PDA

View Full Version : Phải chăng nph đang ép người chơi nạp vip

xichluyen
25-11-2013, 02:06 AM
sau bản cập nhật mới nhất thì cái chức năng ép 9 huyền thiết thành dung thiết thủy đã ko còn cho những người chơi thường cũng như là vip tạm. Chức năng này hiện tại chỉ dành cho vip thì hơi có gì đó thiên vị và có chút gì đó gây khó dễ cho người chơi chịu cày nhưng không thực sự có khả năng nuôi vip lâu dài.
phải chăng đây là chiến lược mà gamer thương hay gọi là 'hút máu ' của nph chăng?

Mục Phong
25-11-2013, 08:46 AM
Chuyện thường thôi bác ơi , làm thế này mới thấy được VIP nó lợi hơn VIP tạm hay không VIP nó thế nào . Game nào cũng thế thôi , VIP phải khác người chơi thường thế nào người ta mới bỏ tiền ra nạp VIP chứ .... 850v 1 tuần , chưa nói nạp tiền hay không , cày 850v nuôi vIP trong 1 tuần tôi thấy cũng không khó lắm . Chuyện thường ở huyện thôi bác kêu ca ở đây cũng chã ích gì đâu :)

thuybenho92
25-11-2013, 09:23 AM
Tiền đâu ra để mua bản quyền, trả tiền mua host, tiền nhân viên bảo trì phục vụ. VIP nó cũng như thuê bao thôi các bác ơi

MRChao
26-11-2013, 07:40 AM
sau bản cập nhật mới nhất thì cái chức năng ép 9 huyền thiết thành dung thiết thủy đã ko còn cho những người chơi thường cũng như là vip tạm. Chức năng này hiện tại chỉ dành cho vip thì hơi có gì đó thiên vị và có chút gì đó gây khó dễ cho người chơi chịu cày nhưng không thực sự có khả năng nuôi vip lâu dài.
phải chăng đây là chiến lược mà gamer thương hay gọi là 'hút máu ' của nph chăng?

Theo mình nghĩ 850v/ tuần ko khó khăn gì cả bạn à , hiện tại mình thấy vip và vip tạm / người chơi thường chưa có sự chênh lệch nhiều , bạn nên mừng vì điều đó.

phanngocphi17
27-11-2013, 09:57 AM
Tuần nào đói kém quá mình toàn nhờ bạn bè thông 1 phát là có VIP...:kiss:

Nguyễn An
27-11-2013, 04:01 PM
NPh cũng đâu bắt bạn mua vip..thích thì chơi ko vip..ko thì thôi..mình thấy vậy là hợp lí rồi

superkitt
27-11-2013, 05:34 PM
Bá nào cho hỏi tiến cử víp là ntn, mới chuyển wa chơi game này nên không rành cho lắm :)

MRChao
27-11-2013, 05:50 PM
Bá nào cho hỏi tiến cử víp là ntn, mới chuyển wa chơi game này nên không rành cho lắm :)

Bạn nhờ 2 người có vip đứng chung 1 thành với bạn và bảo họ tiến cử cho bạn thì bạn sẽ đc trở thành vip tạm , đặc quyền vip tạm thì bạn mở phúc lợi lên để biết mình nhận được gì

DươngXíu
28-11-2013, 01:19 PM
mình thấy thớt nhảm quá, muốn có đồ thì phải chịu bỏ tiền thôi, chứ k muốn bỏ tiền mà đc đồ ngon thì hơi nhảm đó thớt

mrZai
03-12-2013, 07:24 PM
NPH cung phai hut 1 chut de nuoi game nua chu ban . Ban k co dieu kien thi ban chiu dau tu 40k lan dau nap thoi . Roi ban mua hoat luc giam gia . Che da tinh luyen roi quang len dau gia . Ban tien loi 1 tuan ban lai co du tien de mua VIP tiep . Minh cung vay ,choi giai tri han che nap tien vao game nen dung cach nay . Thay cung tam on .

nguyenvanthan1412
04-12-2013, 08:52 AM
Có gì đâu mà hút máu bạn,bạn chịu khó cày cuốc thì 1 tuần cũng dư dã mua được cái víp đó cha

MaiLinhNhi
05-12-2013, 07:50 PM
mình thấy thớt nhảm quá, muốn có đồ thì phải chịu bỏ tiền thôi, chứ k muốn bỏ tiền mà đc đồ ngon thì hơi nhảm đó thớt
:stick:bo? cong suc ra thi co j sai . Moi lan update cha thay j hay toan fix vs fix >>>> cuoi cung chi ep gamer
pai nap vao thoi

nguyenvanthan1412
06-12-2013, 10:34 PM
:stick:bo? cong suc ra thi co j sai . Moi lan update cha thay j hay toan fix vs fix >>>> cuoi cung chi ep gamer
pai nap vao thoi
bạn không muốn nạp thì nói ai Vip thông cho,xài Vip tạm cũng ổn mà