PDA

View Full Version : Xin lời khuyên về chọn phái

bestgames
04-12-2013, 09:42 PM
Mình chơi game theo kiểu cho vui. Không đầu tư gì đáng kể. Lên làm NV, rồi đi đào bảo, 1 vài hoạt động GT và bang xong rồi thì nghỉ. Thì mình nên chơi phái nào cho nhàn nhỉ mọi người.
Mình đang phân vân giữa giữa Võ Đang và Đào Hoa Đảo. Chỉ 2 phái này thôi! :adore:

nguyenvanthan1412
05-12-2013, 02:24 PM
Vậy thì chơi ĐHĐ đi,lâu lâu vào đi chiến trường cũng vui :D

PhêThuốcLắc
05-12-2013, 03:13 PM
Nga Mi bạn ạ!
bạn ko có tính ăn thua mà chỉ mún chơi cùng mọi người vui vẻ, cùng hoạt động vs mọi người thì NM là số 1, CB là số 2
đi hd buff và dame boss khá tốt luôn có chân trong pt, chứ DHD có hay thật nhưng bạn hơi cùi xíu nhiều khi cũng khó pt

MRChao
05-12-2013, 05:19 PM
Mình chơi game theo kiểu cho vui. Không đầu tư gì đáng kể. Lên làm NV, rồi đi đào bảo, 1 vài hoạt động GT và bang xong rồi thì nghỉ. Thì mình nên chơi phái nào cho nhàn nhỉ mọi người.
Mình đang phân vân giữa giữa Võ Đang và Đào Hoa Đảo. Chỉ 2 phái này thôi! :adore:

2 Phái đó cần cày cuốc và đầu tư mới mạnh đc bạn à
Chơi cho vui nhưng muốn có cảm giác mạnh thì Thiếu Lâm thẳng tiến , siêu nhân né thì Hoa Sơn , Còn ko thôi NM buff được mọi người cưng chiều :sogood:

Bé Gấu
08-12-2013, 09:43 AM
Nga Mi bạn ạ!
bạn ko có tính ăn thua mà chỉ mún chơi cùng mọi người vui vẻ, cùng hoạt động vs mọi người thì NM là số 1, CB là số 2
đi hd buff và dame boss khá tốt luôn có chân trong pt, chứ DHD có hay thật nhưng bạn hơi cùi xíu nhiều khi cũng khó pt

đúng đó nga my là lựa chọn cho người nào ko mún hơn thua người khác. :adore:

Dương Đình Khiêm
08-12-2013, 10:07 AM
Mấy bác hok thấy ng` ta hỏi à, chỉ 2 phái là VD và DHD thôi, gì mà lan man ra tận NM CB TL thế. Chơi DHd đi bạn, nên như mục đích là chơi vui thì DHD là đc rùi.

___Gia_Gia___
11-12-2013, 04:00 PM
hoa sơn + đường môn là đánh sướng nhất

_Rồng_
12-12-2013, 07:35 AM
các bác nói như lìn , phái nhà nghèo mà khỏe thì chỉ có thiên vương, Hoa sơn đường môn nga my ko đầu tư thì có mà đánh đi đánh creep cả ngày. bác nghe lời em chơi thiên vương hay thiếu lâm cũng dc, theo em là nên chơi thiên vương. Hoạt động hằng ngày thì chả có gì đâu tà tà là xong hết ấy mà.

nguyen vu
12-12-2013, 09:52 AM
các bác nói như lìn , phái nhà nghèo mà khỏe thì chỉ có thiên vương, Hoa sơn đường môn nga my ko đầu tư thì có mà đánh đi đánh creep cả ngày. bác nghe lời em chơi thiên vương hay thiếu lâm cũng dc, theo em là nên chơi thiên vương. Hoạt động hằng ngày thì chả có gì đâu tà tà là xong hết ấy mà.

nhất trí cứ thiên vương với thiếu lâm mà phan, mình đang chơi thiên vương

solokhop
13-12-2013, 07:54 AM
ai mua vang thuong ko. minh dang co 1 van vang thuong sever phung tuong

không hỉu
13-12-2013, 10:53 AM
nga my hoặc cái bang nha, chơi thế cho nó nhàn

Lựcsaker
13-12-2013, 01:54 PM
mình có máy nhà muốn chơi nhưng không biết chơi phái nào cko hơp lý và mình cũng đầu tư ae chỉ giúp mình vs