PDA

View Full Version : Server Châu Giang đã chết yêu cầu NPH gop 3 server đầu tiên lại

NgoKyLongTL
06-12-2013, 12:00 PM
Server Châu Giang hiện nay chỉ còn lại khoảng 600 người chơi ....những tiếng rao bán acc hàng ngày như cơm bữa..... thấm chí còn nhiều hơn tiếng rao mua đồ gấp mấy lần ..... Game client nhưng phong cách ăn sổi của NPH như đang áp dụng cho webgâme..... server mới thì cứ mở ...tiền thì cứ hút nhưng ko hề cham lo số phận cho các server cũ .... hiện nay server Chau giang gần như đã chết ... Kiến nghị NPH cho gộp 3 server Châu Giang - TRường Giang _ Thái sơn lại với nhau ngay trong tháng này ... nếu ko gộp server không có làn gió mới tôi khẳng định game này sớm muộn cũng tàn trước khi open beta :adore::adore:

HÃY CỨU LẤY NHỮNG GAMER SẮP TUYỆT CHỦNG CỦA SERVER CHÂU GIANG :oh:

EmBắnChim
06-12-2013, 02:47 PM
Server Châu Giang hiện nay chỉ còn lại khoảng 600 người chơi ....những tiếng rao bán acc hàng ngày như cơm bữa..... thấm chí còn nhiều hơn tiếng rao mua đồ gấp mấy lần ..... Game client nhưng phong cách ăn sổi của NPH như đang áp dụng cho webgâme..... server mới thì cứ mở ...tiền thì cứ hút nhưng ko hề cham lo số phận cho các server cũ .... hiện nay server Chau giang gần như đã chết ... Kiến nghị NPH cho gộp 3 server Châu Giang - TRường Giang _ Thái sơn lại với nhau ngay trong tháng này ... nếu ko gộp server không có làn gió mới tôi khẳng định game này sớm muộn cũng tàn trước khi open beta :adore::adore:

HÃY CỨU LẤY NHỮNG GAMER SẮP TUYỆT CHỦNG CỦA SERVER CHÂU GIANG :oh:
Huynh tâm huyết như vậy mà còn nãn nói chi tụi Đệ cùi bắp . Hiện tại server Linh Giang tuy mở sau cũng đang rất chán , ngày càng ít người chơi , rao bán acc ngày càng nhiều hoặc sang server mới !
Thêm cái nữa là mấy đại ca Pro dồn hết về G mạnh , liên kết 2-3G đánh 1 G hoặc đánh các G nhỏ :)) . Nói cho đỡ tức thôi chứ đó là quy luật của game mà . mạnh thì làm vua thôi . Nhưng vì họ làm như thế thì game bớt đi 1 cạnh tranh hấp dẫn , càng ngày càng nhạt , ăn boss cho lắm vào ,đập đồ cho lắm vào rồi cuối cùng chĩ đi train quái .
Lời cuối xin gửi đến NPH là : đây là game 2D võ hiệp chứ không phải Web game . ra server nhiều quá sẽ làm game loãng và mau chán => mau đến ngày tàn !

NgoKyLongTL
06-12-2013, 03:04 PM
Cái thiếu nhất của game này là ko có tính năng liên minh nên các bang hội nhỏ ko có đất sống...những cái cần thì ko cập nhật còn những cái ko cần thì cứ update liên tục..... yêu cầu NPH tuyển đội ngũ tester đc chọn ra từ các cao thủ các server để mà lắng nghe những thứ bất cập trong game

Mixaxiu
06-12-2013, 03:12 PM
ser mới ra liên tục cứ ser mới ra là ser cũ nát thêm haizz

TửThầnBậtKhóc
06-12-2013, 06:02 PM
Với cái cách phát triển game mà chĩ pít nhìn về lợi nhuận nhất thời thì NPH quá sai lầm.
Game client mà ko khác gì 1 game web,ra sv mới thì quá nhiều và trong 1 thời gian ngắn.
Mình thấy game rất hay nhưng nhìn lại thì nó đang là 1 game hút máu ngầm từ từ.
Đồ đạc xài chưa dc 1 tháng thì đã có trang bị mới hơn thay thế --> lại cào thẻ lại chế đồ.
Con ngựa vip ép max xài chưa bao lâu thì lại up ngựa mới.
Mình khẳng định là game này tầm 1 thời gian nửa thì các sv cũ chĩ còn lại các gamer đã trót theo thì theo tới cùng chứ chã ai có tâm trạng chơi khi sv ngày 1 vắng đi cã.
SV Linh Giang bây h cũng còn khá đông.Nhưng 1 lúc nào đó sẽ giống các sv còn lại mà thôi.
Rao bán acc quá nhiều

To Giang
06-12-2013, 07:05 PM
Với cái cách phát triển game mà chĩ pít nhìn về lợi nhuận nhất thời thì NPH quá sai lầm.
Game client mà ko khác gì 1 game web,ra sv mới thì quá nhiều và trong 1 thời gian ngắn.
Mình thấy game rất hay nhưng nhìn lại thì nó đang là 1 game hút máu ngầm từ từ.
Đồ đạc xài chưa dc 1 tháng thì đã có trang bị mới hơn thay thế --> lại cào thẻ lại chế đồ.
Con ngựa vip ép max xài chưa bao lâu thì lại up ngựa mới.
Mình khẳng định là game này tầm 1 thời gian nửa thì các sv cũ chĩ còn lại các gamer đã trót theo thì theo tới cùng chứ chã ai có

tâm trạng chơi khi sv ngày 1 vắng đi cã.
SV Linh Giang bây h cũng còn khá đông.Nhưng 1 lúc nào đó sẽ giống các sv còn lại mà thôi.
Rao bán acc quá nhiều

Sever Linh Giang giờ chỉ còn lại các bác kéo xe :sogood:

TửThầnBậtKhóc
06-12-2013, 07:53 PM
Cho tao mấy acc 100 đi mày........

PhillipHae
06-12-2013, 08:42 PM
NPH ko nghi~ dc gi hay sao mo? lien 4 5 sv moi? nam giang còn đang vắng như chùa bà đanh. mún nạp cũng sợ sập game

BátĐạtNhĩĐa
06-12-2013, 09:18 PM
Tui có 3 acc 3 server Trường Giang - Linh Giang - Phúc Giang. 2 acc server cũ 10x rồi và chỉ cho th` em log vào đi TTL vs TVP thôi chứ các hđ khác thì khá nhạt, ko còn sôi nổi như trước, chiến trường thì vắng hoe. Hiện đang chơi sever mới nhưng ko biết tương lai nó sẽ ra sao. Ông KyLong nói đúng, game này nó chưa có tính năng liên minh bang hội nên các bang nhỏ ko sống nổi nên tan rã > bỏ game bán acc.

TửThầnBậtKhóc
06-12-2013, 09:22 PM
Tui có 3 acc 3 server Trường Giang - Linh Giang - Phúc Giang. 2 acc server cũ 10x rồi và chỉ cho th` em log vào đi TTL vs TVP thôi chứ các hđ khác thì khá nhạt, ko còn sôi nổi như trước, chiến trường thì vắng hoe. Hiện đang chơi sever mới nhưng ko biết tương lai nó sẽ ra sao. Ông KyLong nói đúng, game này nó chưa có tính năng liên minh bang hội nên các bang nhỏ ko sống nổi nên tan rã > bỏ game bán acc.

Cho mình xin mấy acc 100 ko chơi bên Linh Giang dc ko bạn

Đang tham gia tranh đoạt đây.
SV h Bá vương đã tan rã ko còn mạnh như trước.
Còn lại Tứ hải vs Thiên tử lại đi liên minh với nhau.
Cắm acc treo quái trong đó chứ có đánh đấm gì đâu.

Kizaru
06-12-2013, 10:20 PM
Biện Kinh - Vạn Sơn
Các bang lớn đánh nhau liên tục, các chú nhỏ nhỏ âm thầm kiếm vài lãnh thổ :look_down:

TửThầnBậtKhóc
06-12-2013, 10:23 PM
SV bạn là sv mới cứ chờ xem 1 thời gian là thấy

HoàngMập
07-12-2013, 02:12 AM
Yêu cầu NPH lên tiếng. Cứ thế này game sẽ mau chết thôi. Các admin của forum và game vào thảo luận với ae để đưa ra một phương án tốt nhất đi.

ChuongMai
07-12-2013, 09:10 AM
-Đề nghị gộp sever gấp, các bạn hãy vào sever trường giang hưởng thụ cảm giác 1 sever chết, chac sever gio con khoảng 300-400 người chơi, đi chiến trường mỗi bên 25 người, thiên tầm cốc 3 vào giờ nào cũng toàn bang thiên không ai không ở ban thiên mà an duoc boss,mà top 50 công lực thì 30 acc cui hết vào 1 gia đại gia ,xin lỗi với 30 acc này đánh tan một bang hạng 2 của sever ( khoang cach qua lớn ), trong 100 acc top cong luc thì 70 acc chui hết vào 1 bang thiên. các anh em chơi tâm huyết cùng mình từ ngày close beta càng ngày càng nản đã bán acc gần hết, chẵng lẽ 1 game chưa mở được một năm đã tới ngày tàn. buồn cho một sever chết, buồn cho 1 game hay nhưng gặp một nhà phát hành chỉ chạy theo lợi nhuận trước mắt.
-Nếu kh6ong cho gộp sever thì cũng nên ra mắt chức năng chuyển sever.

TửThầnBậtKhóc
07-12-2013, 09:44 AM
Mình đánh giá đây là 1 game rất hay.NPH đã có 1 sản phẩm game thành công ko kém gì VL KT.
Nhưng cách quản lý phát triển game thì lại thua xa về nhiều mặt.
VL KT 1 sv duy trì ít nhất là 3 năm mới bắt đầu hạ nhiệt.Còn bên đây thì chưa dc vài tháng thì đã hình thành vô số sv chết.
Lý do tại sao thì gamer đều thấy,số lượng người chơi bị chính NPH chia ra.
SV mới mở ra liên tục ko có điểm dừng.Tại sao NPH lại phải chạy theo lợi nhuận 1 cách thiếu suy nghĩ thế nhĩ.
Hay là NPH đang có âm mưu gì trong đó,muốn hút máu 1 cách nhanh gọn nhất để rồi thông báo off game vì lý do nào đó...

Chuoi87
07-12-2013, 02:50 PM
Mình gửi bài cách đây 1 tháng vì nhìn thấy trước điều này nhưng bật vô âm tín ,chắc NPH muốn như thế :sogood:

Tử Di
07-12-2013, 05:46 PM
Mình đánh giá đây là 1 game rất hay.NPH đã có 1 sản phẩm game thành công ko kém gì VL KT.
Nhưng cách quản lý phát triển game thì lại thua xa về nhiều mặt.
VL KT 1 sv duy trì ít nhất là 3 năm mới bắt đầu hạ nhiệt.Còn bên đây thì chưa dc vài tháng thì đã hình thành vô số sv chết.
Lý do tại sao thì gamer đều thấy,số lượng người chơi bị chính NPH chia ra.
SV mới mở ra liên tục ko có điểm dừng.Tại sao NPH lại phải chạy theo lợi nhuận 1 cách thiếu suy nghĩ thế nhĩ.
Hay là NPH đang có âm mưu gì trong đó,muốn hút máu 1 cách nhanh gọn nhất để rồi thông báo off game vì lý do nào đó...
Game đi vào hoạt động hơn 4 tháng mà chưa thương mại hóa (open beta) thì số phận nó đi về đâu tự hiểu rồi

phanngocphi17
07-12-2013, 09:17 PM
vấn đề này mình thấy chủ yếu là do Gamer chúng ta thôi...tại sao server lại ít người??..1 là Do Gamer họ không có tâm huyết..2 là chạy theo phong trào...chứ NPH họ có chiến lược của họ...mình thấy bữa nay họ quảng cáo rất rầm rộ treo banner tất cả các web, các diễn đàn lớn nhỏ...và thường xuyên tổ chức offline cho Gamer...bởi thế lượng người chơi tăng lên là đều dễ hiểu...bắt buộc họ phải mở server mới thôi...

Nói chung lại thì 1 phần cũng là do lỗi của Gamer chúng ta...1 bộ phận các người chơi yếu thế khi mà tất cả các đại gia lại chui vào 1 chỗ...không có đất dung thân thì tự hiểu là họ cần tìm 1 mãnh đất mới có thể nương thân...vì vậy đừng nên trách NPH làm gì ???

Và cũng hi vọng luôn là NPH sẽ có 1 động thái gì đó để thu hút lại người chơi cũ hoặc là làm cho những chơi ở các server cũ có động lực hơn để tiếp tục gắn bó với Game !!

Sĩ Tiến
07-12-2013, 10:26 PM
Mình ủng hộ gọp các sv lại với nhau
Góp phần nâng cao tính cạnh tranh như vậy gamer sẽ chịu đầu tư nhiều hơn ... đôi bên cùng có lợi
Ví dụ nhỏ thôi : người đông -> canh tranh nhau mua -> đồ tăng giá -> sẽ có nhiều người phải nạp thẻ

CuồngPhongLoạnVũ
08-12-2013, 04:02 AM
gộp thì gộp 2 sv thôi chủ pic đòi 3 sv 1 lần thì càng loạn suốt ngày chửi nhau cho coi, noi chung NPH phải gộp sv lại đông vui thì mới kéo gamer lại được chứ không ngày càng nhiều người bỏ game, trường giang bây giờ nói chung không đến nỗi CT vẫn 60 70 người( đag tính chờ 1 thời gian không khởi sắc quay lại kiếm thế chơi nhàn hơn vẫn đông vui chứ game này mất thời gian nhất là khoản bos hiếm)

Sĩ Tiến
08-12-2013, 08:09 AM
gộp thì gộp 2 sv thôi chủ pic đòi 3 sv 1 lần thì càng loạn suốt ngày chửi nhau cho coi, noi chung NPH phải gộp sv lại đông vui thì mới kéo gamer lại được chứ không ngày càng nhiều người bỏ game, trường giang bây giờ nói chung không đến nỗi CT vẫn 60 70 người( đag tính chờ 1 thời gian không khởi sắc quay lại kiếm thế chơi nhàn hơn vẫn đông vui chứ game này mất thời gian nhất là khoản bos hiếm)

Có 3 máy chủ từ đầu game , giờ bạn nói gộp 2 sv thôi .. còn sv kia chơi vs ai ? bọn họ sẽ để im cho NPH nếu ko gộp sao ?

PhêThuốcLắc
08-12-2013, 12:06 PM
Gộp sever mình nghĩ cũng ko cải thiện được gì
Mình đã chơi nhiều game và trải qua nhiều làn gộp sever, chỉ sau 1 tháng sever mới lại y như sever cũ, mạnh dồn lại hết vs nhau hoặc chia đôi ra chơi vs nhau, yếu ko có đất sống, ở sever cũ đã yếu, nay qua sever mới số người mạnh gộp từ 2 sever lại nhiều gấp 2, ko chịu nổi bỏ game, thành ra cộng đồng NKVS lại càng mất đi nhiều người chơi

Bang mạnh chèn ép bang yếu, sever mất cân bằng ko phải do NPH quyết định, mà chính là các bạn, ai cũng có tâm lí vô bang mạnh, ko chịu nâng đỡ người yếu, khinh thường kẻ yếu, những người mạnh ích kỉ ko thich chơi vs người yếu nên mới như vậy,ngay đến trong cùng bang ng yếu cũng ko có slot trong PT săn boss, DK, TTL. Trách ai hay trách chính cách chơi của mình
Đã có ai mạnh chịu PT những người yếu hơn mình đi săn Danh Khí, TTL chưa?
Đã có ai mạnh chịu ra lập 1 bang kêu gọi những người yếu hơn vào bang chống lại các bang VIP để sever cân bằng chưa?
Đã có bang nào chịu nhận 1 Gia tộc yếu vô bang chưa?
Đã có tộc mạnh nào chịu tuyển người tâm huyết mà ko để ý CL chưa??
Nếu tất cả cùng tản tản ra, chơi vs nhau vui vẻ là chính ko quá quan tâm ăn thua thì sever mới cân bằng đươc
Toàn tự mình làm sever nhạt thôi

TửThầnBậtKhóc
08-12-2013, 12:13 PM
Mình đồng ý vs bạn Phê Thuốc Lắc.
Các sự kiện như danh khí,TTL toàn là team vip pt với nhau.
Trước khi pt còn đòi hỏi công lực,phái nào ra sao.Cùi cùi là kick thẳng ko màn tới việc A E trong bang chĩ quan tâm tới việc ăn dc đồ boss,thành ra A E trong bang ngày càng bất lực trước chuyện đó nên cũng ko lên AVK nửa.Đến lúc bị bang # chém giết thì lại nói A E lên phụ,dc 1 thời gian ko pt kiểu team vip ăn boss nửa thì nay lại như vậy.
Còn 1 vấn đề quan trọng nửa là các bang mạnh liên minh với nhau chiếm hết lãnh thổ.
Chén ép các bang yếu tới mức phải giải thể thì hỏi sao sv thiếu tính cạnh tranh.
Bây h TDLT chĩ việc treo acc ngồi chơi.

Tam Giới Quy Thiền
08-12-2013, 11:22 PM
Mình đã chơi nhiều game và trải qua nhiều làn gộp sever, chỉ sau 1 tháng sever mới lại y như sever cũ, mạnh dồn lại hết vs nhau hoặc chia đôi ra chơi vs nhau, yếu ko có đất sống, ở sever cũ đã yếu, nay qua sever mới số người mạnh gộp từ 2 sever lại nhiều gấp 2, ko chịu nổi bỏ game, thành ra cộng đồng NKVS lại càng mất đi nhiều người chơi

Bang mạnh chèn ép bang yếu, sever mất cân bằng ko phải do NPH quyết định, mà chính là các bạn, ai cũng có tâm lí vô bang mạnh, ko chịu nâng đỡ người yếu, khinh thường kẻ yếu, những người mạnh ích kỉ ko thich chơi vs người yếu nên mới như vậy,ngay đến trong cùng bang ng yếu cũng ko có slot trong PT săn boss, DK, TTL. Trách ai hay trách chính cách chơi của mình
Đã có ai mạnh chịu ra lập 1 bang kêu gọi những người yếu hơn vào bang chống lại các bang VIP để sever cân bằng chưa?
Nếu tất cả cùng tản tản ra, chơi vs nhau vui vẻ là chính ko quá quan tâm ăn thua thì sever mới cân bằng đươc
Chuẩn luôn. toàn do gamer là chính. vs mình cũng bỏ game. mặc dù thấy game này rất hay. vẫn log ac vào xem tình hình game. nhưng thấy nản.
NPH lên cho Liên minh giữa các bang lại. khi đấy mấy bang yếu mới có thể cạnh tranh vs các bang toàn VIP.

TRaiDEp
09-12-2013, 01:21 AM

Chuẩn đấy , đại gia đa số chơi với đại gia , lúc trước mình cũng chơi bên Châu Giang ( PexXxDragon) thấy ban đầu các đại gia chia ra từng bang chơi rất cạnh tranh về sau các Đại gia tập trung về 1 bang làm các bang khác nản vô cùng ...

MaiAnh
09-12-2013, 10:52 AM
9 người 10 ý. Mình thấy NPH mà chiều theo ý các bạn được chắc cũng phát điên quá. Người mạnh trong game chèn ép người yếu, Top chơi với Top chui vào 1 bang chèn cho người ta không còn đất sống => người ta qua SV mới thì lại kêu SV chết, yêu cầu NPH gộp SV. Người yếu thì chơi 1 thời gian không chơi lại người ta nản => qua sv khác 1 thời gian lại như thế => yêu cầu ra SV mới nữa. Tóm lại các SV diễn biến như thế nào, game diễn biến như thế nào hoàn toàn do cách chơi của gamer đừng đổ lỗi cho NPH cũng đừng so sánh với game này game kia. Theo mình đây là 1 game hay và NPH Trà Phong cũng đã làm rất tốt công việc điều hành của mình. So với 1 số game khác mình thấy game này không hề hút máu. Các bạn hoàn toàn có thể cày cuốc để trở lên mạnh (VD như bạn acc ĐườngTam của bạn Nghĩa CK). Các bạn cũng đừng nên so sánh NKVS với VLTK 1, bởi ngày đó chỉ có 1 2 game online còn NKVS ra đời trong tình trạng cạnh tranh khốc liệt, các bạn cứ nhìn mà xem bây h phải có đến hàng trăm game online tương tự. Thế nên thay vì lên đây than vãn, trách móc NPH, yêu cầu này kia các bạn hãy thay đổi cách chơi của mình đi: người mạnh giúp đỡ người yêu, anh em chơi vui vẻ hòa đồng; người yếu thì hãy chơi vì niềm đam mê với game chứ đừng chơi với tâm lý cay cú với suy nghĩ chơi không được ta chuyển qua SV khác bới các bạn đã yếu thì đi đâu cũng yếu thôi.

phanngocphi17
09-12-2013, 10:56 AM
9 người 10 ý. Mình thấy NPH mà chiều theo ý các bạn được chắc cũng phát điên quá. Người mạnh trong game chèn ép người yếu, Top chơi với Top chui vào 1 bang chèn cho người ta không còn đất sống => người ta qua SV mới thì lại kêu SV chết, yêu cầu NPH gộp SV. Người yếu thì chơi 1 thời gian không chơi lại người ta nản => qua sv khác 1 thời gian lại như thế => yêu cầu ra SV mới nữa. Tóm lại các SV diễn biến như thế nào, game diễn biến như thế nào hoàn toàn do cách chơi của gamer đừng đổ lỗi cho NPH cũng đừng so sánh với game này game kia. Theo mình đây là 1 game hay và NPH Trà Phong cũng đã làm rất tốt công việc điều hành của mình. So với 1 số game khác mình thấy game này không hề hút máu. Các bạn hoàn toàn có thể cày cuốc để trở lên mạnh (VD như bạn acc ĐườngTam của bạn Nghĩa CK). Các bạn cũng đừng nên so sánh NKVS với VLTK 1, bởi ngày đó chỉ có 1 2 game online còn NKVS ra đời trong tình trạng cạnh tranh khốc liệt, các bạn cứ nhìn mà xem bây h phải có đến hàng trăm game online tương tự. Thế nên thay vì lên đây than vãn, trách móc NPH, yêu cầu này kia các bạn hãy thay đổi cách chơi của mình đi: người mạnh giúp đỡ người yêu, anh em chơi vui vẻ hòa đồng; người yếu thì hãy chơi vì niềm đam mê với game chứ đừng chơi với tâm lý cay cú với suy nghĩ chơi không được ta chuyển qua SV khác bới các bạn đã yếu thì đi đâu cũng yếu thôi.

quá là chuẩn :boss::boss::boss:

TiểuLạcLạc
09-12-2013, 11:28 AM
hihi, các đại gia đang lo bỏ xiền nh wá mà chỉ bem dc vài ng thui, ấm ức nên mún gộp sv để dc bem nh xíu nữa mà, đỡ tiếc xiền bỏ ra trc khi game off.

playboylx
09-12-2013, 12:38 PM
toi da cug nkvs trai nghiem tu dau toi cuoi roi ! game nay hut mau wa choi ko noi nen cug da nghi game roi ! de nghi nph suy nghi lai cai tien mua vip de a e con cay neu ko mcon nghi nhieu nua

phanngocphi17
09-12-2013, 01:40 PM
toi da cug nkvs trai nghiem tu dau toi cuoi roi ! game nay hut mau wa choi ko noi nen cug da nghi game roi ! de nghi nph suy nghi lai cai tien mua vip de a e con cay neu ko mcon nghi nhieu nua

30k 1 tuần...ko có gì là hút máu cả bạn...sự kiện có thì chơi ko thì thôi chứ không ai ép bạn cả...

PrincePersia
09-12-2013, 01:48 PM
Các bạn cứ yên tâm , NPH biết lắng nghe ý kiến ( trẻ trâu đòi sv mới chơi cho vui ) lắm ! Tuần sau lại thêm 2 cái sv mới nữa ấy mà :) dần rồi gộp cả cụm máy chủ vào 1 sv cũng chẳng đủ người chơi ấy mà =)))))))))))))))))))))))))))))))))

phanngocphi17
09-12-2013, 02:48 PM
Các bạn cứ yên tâm , NPH biết lắng nghe ý kiến ( trẻ trâu đòi sv mới chơi cho vui ) lắm ! Tuần sau lại thêm 2 cái sv mới nữa ấy mà :) dần rồi gộp cả cụm máy chủ vào 1 sv cũng chẳng đủ người chơi ấy mà =)))))))))))))))))))))))))))))))))

haizzz....mở server mới là do nhu cầu của người chơi mà thôi...quảng cáo rầm rộ..off lai off liếc thì đương nhiên người chơi tăng lên thì phải mở cho họ chơi chứ...các bác ở server cũ thì cứ ở yên đó mà chơi ai biểu chạy theo phong trào làm gì giờ ko có người chơi mà lại kêu la

nguyenvanthan1412
09-12-2013, 02:50 PM
haizzz....mở server mới là do nhu cầu của người chơi mà thôi...quảng cáo rầm rộ..off lai off liếc thì đương nhiên người chơi tăng lên thì phải mở cho họ chơi chứ...các bác ở server cũ thì cứ ở yên đó mà chơi ai biểu chạy theo phong trào làm gì giờ ko có người chơi mà lại kêu la

Bạn này nói thật là chính xác :brick::brick::brick:thằng nào đôi anh,anh đôi lại đừng khóc :dreaming:

Nam Bùi
09-12-2013, 02:51 PM
chú phi nói chỉ có chuẩn, một khi ae đã tâm huyết thì ở lại chơi đi có phải vui không

MRChao
09-12-2013, 02:52 PM
ĐỪNG THEO PHONG TRÀO , CỨ TÂM HUYẾT VỚI AE CỦA MÌNH , CÒN SEVER MỚI RA NHƯ MÌNH ĐÃ NÓI CHẲNG ẢNH HƯỞNG GÌ ĐẾN GAMER SEVER CŨ CẢ , THẰNG NÀO BỎ ACC CHUYỂN SEVER THÌ KỆ NÓ.NGƯỜI VIỆT MÌNH CÓ TÍNH XẤU LÀ TOÀN THEO PHONG TRÀO , HÙA THEO ĐÁM ĐÔNG :confuse:

Còn ý của bác NgoKyLong ở đây theo mình nghĩ chỉ 10% muốn cứu sever của bác ấy khi mà toàn bộ vip quy tụ về 1 bang , thế thì còn gì là cạnh tranh nữa , còn 90% mình nghĩ là muốn đọ sức cùng các vip của 2 sever còn lại mà bác ấy muốn đề cập trong việc gộp sever.

Kiều Trang
09-12-2013, 02:58 PM
Không biết các tình yêu có đi Off với NPH không. Chứ hôm thứ 7 mình cũng thấy mấy anh hỏi vấn đề này rồi. Việc ra server mới là để thỏa mãn nhu cầu của những người mới chơi, không lẽ những người chơi sau cứ phải lẽo đẽo theo đuổi những người chơi trước sao. Mình là một người mới chơi nên mình cảm nhận thấy bình thường. Có lẽ sắp tới sẽ có thì đâú liên sever hay những cái khác nữa. Vấn đề không phải là NPH điều hành game như thế nào mà là chúng ta cảm nhận game như thế nào. Với mình chơi game là giải trí và giải trí đúng nghĩa

MiuOliu
09-12-2013, 03:19 PM
sv mới hay sv cũ cũng ảnh hưởng j đâu. Mình chơi ở đâu cứ chơi.

Hôm nọ sang sv mới, thấy nh bạn còn kh biết nhận Code, kh biết nạp thẻ xong đổi vàng kiểu j => toàn ng chơi mới. Những người đó thì làm sao chơi mấy sv cũ được :stick:

Với mình chơi ở đâu cũng đc, có anh e bạn bè là vui rồi

RoyalBaoBao
09-12-2013, 06:00 PM
Sắp cho chuyển server rồi yên tâm đi. Mà nếu buồn thì tách các Tộc ra mà phang nhau chứ cứ tập trung hết 1 chỗ chả không chán. Bên Trường Giang trước thì cũng chán vì Vip tập trung 1 bang nhưng sau khi tách thì bây giờ vẫn phang nhau suốt ngày.

