
25-11-2013, 05:38 PM
Không hiểu các tình yêu chơi game kiểu gì. Nhưng với mình thấy vấn đề bạn đưa ra nó quá nhạt. Chơi game nó nhiều phong cách chơi mà. Như mình cùi mía thôi nhưng đi đâu cũng có mấy anh em đi với nhau, vui và rất thoải mái. Còn cái Vip gì bạn nói mình đâu có quan tâm đến nó. Trong game cũng là 1 xã hội thu nhỏ, nên cũng nhiều kiểu người. Khi bạn bị lừa trong game thì có lẽ bạn nên cảm thấy may mắn vì đã có thêm 1 bài học thực tế trong cuộc sống. Hãy biết chơi theo cách của mình bạn nhé. Chúc bạn sớm tìm được niềm vui trong game

PhêThuốcLắc
25-11-2013, 08:11 PM
Không hiểu các tình yêu chơi game kiểu gì. Nhưng với mình thấy vấn đề bạn đưa ra nó quá nhạt. Chơi game nó nhiều phong cách chơi mà. Như mình cùi mía thôi nhưng đi đâu cũng có mấy anh em đi với nhau, vui và rất thoải mái. Còn cái Vip gì bạn nói mình đâu có quan tâm đến nó. Trong game cũng là 1 xã hội thu nhỏ, nên cũng nhiều kiểu người. Khi bạn bị lừa trong game thì có lẽ bạn nên cảm thấy may mắn vì đã có thêm 1 bài học thực tế trong cuộc sống. Hãy biết chơi theo cách của mình bạn nhé. Chúc bạn sớm tìm được niềm vui trong game
Ồ bạn này chơi hay đó, chơi mà làm chủ được mình
Bạn chơi sever nào thế??

MrLove
25-11-2013, 09:42 PM
cái con mẹ nó có cái lỗi theo dấu mà nó đéo thèm sửa , mẹ nó khóa nick cũng phải chửi 1 câu : Fukc Cmn .

Đoàn Nguyên
26-11-2013, 08:50 AM
:ops: Tóm lại là bạn Đoàn Nguyên cần Ngon Bổ Và Không mất tiền ( không phải rẻ nữa )
Tôi thấy tham gia đủ các hoạt động trong ngày ( các hoạt động cùng bang ) Thì 1 tuần thừa sức kiếm được cái Vip tuần chứ Có gì đâu nhỉ.
Bây giờ NPH không thu tiền từ bán Vip thì ai bỏ tiền ra vận hành game??? Cái gì cũng có đi có lại hết mà chẳng qua là do cách chơi thôi :look_down:

Mình cũng nói là nó vốn ko ảnh hướng tới mình. Nhưng giả sử như tính năng này lúc đầu đã dành cho VIP, ví dụ như vụ mua Hồng Phúc Lệnh thì chả ai nói làm gì. Nhưng ở đây là chuyển 1 tính năng từ người chơi Free sang người chơi VIP mới dùng được. Nó tạo cái cảm giác NPH buộc tất cả phải lên VIP (Mình vẫn lên VIP bình thường thôi), cái kiểu như đang cố vét thêm được bao nhiêu thì vét ấy
Trong khi các tính năng khác thì còn tệ, chất lượng server chưa tốt, lỗi vẫn còn nhiều mà cứ cắm đầu bòn rút.