PDA

View Full Version : Hỏi về bạc thường!

anhhung996
26-11-2013, 10:47 PM
Mấy pro cho hỏi bạc thường (không khóa) dùng để làm j ngoài mua máu trong shop không? Và lót tay là sao cách thức như thế nào?

ThiênHạKiêuHùng
27-11-2013, 08:04 AM
Chào bạn!
Bạc thường thì công dụng như bạc khóa thôi bạn, nhưng chỉ có 1 cái là làm thương hội hoặc bán vật phẩm không khóa mới có thôi.
Còn lót tay thì bạn mua 1 vật phẩm khóa nhưng lại có giá trong game, bạn phải giao dịch trước cho người bán 1 số vàng theo thỏa thuận giữa 2 người. Sau đó, người bán sẽ bán vật phẩm lên TTGD cho bạn, với điều kiện bạn phải là người đặt giá vật phẩm đó cao nhất. Nhưng hình thức lót tay này dể bị lừa đảo lắm, nên bạn hãy cẩn thận trước khi mua nhé./
Thân.

anhhung996
27-11-2013, 08:45 AM
Cảm ơn bạn đã giúp đỡ ^^ (này thì 30 ký tự)

Long Đại Hiệp
27-11-2013, 12:19 PM
sao lại dễ lừa đảo vậy bạn.................

phanngocphi17
27-11-2013, 02:34 PM
sao lại dễ lừa đảo vậy bạn.................

bởi vì giữa người mua và người bán không có gì đảm bảo...nên 1 bên có thể lấy tiền rồi bye bye luôn và ngược lại bên kia cũng thế đặt hàng lấy được hàng và đi luôn chứ không trả tiền

To Giang
29-11-2013, 07:51 PM
Chào bạn!
Bạc thường thì công dụng như bạc khóa thôi bạn, nhưng chỉ có 1 cái là làm thương hội hoặc bán vật phẩm không khóa mới có thôi.
Còn lót tay thì bạn mua 1 vật phẩm khóa nhưng lại có giá trong game, bạn phải giao dịch trước cho người bán 1 số vàng theo thỏa thuận giữa 2 người. Sau đó, người bán sẽ bán vật phẩm lên TTGD cho bạn, với điều kiện bạn phải là người đặt giá vật phẩm đó cao nhất. Nhưng hình thức lót tay này dể bị lừa đảo lắm, nên bạn hãy cẩn thận trước khi mua nhé./
Thân.

Mod gà thế, công dụng chính của bạc thường là để đổi ra vàng khoá nhé . Chính vì thế nên người ta mua bạc thường khá nhiều

Bo_Khanh
29-11-2013, 07:56 PM
To giang là thằng đầu đất chắc ms tập chơi :))

Lãng Tử Kee
29-11-2013, 08:09 PM
ui khâm phục 1 người thiên tài thế này , từ lúc chơi apha test ra tới giờ mới biết công dụng của bạc thường là để đổi vàng khóa :look_down: về khám lại dây thần kinh đi :boss:
Mod gà thế, công dụng chính của bạc thường là để đổi ra vàng khoá nhé . Chính vì thế nên người ta mua bạc thường khá nhiều

phanngocphi17
29-11-2013, 10:25 PM

lạy thánh...........30 cha :kiss:

To Giang
30-11-2013, 07:35 PM
Dùng bạc thường mua thỏi bạc khoá rồi bán lên TTGD lấy vàng khoá nhé mấy con gà
Bạc thường được mua với giá 10 vạn 200 vàng bán ra được 1000 vàng khoá . Tỷ lệ 1 đổi 5 ngon hơn bán vật liệu 2 3 lên shop nhiều

To Giang
01-12-2013, 11:01 AM
Ngoài ra nếu thiếu bạc khoá đập đồ thì lấy acc phụ mua thỏi bạc khoá rồi quăng lên TTGD cho acc chính mua nhé
Người ta chỉ mua bạc thường để đổi ra vàng khoá thôi. 3 bác trên đúng là " đã ngu còn cố tỏ ra mình nguy hiểm "
Hạ nhục người khác không phải là cách để nâng trình của mình lên đâu

phanngocphi17
01-12-2013, 03:47 PM
Bạc thường được mua với giá 10 vạn 200 vàng bán ra được 1000 vàng khoá . Tỷ lệ 1 đổi 5 ngon hơn bán vật liệu 2 3 lên shop nhiều

bạc không khóa mua đc thỏi bạc hả bác...mới nghe nè

Lãng Tử Kee
03-12-2013, 07:26 PM

thật sự người nguy hiểm nhất mà tôi từng gặp là ở đây , nếu bạn mua được thỏi bạc khóa bằng bạc thường ( bạc không khóa ) tôi nghĩ ngay nkvs này liền , đừng nguy hiểm như thế " biết thì thưa thốt k biết thì đựa cột mà nghe nhé" :look_down: .

Ngoài ra nếu thiếu bạc khoá đập đồ thì lấy acc phụ mua thỏi bạc khoá rồi quăng lên TTGD cho acc chính mua nhé
Người ta chỉ mua bạc thường để đổi ra vàng khoá thôi. 3 bác trên đúng là " đã ngu còn cố tỏ ra mình nguy hiểm "

tôi đề nghị bạn nghĩ chơi nkvs này được rồi , vì ít hiểu biết lại còn phát biểu kiểu như ta đây mà thật ra chả biết cái quái gì , tài lanh là hay ... tóm lại 1 câu bạc thường thì chả mua được thỏi bạc khóa nên suy ra k bao giờ đổi được vàng khóa , tìm hiểu kĩ đi rồi hả phát biểu kẻo không có nhiều người cười vào cái mặt bạn đấy ai nguy hiểm thì tự hiểu he :look_down:

nguyenvanthan1412
04-12-2013, 08:42 AM
Bạn đúng là nguy hiểm thật :boss: