PDA

View Full Version : Cảm nhận Gamer

MRChao
30-11-2013, 02:25 PM
Chào các bạn !
Chúng ta cũng trải nghiệm game Ngạo Kiếm Vô Song khá lâu rồi , ít nhiều cũng có tình cảm và dĩ nhiên cũng có bức xúc , mình lập chủ đề này để mong các bạn viết ra suy nghĩ và kinh nghiệm chơi game để ae học hỏi nhau. Có khi NPH thấu hiểu và nghe theo suy nghĩ của gamer chúng ta đấy :sogood:
*** Không dùng những lời lẽ thô tục phỉ báng nhé

Sweet
30-11-2013, 05:37 PM
game chưa ra bản chính thức phải ko nhỉ

mrZai
03-12-2013, 07:32 PM
game hay . NPH tam on . Mong rang k tro thanh VNG thu 2 . Hut mau ghe qua !

To Giang
03-12-2013, 08:39 PM
Ra quá nhiều sv làm loãng game , giờ vào các sv cũ chẳng còn bóng ai,vào topic bán acc toàn thấy sv cũ

MRChao
04-12-2013, 08:07 AM
game hay . NPH tam on . Mong rang k tro thanh VNG thu 2 . Hut mau ghe qua !

Kinh doanh mà bạn , nhưng mình thấy game này đâu có hút nhiều đâu , vẫn bt ^^

Ra quá nhiều sv làm loãng game , giờ vào các sv cũ chẳng còn bóng ai,vào topic bán acc toàn thấy sv cũ

Mình thấy hồi kiếm thế ra 1 lần cả 1 cụm sever mà , ra nguyên 1 cụm hệ kiếm , còn game này ra rải rác từng sever một , xét về tính chất thì cũng có thể nói như nhau nhỉ

nguyenvanthan1412
04-12-2013, 08:56 AM
Kinh doanh mà bạn , nhưng mình thấy game này đâu có hút nhiều đâu , vẫn bt ^^

Mình thấy hồi kiếm thế ra 1 lần cả 1 cụm sever mà , ra nguyên 1 cụm hệ kiếm , còn game này ra rải rác từng sever một , xét về tính chất thì cũng có thể nói như nhau nhỉ
chuẩn k cần chỉnh :kiss::kiss:

Sĩ Tiến
04-12-2013, 09:51 AM
lúc trước mình có góp ý Game đừng nên ra sever nhiều và liên tục .. khiến game loãng quá .. vậy mà có 1 số bạn phản bác mình là ra nhiều để các mem mới có thể luyện, sv cũ sao theo kịp ng ta .. nói thật chứ game này cày thua lv người khác nhưng chưa chắc đánh thua đâu @@ và muốn lên lv 100 không khó đâu .. đồ toàn cấp 100 thì mem mới tha hồ lên đồ kịp vs ng #

MRChao
04-12-2013, 01:05 PM
lúc trước mình có góp ý Game đừng nên ra sever nhiều và liên tục .. khiến game loãng quá .. vậy mà có 1 số bạn phản bác mình là ra nhiều để các mem mới có thể luyện, sv cũ sao theo kịp ng ta .. nói thật chứ game này cày thua lv người khác nhưng chưa chắc đánh thua đâu @@ và muốn lên lv 100 không khó đâu .. đồ toàn cấp 100 thì mem mới tha hồ lên đồ kịp vs ng #

đúng rồi level cao có phải là mạnh nhất đâu , chủ yếu là có tinh thần cày cuốc ko thôi

Mạc Phi Vũ
04-12-2013, 06:05 PM
mấy ngày nay tụi đập đồ toàn xịt và xịt, trong khi trước kia tỷ lệ 35-41% đập lên nhiều. Hình như tụi nó fix lại thì phải. tôi ép kiểu gì cũng xịt, để cả tỷ lệ 81% vẫn xịt. Thấy nản, chẳng buồn chơi nữa

playboylx
09-12-2013, 12:40 PM
gam hay ! nhung vng2 ! 1 tu thoi hut mau wa choi ko noi