TRaiDEp
10-12-2013, 12:42 AM
ĐỪNG THEO PHONG TRÀO , CỨ TÂM HUYẾT VỚI AE CỦA MÌNH , CÒN SEVER MỚI RA NHƯ MÌNH ĐÃ NÓI CHẲNG ẢNH HƯỞNG GÌ ĐẾN GAMER SEVER CŨ CẢ , THẰNG NÀO BỎ ACC CHUYỂN SEVER THÌ KỆ NÓ.NGƯỜI VIỆT MÌNH CÓ TÍNH XẤU LÀ TOÀN THEO PHONG TRÀO , HÙA THEO ĐÁM ĐÔNG :confuse:

Còn ý của bác NgoKyLong ở đây theo mình nghĩ chỉ 10% muốn cứu sever của bác ấy khi mà toàn bộ vip quy tụ về 1 bang , thế thì còn gì là cạnh tranh nữa , còn 90% mình nghĩ là muốn đọ sức cùng các vip của 2 sever còn lại mà bác ấy muốn đề cập trong việc gộp sever.

Đã là người thì chả ai k có tính chạy theo cái mới , cái có lợi cho bản thân cả , bạn nói cái đó là tính xấu thì bạn sai rùi , còn bạn k chạy theo cái mới thì cứ sử dụng những cái cũ :confuse: . Còn sv châu giang cũng khá nhìu Đại Gia , mún cứu sv mún đọ sức thì cứ tách ra bem :sogood:

SúpKua
10-12-2013, 01:01 AM
SERVER BIỆN KINH - THÁI SƠN
Giờ loe ngheo có mấy trăm người ,đi chiến trường có 20,30 mạng , đi hoạt động rao mỏi cả tay , giờ chỉ train và train ,ngoài train ra ko biết làm gì ,server mới thì ra liên tục , NPC còn đông hơn game thủ , Game này ko biết trụ nổi thêm 2 hoặc 3 tháng ko nữa .

nhilong
10-12-2013, 09:10 AM
SERVER BIỆN KINH - THÁI SƠN
Giờ loe ngheo có mấy trăm người ,đi chiến trường có 20,30 mạng , đi hoạt động rao mỏi cả tay , giờ chỉ train và train ,ngoài train ra ko biết làm gì ,server mới thì ra liên tục , NPC còn đông hơn game thủ , Game này ko biết trụ nổi thêm 2 hoặc 3 tháng ko nữa .
nói gì bi quan thế bạn hiền ...thấy thái sơn là sv ổn định nhất trong các số còn lại mà ...vẫn còn nhìu bang mạnh đánh với nhau ví dụ như omega , khí phách , đông phong , và allstart mà ..thấy còn rất nhiều ng` chơi mà

Sĩ Tiến
10-12-2013, 12:38 PM
nói gì bi quan thế bạn hiền ...thấy thái sơn là sv ổn định nhất trong các số còn lại mà ...vẫn còn nhìu bang mạnh đánh với nhau ví dụ như omega , khí phách , đông phong , và allstart mà ..thấy còn rất nhiều ng` chơi mà

Qua box buôn bán mà xem .. Thái sơn bây giờ toàn rao bán acc

xSHINx
10-12-2013, 03:01 PM
biện kinh - thái sơn
bây h là 1 bang chống lại liên minh 3 bang ! nếu h allstar mà giai thể chắc có lẽ cũng rơi vào tinh trạng như nhũng sever khác thôi :)

ChuongMai
10-12-2013, 03:16 PM
Sắp cho chuyển server rồi yên tâm đi. Mà nếu buồn thì tách các Tộc ra mà phang nhau chứ cứ tập trung hết 1 chỗ chả không chán. Bên Trường Giang trước thì cũng chán vì Vip tập trung 1 bang nhưng sau khi tách thì bây giờ vẫn phang nhau suốt ngày.
- VIP tap trung hết vào thiên thì vui gì? top 100 cong luc thi 60 người ban thiên. May có bang sát còn dám đánh với thiên mạc dù thực lực không bằng 1/2, giờ bang sát nằm thì sever chả chết a?, 1 tộc đại gia đánh bay cả một bang thì gọi là vui à, sever cân bằng gớm nhỉ :))

nhilong
10-12-2013, 04:03 PM
Qua box buôn bán mà xem .. Thái sơn bây giờ toàn rao bán acc

thì ng` cũ bán acc thì ng` mới mua acc cũng chơi mà ko lẽ mua rùi bỏ đó cho tốn tiền , còn ng` bán acc k đc cũng ráng chơi vì lỡ theo rùi ..nói chung là cái vòng quay chu kì của game nó vậy đó bạn ơi

PéTy_Đean
10-12-2013, 06:21 PM
Hầu như sv nào cũng thế mà, việc rao bán acc giờ rất nhiều, thứ nhất là vì ko còn thời gian chơi, thứ hai là sự phân chia lực lượng các bang hội ko đồng đều, thứ ba là tính năng mới chưa có, quanh đi quẩn lại cũng chỉ có bấy nhiêu hoạt động mà thôi đâm ra họ chán ==> nghỉ game.
Còn về chuyện gộp sv lúc này ko nên, như vậy những người chơi yếu nhưng tâm huyết sẽ làm họ nản vì ko đua lại những acc khác, may ra chỉ cho tính năng chuyển sv cho ae nào muốn qua chơi với bạn bè thì được.

nhilong
10-12-2013, 07:59 PM
Hầu như sv nào cũng thế mà, việc rao bán acc giờ rất nhiều, thứ nhất là vì ko còn thời gian chơi, thứ hai là sự phân chia lực lượng các bang hội ko đồng đều, thứ ba là tính năng mới chưa có, quanh đi quẩn lại cũng chỉ có bấy nhiêu hoạt động mà thôi đâm ra họ chán ==> nghỉ game.
Còn về chuyện gộp sv lúc này ko nên, như vậy những người chơi yếu nhưng tâm huyết sẽ làm họ nản vì ko đua lại những acc khác, may ra chỉ cho tính năng chuyển sv cho ae nào muốn qua chơi với bạn bè thì được.

ý kiến hay đó vip 1sv nhiều quá thì yếu nghỉ hết rùi k còn ai chơi nữa âu

To Giang
10-12-2013, 08:22 PM
Lại sắp ra mắt sv mới nữa kìa các bác :oh::stick::stick::stick::stick:

nhilong
10-12-2013, 09:39 PM
thui vừa thanh lý acc xong giờ chỉ vào room hóng thôi ko dám cúng tiền cho nph nữa đâu ...sợ cách làm ăn của mấy bác này lắm rùi :stick:

Tử Thần
10-12-2013, 10:35 PM
Ko liên quan gì nhưng xin chủ topic ké 1 phát :
Sự kiện Online Ngay Quay Quà Xịn tới giờ đã hơn 1 tháng mà chưa gửi quà về , gửi yêu cầu hỗ trợ thì kêu là không có gửi trong khi mình gửi những 2 lần . Vô 4rum đăng liên tục 2 bài như vậy thì không dám post lên , xin AD cho 1 cái lý do nào , nói xấu BQT hả , hay là gì . :look_down:
Phần quà sự kiện này chưa giải quyết xong là đã tổ chức sự kiện khác , BQT làm ăn kiểu gì thế nhĩ ?

nhilong
10-12-2013, 11:09 PM
không có tác phong của nhà phát hành lớn ...dù vinagame vtc game hút máu nhưng ho biết cách hút ...còn ông nội này hút mà còn k chăm lo đến game thì thôi ...k dám chơi nữa sv gì ra như web game

Sĩ Tiến
11-12-2013, 12:52 AM
thì ng` cũ bán acc thì ng` mới mua acc cũng chơi mà ko lẽ mua rùi bỏ đó cho tốn tiền , còn ng` bán acc k đc cũng ráng chơi vì lỡ theo rùi ..nói chung là cái vòng quay chu kì của game nó vậy đó bạn ơi

Ý mình nói là BK-TS đang ko dc ổn định , bán acc nhiều hơn các sv khác ra cùng thời điểm
bạn hiểu sai í mình rồi

nhilong
11-12-2013, 08:08 AM
tâm lý chung là vậy mà chịu chứ biết sao giờ ....mấy ng` bỏ ra chục chai giờ tiếc tiền đâu có dám bỏ đâu :stick:

nguyen duc hau
11-12-2013, 10:04 AM
game này các bác nói là hút máu thì mình nghĩ các bác không biết suy nghĩ tính toán và không có thời gian chơi game hợp lý.cái vip mình không phải nạp tiền vẫn tự cày tiền mua được,còn các bác muốn mạnh phải bỏ tiền đập đồ là điều đương nhiên,chơi game muốn vip muốn mạnh mà không muốn bỏ tiền ra làm gì có chuyện đó.cái game này nói thật ra là do NPP còn non nên tốc độ mở sever chưa hợp lý,thứ nữa kà t còn thấy đồ đạc game còn rớt giá nhanh theo đà này thì t sợ game nhanh tàn thui.muốn game tồn tại lâu đồ đạc khan hiếm thì mới trụ được,chỉ sợ chưa được 1 năm giải thể thì buồn.cứ học tập theo các NPP tứ trụ mà theo t nghĩ nên học tâp vinagame về quản lý game, không phải là nói tốt cho vina game nhưng t thấy khâu tổ chức và chăm sóc khách hàng của vinagame là số 1.game có bỏ ra tý tiền nhưng phải xứng đáng để người ta chơi không hối tiếc có tâm huyết.còn cái game này làm gì có thằng nào 1 đêm cào 200 triệu tiền thẻ để đập đồ.giỏi lắm thằng vip nhất cái game này chưa chắc cào thẻ đến 200 triệu đến bây giờ.nói gì đến đầu tư 1 tỷ tiền vào game.còn cái việc vắng người là do sever mới mở quá nhanh.bản thân t cũng không thích điều này,NPP nên kìm lại,vì game chưa thực sự ổn định lắm đâu còn lỗi nhiều lắm.còn việc gộp sever thì t không có ý kiến.t chỉ sợ máy chủ không chịu được lượng người quá lớn thôi.còn so với game tay du ký của fpt t thấy 1 sever này gấp mấy lần game đó rồi.mà game đó họ vẫn chơi bình thường.còn nếu gộp sever thì càng vui.các bác góp ý thì góp ý cho NPP chỉnh lại tỷ giá đồ đạc game cao lên có giá đập bos ít rớt đồ cho a e vui chơi hứng thú.chứ giờ cào tý thẻ lên vip dễ quá.và tốc độ cày cấp cũng nên chậm lại.ngày xưa chơi vltk cày bục mặt mới lên 100 cấp giờ chơi khẽ cái lên 100 trong 1 tuần như bây giờ nên quan tâm sever cũ có các hoạt dộng vui event game ngon hơn.chất lượng game nâng cao hơn.chứ suốt ngày lên mà nghe các bác kêu game hút máu thì chả hiểu mọi người muốn thế nào

tintuc
11-12-2013, 10:39 AM
game j ma vua choi duoc nua thang ma da them 3 sv moi. chan vai ko khac j web game

Buồn Không Tên
11-12-2013, 10:46 AM
Open beta hay the end game luôn rồi , delete dep nghỉ hết luôn bà con :!!

nhilong
11-12-2013, 10:46 AM
game này các bác nói là hút máu thì mình nghĩ các bác không biết suy nghĩ tính toán và không có thời gian chơi game hợp lý.cái vip mình không phải nạp tiền vẫn tự cày tiền mua được,còn các bác muốn mạnh phải bỏ tiền đập đồ là điều đương nhiên,chơi game muốn vip muốn mạnh mà không muốn bỏ tiền ra làm gì có chuyện đó.cái game này nói thật ra là do NPP còn non nên tốc độ mở sever chưa hợp lý,thứ nữa kà t còn thấy đồ đạc game còn rớt giá nhanh theo đà này thì t sợ game nhanh tàn thui.muốn game tồn tại lâu đồ đạc khan hiếm thì mới trụ được,chỉ sợ chưa được 1 năm giải thể thì buồn.cứ học tập theo các NPP tứ trụ mà theo t nghĩ nên học tâp vinagame về quản lý game, không phải là nói tốt cho vina game nhưng t thấy khâu tổ chức và chăm sóc khách hàng của vinagame là số 1.game có bỏ ra tý tiền nhưng phải xứng đáng để người ta chơi không hối tiếc có tâm huyết.còn cái game này làm gì có thằng nào 1 đêm cào 200 triệu tiền thẻ để đập đồ.giỏi lắm thằng vip nhất cái game này chưa chắc cào thẻ đến 200 triệu đến bây giờ.nói gì đến đầu tư 1 tỷ tiền vào game.còn cái việc vắng người là do sever mới mở quá nhanh.bản thân t cũng không thích điều này,NPP nên kìm lại,vì game chưa thực sự ổn định lắm đâu còn lỗi nhiều lắm.còn việc gộp sever thì t không có ý kiến.t chỉ sợ máy chủ không chịu được lượng người quá lớn thôi.còn so với game tay du ký của fpt t thấy 1 sever này gấp mấy lần game đó rồi.mà game đó họ vẫn chơi bình thường.còn nếu gộp sever thì càng vui.các bác góp ý thì góp ý cho NPP chỉnh lại tỷ giá đồ đạc game cao lên có giá đập bos ít rớt đồ cho a e vui chơi hứng thú.chứ giờ cào tý thẻ lên vip dễ quá.và tốc độ cày cấp cũng nên chậm lại.ngày xưa chơi vltk cày bục mặt mới lên 100 cấp giờ chơi khẽ cái lên 100 trong 1 tuần như bây giờ nên quan tâm sever cũ có các hoạt dộng vui event game ngon hơn.chất lượng game nâng cao hơn.chứ suốt ngày lên mà nghe các bác kêu game hút máu thì chả hiểu mọi người muốn thế nào

trời ơi bạn tôn trọng người đọc chút xíu..học đến lớp mấy rùi viết văn như con nít thế :oh: phải biết xuống dòng từng phần từng phần chứ viết vậy khác nào hiếp dâm thị giác người đọc hả trời ....:stick:

ThiênĐịaxghf
11-12-2013, 11:25 AM
trời ơi bạn tôn trọng người đọc chút xíu..học đến lớp mấy rùi viết văn như con nít thế :oh: phải biết xuống dòng từng phần từng phần chứ viết vậy khác nào hiếp dâm thị giác người đọc hả trời ....:stick:

Vậy mà mình vẫn đọc hết đấy :go:

1 bạn nam giấu chym
11-12-2013, 11:25 AM
Ngày xưa Kiếm thế nó ra 1 lố sever 1 ngày, ra liên tục cả tháng mà cũng có sao đâu. Quan trọng là gamer thay đổi được cái tính có mới nới cũ, chứ ko ra sever mới thì người mới chơi thế quái nào với mấy ông chơi từ đầu, vào tộc ko cho vào, hoạt động éo tuyển đi... bất công lắm!!

nhilong
11-12-2013, 11:49 AM
mới mỗi đợt ra sv mới là sv cũ bớt 1 ít ...đặc biệt là sv siêu cũ như thái sơn bk ...cứ thế này ra thêm chục sv mới nữa sv cũ vắng như chùa bà đanh

Tử Thần
11-12-2013, 01:35 PM
sao AD ko vào đọc bài viết và trả lời dùm mình nhĩ :confuse:

nhilong
11-12-2013, 03:21 PM
sao AD ko vào đọc bài viết và trả lời dùm mình nhĩ :confuse:
bạn nói trong đây ad nào mà nghe :sogood:

___Gia_Gia___
11-12-2013, 03:55 PM
gộp server đi admin ơi ........

phanngocphi17
11-12-2013, 11:55 PM
cái này nói nhiều rồi...do Gamer thôi..đua đòi đú đỡn theo phong trào vào bang mạnh chuyển server..chứ NPH đéo liên quan..người ta đầu tư tiền bạc off lai off liếc làm marketing thị trường thì nhu cầu nó tăng lên phải mở server mới ra cho người chơi mới vào chơi chứ...tôi không nghỉ 1 NPH mới mà đi lấy mới nới cũ đâu...

Beer
13-12-2013, 09:55 AM

hehe Nãy giờ thấy Mỗi bạn là nói ra những điều mình đang suy nghĩ chuẩn nhất luôn . GAME Mà Cứ thấy Bang mạnh là chui vào ăn theo Danh khí . Sự thật là có nhiều gia tộc có những men chủ chốt vì bị thọt Danh Khí sẵn sàng đánh đổi AE mà qua đó để mình có cơ hội phát triển tốt hơn .Còn số AE Gia cũ Thì lâu lâu hỏi thăm vài tiếng . Rồi cũng mạnh ai nấy đi =)). Chơi game để vui mà quan trọng vấn đề tiền bạc + lợi ích cá nhân quá :sogood:

TQ_h4
13-12-2013, 10:22 AM

Bạn nói thế cũng ko đúng, mình chơi ở sv Linh Giang, có rất nhiều AE o bang manh đã tách ra lập bang riêng ( như tộc HaNội ) lập Bang Bá Vương, trong đó cũng có mình rất nhiều top SV đi theo để mong game vui hơn, nhung do 2 bang còn lại ( trong 3 bang mạnh nhất ) lại LM với nhau đánh BáVương, bây h Ba Vương Tan rã mình thấy rất chán và đang giao bán ác, nhung ai ở bang manh san bos,TDLT thi toàn AFK đánh quái vậy con j là vui nữa nhưng bang Cùi Bắp thì chỉ con 2-3 bang, những Bang mạnh họ ăn bos 105 thi đã đành đã vậy còn cho người xuống ks bos 85 vs 55, làm như vậy thì những Bang Nhỏ con đâu đất sống nữa, sv thi cang ngày càng it người chơi
Măc dù SV Linh Giang ko quá ít người chơi như mấy SV cũ nhưng theo minh là nên gộp SV là tốt nhất ko chí ít thì cũng có tinh năng chuyển SV, đi các HD cũng khó tuyển người đánh nhãu cũng chăng biết đánh với ai

TửThầnBậtKhóc
13-12-2013, 10:29 AM
Bạn nói thế cũng ko đúng, mình chơi ở sv Linh Giang, có rất nhiều AE o bang manh đã tách ra lập bang riêng ( như tộc HaNội ) lập Bang Bá Vương, trong đó cũng có mình rất nhiều top SV đi theo để mong game vui hơn, nhung do 2 bang còn lại ( trong 3 bang mạnh nhất ) lại LM với nhau đánh BáVương, bây h Ba Vương Tan rã mình thấy rất chán và đang giao bán ác, nhung ai ở bang manh san bos,TDLT thi toàn AFK đánh quái vậy con j là vui nữa nhưng bang Cùi Bắp thì chỉ con 2-3 bang, những Bang mạnh họ ăn bos 105 thi đã đành đã vậy còn cho người xuống ks bos 85 vs 55, làm như vậy thì những Bang Nhỏ con đâu đất sống nữa, sv thi cang ngày càng it người chơi
Măc dù SV Linh Giang ko quá ít người chơi như mấy SV cũ nhưng theo minh là nên gộp SV là tốt nhất ko chí ít thì cũng có tinh năng chuyển SV, đi các HD cũng khó tuyển người đánh nhãu cũng chăng biết đánh với ai
Mình cũng chơi Linh Giang đây.Và nguyên nhân chính như bạn đã nói.2 Bang kia liên minh đàn áp các bang yếu thế hơn làm cho sv ko có tính cạnh tranh,mình ko đồng lòng vs điều đó.
Đúng là từ khi bá vương tan rã thì sv chán hẳn,bá vương là 1 bang mạnh nhưng các bạn chưa thực sự đoàn kết tới cùng,sau vài trận TDLT thất thế đã tan rã.
SV dc 3 bang đối đầu nhau thì nay chĩ còn 2 TH và TT.Nhưng sắp tới sv sẽ có sự canh trạnh giữa 2 bang lớn này.Bạn muốn đánh nhau thì cứ chọn 1 trong 2 mà vào nha.

XônXao
13-12-2013, 10:37 AM
Lúc trước ở Linh GIang Bá Vương phát triển như vũ bão ....vì thế đoàn kết và HuynhDe bất chấp những lời nói thị phi từ 2 bang đối đâu hợp lại thành 1 chống Bá Vương....và cuối cùng nát lun cái sv =))

không hỉu
13-12-2013, 10:47 AM
chẳng thấy ad duyệt bài ji cả @@

_SuperBuff_
13-12-2013, 10:51 AM
Chẳng hiểu sao bây giờ choi Game chỉ cần thua 1 tí là ngay lập tức hợp bang (HuynhĐệ + ĐoànKết) rồi LM bang (Thiên Tử + Tứ Hải).
Các Bạn chơi Game như thế có vui không?
Suốt ngày cắm mặt train. Đến giờ Boss lên auto rồi về chia tiền. Sv Linh Giang chết do 1 số bộ phận quản lí Bang + người chơi quá chết nhát.

AnTam
13-12-2013, 02:00 PM
Tôi cũng chơi SV Linh Giang nữa nè
Thật sự cảm nhận của tôi về bang Bá Vương cứ như một lũ chó điên cắn loạn lên:
1. Gặp bất ai cũng cướp tiêu (từ tiêu lam cho tới tiêu hồng đều cướp) không biết nó cướp tiêu để cúng ông nội nó hay để làm gì.
2. Gặp ai cũng đồ sát từ săn bosss, đào bảo (giảnh chỗ đào, chiếm quái của người khác) cho đến làm nhiệm vụ lịch truyện.
3. Ỷ mạnh hiếp yếu: bản thân tôi cũng là một trong những nạn nhân 1 đám toàn "Ngạo thiên + Ỷ thiên" trở lên xúm nhau đuổi giết tôi cướp tiêu + giành bãi làm lịch truyện (tôi chỉ tiềm long).
nay Bá Vương tan rã Thiên tử + Tứ Hải cũng vậy: 1pt (3 ỷ thiên + ngạo thế) đuổi giết một tôi (tiềm long) cướp tiêu (giết xong nó còn rảo trên TTC giết nhé).
Thật sự tôi không hiểu một số bạn bây giờ chơi game vì cái gì hay là bản chất một số đó như vậy ngoài đời chưa có cơ hội thể hiện nên bộc lộ tất tần tật trong thế giới ảo.

orderplk
13-12-2013, 03:42 PM
Viết lên đây làm gì, tui post bao nhiêu là bài về việc yêu cầu gop SV, cuối củng có bài nào đc post đâu ^^

MRChao
13-12-2013, 06:07 PM
Viết lên đây làm gì, tui post bao nhiêu là bài về việc yêu cầu gop SV, cuối củng có bài nào đc post đâu ^^

Đến khi gộp sever xong các vip lại ngồi với nhau đến lúc ngồi rên rỉ tiếp nhé , lúc đó chắc đòi gộp cả cụm máy chủ nhỉ

Chuoi87
13-12-2013, 11:52 PM
dù gì có vip vào củng có cạnh tranh chứ như hiện tại mạnh hết 1 bang thì chơi cái gì@@

saolinh
16-12-2013, 09:13 AM
tìm đâu cảm giác chơi game ngày xưa. trả hiểu NPH muốn gì nữa. cái nào cũng muốn thì game thủ mệt mỏi lắm.
nhớ ngày xưa chơi võ lâm 1 quá. chơi game này cũng vì lí do nó có chút giống giống. he he giờ thì thành biến thái loạn lạc .
thế giới chao đảo vì tiền NPH cũng lao đao về tiền thích trồng cây ngắn hạn rồi vứt đi. Đang có 1 lố acc sắp vứt đi cùng NPH đây. chơi nhạt tèo. sự kiện hời hợt, game thủ ko có sự gắn kết, bang với trả tộc như cứt rời rạc. chiếm cái thành cũng trả có mẹ gì. đúng là ...

Mệt quá đi
17-12-2013, 11:11 AM
gộp server đi admin ơi ..................................

LinhTony
26-12-2013, 04:40 PM
Sap toi NPH co le se ra chuc nang chuyen sever giong nhu vltk ! Sau 1 thoi gian cac sv di vao o dinh mong sao se ra chuc nang nay!

BảoMinh
29-12-2013, 04:41 PM
Chẳng hiểu sao bây giờ choi Game chỉ cần thua 1 tí là ngay lập tức hợp bang (HuynhĐệ + ĐoànKết) rồi LM bang (Thiên Tử + Tứ Hải).
Các Bạn chơi Game như thế có vui không?
Suốt ngày cắm mặt train. Đến giờ Boss lên auto rồi về chia tiền. Sv Linh Giang chết do 1 số bộ phận quản lí Bang + người chơi quá chết nhát.
Chết là do mỗi cá nhân , không xin vào bang người ta thì ai cho vào, sao không tâm huyết vào 1 Bang yếu ấy ,cùng chung tay cho nó mạnh lên.
Tôi ở Bang Đoàn Kết hiện tại đây này , từ khi tan rã chúng tôi có còn ai đâu , tài sản lớn nhất của Bang chúng tôi là 1 loạt cùi bắp nhất sv Linh Giang nhưng tâm huyết lại đâu có ngán , nếu không có sự LM của Tứ Hải vs TT thì đâu có ngán ( H không còn là Bang cùi nữa nhé , thích là xúc ngay ah , thích nhất cướp tiêu của thiên tử) , Bá Vương quản lý yếu kém mướn cớ TT vs Tứ Hải đánh nhau , Tộc Hà Nội Gia nhập thiên Tử đánh tứ hải , hài , toàn lũ nhát chết , có Bức Xúc thì vào game gặp đoàn kết nhé , mấy cũng múc

ThắngTuyết
29-12-2013, 07:11 PM
Cái này gọi là ham lợi trước mắt mà quên mất cái lợi lâu dài !
Vừa ra sever này, thì không được bao lâu lại thấy NPH có Thông Báo việc ra mắt Sever mới. Nhìn chung các sever cũ hiện tại thì số lượng người chơi không còn được bao nhiu trừ những người tâm huyết từ dạo mới mở Sever.
Những bạn chơi sau, cày lever + lên đồ không kịp những bạn trước thì tâm lý sẽ đánh vần liền chữ nãn. Ra Sever mới thì những bạn đó bỏ ngay những Sever trước để chuyển sang Sever mới cày cuốc.
Sever cũ riếc càng ngày càng vắng. 10 acc thì hết 6 7 acc là clone, thử hỏi NPH 1 câu. Cái không khí nhộn nhịp, đông đảo cũa lúc trước đâu cã rồi.
NPH đang cố phát triển Game, hay thật chất là đang bào mòn, giết chết Game ?
Như ý kiến của chủ thớt mình rất đồng tình. Gộp 3 sever cũ của mỗi cụm Tương Dương và Biện Kinh lại cho Cộng Đồng gamer có thêm phần hứng thú với Game.
Thân !

GOOD_LUV
31-12-2013, 10:52 AM
gộp sever đi Admin ơi cho đông vui tí cái nhỉ. Mấy sever cũ h vắng quá

Gia Cát Bụi
31-12-2013, 10:55 AM
Gộp mẹ SV hết đi, càng ngày càng lạc lẽo, người chơi vắng tanh, ai thích gộp vào cmt ủng hộ nào :boss:

Mục Phong
31-12-2013, 11:01 AM
Gộp Sv đi , h` vào mấy sv cũ nhìn chán quá :(

GOOD_LUV
31-12-2013, 11:23 AM
Cũng phải thôi, ban đầu thì mấy ông NPH ko quảng cáo, người chơi ít nên giờ sv đó đâu còn ai

phanngocphi17
31-12-2013, 09:29 PM
gộp éo gì..chơi game đừng ích kỷ thì server sẽ đông thôi

Strongerman
02-01-2014, 01:42 PM
dù sao thì gộp server cũng có cái lợi của nó Đông người chơi hơn, sự cạnh tranh nhiều hơn và game đỡ nhàm chán hơn...1 vote gộp server

PhêThuốcLắc
02-01-2014, 02:52 PM
http://nkvs.vn/news/tin-tuc/anh-hung-hoi-ngo-hop-nhat-may-chu.html
đệt thế là gộp sever rùi
săp sửa có cảnh binh đao loạn lạc dân nghèo ca thán :))

DKXu ba chai
02-01-2014, 03:53 PM
http://nkvs.vn/news/tin-tuc/anh-hung-hoi-ngo-hop-nhat-may-chu.html
đệt thế là gộp sever rùi
săp sửa có cảnh binh đao loạn lạc dân nghèo ca thán :))

Không khéo lại ngon, gộp lại nó xả hàng lại được của hôi :))

EmBắnChim
04-01-2014, 09:46 AM
Gộp sv dễ mua đồ nhĩ , mấy pro xả hàng mua lót tay sướng phết há :))

Hiếu 123
04-01-2014, 11:16 AM
gọp cái j mà gọp. nghĩ sao z. toàn cái người j đâu ko à

SúpKua
04-01-2014, 03:59 PM
BIỆN KINH- THÁI SƠN
Sắp chết rồi chứ chưa chết ,yêu cầu NPH gộp ngay ,ko là từ sắp chết chuyển sang chết đấy .

ĐứcMinh
10-02-2014, 05:15 PM
Gộp sv ngay và luôn không là ăn hành cả lũ

PhuongHT
10-02-2014, 05:50 PM
đọc từ đầu chí cuối kết mỗi tính năng liên minh bang, chỉnh đồ boss, cho khan hiếm à? Các bác tự rước thêm phiền rồi kêu game hút máu!

ABướngÀ
21-02-2014, 12:55 AM
BIỆN KINH - THÁI SƠN cũng sắp cu tèo, khẩn thiết kính mong các mod, admin và NPH xem xét cho gộp server nếu k ===> tèo thật :sosad::sosad::sosad:

Tí_kaka
21-02-2014, 03:57 PM
quá là chuẩn :boss::boss::boss:

chuẩn quá !!! 1 vote cho bác !!!

Ngũ A Ca
24-02-2014, 08:41 AM
Tôi cũng chơi SV Linh Giang nữa nè
Thật sự cảm nhận của tôi về bang Bá Vương cứ như một lũ chó điên cắn loạn lên:
1. Gặp bất ai cũng cướp tiêu (từ tiêu lam cho tới tiêu hồng đều cướp) không biết nó cướp tiêu để cúng ông nội nó hay để làm gì.
2. Gặp ai cũng đồ sát từ săn bosss, đào bảo (giảnh chỗ đào, chiếm quái của người khác) cho đến làm nhiệm vụ lịch truyện.
3. Ỷ mạnh hiếp yếu: bản thân tôi cũng là một trong những nạn nhân 1 đám toàn "Ngạo thiên + Ỷ thiên" trở lên xúm nhau đuổi giết tôi cướp tiêu + giành bãi làm lịch truyện (tôi chỉ tiềm long).
nay Bá Vương tan rã Thiên tử + Tứ Hải cũng vậy: 1pt (3 ỷ thiên + ngạo thế) đuổi giết một tôi (tiềm long) cướp tiêu (giết xong nó còn rảo trên TTC giết nhé).
Thật sự tôi không hiểu một số bạn bây giờ chơi gam vì cái gì hay là bản chất một số đó như vậy ngoài đời chưa có cơ hội thể hiện nên bộc lộ tất tần tật trong thế giới ảo.

đúng như cậu nói là nó cướp tiêu để cúng ông nội nó. Nhưng gam này full đồ đạc hết rồi thì đâu còn biết làm gì nữa. Ngạo Thế là thấy đã trâu dữ lắm rồi. Thì đi phá phách vớ vẩn vậy thôi chứ CT thì mở có giờ, còn có tìm thêm tt nữa thì ép cũng hết mức rồi.
Do lỗi NPH chứ không phải do gam mơ một phần cậu à

tìm đâu cảm giác chơi game ngày xưa. trả hiểu NPH muốn gì nữa. cái nào cũng muốn thì game thủ mệt mỏi lắm.
nhớ ngày xưa chơi võ lâm 1 quá. chơi game này cũng vì lí do nó có chút giống giống. he he giờ thì thành biến thái loạn lạc .
thế giới chao đảo vì tiền NPH cũng lao đao về tiền thích trồng cây ngắn hạn rồi vứt đi. Đang có 1 lố acc sắp vứt đi cùng NPH đây. chơi nhạt tèo. sự kiện hời hợt, game thủ ko có sự gắn kết, bang với trả tộc như cứt rời rạc. chiếm cái thành cũng trả có mẹ gì. đúng là ...

Chính xác VLTK1 là huyền thoại.

HoàngAn1
24-02-2014, 03:15 PM
Chắc giờ BQT đang tính toán 1 mớ sever sẽ gộp nên ra lâu... thông cảm chờ vậy, mong game sáng suốt để lôi kéo nhìu ng` chơi hơn

HuyếtThương
24-02-2014, 06:53 PM
Các Huynh Đệ Bàn Luận NTN Chắc Gì NPH BQT Hay ADMIn Nản thật :(

HoàngAn1
25-02-2014, 01:06 AM
Các Huynh Đệ Bàn Luận NTN Chắc Gì NPH BQT Hay ADMIn Nản thật :(

dù ko làm gì, nhưng cũng tác động vào 1 phần, họ cũng đang chuẩn bị sẽ làm thôi, vì hiện giờ đang càng ngày càng ít khách mà, chủ yếu mình tác động vầy có thể thời gian diễn ra nhanh hơn so với dự kiến

Dottien1
28-02-2014, 04:36 PM
EmBắnChim Bang Thiên Tử ak em. anh Duexlove nè:byebye:

HoàngAn1
01-03-2014, 08:17 AM
Mong gộp sever, tình hình giờ vào sever thấy quá vắng, đi đâu cũng không thấy người, canh ngày vào Dương châu thấy có 3 4 móng treo máy ngồi 1 cục, còn kênh Thế giới thì vắng hoe vắng hút, bình thường tranh nhau rao loa, giờ 1 rao nằm mãi ở dưới lâu mới thấy mất ...

Ngũ A Ca
01-03-2014, 08:56 AM
Mong gộp sever, tình hình giờ vào sever thấy quá vắng, đi đâu cũng không thấy người, canh ngày vào Dương châu thấy có 3 4 móng treo máy ngồi 1 cục, còn kênh Thế giới thì vắng hoe vắng hút, bình thường tranh nhau rao loa, giờ 1 rao nằm mãi ở dưới lâu mới thấy mất ...

Chứ cường hóa cao quá vậy rồi phấn đầu làm gì nữa?
Trùm rồi, có mạnh thêm chút nữa cũng giải quyết được gì đâu.
Đồ đạc trong gam để đánh quái rớt ra, opt khác nhau như VLTK1 thì hay hơn. Luôn có hứng thú

Play Gamer
01-03-2014, 09:06 AM
Mấy server cũ chán lắm hả AE? Chưa được một năm đã thế rồi kia ah? Game này nhiều tính năng hoạt động hấp dẫn hơn võ lâm 1 hay kiếm thế mà, sao vậy ta? hay tại lỗi NPH?

HoàngAn1
01-03-2014, 11:39 PM
Mấy server cũ chán lắm hả AE? Chưa được một năm đã thế rồi kia ah? Game này nhiều tính năng hoạt động hấp dẫn hơn võ lâm 1 hay kiếm thế mà, sao vậy ta? hay tại lỗi NPH?
Cái này hoạt động ok, nhưng cái vấn đề cứ vào sever mới thì nó lại quay lại thời kì đồ đá là 1 điểm khác biệt của game này, hay nhưng cũng có cái bắt cặp, Sever mới ra tràn lan 1 lần ra 2 3 sever cách nhau có vài ngày, đa số anh em đều không bỏ tiền vào nhiều, nên nghĩ sang sever mới sẽ đua kịp các anh em khác ( vì biết cách kiếm đồ v.v.) đồ thì không phong phú mặc định dòng +, thêm nữa ra tràn lan => không hot được dài, 1 món chỉ đc thời kì đầu 2 3 ngày là hot, lừa đảo không dứt điểm, tạo 1 acc lv 20 là có thẻ rao loa, bọn lừa tràn lan. v.v. nhiều vấn đề.
Hôm trước nằm vắt tay lên trán nghĩ nhiều mà giờ chỉ nhớ vầy :D

PS: Nhưng nói qua cũng phải nói lại, người tâm huyết nhiều lắm, đã bỏ tiền nuôi acc thì ai lại bỏ sever sang cày lại, chủ yếu đa số người này là người lớn tuổi trầm tính nên ít tung tăng kênh thế giới hay làm mấy chuyện khác người =)) nên cảm giác trống vắng thôi

MikaE
01-03-2014, 11:48 PM
Bao giờ có sever mới ta. Chơi ko đua lại vs tụi top. Mún có sever mới để cày lại quá.

HoàngAn1
02-03-2014, 12:00 AM
Bao giờ có sever mới ta. Chơi ko đua lại vs tụi top. Mún có sever mới để cày lại quá.
Nếu là top exp thì bạn người mới có cày sao cũng không lại bọn kia đâu =.= chủ yếu là top công lực, CH, v.v. còn top exp ăn thua gì

DarkPine
14-03-2014, 01:10 AM
Vẫn chưa thấy admin lên tiếng nhỉ....ngóng

_NgoaLong
14-03-2014, 09:53 AM

Chú này cày tiền 100% ra sv mới để kiếm chác à

PhiNhat1
26-03-2014, 10:49 AM
zay moi nguoi keu Admin ra chuc nang chuyen sever cung tot

Shiper Leader
26-03-2014, 03:46 PM
Tôi mới chơi. Đang chơi sv mới Biện Kinh - Lạc Sơn, thấy mấy bác nói thế tôi cũng ko hứng thú nửa rồi. Đầu tư để làm gì sau này cũng chẳng đi về đâu cả. Thôi thì bỏ game đi tiềm game # đầu tư làm ăn lâu dài

Beer
28-03-2014, 09:14 AM
vấn đề này mình thấy chủ yếu là do Gamer chúng ta thôi...tại sao server lại ít người??..1 là Do Gamer họ không có tâm huyết..2 là chạy theo phong trào...chứ NPH họ có chiến lược của họ...mình thấy bữa nay họ quảng cáo rất rầm rộ treo banner tất cả các web, các diễn đàn lớn nhỏ...và thường xuyên tổ chức offline cho Gamer...bởi thế lượng người chơi tăng lên là đều dễ hiểu...bắt buộc họ phải mở server mới thôi...

Nói chung lại thì 1 phần cũng là do lỗi của Gamer chúng ta...1 bộ phận các người chơi yếu thế khi mà tất cả các đại gia lại chui vào 1 chỗ...không có đất dung thân thì tự hiểu là họ cần tìm 1 mãnh đất mới có thể nương thân...vì vậy đừng nên trách NPH làm gì ???

Và cũng hi vọng luôn là NPH sẽ có 1 động thái gì đó để thu hút lại người chơi cũ hoặc là làm cho những chơi ở các server cũ có động lực hơn để tiếp tục gắn bó với Game !!

Đọc Tới Đọc Lui .. Nguyên Nhân Nát SV Của Bác Này Vẫn Chính Xác + Chuẩn nhất.

Nếu là top exp thì bạn người mới có cày sao cũng không lại bọn kia đâu =.= chủ yếu là top công lực, CH, v.v. còn top exp ăn thua gì

Tưởng Ai Chứ bác Hoàng An Trẻ Trâu .. Ngày trước Tộc ta đây mà... Chơi Thì Ít .Vơ Vét Tiền Game Đem bán Thì nhiều .Như Bác Thì SV nào ko sống được . :brick: . Cày Top =))

HoàngAn1
28-03-2014, 11:06 AM
Tưởng Ai Chứ bác Hoàng An Trẻ Trâu .. Ngày trước Tộc ta đây mà... Chơi Thì Ít .Vơ Vét Tiền Game Đem bán Thì nhiều .Như Bác Thì SV nào ko sống được . :brick: . Cày Top =))
Nói ng` khác trẻ trâu thì xem lại mình, Ghét bang mạnh nên để các thành viên khác tung hoành lừa đảo, còn khuyến khích lừa đảo cho thêm vàng, vì thế tui mới ra tộc, ở lại mang tiếng, nuôi cái tộc chả biết đi đâu về đâu, mà toàn bị chửi lừa đảo nguyên sever thì sống với dế, còn vác mặt lên đây nói người khác trẻ trâu. VL bác

Beer
28-03-2014, 01:43 PM
Nói ng` khác trẻ trâu thì xem lại mình, Ghét bang mạnh nên để các thành viên khác tung hoành lừa đảo, còn khuyến khích lừa đảo cho thêm vàng, vì thế tui mới ra tộc, ở lại mang tiếng, nuôi cái tộc chả biết đi đâu về đâu, mà toàn bị chửi lừa đảo nguyên sever thì sống với dế, còn vác mặt lên đây nói người khác trẻ trâu. VL bác

Vô Song Xưa GIờ Lừa Đảo Bằng Kick . Trong SV Không Ai Là Không Biết . khuyến khích lừa đảo cho thêm vàng :brick: . Nuôi Tộc =)) .Off Treo Lười Hoạt động Bị Kick .Suốt ngày lo Kinh doanh nói chuyện vs mấy thằng Top .acc Thì ko đầu tư . SV hết ngon thì nhảy sv khác . Cũng dám vác mặt ra CM hết bài này đến bài khác :sad:. Bang Nào Có Chế độ Khuyến khích Lừa đảo như bạn Hoàng An Nói Mà TỒn tại được Nửa tháng trong SV Mình khen hay .Vậy Mà từ Đầu game đến giờ Bang Vô SOng -Trường giang Vẫn TỒn tại và phát triển dù đã gôm SV vs Châu Giang Nha Bạn .

