PDA

View Full Version : Trích Tinh Lâu sao không có trận nào từ 7h sáng tới 4h chiều thế ADMIn

saolinh
26-11-2013, 02:01 PM
admin cho hỏi sao TTL không có vào ban ngày mà lại vào giờ 5h và 8 giờ tối vậy. Mình kiến nghị thêm 1 trận trong ngày đi chứ vào tối hết khó hoàn thành quá.:hellboy:

nguyenvanthan1412
26-11-2013, 02:22 PM
admin cho hỏi sao TTL không có vào ban ngày mà lại vào giờ 5h và 8 giờ tối vậy. Mình kiến nghị thêm 1 trận trong ngày đi chứ vào tối hết khó hoàn thành quá.:hellboy:

1 ngày có 3 trận TTL vào lúc 17h,20h và 23h và mình thấy thời gian này rất là hợp lý,vì đa số phần nhiều là mọi người ban ngày điều đi học và đi làm nên chỉ rãnh được buổi tối.vì vậy có mở thêm vào ban ngày thì cũng ít người đi mà thôi. :look_down:

VODANH_75
11-12-2013, 10:31 AM
Mình thấy ý kiến này củng hay. tại vì mình là 1 trong những người choi ở nước ngoài. Khi thời gian mở TTL trận đầu là 17h có nghĩa là 5h sáng thì làm sao mà dánh được. Còn 2 trận kia thì đi làm mất rồi, cho nên TTL ko bao h mình đi được hết. Nếu có thể làm ơn nghĩ tới cho những người chơi o nước ngoài bị trái h chơi mà nên mở thêm TTL và CT khoảng bắt đầu từ 9h sáng bên VN thì tốt biết mấy. Thanks