PDA

View Full Version : Lỗi hệ thống nạp thẻ - mất 10000 vàng khi mua chi vũ trong BC

TiểuLai
30-11-2013, 11:02 PM
Kính thưa BQT
Em có vài điểm rất ức chế sau đây, mong các anh giải thích giúp e.
1. Tại sao khi đi Bí Cảnh 6x xong, mua thêm 1 Chúc Phúc Chi Vũ giá 30v khi e mua xong ra ngoài e mất 10000van. Lúc đó tài khoản em còn là 1k7v nhưng khi ra mất trắng 1k vạn còn lại số lẻ.
2. Hệ thống nạp tiền vào lúc 10h40 phút ngày 30/11/2013 nạp các loại mệnh giá 100K của Vina và Mobile liên tục báo bảo trì. 1 lúc sau vào nạp thẻ đầu được, nạp đến thẻ thứ 3 báo "Hệ thống đang bảo trì". Nạp tiếp thẻ thứ 4 và thứ 5 được, vậy là thẻ thứ 1, 2 , 4 , 5 nạp được. Tổng là 4000v, sau đó quay lại nạp lại thẻ thứ 3 hệ thống thông báo thẻ đã được nạp hoặc sai mã số. Trong khi đó trong lịch sử giao dịch lại mới chỉ nhận 4 thẻ. Tất cả các thẻ nạp Game e đều giữ, nếu các a cần bằng chứng gì đó e sẽ chụp hình gửi toàn bộ lên.
Đây chỉ là vài lời nhắn gửi, góp ý chứ ko mang tính chất gì khác. Để tạo sự tiện lợi, đảm bảo an toàn về mặt vật chất của các Game thủ, mong a xem xét những lời e nói, nếu có lỗi các a khắc phục sớm. Lần này có thể là 100K nhưng lần sau có trường hợp nạp 500K mà dính lỗi này e ko biết sao nữa
Thân!

OBITO
30-11-2013, 11:49 PM
Chào Bạn !
Trước hết mình xin thay mặt BQT gửi lời cám ơn đến bạn đã thông báo sự cố nói trên.
Về vấn đề đầu tiên bạn vui lòng gửi lên trang http://hotro.duo.vn để BQT kiểm tra xem tại sao bạn lại mất 1000 vàng nhé.
Còn về vấn đề Thẻ Nạp BQT đang tiến hành kiểm tra, nếu có thể bạn hãy gửi số hình chụp của bạn lên kênh Hổ Trợ để tiện cho việc kiểm tra nhé.
Mong bạn thông cảm về sự bất tiện này. Thân !