PDA

View Full Version : Không tải được bản cập nhật 2.13.2

MinhNghiaSin
30-11-2013, 11:25 AM
Mình mới tải game Ngạo kiếm về máy tính, sau khi cài đặt thì máy không thể update lên phiên bản mới nhất là 2.13.2 Sau khi lên trang chu để tải về theo đường link cũng không được. Mong mod cho mình 1 đường link để download pb 2.13.2 về máy. thanks

OBITO
30-11-2013, 10:19 PM
Chào Bạn !
Bạn vui lòng vào đây http://nkvs.vn/news/cap-nhat/cap-nhat-cac-phien-ban-cua-ngao-kiem-vo-song.html để tải phiên bản và tham khảo thêm nhé, lưu ý khi Update thì chọn dòng Run As Administrator nhé.
Thân !

_Max_
01-12-2013, 11:09 PM
bấm vào trang đó sao mình ko tải dc? nhấp vào mấy cái link đó mà ko hiện ra gì hết thì làm sao tải hả bạn?

OBITO
02-12-2013, 10:05 AM
Link đã sữa lại rồi nhé, bạn có thể kích thằng vào hoặc nếu không được thì Kích Phải chọn mở Tab mới.
Thân !

Mẵng Cúi Hài Dón
02-12-2013, 08:58 PM
Ad ơi mình cũng mới vừa tải xong, tải luôn bản cập nhật từ 2.13 đến 2.13.2 và mình chạy bằng Run As Administrator cũng không được. bây h phải làm s đây ad

Bin Cô Đơn
03-12-2013, 06:57 AM
down ve dc roi ma ko chay file dc...chang biet lam sao luon...viec down hoan thanh tot..nhung khi nhap chuot vao hien chu Run.. nhung khong dc .. no ghi la Cai Dat that bai !File cai dat loi hay do tai khong hoan chinh . hay kiem tra ma MD5 tap tin hoac tai lai goi cai dat... vay la vay ADM nhung minh ngoi cho va cung da nhin thay tai hoan tat tuc la ko bi truc trac gi ca... nhung khi cai dat thi ????????????? Mong ADM cho minh biet tai sao nhen... Chan thanh cam~ on

OBITO
03-12-2013, 03:30 PM
Các bạn vui lòng tắt hoặc gở bỏ các chường trình diệt Virut hoặc Firewall (nếu có), sau đó khởi động lại máy rồi mới kích phải vào UpdaterX86.exe chọn Run As Administrator (xóa lun các file Host không cần thiết lun nhé).
Còn lỗi MD5 là do trong quá trình tải game mạng bị gián đoạn 1 chút hoặc bị can thiệp bới các phần mềm khác (diệt virus) dẫn đến file hỏng không hoàn chỉnh => cài đặt thất bại. Bạn vui lòng làm giống như mình đã nói ở trên rồi tải lại game nhé (tuyệt đối không pause trong khi tải).
Chúc các bạn may mắn.

Zipcode1189
04-12-2013, 12:39 AM
Sao không fix đi mà để lỗi như thế. các game khác có thế đâu. mất cả đêm chán quá rồi

xxxPQxxx
04-12-2013, 01:35 AM
dow ve cai ma bi vay la sao vay ad ko co cai phan mem diet virut zi het
nkvs-setup-2.10.2,exe-Application Error

add dau tra loi dum cai dow hoai ma ko duoc fi time qua ko lo nap tien mai choi sever moi la ko co ranh ngoi cho dau

MRChao
04-12-2013, 08:16 AM
dow ve cai ma bi vay la sao vay ad ko co cai phan mem diet virut zi het
nkvs-setup-2.10.2,exe-Application Error

add dau tra loi dum cai dow hoai ma ko duoc fi time qua ko lo nap tien mai choi sever moi la ko co ranh ngoi cho dau

Ra net mà copy về chơi tạm đi , ngồi chờ mà làm gì

xxxPQxxx
04-12-2013, 08:33 AM
cho tui chung co choi game nay dau vai that riet dow cung loi can tam rua sach se truoc khi dow ko dow zi ma lam zi cung loi ma ko tiec 500k nap san doi sever moi nghi me lau roi

nguyenvanthan1412
04-12-2013, 08:47 AM
cho tui chung co choi game nay dau vai that riet dow cung loi can tam rua sach se truoc khi dow ko dow zi ma lam zi cung loi ma ko tiec 500k nap san doi sever moi nghi me lau roi

Tui cũng từng bị như thế xong cài lại máy nên bây h game nó chạy ào ào:boss: