PDA

View Full Version : lỗi vận tiêu

MrRayleigh
08-12-2013, 01:06 AM
2 ngày nay rồi mình cứ vận tiêu cùng tổ đội dc 1 lần xong lần thứ 2 ko đi được nữa: đại hiệp hôm nay nhiều lần mạo hiểm áp tiêu, hãy nghỉ 1 lát mai hãy đến.

Mong admin giải quyết sớm cho mình và có đền bù giúp mình hôm qua bị tưởng mình đi rồi h cũng bị luôn

ThiênHạKiêuHùng
08-12-2013, 03:51 AM
Chào bạn!
Bạn có thể cho mình biết là bạn vận tiêu thường hay vận tiêu cao cấp được không. Vì nếu vận tiêu cao cấp thì 1 ngày chỉ vận được 1 lần thôi nhé.
Thân.

MrRayleigh
08-12-2013, 04:59 AM
minh vận tiêu 1 lần màu lam cùng tổ đội.
và mình vừa xem sự kiện giang hồ lịch luyện sao mình chưa làm cái nào mà ra tâm hà nhận mình đã hết 10 lượt.
Mình ko hiểu lắm tại sao vậy.

ThiênHạKiêuHùng
08-12-2013, 07:13 AM
minh vận tiêu 1 lần màu lam cùng tổ đội.
và mình vừa xem sự kiện giang hồ lịch luyện sao mình chưa làm cái nào mà ra tâm hà nhận mình đã hết 10 lượt.
Mình ko hiểu lắm tại sao vậy.
Chào bạn!
Cái mình muốn hỏi là bạn nhận vận tiêu thường hay vận tiêu cao cấp kìa.
Còn việc bạn không nhận được nhiệm vụ Giang Hồ Lịch Luyện có thể là do bạn bị chênh lệnh thời gian trong game. Khắc phục cái này bạn vui lòng vào foder NKVS, bạn xóa foder logs, sau đó bạn kích vào icon UpdaterX86.exe, chọn Run as adminitratos nhé.
Thân.

MrRayleigh
08-12-2013, 12:43 PM
Mình ko hiểu lắm vận tiêu cao cấp khác j ntn. bình thường mình toàn đi theo tổ đội.
Mà đi tổ đội 1 lần muốn đi cá nhân hay tổ đội lần nữa cũng ko được luôn...
và điều nữa sao trong game mình để ý thời gian lệch hẳn so với thời gian ngoài đời ????

OBITO
08-12-2013, 02:49 PM
Chào MrRayleigh !
Vận tiêu cao cấp chỉ nhận được khi người chơi đạt cấp 90 và phải tổ đội với người trong Bang Hội ở trong Thiên Tầm Cốc, 1 lần vận tiêu cao cấp tiêu tốn 3 lần vận tiêu Thường, lợi ích của nó là nhận được tiêu từ màu Lam trở lên(cao nhất là Hồng) vì độ khó cao hơn vì buộc phải PK với người khác trong quá trình vận tiêu nếu khác Bang Hội.
Nếu thời gian ở trong game chênh lệch với ngoài đời thì bạn vào Thư Mục Ngạo Kiếm Vô Song và xóa hết trong Folder Logs sau đó kích phải vài file UpdaterX86.exe chọn Run As Administrator để Update lại thời gian nhé.
Thân !

MrRayleigh
08-12-2013, 03:34 PM
uhm vậy là mình mới vận tiêu thông thường. Mình cấp 60 và mới vận tiêu dc 1 lần cùng tổ đội nhưng h lại ko vận dc cả tiêu tổ đội lẫn cá nhân nữa.
Mình có thêm 1 thắc mắc nữa đó là Tu Luyện Châu của mình ghi mình còn 1h để tu luyện nữa nhưng khi kích chuột phải trên bảng ghi mình hết h tu luyện rồi.
Mình thấy game có nhiều vấn đề mà mình ko hiểu quá mong dc giải đáp ổn thỏa

cảm ơn nhiều

Ngoctan215
23-02-2014, 11:58 AM
AD ơi mình cấp 105, VIP sao tự nhiên mấy hôm nay mình k thể vận tiêu cao cấp, toàn có vận tiêu thường

HoàngAn1
26-02-2014, 02:52 AM
uhm vậy là mình mới vận tiêu thông thường. Mình cấp 60 và mới vận tiêu dc 1 lần cùng tổ đội nhưng h lại ko vận dc cả tiêu tổ đội lẫn cá nhân nữa.
Mình có thêm 1 thắc mắc nữa đó là Tu Luyện Châu của mình ghi mình còn 1h để tu luyện nữa nhưng khi kích chuột phải trên bảng ghi mình hết h tu luyện rồi.
Mình thấy game có nhiều vấn đề mà mình ko hiểu quá mong dc giải đáp ổn thỏa

cảm ơn nhiều
Cái này có thể lúc trước khi vận tiêu chủ pt tự đi xong lên out pt or kick bạn ra nhưng bạn không biết ( lúc này vẫn bị tính 1 lần) sau lần 2 thì đi xong bạn mới để ý không đi được nữa nên nghĩ là chỉ có 1 lần.
PS: cái này là suy nghĩ của mình thôi :D còn nếu là lỗi thì chờ mod giải quyết vậy

Hỏa Thần
21-10-2014, 01:36 AM
Mình Vừa Nhận Đc Tiêu Tím Nhưng K ÁP Tải Đc mông ad sửa dùm!tks ad nhiều