HoàngAn1
28-03-2014, 03:18 PM
Vô Song Xưa GIờ Lừa Đảo Bằng Kick . Trong SV Không Ai Là Không Biết . khuyến khích lừa đảo cho thêm vàng :brick: . Nuôi Tộc =)) .Off Treo Lười Hoạt động Bị Kick .Suốt ngày lo Kinh doanh nói chuyện vs mấy thằng Top .acc Thì ko đầu tư . SV hết ngon thì nhảy sv khác . Cũng dám vác mặt ra CM hết bài này đến bài khác :sad:. Bang Nào Có Chế độ Khuyến khích Lừa đảo như bạn Hoàng An Nói Mà TỒn tại được Nửa tháng trong SV Mình khen hay .Vậy Mà từ Đầu game đến giờ Bang Vô SOng -Trường giang Vẫn TỒn tại và phát triển dù đã gôm SV vs Châu Giang Nha Bạn .
=)) ăn nói lật lọng vãi, thế lí do mình xin ra tộc là thế nào nhỉ ? ko phải do cậu chứa chấp lừa đảo à, mình bảo kick thì bảo khuyến khích nó lừa đảo bang đấy còn cho thêm vàng ( 1 thằng bị lừa 300v ) =)) 1 thời vô song bị chửi hơn bãi cứt trâu, còn mình dân cày vàng, cày nhìu sever thì liên quan gì đến bạn nhỉ? cậu ko cày thì rảnh lên trả lời newber thử, hiện mình đóng góp và giúp cho nhiều mem mới ko ít. Có ăn học thì suy nghĩ xem nhé, không có những thằng vác mặt ra chỉ newber như mình chắc những thằng như cậu vác cái mặt lên đây mà làm xàm đc đấy.

Bạo Cúc Ma Tôn
28-03-2014, 04:00 PM
Nát quái gì mà Chí Tôn đi đs săn boss ầm ầm thế nhỉ:-"

Beer
29-03-2014, 04:18 PM
=)) ăn nói lật lọng vãi, thế lí do mình xin ra tộc là thế nào nhỉ ? ko phải do cậu chứa chấp lừa đảo à, mình bảo kick thì bảo khuyến khích nó lừa đảo bang đấy còn cho thêm vàng ( 1 thằng bị lừa 300v ) =)) 1 thời vô song bị chửi hơn bãi cứt trâu, còn mình dân cày vàng, cày nhìu sever thì liên quan gì đến bạn nhỉ? cậu ko cày thì rảnh lên trả lời newber thử, hiện mình đóng góp và giúp cho nhiều mem mới ko ít. Có ăn học thì suy nghĩ xem nhé, không có những thằng vác mặt ra chỉ newber như mình chắc những thằng như cậu vác cái mặt lên đây mà làm xàm đc đấy.

Mình ĂN nói Tôn Trọng bạn :)). Bạn Đọc Kĩ lại CM Đầu nha ^^. Mình Ít thời gian lên diễn đàn .Nhưng Biết gì mình đều chỉ cho AE mới biết chơi . Bạn Xin ra Thì Đúng . Nhưng bạn có biết Nể mặt Bạn Pé Tiểu Bạch .Mình mới nể để bạn trong Tộc . Bạn nên Nhớ .Bạn Chơi game Vì chén Cơm. Chứ kO phải chơi game vì giải trí . Hoạt động thì ko sôi nổi .OFF Treo vs Kinh Doanh . Men Như Bạn Kick Chứ để làm gì :)) . Hôm Bạn Xin Ra Mình Còn Cám Ơn Nhiều .VÌ ko có lý do để kick .
Thứ 2 : 1 Bang GỒm 5 Tộc 200 Con Người . Người Ra vào Bang như Ăn cơm bữa . Nó vào Bang Rồi đi lừa có thánh mới chặn kịp . Bang Nào Mà ko có lừa đảo ? . Xưa Nay Chưa có ai Lừa đảo mà Tồn tại được trong Bang Vô Song Bạn nên nhớ điều đó .
Còn bạn Giúp đỡ AE Newber thì Tốt thôi ko ai cấm cả .Mình Còn Khuyến khích :haha:

HoàngAn1
29-03-2014, 05:10 PM
Mình ĂN nói Tôn Trọng bạn :)). Bạn Đọc Kĩ lại CM Đầu nha ^^. Mình Ít thời gian lên diễn đàn .Nhưng Biết gì mình đều chỉ cho AE mới biết chơi . Bạn Xin ra Thì Đúng . Nhưng bạn có biết Nể mặt Bạn Pé Tiểu Bạch .Mình mới nể để bạn trong Tộc . Bạn nên Nhớ .Bạn Chơi game Vì chén Cơm. Chứ kO phải chơi game vì giải trí . Hoạt động thì ko sôi nổi .OFF Treo vs Kinh Doanh . Men Như Bạn Kick Chứ để làm gì :)) . Hôm Bạn Xin Ra Mình Còn Cám Ơn Nhiều .VÌ ko có lý do để kick .
Thứ 2 : 1 Bang GỒm 5 Tộc 200 Con Người . Người Ra vào Bang như Ăn cơm bữa . Nó vào Bang Rồi đi lừa có thánh mới chặn kịp . Bang Nào Mà ko có lừa đảo ? . Xưa Nay Chưa có ai Lừa đảo mà Tồn tại được trong Bang Vô Song Bạn nên nhớ điều đó .
Còn bạn Giúp đỡ AE Newber thì Tốt thôi ko ai cấm cả .Mình Còn Khuyến khích :haha:

=)) bạn nói nghe hài vãi, săn bozz hoạt động max 100 ngày nào cũng như mọi ngày mình đều làm, cậu nói mình dân chơi game kiếm cơm => thời gian chơi game tớ có, thì mắc mớ gì hoạt động không tham gia @@ còn riêng Bé TiểuBạch thì cũng vì tức cái vụ lừa nói không chịu kíck còn chứa chấp khuyến khích lừa nên mới ra nốt =)) mình ko chụp hình khúc đấy chứ không cũng ném lên đây cho cậu soi, chứ cậu trí nhớ kém thế thì mình chịu.
PS: lúc đấy mình còn chưa có ý định cày game bán chỉ chơi giải trí ngoài giờ rãnh lúc bán hàng ngoài, thấy game làm ăn được nên mình mới bỏ acc chính chuyển sang cày game. =)) Còn trẻ trâu dám nói, dám làm cuối cùng không dám nhận thì im người khác còn nể chứ lên đây nói ng` khác này nọ thì mình cũng bó tay độ trẻ con ở bạn

Beer
29-03-2014, 09:15 PM
Pé Tiểu Bạch Ra Bang Khi nào vậy :pudency: . Từ Lúc Chơi Đến Lúc Thành acc Kéo xe Vẫn ở Vô Song . Bạn à ! .Còn Lừa đảo ko chịu kick ? . Mình Nói Bạn . Bạn Có Bị Ngu hay Không ? Mà Mình Đề cập trên các CM trên Bạn ko đọc à . Bạn Bị Mù Chữ hả ?:sad: . Thôi Với Bạn Thì mình ko cần nói nhiều . Nói Năng Tinh vi , bóc vét . Cái loại mà cày được vàng rồi đi Bán Thì mình thiết nghĩ Loại như bạn Tinh vi thế nào rồi :)) . Còn Cây Sôi nổi 100 . Sr bạn Hoạt Động Thì Vào Treo như bạn cũng lấy được điểm sôi nổi bạn à ! .Mình thấy hoài nên mới muốn kick đấy . Boss KO Có Sôi nổi ! . Bạn CÓ thể hỏi Pé Tiểu Bạch Là mình có đòi kick bạn hay không ? .Tiểu Bạch cứ nói tốt dùm cho bạn .nên mới để lại đấy ! . Miệng mồn Tinh vi :byebye:

Còn trẻ trâu dám nói, dám làm cuối cùng không dám nhận thì im người khác còn nể chứ lên đây nói ng` khác này nọ thì mình cũng bó tay độ trẻ con ở bạn

Các CM Trên Vẫn Còn Bạn . Mình Nói những gì Trên các CM Trên vẫn còn nguyên si .! ^^.Đây Là Game Có sao nói vậy Chả có gì mà ko dám nhận . Còn Bạn Nể hay Không Thì Không Cần Thiết:haha:
Với Tôi bạn Chỉ là thằng cày vàng . tinh vi .Ở Đâu Thơm Thì Có mặt Bạn . Chứ ở Đâu Có Hoạn nạn thì Lúc đó không biết bạn ở đâu

HoàngAn1
30-03-2014, 12:32 AM
Pé Tiểu Bạch Ra Bang Khi nào vậy :pudency: . Từ Lúc Chơi Đến Lúc Thành acc Kéo xe Vẫn ở Vô Song . Bạn à ! .Còn Lừa đảo ko chịu kick ? . Mình Nói Bạn . Bạn Có Bị Ngu hay Không ? Mà Mình Đề cập trên các CM trên Bạn ko đọc à . Bạn Bị Mù Chữ hả ?:sad: . Thôi Với Bạn Thì mình ko cần nói nhiều . Nói Năng Tinh vi , bóc vét . Cái loại mà cày được vàng rồi đi Bán Thì mình thiết nghĩ Loại như bạn Tinh vi thế nào rồi :)) . Còn Cây Sôi nổi 100 . Sr bạn Hoạt Động Thì Vào Treo như bạn cũng lấy được điểm sôi nổi bạn à ! .Mình thấy hoài nên mới muốn kick đấy . Boss KO Có Sôi nổi ! . Bạn CÓ thể hỏi Pé Tiểu Bạch Là mình có đòi kick bạn hay không ? .Tiểu Bạch cứ nói tốt dùm cho bạn .nên mới để lại đấy ! . Miệng mồn Tinh vi :byebye:

Còn trẻ trâu dám nói, dám làm cuối cùng không dám nhận thì im người khác còn nể chứ lên đây nói ng` khác này nọ thì mình cũng bó tay độ trẻ con ở bạn

Các CM Trên Vẫn Còn Bạn . Mình Nói những gì Trên các CM Trên vẫn còn nguyên si .! ^^.Đây Là Game Có sao nói vậy Chả có gì mà ko dám nhận . Còn Bạn Nể hay Không Thì Không Cần Thiết:haha:
Với Tôi bạn Chỉ là thằng cày vàng . tinh vi .Ở Đâu Thơm Thì Có mặt Bạn . Chứ ở Đâu Có Hoạn nạn thì Lúc đó không biết bạn ở đâu
Nói nghe buồn cười =)) link face của TiểuBạch tui có đây. vì vụ đấy nó nghĩ luôn game NKVS nhảy qua game khác. Giờ bạn còn lên đây bảo vẫn chơi =)) không biết lúc mình ở bang khác đã thấy trong HH tiểu bạch out 24/24 vào face thì toàn rủ qua game khác chơi =)) lâu lâu vẫn vào game 8 này nọ, giờ bạn nói kiểu đấy mình cũng bó tay =))
Bạn bảo, cái bang vô song bạn chứa lừa đảo thì ko thể tồn tại lâu dài đến giờ à =)), chả biết thế nào chứ lúc mình ra sau thì mớ HH mình cũng ra cả đóng đấy, ngày nào cũng thấy bạn rao tuyển thành viên thấy mà nản =)) rao vẫn rao còn bị chửi vẫn bị chửi, công nhận mặt bạn dày =)) giờ thời gian qua lâu mọi ng` quên thì lại lên đây chối đây đẩy. Còn lúc đấy mình cày vàng, nhưng chỉ cày để lên đồ, không phải để bán, vì vẫn chơi chính, lúc đấy bạn đặt ra bắt buộc trong tộc phải bao nhiu công này nọ thời hạn bao nhiu, mình cũng đú theo đến thời hạn bạn đặt ra @@ lúc sinh ra bang bạn còn pm bảo ở lại =)) thiết nghĩ lúc đó bạn chỉ tức bọn bang kia , ai dè giờ mới loài ra được cái tính trẻ con ở bạn =)) Thôi khỏi nói nhìu up topic không cần thiết.
PS: Nội cái vụ bạn bảo chỉ newber thì mình thấy bạn chém gió vl rồi =)) thấy bạn cũng nhìu trên diễn đàn rồi mà toàn topic chém gió =)) chỉ cái beep nhà bạn =))
http://imagizer.imageshack.us/v2/xq90/850/p6ai.png (https://imageshack.com/i/nmp6aip)
Hình đấy cho cậu cãi.
PS: Đọc từ trái qua phải xong đọc xuống dưới nhé, sợ trí thông minh của cậu lại đọc không được :D

Beer
30-03-2014, 08:28 PM
=)) .. Tiểu bạch BC Bang ACE =)).. Chụp HÌnh Đưa pé Tiểu Bạch Dùm nha .

Thứ Nhất : Em là Con Gái .Em Dẫn Dắt AE Không Có Lòng Kiên Trì + Không Có Ý chí Vững vàng dẫn dắt AE đi Lên . Bằng Chứng là Bang Em Ko Thể Tiến xa hơn Được và phải dừng chân ở cột mốc Tiềm Long ở giai đoạn đầu game .AE Bang Em Thì Tẩu tán Phải qua Vô Song xin vào Làm Men.Vô Song Dù Yếu Nhưng Nó vẫn luôn 1 Tập thể Đoàn kết . Cho Đến Bây GIờ Vô Song vẫn Tồn tại Và Vững mạnh Không Tin em có thể vào SV Trường giang mà xem +Hỏi + Nhìn Bằng đôi mắt của em + lời nói anh từng nói khi đi OFFLINE .Em Qua Bang anh .Lúc Nào Em Cũng ra gián chỉ huy và luôn đề suất ý kiến Vì ngày trước em cũng là Bang chủ .Em Gây Sự hết người này đến người kia trong Bang . Anh + ChanMenhDeVuong Chắc em còn nhớ . Anh luôn Bác bỏ ý kiến của em .

=Việc Em Ko thích anh thì không sao cả .Anh giải quyết vấn đề = Nhiều khía cạnh Chứ anh Không giải quyết = cảm Tính như em ^^.Thời thế đầu game Em cũng biết nó loạn lạc thế nào mà .Lừa đảo Rao oai oải hằng ngày trên kênh TG . Còn Tộc Em là Tộc của Ai ? . Hỏa Vô Song hay Tộc anh ? .Anh làm Việc Không Phải Muốn Kick là Kick .Người này ghét người kia . Chỉ 1 acc Clone Rao lên Vu Khống Lừa đảo là Kick liền thì anh ko chấp nhận được . Còn Tộc em là Tộc anh Hỏa Vô Song . TT Có quyền kick Trực tiếp . Anh Chỉ tác động bên ngoài vào . CÒn Kick hay Không là Do Tộc Trưởng Hỏa Vô Song của em :stick: . Anh làm Việc Có Nguyên Tắc của mình . Nói cho Em biết Anh Ghét Nhất Lừa đảo :sad: . Rất Vui vì Mình Đã Có 1 Bữa OFF Vui vẻ Cùng nhau nha Pé Tiểu Bạch :byebye:

-Còn Riêng Bạn Hoàng An . Bạn Muốn Nói đến đâu mình sẽ nói vs bạn đến cùng .Loại Miệng mồn như Bạn Mình khoái nói chuyện lắm:beauty:

HoàngAn1
30-03-2014, 09:23 PM
=)) .. Tiểu bạch BC Bang ACE =)).. Chụp HÌnh Đưa pé Tiểu Bạch Dùm nha .

Thứ Nhất : Em là Con Gái .Em Dẫn Dắt AE Không Có Lòng Kiên Trì + Không Có Ý chí Vững vàng dẫn dắt AE đi Lên . Bằng Chứng là Bang Em Ko Thể Tiến xa hơn Được và phải dừng chân ở cột mốc Tiềm Long ở giai đoạn đầu game .AE Bang Em Thì Tẩu tán Phải qua Vô Song xin vào Làm Men.Vô Song Dù Yếu Nhưng Nó vẫn luôn 1 Tập thể Đoàn kết . Cho Đến Bây GIờ Vô Song vẫn Tồn tại Và Vững mạnh Không Tin em có thể vào SV Trường giang mà xem +Hỏi + Nhìn Bằng đôi mắt của em + lời nói anh từng nói khi đi OFFLINE .Em Qua Bang anh .Lúc Nào Em Cũng ra gián chỉ huy và luôn đề suất ý kiến Vì ngày trước em cũng là Bang chủ .Em Gây Sự hết người này đến người kia trong Bang . Anh + ChanMenhDeVuong Chắc em còn nhớ . Anh luôn Bác bỏ ý kiến của em .

=Việc Em Ko thích anh thì không sao cả .Anh giải quyết vấn đề = Nhiều khía cạnh Chứ anh Không giải quyết = cảm Tính như em ^^.Thời thế đầu game Em cũng biết nó loạn lạc thế nào mà .Lừa đảo Rao oai oải hằng ngày trên kênh TG . Còn Tộc Em là Tộc của Ai ? . Hỏa Vô Song hay Tộc anh ? .Anh làm Việc Không Phải Muốn Kick là Kick .Người này ghét người kia . Chỉ 1 acc Clone Rao lên Vu Khống Lừa đảo là Kick liền thì anh ko chấp nhận được . Còn Tộc em là Tộc anh Hỏa Vô Song . TT Có quyền kick Trực tiếp . Anh Chỉ tác động bên ngoài vào . CÒn Kick hay Không là Do Tộc Trưởng Hỏa Vô Song của em :stick: . Anh làm Việc Có Nguyên Tắc của mình . Nói cho Em biết Anh Ghét Nhất Lừa đảo :sad: . Rất Vui vì Mình Đã Có 1 Bữa OFF Vui vẻ Cùng nhau nha Pé Tiểu Bạch :byebye:

-Còn Riêng Bạn Hoàng An . Bạn Muốn Nói đến đâu mình sẽ nói vs bạn đến cùng .Loại Miệng mồn như Bạn Mình khoái nói chuyện lắm:beauty:

=)) Nói rồi mà sao cứ lôi tên mình vào thế, Công nhận bạn mặt vừa dày vừa miệng mồm, giờ còn bảo acc clone này nọ riết chán với cậu, tính như đàn bà thế, Riêng cái vụ clone cậu nói, mình hỏi thằng thằng lừa nó đã nhận và nói thẳng trong bang và cậu cũng đã xác nhận lừa được bang đấy cho thêm 300v/lần, giờ chối thì ... đàn bà vãi =)) mở quần ra xem có tờ rim không nhé, còn đúng hay sai cậu tự biết. Mình ngưng tại đây, giờ cứ mặc kệ gió thoảng qua tai, chó sủa ngoài bụi =)) Cãi nữa cũng không mất gì mà cũng chả được xu nào, phí time, mình còn nhiều việc :D Công việc ngoài nữa cậu ạ, không phải thuộc dạng rãnh rổi ăn nói hóng hớt. thế nhé bb =))
PS:
[COLOR="#FF0000"] Còn Riêng Bạn Hoàng An . Bạn Muốn Nói đến đâu mình sẽ nói vs bạn đến cùng .Loại Miệng mồn như Bạn Mình khoái nói chuyện [/B]lắm:beauty: Cậu thích nói chuyện với mình, mình cảm ơn =)) nhưng rất tiếc mình ko thích nói chuyện với người không có tờ rim

Beer
30-03-2014, 10:01 PM
=)) Nói rồi mà sao cứ lôi tên mình vào thế, Công nhận bạn mặt vừa dày vừa miệng mồm, giờ còn bảo acc clone này nọ riết chán với cậu, tính như đàn bà thế, Riêng cái vụ clone cậu nói, mình hỏi thằng thằng lừa nó đã nhận và nói thẳng trong bang và cậu cũng đã xác nhận lừa được bang đấy cho thêm 300v/lần, giờ chối thì ... đàn bà vãi =)) mở quần ra xem có tờ rim không nhé, còn đúng hay sai cậu tự biết. Mình ngưng tại đây, giờ cứ mặc kệ gió thoảng qua tai, chó sủa ngoài bụi =)) Cãi nữa cũng không mất gì mà cũng chả được xu nào, phí time, mình còn nhiều việc :D Công việc ngoài nữa cậu ạ, không phải thuộc dạng rãnh rổi ăn nói hóng hớt. thế nhé bb =))
PS: Cậu thích nói chuyện với mình, mình cảm ơn =)) nhưng rất tiếc mình ko thích nói chuyện với người không có tờ rim

Bạn Đang Nói chuyện Nghiêng về 1 Phía . SR Nói chuyện như Bạn Hoàng An Thì Ai cũng nói được. Vậy Giờ Beer Cũng nói " Người Trong Bang nói mình không lừa đảo và Người bị lừa nhận spam người kia vì thù ghét cá nhân .hay đại loại các vấn đề khác .Nói Chung Bạn là 1 thằng Cày vàng Chứ KO phải 1 Người Dẫn dắt Tất cả AE Trong Bang của mình . Mình Giải quyết rất nhiều vấn đề trong 1 ngày chơi game . Trong khi đó bạn lo nghĩ cách vung Dap Tui tien cua ban than minh .:sad: :brick: .Lập Luận KO có Cơ Sở .Con Mắt Thiển cận khi nhìn nhận 1 vấn đề . Bạn Sợ Bang Ảnh Hướng đến Chén CƠm Của Bạn . Bạn Lo la Oai oái vì Sợ ảnh hưởng đến việc Buôn bán tiền của Bạn . Khi Bạn nghe ai Cùng Bang Bị lên kênh TG bị lừa đảo . Bạn Sợ Mình mang tiếng lay nên kick động AE Lập luận 1 cách nhanh chóng là người đó lừa đảo .Vậy 1 Người Nhìn Tình hình vấn đề giải quyết theo huong chung nhất vs 1 Con mắt nhìn + giải quyết theo hướng cá nhân như bạn . Thì Cái nào Hay hoặc đúng hơn ? . Bạn Hoàng An Mồn miệng lẻo mép :brick:

HoàngAn1
31-03-2014, 01:04 AM
Bạn Đang Nói chuyện Nghiêng về 1 Phía . SR Nói chuyện như Bạn Hoàng An Thì Ai cũng nói được. Vậy Giờ Beer Cũng nói " Người Trong Bang nói mình không lừa đảo và Người bị lừa nhận spam người kia vì thù ghét cá nhân .hay đại loại các vấn đề khác .Nói Chung Bạn là 1 thằng Cày vàng Chứ KO phải 1 Người Dẫn dắt Tất cả AE Trong Bang của mình . Mình Giải quyết rất nhiều vấn đề trong 1 ngày chơi game . Trong khi đó bạn lo nghĩ cách vung Dap Tui tien cua ban than minh .:sad: :brick: .Lập Luận KO có Cơ Sở .Con Mắt Thiển cận khi nhìn nhận 1 vấn đề . Bạn Sợ Bang Ảnh Hướng đến Chén CƠm Của Bạn . Bạn Lo la Oai oái vì Sợ ảnh hưởng đến việc Buôn bán tiền của Bạn . Khi Bạn nghe ai Cùng Bang Bị lên kênh TG bị lừa đảo . Bạn Sợ Mình mang tiếng lay nên kick động AE Lập luận 1 cách nhanh chóng là người đó lừa đảo .Vậy 1 Người Nhìn Tình hình vấn đề giải quyết theo huong chung nhất vs 1 Con mắt nhìn + giải quyết theo hướng cá nhân như bạn . Thì Cái nào Hay hoặc đúng hơn ? . Bạn Hoàng An Mồn miệng lẻo mép :brick:
Đã bảo tha cho mình đi mà =)) trong game bạn lãnh đạo tuyệt vời đấy, chối đây đẩy như đàn bà con nick, cứ lôi cái vụ cày vàng vào vụ này, mình chả sợ bị mang tiếng gì cả =)) lúc đấy mình chỉ bán vàng cho anh em HH chả tuồn ngoài ( vẫn chơi chính giải trí), chỉ cố góp cho cái bang bé nhỏ của cậu thêm sức sống, cuối cùng cậu vì thù cá nhân, bang yếu thì cứ chịu, cứ ganh ghét với bang mạnh làm gì, vừa nghe nói lừa được bang đấy là nhảy cẵng lên. Mình thì chả ưa gì bọn lừa, nhất là bọn lừa xong còn tự nhận =)) thôi dẹp nhé, mình xin phép cáo lùi, xin nhìu quá mà hình như cậu ko biết chữ cứ lôi mình vào tiếp. Nói nhiều với cậu tổ hại não, còn mang tiếng =))

Beer
31-03-2014, 09:48 AM
Đã bảo tha cho mình đi mà =)) trong game bạn lãnh đạo tuyệt vời đấy, chối đây đẩy như đàn bà con nick, cứ lôi cái vụ cày vàng vào vụ này, mình chả sợ bị mang tiếng gì cả =)) lúc đấy mình chỉ bán vàng cho anh em HH chả tuồn ngoài ( vẫn chơi chính giải trí), chỉ cố góp cho cái bang bé nhỏ của cậu thêm sức sống, cuối cùng cậu vì thù cá nhân, bang yếu thì cứ chịu, cứ ganh ghét với bang mạnh làm gì, vừa nghe nói lừa được bang đấy là nhảy cẵng lên. Mình thì chả ưa gì bọn lừa, nhất là bọn lừa xong còn tự nhận =)) thôi dẹp nhé, mình xin phép cáo lùi, xin nhìu quá mà hình như cậu ko biết chữ cứ lôi mình vào tiếp. Nói nhiều với cậu tổ hại não, còn mang tiếng =))

Sr bạn nhé =)) . Bang Mạnh Hay Yếu Đối Vs Tôi Không Quan Trọng .Miễn AE Vui vẻ Sống Đẹp là Ok ! . Thù cá nhân ? . Nói thẳng vs Cậu Hoàng An . Cậu Trả có cái gì khiến tôi thù ghét cậu cả .Cậu chỉ là thằng kiếm vàng để mưu sinh .Tất nhiên uy tín Trong 1 Bang ảnh hưởng đến việc làm ăn của cậu . Còn cậu nói cậu chơi giải trí vậy cho hỏi Cậu biết bao nhiêu về SV Trường giang này ..Hay Biết Được Mấy Ông Đầu SV Vì có thể cậu làm ăn buôn bán :)) . Mình Xin phép được Cười vào mặt cậu 1 cái =)) .Cậu Nói chuyện Chẳng khác gì 1 đứa con nít( Vậy gọi cậu là Trẻ trâu Hoàng an thì lại không nhận ) . Nói chuyện không có Cơ sở .Nói tới nói lui cậu cứ nhai đi nhai lại 1 câu .:byebye: . Lớn rồi Làm ơn nói chuyện Có trách nhiệm dùm mình cái .Đối diện vs Sự thật Mới Là Anh Hùng Chứ Trốn tránh Thực tại . Nói chuyện ảo vong. thì cậu nói chuyện vs Đồng minh . Những người bị cậu lập luận không có kiến thức làm lu mờ tri thức của họ .Cậu hiểu khộng :stick:
À Cậu đưa CM trên cho Pé Tiểu Bạch Đọc dùm mình chưa ?. Đưa dùm mình cám ơn nha ! .

HoàngAn1
31-03-2014, 10:58 AM
Sr bạn nhé =)) . Bang Mạnh Hay Yếu Đối Vs Tôi Không Quan Trọng .Miễn AE Vui vẻ Sống Đẹp là Ok ! . Thù cá nhân ? . Nói thẳng vs Cậu Hoàng An . Cậu Trả có cái gì khiến tôi thù ghét cậu cả .Cậu chỉ là thằng kiếm vàng để mưu sinh .Tất nhiên uy tín Trong 1 Bang ảnh hưởng đến việc làm ăn của cậu . Còn cậu nói cậu chơi giải trí vậy cho hỏi Cậu biết bao nhiêu về SV Trường giang này ..Hay Biết Được Mấy Ông Đầu SV Vì có thể cậu làm ăn buôn bán :)) . Mình Xin phép được Cười vào mặt cậu 1 cái =)) .Cậu Nói chuyện Chẳng khác gì 1 đứa con nít( Vậy gọi cậu là Trẻ trâu Hoàng an thì lại không nhận ) . Nói chuyện không có Cơ sở .Nói tới nói lui cậu cứ nhai đi nhai lại 1 câu .:byebye: . Lớn rồi Làm ơn nói chuyện Có trách nhiệm dùm mình cái .Đối diện vs Sự thật Mới Là Anh Hùng Chứ Trốn tránh Thực tại . Nói chuyện ảo vong. thì cậu nói chuyện vs Đồng minh . Những người bị cậu lập luận không có kiến thức làm lu mờ tri thức của họ .Cậu hiểu khộng :stick:
À Cậu đưa CM trên cho Pé Tiểu Bạch Đọc dùm mình chưa ?. Đưa dùm mình cám ơn nha ! .

