PDA

View Full Version : Rất cần hướng dẫn sử dụng đá rèn hiệu quả!

ThíchKhôngSát
27-11-2013, 12:37 PM
Như tiêu đề hiện tại mình ko rõ sử dụng bằng cách nào cho hiệu quả! Cụ thể là hiện tại đồ mình đã up hết và khảm ngọc vô rùi! Giờ có đá rèn ko lẽ mình phải ép 1 đồ mới rùi rèn sau đó chuyển cường hóa từ cái cũ sang hay sao? Bạn nào biết cách sử dụng có thể hướng dẫn giúp mình được ko (ý mình là kô phải chế cái mới mà dùng trên cái đã có ấy cho đỡ tốn kém)? Cám ơn các bạn rất nhiều!

phanngocphi17
27-11-2013, 02:38 PM
sử dụng đá rèn để tăng thuộc tính của món đồ đang trang bị cũng đc mà bạn.cần gì phải làm từ đồ mới

MRChao
27-11-2013, 04:07 PM
Như tiêu đề hiện tại mình ko rõ sử dụng bằng cách nào cho hiệu quả! Cụ thể là hiện tại đồ mình đã up hết và khảm ngọc vô rùi! Giờ có đá rèn ko lẽ mình phải ép 1 đồ mới rùi rèn sau đó chuyển cường hóa từ cái cũ sang hay sao? Bạn nào biết cách sử dụng có thể hướng dẫn giúp mình được ko (ý mình là kô phải chế cái mới mà dùng trên cái đã có ấy cho đỡ tốn kém)? Cám ơn các bạn rất nhiều!

Rèn thì tăng thuộc tính tăng lỗ khảm thêm ko cần phải làm mới trang bị đâu

ThíchKhôngSát
27-11-2013, 04:38 PM
Vấn đề mình hỏi ở chỗ là đối với trang bị đã cường hóa rồi thì làm cách nào để sử dụng đá rèn ấy! Trên trang chủ thông báo là chỉ có đồ chưa CH và chưa khảm mới sử dụng được đá rèn thui mà!

Lưu ý
Trang bị thông qua rèn tăng bậc có thể tách thành Phôi Trang Bị và Đá Rèn. Nếu Trang Bị Thừa - Bậc 7 có thể tách thành Phôi Trang Bị - Bậc 6 và Đá Rèn số lượng tương ứng.
Trang bị đã cường hóa hoặc khảm nạm không thể sử dụng thao tác này.
Đại sứ Sự kiện - Phương Phàm

Sĩ Tiến
27-11-2013, 08:01 PM
Vấn đề mình hỏi ở chỗ là đối với trang bị đã cường hóa rồi thì làm cách nào để sử dụng đá rèn ấy! Trên trang chủ thông báo là chỉ có đồ chưa CH và chưa khảm mới sử dụng được đá rèn thui mà!

Lưu ý
Trang bị thông qua rèn tăng bậc có thể tách thành Phôi Trang Bị và Đá Rèn. Nếu Trang Bị Thừa - Bậc 7 có thể tách thành Phôi Trang Bị - Bậc 6 và Đá Rèn số lượng tương ứng.
Trang bị đã cường hóa hoặc khảm nạm không thể sử dụng thao tác này.
Đại sứ Sự kiện - Phương Phàm

Trang bị thừa lúc ở Bậc 6 .. bạn rèn nó lên cấp 10 nó sẽ thay đỗi hình dạng nó sẽ là trang bị thừa bậc 7
Khi bạn tháo rèn ra thì nhận dc phôi ( giống tọa kỵ bồi luyện á ) và 1 số đã rèn tương ứng
còn muốn tháo rèn thì phải tách cường hóa và tách khảm nạm ra mới làm dc
Trang bị đã cường hóa rồi thì vẫn rèn được tốt mà , bạn hỏi kỳ vậy.

Mai Phuong
28-11-2013, 08:29 AM
Chủ topic ko biết chơi hay là không có tiền để chơi? Người ta rèn trang bị ầm ầm rồi mà giờ mình còn hỏi câu đó chứng tỏ chưa rèn lần nào, trước khi vào đây hỏi thì ít ra mình cũng phải tự mò mẫm chút chứ.

ThíchKhôngSát
28-11-2013, 08:39 AM
Srr các bạn vì mình chưa tìm hiểu kỹ! mình kô biết là hiện giờ mới chỉ cho rèn mũ với bao tay nên cứ cho VK với áo vào nên kô được! Giờ đã tìm hiểu kỹ rùi nên ko có vấn đề gì thắc mắc nữa! Thanks mọi người đã chia sẻ!

Mod close 2pic dùm mình nhé!