PDA

View Full Version : Mong NPH cho mình ý kiến về chức năng khóa túi trang bị

KiếmGà
12-12-2013, 03:45 PM
tôi thấy cái chứng năng khóa túi trang bị này phức tạp và rườm rà qá,mỗi lần mở phải nhắn tin lấy mã k thì phải đợi 180s,mình thấy nên làm cái chức năng khóa đó giống kiếm thế nó dễ hơn á,thấy nó cũng xài tốt mà :cry:,mình mong NPH xem xét ý kiến của mình và sữa lại chức năng đó nhé,cám ơn :kiss:....

Ngạo
14-12-2013, 12:50 AM
Nút like ở đâu thế nhỉ ^^ (30 ký tự)

dennisvuong
21-12-2013, 11:06 AM
cái chức năng này phiền phức dễ sợ..log 3 acc zô đều phải ngồi nt SMS..dek

phanngocphi17
21-12-2013, 02:06 PM
đã mở đâu mà ngồi chờ...chém gió ak

quoctruong
22-12-2013, 12:38 AM
Sau khi gặp ức chế trong quá trình mở bảo hộ. Đã xem hướng dẫn của AD NKVS http://nkvs.vn/news/cap-nhat/huong-dan-trung-tam-an-toan.html . Điện thoại mình đã kích hoạt từ trước. Khi đăng nhập game để tiến hành mở bảo hộ thì cứ hiện lên quản lý tài khoản của mình. mình không hiểu hiện lên làm j. Trong khi mình nhận được mã nghiệm chứng có hiệu lực 180s rồi. Vào game kích vào mở bảo hộ thì không hiện lên dòng để nhập mã nghiệm chứng mà chỉ hiện trang Quản lý tài khoản. XIn lỗi AD mình gửi tin nhắn mấy lần làm nhiều lần mà vẫn thế. ức chế lắm rồi. ADM xem lại đi

Bạch Công Tử
23-12-2013, 03:48 AM
Thực tế cho thấy vấn đề này rất nan giải. Vì sao mình không thể làm giống như Võ lâm 1 hoặc Kiếm thế. Cứ phải chờ tin nhắn như vậy thật là phiền phức.

Và nếu chỉ cần đợi 180s thì những hacker sẽ có thể phá hủy đồ đac hoặc tài sản của gamer sao? Và nếu bị như thế thì ai sẽ chịu trách nhiệm. Để có 1 nhân vật ưng ý thì chúng tôi phải bỏ nhiều công sức - tiền của. Mong NPH tiếp thu những ý kiến trên.

Tiểu Mi
23-12-2013, 11:16 AM
:adore: Hiện tại chức năng Trung tâm an toàn vẫn chưa sử dụng được, các bạn tạm thời chưa cần thiết sử dụng chức năng này.

Ad sẽ gửi ý kiến các bạn cho BQT để xem xét .

Cám ơn các bạn vì đã có ý kiến đóng góp giúp cho game :kiss: