PDA

View Full Version : không giai nen được game

MrAb
12-12-2013, 09:35 PM
khi giải nén file thì bị lỗi bị lỗi "the file is corrupt" . giờ phải lên thế nào đây:cry::cry:

ThiênHạKiêuHùng
13-12-2013, 07:25 AM
Chào bạn!
Đã có giải pháp những vấn đề trên, bạn có thể tham khảo ý kiến ở đây nhé.
http://diendan.duo.vn/threads/1508900-tai-game-ve-may--chien-ngay
Thân.

phuocbaks25
13-12-2013, 11:35 AM
lỗi của bạn trên là lỗi file nén, link bạn đưa để tải là file nén đó, không biết bạn có đọc không hay chỉ copy câu trả lời ra làm nhiều bản vậy, mình bị giống bạn trên khi tải file theo link đó đó, đã nén thì đánh dấu recovery luôn đi, làm giờ sửa file cũng không sửa được luôn, xin nhân viên nào ở khâu tạo file cài đặt làm lại cẩn thận dùm mình (cũng như các bạn muốn chơi) một chút đi. cảm ơn

Kyllen
13-12-2013, 05:43 PM
lỗi của bạn trên là lỗi file nén, link bạn đưa để tải là file nén đó, không biết bạn có đọc không hay chỉ copy câu trả lời ra làm nhiều bản vậy, mình bị giống bạn trên khi tải file theo link đó đó, đã nén thì đánh dấu recovery luôn đi, làm giờ sửa file cũng không sửa được luôn, xin nhân viên nào ở khâu tạo file cài đặt làm lại cẩn thận dùm mình (cũng như các bạn muốn chơi) một chút đi. cảm ơn

bạn nói chuẩn r, suốt ngày thấy tl theo 1 trình tự cứ như là máy tính vậy,
k biết ad có hiểu mem đang nói gì ko.
down ở trang chủ thì là bản full setup về k cài được
down ở cái web mà ad post ở trên thì giải nén k được
chả biết làm sao để chơi game nữa.

nguyenvanthan1412
13-12-2013, 05:46 PM
Bạn bị gì thì cứ post bài vào cái topic ''Chú ý: Lỗi download, cài đặt, cập nhật phiên bản - Tất cả post tại đây'' rồi mod 2Lua xử lý giùm cho :oh:

kijerry
13-12-2013, 06:18 PM
Chẳng hiểu các bạn làm ăn kiểu gì nữa, mỗi việc install game cũng gây khó khăn cho người chơi. Down từ trang chủ thì ko install dc, cứ báo lỗi has stop working, vào diễn đàn thì kêu down bản giải nén, down xong giải nén bị lỗi. Các bạn nên xem lại cách làm việc đi.

MrAb
13-12-2013, 08:31 PM
Chẳng hiểu các bạn làm ăn kiểu gì nữa, mỗi việc install game cũng gây khó khăn cho người chơi. Down từ trang chủ thì ko install dc, cứ báo lỗi has stop working, vào diễn đàn thì kêu down bản giải nén, down xong giải nén bị lỗi. Các bạn nên xem lại cách làm việc đi.

chú cmt chuẩn quá . mình cũng là thằng dân CNTT , winrar bị lỗi đó thì tại người upload mà thôi . kêu ad xem lại thì cứ trả lời down bản zip và đã test không vấn đề . thấy mà bực mình . ad xem lại cách support nhé ... đây chỉ là đóng góp ý kiến để game phát triển hơn thôi . chứ đừng thấy thế mà gét là tội nghiệp