PDA

View Full Version : Mong NPH lắng nghe và đáp ứng nguyện vọng của nhiu game thủ

OMG
01-12-2013, 04:01 PM
hiện tại các sv đang thưa thớt dần , vấn đề Chiên Trường không còn như trước nữa , vào Chiên trường 1 bên lèo tèo 30 người 32 người đánh nhau , không còn cảm giác đông vui như trước , mong NPH nên gộp CT lại để 2 CT là hợp lí để Chiên Trường nhộn nhịp hơn , tks
NhĩBắc sever ChâuGiang

OBITO
02-12-2013, 09:06 AM
Chào bạn !
Cám ơn bạn đã đóng góp ý kiến cho game Ngạo Kiếm Vô Song, mình sẽ chuyển ý kiến của bạn lên BQT để xem xét và có sự thay đổi phù hợp trong thời gian tới.
Chúc bạn chơi game vui vẻ.

TửThầnBậtKhóc
02-12-2013, 02:15 PM
Mổi bên 32 người là còn tạm.Ít hơn thì dẹp TK cho rồi.
Game ngày càng vắng vì sự tham lam của NPH.Nên cân nhắc mà có điểm dừng.Đừng có ra sv ào ào rồi mới thấy sai lầm.

PhêThuốcLắc
02-12-2013, 03:17 PM
ai bảo bạn đây là nguyện vọng của nhiều game thủ???
acc NhĩBắc là acc quá VIP rồi, nhàm+ chán là đúng, chắc mún gộp sever để bem nhau vs mấy top 1 sever khác là chính, chứ mấy acc hạng 10 trở lên ko là đối thủ của bạn, đông vui cũng như một lũ ngóe vs bạn thôi, sợ răng gộp lại vui thì có thật nhưng VIP tăng gấp 2, những người dưới cơ nhanh nản vì bị ăn hiếp quá nhìu thôi ^^.
Sao ko kiến nghị làm liên đấu liên sever ấy có hay hơn không?

MRChao
04-12-2013, 08:44 AM
ai bảo bạn đây là nguyện vọng của nhiều game thủ???
acc NhĩBắc là acc quá VIP rồi, nhàm+ chán là đúng, chắc mún gộp sever để bem nhau vs mấy top 1 sever khác là chính, chứ mấy acc hạng 10 trở lên ko là đối thủ của bạn, đông vui cũng như một lũ ngóe vs bạn thôi, sợ răng gộp lại vui thì có thật nhưng VIP tăng gấp 2, những người dưới cơ nhanh nản vì bị ăn hiếp quá nhìu thôi ^^.
Sao ko kiến nghị làm liên đấu liên sever ấy có hay hơn không?

Đúng rồi , cứ thử tèng tèng coi có chán ko , mỗi lần được lên bảng CT khi cầm các phái ko thịnh hành hiện nay là 1 niềm vui lớn của mình :D

Mạc Phi Vũ
04-12-2013, 06:01 PM
Chào bạn !
Cám ơn bạn đã đóng góp ý kiến cho game Ngạo Kiếm Vô Song, mình sẽ chuyển ý kiến của bạn lên BQT để xem xét và có sự thay đổi phù hợp trong thời gian tới.
Chúc bạn chơi game vui vẻ.

NPH đã ghi nhận ý kiến của gamer sever cũ và đã có sự thay đổi trong thời gian tới, đó là mấy ảnh mở 1 lúc 2 sever để ae sever cũ off hẳn game mà tìm game khác chơi

Đơn Giản Thôi
04-12-2013, 08:26 PM
Gộp sv là ý kiến cực kỳ tồi , gộp sv sẽ làm mất cân bằng hết chỉ khổ những sv chơi sau thôi , theo tôi nghĩ nên đấu liên sv hơn là hợp sv lại

phanngocphi17
05-12-2013, 08:34 AM
hi vọng NPH sẽ mở tính năng liên đấu server cho nó hay !!

MRChao
05-12-2013, 05:16 PM
NPH đã ghi nhận ý kiến của gamer sever cũ và đã có sự thay đổi trong thời gian tới, đó là mấy ảnh mở 1 lúc 2 sever để ae sever cũ off hẳn game mà tìm game khác chơi

mở sever ảnh hưởng gì đến nền kinh tế sever cũ ko , chẳng qua có 2 thành phần , 1 là quá vip -> chán -> off , 2 là nhác cày nhưng thích mạnh -> thấy sever mới nhảy qua ảo tưởng .
Chứ chẳng ai chơi sever cũ mà thấy sever mới nhảy qua hoặc off nghỉ game như bạn nói đâu.

JetBmt
11-12-2013, 10:29 AM
tôi nói thật ra sv mới loãng game chẳng ai thèm chơi sv củ coi mà xem lại đi
vào sv củ xem còn bao nhiêu mạng chơi ???
ad xem lại đi nếu được thì mở sv mới thì xóa sv củ đi

phanngocphi17
11-12-2013, 11:46 PM
tôi nói thật ra sv mới loãng game chẳng ai thèm chơi sv củ coi mà xem lại đi
vào sv củ xem còn bao nhiêu mạng chơi ???
ad xem lại đi nếu được thì mở sv mới thì xóa sv củ đi

cái này nói nhiều rồi...do Gamer thôi..đua đòi đú đỡn theo phong trào vào bang mạnh chuyển server..chứ NPH đéo liên quan..người ta đầu tư tiền bạc off lai off liếc làm marketing thị trường thì nhu cầu nó tăng lên phải mở server mới ra cho người chơi mới vào chơi chứ...tôi không nghỉ 1 NPH mới mà đi lấy mới nới cũ đâu...

MRChao
12-12-2013, 08:00 AM
Game ra lắt nhắt từng sever có phải như các game khác ra lần 1 cụm sever đâu mà rên rỉ ghê thật , cứ tâm huyết sever mình chơi đi

MinhPhi
13-12-2013, 02:59 AM
Vàng là do nạp thẻ ra. Trước mình chơi nkvs đầu tiên ở quán nét do mình là chu quán. Sau đó tải sang các máy rồi server mới ra lũ lượt chơi 1 server mới muốn chơi cùng server với chúng nó nhưng khổ cái vàng bên server này quá nhiều do đầu tư quá nhiều bỏ acc chứ không bỏ vàng đc tiền mồ hôi nước mắt chứ ít đâu. Lên cả quán 1 mình 1 server. Khi nạp thẻ có phiếu đổi vàng bên trên phiếu đó dùng liên server đc. Thì tại sao lại không có chức năng đổi ngược lại vàng thành phiếu đó. Giờ chắc không thể chuyển server đc lên cũng lên ra chức năng đổi vàng thành phiếu đó để đáp ứng cho ae hội ngộ với nhau. Cầy lại thì đơn giản có thể bỏ acc đấy đi dù mất bao nhiêu tiền vào nhưng còn vàng có bỏ đc không hay phai giao bán bằng thẻ đt xong lừa đảo rồi phai đi hàng mấy trăm km chi để bám mấy vạn vàng. Nph xem về vấn đề này khi chưa thể ra chuyển server vì lệch cấp độ giữa các server