Nói thật trước nghĩ cậu có comment gì mình cũng ko nói lại đâu @@ vì chả khác gì đang nói chuyện với đứa con nick hiếu thắng, thôi mình cho cậu thắng, nhưng mình chả nói cậu thù gì ở mình cả, cậu đọc và hiểu dùm mình @@. Còn ai trẻ trâu thì anh em cũ sẽ biết, lên tiếng ở đây cũng ko làm cậu trong sạch hay mình giàu lên, mình lên đây để xem nhưng thứ chưa biết và chia sẽ nhưng thứ đã biết, còn nói về quá khứ của 1 người bẩn thì thôi @@ mình cho họ nhất.
PS: Chuyển lời: TiểuBạch bảo Đếch quan tâm đến thể loại trẻ trâu như bạn, cái thứ nói xong ko nhớ thì ko cần quan tâm :D. Mình chỉ chuyển lời cậu muốn cứ liên hệ số điện thoại hay face của Tiểu Bạch nếu cậu có để nói chuyện, em ấy bảo hầu cậu đến cùng. còn comment sau mình sẽ không trả lời nhé, tránh tình trạng up topic loãng và khách mình nhìn mình với con mắt như mọi ng` nhìn cậu =D

Beer
31-03-2014, 04:11 PM
Nói thật trước nghĩ cậu có comment gì mình cũng ko nói lại đâu @@ vì chả khác gì đang nói chuyện với đứa con nick hiếu thắng, thôi mình cho cậu thắng, nhưng mình chả nói cậu thù gì ở mình cả, cậu đọc và hiểu dùm mình @@. Còn ai trẻ trâu thì anh em cũ sẽ biết, lên tiếng ở đây cũng ko làm cậu trong sạch hay mình giàu lên, mình lên đây để xem nhưng thứ chưa biết và chia sẽ nhưng thứ đã biết, còn nói về quá khứ của 1 người bẩn thì thôi @@ mình cho họ nhất.
PS: Chuyển lời: TiểuBạch bảo Đếch quan tâm đến thể loại trẻ trâu như bạn, cái thứ nói xong ko nhớ thì ko cần quan tâm :D. Mình chỉ chuyển lời cậu muốn cứ liên hệ số điện thoại hay face của Tiểu Bạch nếu cậu có để nói chuyện, em ấy bảo hầu cậu đến cùng. còn comment sau mình sẽ không trả lời nhé, tránh tình trạng up topic loãng và khách mình nhìn mình với con mắt như mọi ng` nhìn cậu =D

Sr Với Các Bạn Thì Mình Không Quan tâm :D .Vì Có Đúng Có Sai Thì Cũng chẳng ảnh hưởng gì đến cuộc sống của mình .Thấy Bạn Nói chuyện Có vẻ Mồn mép tinh vi . Con Nick Hiếu thắng Có vẻ hợp vs cậu hơn đấy :D .Nói chuyện vs 1 đứa trẻ con như cậu chỉ thêm mệt . Những Luận Điểm , Luận cứ mình đưa ra Bạn còn ko giám đứng ra giải quyết từng vấn đề + phân tích . mà suốt ngày chỉ Tỏ vẻ thanh cao , hiếu thắng , Lúc nào cũng muốn bản thân tài giỏi va đi trước người khác 1 bước .=)) Thôi Chào Bạn ! .Còn những vấn đề về pé Tiểu Bạch mình đã nói trên những CM trên rồi . ko phải nói nhiều .:tire:
Và Tôi cũng Tặng bạn 1 câu :

KHÔNG CÓ KHÁI NIỆM ĐÚNG SAI . MỖI LẬP TRƯỜNG KHÁC NHAU ĐỀU CÓ NHỮNG NHẬN ĐỊNH KHÁC NHAU .. ĐÚNG LÀ SAI - SAI LÀ ĐÚNG
- XÁC XUẤT TẠO RA ĐỂ ĐO SỰ NGU DỐT CỦA CON NGƯỜI.

Đọc Và Ngẫm Nghĩ . Bạn Cần 1 lớp học giao tiếp + Va chạm cuộc sống nhiều hơn Là ngồi Bán Nước Mía + ChƠi game Cày Vàng Vì Nó Chẳng giup ích gì được cho cái đầu thiếu kiến thức như cậu đâu

nô tiên sinh
02-04-2014, 02:04 AM
vào thăm top pic tí mà toàn cái gi thế này :tire:

asdqweqwe
02-04-2014, 07:18 AM
asdasdqweqweqweqweqweqwewqeqweqweqweqeqeqwe

qweeq654646cv65v4s654f54rqwe98e98qw984a6s5d4xccx1v

AnCuopTY
06-04-2014, 12:37 PM
mấy ông này chém gió kinh hồn ...........:brick:

o0MẫnNhi0o
07-04-2014, 04:38 AM
:brick: vui nhỉ... yêu cầu gộp SV mà thành cãi lộn

HyHucCaDem
13-04-2014, 01:06 AM
close topic này lại đc :shot:
...

NgườiXaXứLạ
13-04-2014, 04:16 AM
Ặc, con đĩ Beer gay lúc nào cũng cho nó là số 1, bang nó số 1, cãi nhau số 1, hèn hạ số 1, chạy trước số 1... đây mà... Nói chung chị ấy là Number one =)) Hóng dép nghe kon đĩ này điêu tiếp xem nào =))

Vua Gà
14-04-2014, 01:07 PM
Các đồng chỉ đừng kêu gào chi mất công =)) ngừng nạp 1 time doanh thu giảm tự khác nó gộp, gào làm gì họ ko nghe, họ ko thấy và họ chả quan tâm chúng ta nói gì =) gào phải mạnh như các đồng chi game TLBB3 ấy may ra còn có chút ky vọng :byebye:

Alpenliebe
25-04-2014, 02:06 AM
oài NPH đâu rồi sap het thang 4 rồi , gop sever CHâu giang gấp di !!!!!!!!! quan tâm vao sever cũ tý nào .

ProShow
25-04-2014, 11:16 AM
Các chú cứ từ từ rồi cháo nó cũng nhừ thôi mà :byebye:

OBITO
25-04-2014, 04:33 PM
Chào Các Bạn !
Hiện tại BQT cũng đang theo dõi Server Châu Giang để có thể đưa ra phương án tốt nhất trong thời gian sắp tới, mong các bạn thông cảm chờ đợi.
Thân !

NKoĐiVềĐâuo
26-04-2014, 01:00 AM
không phải là chết đâu mà nó đang chết đồng loạt đấy các chú, server tui bọn công lực 400>= tách ngọc bán hết nghỉ chơi luôn rồi còn 400< thì nghỉ cũng khá khá rồi h vào server toàn là acc noop đào bảo thôi ct thì cho acc noop vào cho đủ người đánh khi ra pk thì chỉ tầm 20 mạng tự sướng với nhau từ sáng đến tối...1 gia tộc thì 1 thằng cầm 3 acc đến lúc online thi nhìn đông lắm nhưng khi pk thì có vài đứa chay tới chạy lui thôi còn lại đứng yên...Nói chung đã nãn lắm lắm rồi....Còn gộp server thì....theo tui trình của các bác nhà game này yếu kém lắm nên nếu gộp server nào là tên nhân vật có trùng nhau không?, nào là cấp độ, nào la 1 nick nhiều nv, dữ liệu nhân vật...v.v.v. nói chung rất phiền phức thằng giỏi nó làm nhanh còn thằng ngu cả tháng nó làm được bao nhiêu...thôi dòm đi dòm lại toàn đần thối ra nên từ từ làm kệ nghe chửi riếc rồi quen...không khéo làm gấp quá nó lộ điểm yếu ra nhà game khác nó cười thối mặt...Xin lỗi có gì quá lời bỏ qua. Sự thật mất lòng mà..nếu mấy chú nói là mấy chú giỏi thử gộp gấp vài cái server cho ae thấy nào-). Hay thay vào đấy chỉ có: sẻ có trong thời gian sớm nhất, nhanh nhất...mà trong đầu còn làm chưa được lấy gì mà nhanh...ngàn lần xin lỗi nói thẳng:aboom:

SuBaChao
28-04-2014, 03:40 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppppppppppppppppppppppppppppp

DiaPoLo
01-05-2014, 12:45 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppppppppppppppppppppppppppppp

Alpenliebe
04-05-2014, 02:37 AM
không phải là chết đâu mà nó đang chết đồng loạt đấy các chú, server tui bọn công lực 400>= tách ngọc bán hết nghỉ chơi luôn rồi còn 400< thì nghỉ cũng khá khá rồi h vào server toàn là acc noop đào bảo thôi ct thì cho acc noop vào cho đủ người đánh khi ra pk thì chỉ tầm 20 mạng tự sướng với nhau từ sáng đến tối...1 gia tộc thì 1 thằng cầm 3 acc đến lúc online thi nhìn đông lắm nhưng khi pk thì có vài đứa chay tới chạy lui thôi còn lại đứng yên...Nói chung đã nãn lắm lắm rồi....Còn gộp server thì....theo tui trình của các bác nhà game này yếu kém lắm nên nếu gộp server nào là tên nhân vật có trùng nhau không?, nào là cấp độ, nào la 1 nick nhiều nv, dữ liệu nhân vật...v.v.v. nói chung rất phiền phức thằng giỏi nó làm nhanh còn thằng ngu cả tháng nó làm được bao nhiêu...thôi dòm đi dòm lại toàn đần thối ra nên từ từ làm kệ nghe chửi riếc rồi quen...không khéo làm gấp quá nó lộ điểm yếu ra nhà game khác nó cười thối mặt...Xin lỗi có gì quá lời bỏ qua. Sự thật mất lòng mà..nếu mấy chú nói là mấy chú giỏi thử gộp gấp vài cái server cho ae thấy nào-). Hay thay vào đấy chỉ có: sẻ có trong thời gian sớm nhất, nhanh nhất...mà trong đầu còn làm chưa được lấy gì mà nhanh...ngàn lần xin lỗi nói thẳng:aboom:

tôi đã phải đăng nhập để like cho đồng chí !!!!!!!!!!!!!!!!!! :brick:

Alpenliebe
06-05-2014, 05:14 PM
9/5 gộp sever rồi các ae Châu giang ơi :sosad:

Bạo Cúc Ma Tôn
06-05-2014, 06:08 PM
Các AE hay onl điểm danh 1 số nv lừa đảo ở 2 sv Trâu Giang và Linh Giang cho AE còn biết mà tránh :))

Vài nick sv Trâu Giang : Hung_Ba_Thien_Ha,Siêunhansamset,<BốĐời>.

HyHucCaDem
06-05-2014, 08:11 PM
Các AE hay onl điểm danh 1 số nv lừa đảo ở 2 sv Trâu Giang và Linh Giang cho AE còn biết mà tránh :))

Vài nick sv Trâu Giang : Hung_Ba_Thien_Ha,Siêunhansamset,<BốĐời>.

châu giang k phải trâu giang bạn ơi:byebye:

PanQieQie
06-05-2014, 10:37 PM
ngo ky long game ngọa long quân đoàn thiên môn đây đúng k nhỉ

Bạo Cúc Ma Tôn
07-05-2014, 02:43 PM
châu giang k phải trâu giang bạn ơi:byebye:

Mình thích gọi Trâu Giang,có vấn đề gì không ? :brick:

Alpenliebe
07-05-2014, 07:10 PM
vậy là bồ có chút vấn đề về ngôn ngữ và phát âm của nước mình rồi :)

Bạo Cúc Ma Tôn
08-05-2014, 02:55 PM
vậy là bồ có chút vấn đề về ngôn ngữ và phát âm của nước mình rồi :)

Châu Giang là phiên âm tiếng Khựa sang bạn ơi :brick:

Alpenliebe
08-05-2014, 07:36 PM
Châu Giang là phiên âm tiếng Khựa sang bạn ơi :brick:

:brick: thế bạn có phải ở việt nam và gõ tiếng việt không ???? :brick:

thanhtrung
08-05-2014, 08:54 PM
đào mộ lên và ném nhau :)) :sexy:

VôDanhKhách
09-05-2014, 07:11 AM
Sau bao lần các server sinh sau đẻ muộn được gộp thì server Thái Sơn biện kinh vắng tanh như chùa bà đanh và chán ngắt góp ý chán chê nhà phát hành vẫn bỏ xó ko ngó tới, liệu NPH có ý định gộp hoặc quan tâm đến server trên ko ?:sosad: Vào game ko biết làm gì và đập đồ chỉ để F1 tự ngắm xong cắm chuột, tính năng có nhiều mà chẳng để tranh đua hoặc tham gia với ai thì cũng vứt đi NPH ạ

Xuân_Thành_47
09-05-2014, 11:48 AM
Chuẩn đó a, cứ như thế này, chắc khoảng 1 tháng nữa chia tay sever mà ra đi hết thui.

OBITO
09-05-2014, 12:09 PM
Chào Các Bạn !
Hiện BQT đã có kế hoạch cho việc Gộp Máy Chủ Thái Sơn và sẽ hoàn tất trong thời gian sớm nhất sắp tới, mọi chi tiết sẽ được thông báo trên Trang Chủ (http://nkvs.vn/home.html) Các bạn vui lòng theo dõi nhé.
Cám ơn các bạn, chúc các bạn chơi game vui vẻ.
Thân !

NgoKyLongTL
07-08-2014, 01:03 PM
ngo ky long game ngọa long quân đoàn thiên môn đây đúng k nhỉ
Đúng rồi mà bị mất njk lên nghỉ lâu rồi

Alpenliebe
08-08-2014, 12:43 PM
gop 3 sever rồi , tình hình chien trường rất ư la ........ chán , vao đi mà toàn 5 vs 7 @@ báo danh chien trường .............:waaaht: kiểu này chắc phải gộp tiếp sever cũ admin à . Đi Chiến trường y như kiểu chạy dí nhau , chay gàn hết máp dí để kiếm mạng ...... Hậu quả của việc ra quá nhiều sever trong thời gian khá ngắn ........ Khẩn cấp nên chuan bi kế hoạch gộp tiếp cụm máy chủ Châu Giang gấp , sever càng đông càng vui . Thân

Alpenliebe
17-08-2014, 03:52 AM
Up lên trang nhất ............... GM đâu gộp tiếp cụm sever Châu giang thôi ............... hix càng ngày càng thưa người , người onl thì ít mà kéo xe thì nhiều . khẩn cấp gộp các sever cũ lại , cho nó sôi động hơn ! thân