PDA

View Full Version : Nạp card không được nhận

Pi Phát
13-12-2013, 09:08 AM
Admin ơi.. sáng nay em vừa nạp cái card nhận event nạp card lần đầu mà không thấy vàng.. nạp lại card thì card đã được sử dụng :cry:

ThiênHạKiêuHùng
13-12-2013, 09:32 AM
Chào bạn!
Bạn vui lòng vào trang: hotro.duo.vn, mục Vấn đề thẻ nạp, bạn cung cấp số serial và mã thẻ để BQT kiểm tra nhé.
Thân.

ChipKIDBoy
13-12-2013, 12:42 PM
Chào bạn!
Bạn vui lòng vào trang: hotro.duo.vn, mục Vấn đề thẻ nạp, bạn cung cấp số serial và mã thẻ để BQT kiểm tra nhé.
Thân.

nap xong vứt rồi lúc để ý vàng ko có thì tìm lại thẻ cũng đã mụn :oh: mình cũng giống thớt :confuse:

nguyenvanthan1412
13-12-2013, 05:48 PM
Nạp xong để lại thẻ cho chắc,nếu như lỗi thì mất oan cái thẻ đó bạn à

Tiểu Bất Đổng
14-12-2013, 09:36 AM
Chào bạn!
Thân.

nghĩ j thế.có ai nạp card xong giữ lại card ko.làm kỉ niệm ak:sweat:

ZzAnhEmZz
14-12-2013, 10:58 AM
Chào bạn!
Thân.

t NẠP CARD SERVER MỚI KO NHẬN ĐƯỢC QUÀ NẠP THẺ VS ĐỔI ĐỈNH SAO THẾ AD

ThiênHạKiêuHùng
14-12-2013, 03:42 PM
t NẠP CARD SERVER MỚI KO NHẬN ĐƯỢC QUÀ NẠP THẺ VS ĐỔI ĐỈNH SAO THẾ AD
Chào bạn!
Hệ thống có báo là bạn đã nạp thẻ thành công hay không. Nếu báo ko thành công thì bạn vui lòng thử lại, còn không được nữa thì bạn vui lòng vào trang: hotro.duo.vn, mục Vấn đề thẻ nạp, bạn cung cấp số serial và mã thẻ để BQT kiểm tra nhé.
Thân.

Tiểu Bất Đổng
15-12-2013, 07:02 PM
ADIM nói câu huề tiền quá.nghĩ sao thế.nói như ADMIN thì mình chắc không cần hỏi cũng biết câu trả lời = nạp không được kệ chúng mày không liên quan tới tau.
ĐÓNG CỬA ĐƯỢC RỒI ĐẤY

Thả Hồn Phiêu Lãng
16-12-2013, 07:25 PM
Tình hình là đã 3 lần nạp thẻ không được vàng. Đã báo cáo 2 lần và mất tích luôn không thấy hồi âm. Hôm nay nạp để lấy cái quà tích lũy cũng bị báo là hệ thông bnậ thử lại sau 5 phút và 5phut sau nạp lại thì báo thẻ đã sử dụng mà vàng không thấy đâu. Đã gọi điẹn hỏi hỗ trợ và được yêu cầu gửi thông tin Gồm mã thẻ số sery, ngày giờ nạp, không biết lần này có mất hút như 2 lần trước không. Bực nhất là gọi điện hỏi hỗ trợ thì nhân viên hỗ trợ nói là những trường hợp lỗi thẻ đã đươcj sử lý hết rồi mà. Trong khi mình gửi yêu câu hỗ trợ thì chờ mãi không thấy hồi âm.

Ngạo
16-12-2013, 08:43 PM
Tình hình là đã 3 lần nạp thẻ không được vàng. Đã báo cáo 2 lần và mất tích luôn không thấy hồi âm. Hôm nay nạp để lấy cái quà tích lũy cũng bị báo là hệ thông bnậ thử lại sau 5 phút và 5phut sau nạp lại thì báo thẻ đã sử dụng mà vàng không thấy đâu. Đã gọi điẹn hỏi hỗ trợ và được yêu cầu gửi thông tin Gồm mã thẻ số sery, ngày giờ nạp, không biết lần này có mất hút như 2 lần trước không. Bực nhất là gọi điện hỏi hỗ trợ thì nhân viên hỗ trợ nói là những trường hợp lỗi thẻ đã đươcj sử lý hết rồi mà. Trong khi mình gửi yêu câu hỗ trợ thì chờ mãi không thấy hồi âm.

Bạn đã xem lại mục "Thông tin phản hồi" ở trang hỗ trợ chưa? Nhiều khi các bạn gửi lên, BQT trả lời nhưng các bạn không xem lại để nhận thông tin phản hồi.

Thả Hồn Phiêu Lãng
16-12-2013, 09:10 PM
http://i4.upanh.com/2013/1216/14//58314028.loithe.bmp (http://upanh.com/view/?id=crccaiab8wu)
Xem và từ tháng 10 đến giờ vẫn đang xử lý.

Ngạo
16-12-2013, 09:46 PM
Bạn bấm vào chữ "Ý kiến khách hàng" thì sẽ ra thông tin phản hồi từ nhân viên, khi đó bạn có thể nắm bắt đc tình trạng và có phản hồi kịp thời.

Thả Hồn Phiêu Lãng
17-12-2013, 05:27 PM
Thời điểm tháng 10 không có hướng dẫn về mẫu thư báo cáo nên mình chỉ cung câp sery như các game khác chỉ cần thế là được nhưng duo cần cả mã thẻ + sery. đến hôm qua mĩnh cũng bị lỗi thẻ và báo lên hỗ trợ thì đến hôm nay hỗ trợ trả lời rằng mã thẻ bạn cung cấp sai vui lòng kiểm tra lại. Mình kiểm tra lại thẻ thì ma thẻ + sẻi ko hề sai. Mình chụp lại cái thẻ đấy nhưng phần hỗ trợ ko cho post hình nên mình gửi link up ảnh. nếu ảnh chụp mà bảo sai nữa thì bó tay bộ phận hỗ trợ luôn. Lần trước cũng bảo là minh cung cấp thông tin sai. mà minh đối chiếu ko hề sai. bực mình quá.

Phong Linh
19-12-2013, 03:19 PM
nap xong vứt rồi lúc để ý vàng ko có thì tìm lại thẻ cũng đã mụn :oh: mình cũng giống thớt :confuse:

minh toan mang the ve nha moi cao va nap, vut di dau thi cung chi loanh quanh trong nha thoi :stick: