PDA

View Full Version : Topic tập họp AE phản đối chức năng Like cuồng Danh Nhân Đường

abcccccccccccccccc
09-12-2013, 05:38 PM
Tình hình các sv rộ lên phong trào out vào tộc để like trong danh nhân kiếm 500v khóa 1 lần .Mình xin góp ý adm sửa lại chỉ có thành viên mới like đc thay cho tân tú.Chứ ko game nhạt qá.Mong adm xem xét gấp.

OBITO
10-12-2013, 08:30 AM
Chào Bạn !
Cám ơn bạn đã đóng góp ý kiến, BQT sẽ xem xét.
Chúc bạn chơi game vui vẻ.

Bo_Khanh
11-12-2013, 07:25 AM
Mong nph fix luôn trong đợt bảo trì nâng câp bản open này. Ko bất công vler lắm :(

ThuHương
12-12-2013, 11:59 AM
từ lần mở Nhân Danh Đường đến nay AE tộc Loạn hết cả lên. Đáng nhẽ ra thành viên tộc phải là thành viên chính thức với được Nhân Danh Đường ( thích/Chê)
Đằng này mới vào tộc Nó nhân danh đường cái lại Out. Như vậy NPH sẽ mất 1 lượng thu nhập khá khá đó.
Cứ Out tộc này vào tộc khác kiếm 4-5 vạn vàng khóa. thử hỏi có nạp card nuôi sống NPH nữa ko?
tốt nhất là chỉ thành viên Chính thức với được Nhân Danh Đường ( thích/Chê)

nguyen vu
12-12-2013, 12:36 PM
người được vào danh nhân đường hổng thấy được nhận thưởng hết vậy ??????

NhuMẫnNhi
12-12-2013, 01:02 PM
ra cái chức năng ngu vãi , chơi game giờ loạn cả tộc game thì chả ai nạp thẻ admin đúng là ngu không tả nổi

Artstyle
12-12-2013, 04:47 PM
ĐM chúng nó đi like có thằng đc mấy chục vạn, trong khi những thằng khác chả đc cái đéo gì... Ra cái trò mất balance như thế thì dẹp cmn game đi chơi làm đéo gì nữa?

nguyen vu
12-12-2013, 06:11 PM
nhanh chóng fix cái này giùm cái, chằng được gì cả, bản thân lên bảng danh nhân đường chẳng được gì, người like được 500v, người được like cũng được ít vàng chứ
:stick:

VPhu
13-12-2013, 09:07 AM
Mình hi vọng sẽ six chức năng này, mỗi danh mục thì chỉ chọn 1 người thôi, và là thành viên chính thức trong tộc mới được like, như vậy sẽ 0 bị loạn sv, 0 thì bỏ luôn chức năng này cũng được. Mình biết NPH chỉ muốn tốt cho mọi người nhưng làm như vậy cũng chỉ làm giàu cho mấy thg tộc trưởng có top mà thôi! Mong NPH xem xét lại!

Dilixem
13-12-2013, 09:08 AM
Fix cái này đi là vừa. Ra danh nhân đường cùng với kiến thiết gia tộc để làm gì ? Tụi nó out tộc để đi kiếm like thì còn kiến thiết gì nữa. Nhiều anh em ban đầu không muốn out tộc để đi hửi like kiếm tiền như bọn nó , nhưng càng ngày tụi nó càng kiếm được bộn tiền , anh em ngồi nhìn mà tức điên.
Mấy thằng tộc trưởng thì ngu hết thuốc chữa, tiếp tay cho địch. Tự tay dâng thẳng miệng tụi nó mấy ngàn vàng chỉ lấy có mấy trăm bạc lẻ chia cho mấy chục anh em trong tộc.
Like kiểu này khỏi phải cào thẻ xé card làm gì. Admin nghĩ gì không biết. Qúa lắm thì để thành viên mới cho like , đằng này tân tú cũng được like nốt.
Admin chắc chắn sẽ fix cái chức năng quái gỡ này , vì không hề có lợi cho game. Từ bữa tới giờ thấy anh em trong tộc , bang chửi vụ này rất nhiều. Từ mấy thằng tộc trưởng đi chửi mấy người đi loại kiểu này là ch..o...' , đủ kiểu không ra gì. Cuối cùng lại tiếp tay cho mấy đứa vụ lợi này.
Mấy thằng trong top Tân Nhân Vương , Tổ su võ đang , ...đã mạnh sẵn rồi , giờ còn mạnh hơn nhờ đi like để có hàng vạn vàng này.
Ad làm thêm cái chức năng rút lại tiền của mấy thằng có lịch sử out tộc từ bữa đến giờ để lấy lại công bằng cho anh em đi nào. Bất mãn lắm.

Có chụp 1 mớ hình mấy đứa đi hửi like này.

Nếu không trừ tiền bọn nó được thì Ad làm cái chức năng thưởng đền bù cho các thành viên không out tộc để công bằng hơn !
Thằng được thằng không nhìn tức :boss:

NhuMẫnNhi
13-12-2013, 09:53 AM
nếu không sửa cái nè nhanh sẽ bỏ game hết cho coi, bang vs tộc là giải tán hết

Hy vong tý vào mất cái chức năng nè , nếu đội ngũ NPH ngu quá không sửa đc thì cho về như cũ cũng đc ADM nhé

NhuMẫnNhi
13-12-2013, 10:02 AM
adm có thể sưa chức năng nè đợt bảo trì nè luôn đi , vừa không có lợi cho game vừa loạn hết gia tộc bang trong game chả hiểu thằng ngu nào làm ra cái nè nữa , nếu đội ngũ kỹ thuật không sửa đc thì tạm thời cho về như cũ đi cũng được chứ thế nè nhìu ng chán game lắm rồi

ThiênHạKiêuHùng
13-12-2013, 10:33 AM
Chào các bạn!
BQT đã tiếp nhận thông tin này và sẽ có hướng giải quyết trong thời gian tới.
Thân.

VPhu
13-12-2013, 10:38 AM
Giải quyết trong thời gian tới, như vậy thì sv đã loạn hết rồi! Cứ như vậy thì 2,3 ngày nữa sẽ 0 còn ai chơi!

_Semi_
13-12-2013, 10:51 AM
loạn cào cào :)) . NKVS không muốn die đâu , vì chưa biết giải quyết sao thôi.
Like câu này :look_down:
Hy vong tý vào mất cái chức năng nè , nếu đội ngũ NPH ngu quá không sửa đc thì cho về như cũ cũng đc ADM nhé

Dilixem
13-12-2013, 11:23 AM
Ai đồng ý bỏ vụ like danh nhân đường kiếm vàng '' hôi của '' vào điểm danh nhé

Topic kia chưa đủ mạnh hay sao mà cái chức năng này vẫn vậy và sở dĩ anh em lập nhiều topic nói cùng 1 vấn đề là do họ quá bức xúc. Vừa vào tộc thấy thằng tộc trưởng tuyển mem vào like nữa rồi. Ngu vkl , muốn điểm kiến thiết tộc mà cứ tuyển mem , làm các mem trong tộc cũng muốn out theo. Nhìn cái tộc mà không ra gì , dù out tộc này , vào tộc kia cũng gặp mấy thằng tộc trưởng khác tào lao lại đi kiếm tiền và cho mấy thằng khác vào like

Ad có biện pháp mạnh với mấy tộc trưởng và mấy người đi like '' hôi của '' để anh em thấy có sự công bằng ở game và tiếp tục duy trì.
Đồng thời có biện pháp đền bù cho những người chưa đi like như vậy nha Ad :nose:
Ở đâu còn bất công , ở đó còn phản kháng.
Copy các ý kiến anh em :

chắc sợ bị bọn ko nạp tiền hành cho nên cũng phải làm theo cho đỡ thiệt thôi đó mà nhưng cũng có rất nhiều anh em nghiêm túc chơi game vì đam mê nhưng thử hỏi sau 1 thời gian nữa khi mà ra đường ông nào cũng đồ đập + 14 15 thậm chí hơn thì liệu còn ai tâm huyết với game nữa đây NPH định ôm bom bỏ chợ chắc :rap:

đúng rồi , tui thấy hàng ngày mấy chục đứa ra zô like cũng ko muốn bắt chước như nó. Dù có ăn cũng không vui !
Tiền hôi tiền bị chửi ăn sao mà ngon được. Lòng tự trọng chúng nó bị tiền che mất hết rồi.
Nhiều thằng hài vl , mấy thằng tộc trưởng và trưởng lão nó thấy mấy đứa đi like , chửi chúng như con chó ! Rồi thằng tộc trưởng sau này cũng theo trào lưu ( mà ko có tự trọng ) đi tuyển mấy đứa xin like . Thằng trưởng lão lại chửi tộc trưởng , chửi nhau qua lại. Sau này mấy thằng trưởng lão cũng xin đi like. Tụi nó hết lòng tự trọng , không khác gì tự vả vào mồm nó.

thật buồn cho game...giờ ae trong bang trong tộc chửi nhau vì hok xin đc like...chắc nếu 1 tuần nữa hok fix lại chắc nghỉ game...

Repost nè:
Xin lỗi bác luôn, vật phẩm bán bên lãnh thổ gia tộc bằng 1 tuần chúng nó kiếm 2-30 vạn ko? Sv tôi có thằng 1 tuần nó kiếm đc 25 vạn đấy. 25 vạn nếu hên xui có thể đập cả 1 set đồ từ + 1 lên 12 (trừ áo với vk) hoăc vk từ +10 lên thẳng +13 trong khi từ khi mở sv đến giờ được hơn 1 tháng, tầm top thì ko nói, tầm trung trung căng đét lên được set +11
Mà cống hiến gia tộc để làm gì thế? Ảnh hưởng lâu dài mà làm gì thế? Ảnh hưởng lâu dài là cả tháng tộc mới lên đc 1 cấp, mà trong 1 tháng tôi dám cả phải hơn nửa server nghỉ game lắm bác ạ =)) Mà tộc lên cấp để làm gì thế? Để tăng số lượng thành viên gia tộc nghĩa là cho thêm người vào like hả? =)))))))))))) Hay quá! Hay là được mua vật phẩm ngon? Vậy xin lỗi bác, nó lót tay có mà đầy =)) Đại gia nó cũng chả có kiên nhẫn đợi đến lúc đấy đâu bác ạ.
Ko fix cái trò cuồng like này thì nói thật với bác, game giải tán sớm. Vừa gây ức chế cho game thủ, chỉ có lợi cho bọn acc chip với acc clone Hay ra game này các bác xác định từ đầu là nuôi acc clone rồi để em biết em cũng nghỉ luôn 1 thể? Thế thì đại gia nó cũng chả nạp tiền vào mà chơi đâu, vì 1-2 tháng mấy thằng trẻ con nó cũng đập đồ ngang tầm với nó thì đánh đấm gì? Kể cả thua tí ngọc cũng chả vấn đề gì, tầm 2 tháng lại thấy toàn Ỷ thiên trẻ con phi ầm ầm giữa server, thế thì sang chơi game lậu cho nó lành =))

đíu biết cái điểm cống hiến cứt gia tộc đc cái éo gì chứ thoát ra vào lại tộc ngày có hơn chục vạn vàng khoá lấy đâu ra nhanh hơn adm ngu vãi rồi đừng hỏi vì sao k ai nạp thẻ hết nhé

Chào các bạn!
DNĐ 1 lần là hỗ trợ các gamer mới chơi, nếu các bạn cứ out ra vào tộc trong 1 thời gian dài sẽ có ảnh hưởng nhất định đến các hoạt động trong phần Lãnh thổ gia tộc.
Thân.
vâng cứ trả lời thế này thì mình cũng trả lời dc. 10 topic phàn nàn thì 10 câu trả lời như 1.

Chào bạn!
Nếu các bạn cứ out ra out vào liên tục như thế thì số điểm cống hiến trong tộc của các bạn sẽ bị mất đi, và không có cơ hội mua các vật phẩm được bán bên trong lãnh thổ gia tộc. Và BQT cũng đã tiếp nhận ý kiến này và sẽ có hướng điều chỉnh trong thời gian tới.
Thân.

BQT game này làm ăn cái kiểu loz gì thế , phần quà được trong sự kiện tới nay đã hơn 1 tháng mà chưa gửi về . Bây giờ gửi hỗ trợ lại nói lung tung , vào 4rum thì trả lời mập mờ . Không nhận được phần quà thì nói rõ ràng ra , để người ta chờ hơn 1 tháng rồi mới xin lỗi vì xác nhận gửi yêu cầu sai , đm làm ăn như cc vậy .:confuse:

đồ bán trong gia tộc chẳng bằng mấy chục vạn vàng khóa đâu ad oiii, làm lại khiến thiết gia tộc mấy hồi

Theo mình nên đống chức năng like lại ,nếu không cứ đến ngày Đấu Phái hay Chiến Trường Công Huân là ae tộc lài đua nhau đồi ra like, như thế thì 1 gia tộc còn là j nơi để vào cày vàng khóa ak

chức năng kiến thiết gt cũng chỉ mới ra, nó chỉ cần bỏ ra 1h là có thể kiếm dc mấy vạn vàng khóa, thậm chí hơn chục vạn là bình thường, xong rồi bỏ ra 2 ngày để cày hđ lại, thế ad thử so sánh cái nào lợi hơn. Nếu hỗ trợ gamer mới, thì it nhiều cũng phải để ý đến việc là gamer đó có tham gia hoạt động đầy đủ không, nếu chỉ là hạng há miệng chờ sung thì hỗ trợ làm gì? Tốt nhất là nên dẹp luôn cái chức năng danh nhân đường, và nên có những phần thưởng xứng đáng cho những người siêng hoạt động, như vậy thì game sẽ phát triển hơn!

Tình hình các sv rộ lên phong trào out vào tộc để like trong danh nhân kiếm 500v khóa 1 lần .Mình xin góp ý adm sửa lại chỉ có thành viên mới like đc thay cho tân tú.Chứ ko game nhạt qá.Mong adm xem xét gấp.

Mong nph fix luôn trong đợt bảo trì nâng câp bản open này. Ko bất công vler lắm :(

Gamer bh không còn văn hóa chơi game như trc' nữa , thấy j lợi cho mình là làm mặc cho có là a e hay kẻ thù . NPH đưa ra tính năng mà ko xem sét kĩ càng hậu quả của nó . Văn hóa chơi game đã kém lai càng kém hơn khi danh nhân đường mở, NPH ko khắc phục ngay sớm muộn j cũng nhận thất bại trong chiến lược phát triển game , gây ức chế cho game thủ thì k bh tồn tại lâu đc

từ lần mở Nhân Danh Đường đến nay AE tộc Loạn hết cả lên. Đáng nhẽ ra thành viên tộc phải là thành viên chính thức với được Nhân Danh Đường ( thích/Chê)
Đằng này mới vào tộc Nó nhân danh đường cái lại Out. Như vậy NPH sẽ mất 1 lượng thu nhập khá khá đó.
Cứ Out tộc này vào tộc khác kiếm 4-5 vạn vàng khóa. thử hỏi có nạp card nuôi sống NPH nữa ko?
tốt nhất là chỉ thành viên Chính thức với được Nhân Danh Đường ( thích/Chê)

người được vào danh nhân đường hổng thấy được nhận thưởng hết vậy ??????

ra cái chức năng ngu vãi , chơi game giờ loạn cả tộc game thì chả ai nạp thẻ admin đúng là ngu không tả nổi

ĐM chúng nó đi like có thằng đc mấy chục vạn, trong khi những thằng khác chả đc cái đéo gì... Ra cái trò mất balance như thế thì dẹp cmn game đi chơi làm đéo gì nữa?

Đi đâu cũng chỉ gặp câu này, thế thì chuẩn bị đóng cửa đi là vừa, đừng vì chạy đua theo 2 chữ "công bằng" mà làm cho cái game k còn giá trị gì!:boss:

hi vọng fix sớm cho AE đc công bằng

chỉ cần like là có vài vạn vàng, ai chẳng muốn, các vật phẩm bán trong gia tộc, ngoài mua đầy ra. Hỗ trợ gamer mới gì, lúc đầu ra danh nhân đường sao không thấy có thông báo

nhanh chóng fix cái này giùm cái, chằng được gì cả, bản thân lên bảng danh nhân đường chẳng được gì, người like được 500v, người được like cũng được ít vàng chứ
:stick:

Mình hi vọng sẽ six chức năng này, mỗi danh mục thì chỉ chọn 1 người thôi, và là thành viên chính thức trong tộc mới được like, như vậy sẽ 0 bị loạn sv, 0 thì bỏ luôn chức năng này cũng được. Mình biết NPH chỉ muốn tốt cho mọi người nhưng làm như vậy cũng chỉ làm giàu cho mấy thg tộc trưởng có top mà thôi! Mong NPH xem xét lại!

Fix cái này đi là vừa. Ra danh nhân đường cùng với kiến thiết gia tộc để làm gì ? Tụi nó out tộc để đi kiếm like thì còn kiến thiết gì nữa. Nhiều anh em ban đầu không muốn out tộc để đi hửi like kiếm tiền như bọn nó , nhưng càng ngày tụi nó càng kiếm được bộn tiền , anh em ngồi nhìn mà tức điên.
Mấy thằng tộc trưởng thì ngu hết thuốc chữa, tiếp tay cho địch. Tự tay dâng thẳng miệng tụi nó mấy ngàn vàng chỉ lấy có mấy trăm bạc lẻ chia cho mấy chục anh em trong tộc.
Like kiểu này khỏi phải cào thẻ xé card làm gì. Admin nghĩ gì không biết. Qúa lắm thì để thành viên mới cho like , đằng này tân tú cũng được like nốt.
Admin chắc chắn sẽ fix cái chức năng quái gỡ này , vì không hề có lợi cho game. Từ bữa tới giờ thấy anh em trong tộc , bang chửi vụ này rất nhiều. Từ mấy thằng tộc trưởng đi chửi mấy người đi loại kiểu này là ch..o...' , đủ kiểu không ra gì. Cuối cùng lại tiếp tay cho mấy đứa vụ lợi này.
Mấy thằng trong top Tân Nhân Vương , Tổ su võ đang , ...đã mạnh sẵn rồi , giờ còn mạnh hơn nhờ đi like để có hàng vạn vàng này.
Ad làm thêm cái chức năng rút lại tiền của mấy thằng có lịch sử out tộc từ bữa đến giờ để lấy lại công bằng cho anh em đi nào. Bất mãn lắm.

Có chụp 1 mớ hình mấy đứa đi hửi like này.

Nếu không trừ tiền bọn nó được thì Ad làm cái chức năng thưởng đền bù cho các thành viên không out tộc để công bằng hơn !
Thằng được thằng không nhìn tức :boss:

loạn cào cào :)) . NKVS không muốn die đâu , vì chưa biết giải quyết sao thôi.
Like câu này :look_down:

nếu không sửa cái nè nhanh sẽ bỏ game hết cho coi, bang vs tộc là giải tán hết

Giải quyết trong thời gian tới, như vậy thì sv đã loạn hết rồi! Cứ như vậy thì 2,3 ngày nữa sẽ 0 còn ai chơi!

hi vọng sẽ sớm sữa đc lỗi này
vẫn mong có hướng giải quyết tốt cho những AE ko lợi dụng lỗi game

đây có lẽ là chức năng hài hước nhất của NPH game Xin lỗi chứ cái tính năng này có khác gì bug vàng khóa đâu lần đầu tiên trong lịch sử NPH tạo đk cho tất cả mọi người đều như nhau đại gia với dân thường à cái thẻ vip 12 tháng cũng chỉ cho ra 5v vàng khóa còn giờ mấy anh chả bh nạp thẻ cũng có 20 25v vàng khóa đập đò là ít . Thôi chơi gì nữa anh em game sập đến nơi rồi:go:

ko phải đại gia như dân thường , mà phân biệt kẻ bá dơ và người chơi game nghiêm túc á bạn :(. Nhiều dân thường họ cũng ko có đi like kiểu này . Có mấy đứa đại gia vẫn xin like ầm ầm..

SOIANH
13-12-2013, 11:39 AM
hi vọng fix sớm cho AE đc công bằng

ThiênHạKiêuHùng
13-12-2013, 11:39 AM
Chào bạn!
Nếu các bạn cứ out ra out vào liên tục như thế thì số điểm cống hiến trong tộc của các bạn sẽ bị mất đi, và không có cơ hội mua các vật phẩm được bán bên trong lãnh thổ gia tộc. Và BQT cũng đã tiếp nhận ý kiến này và sẽ có hướng điều chỉnh trong thời gian tới.
Thân.

ThiênHạKiêuHùng
13-12-2013, 11:40 AM
Chào bạn!
Thân.

SOIANH
13-12-2013, 11:43 AM
Chào bạn!
Thân.

đã có lời giải thích thỏa đáng

cám ơn ADM !

Dilixem
13-12-2013, 11:48 AM
Cám ơn ad đã giải đáp . Tuy vậy số đồ mua ở tộc chưa bằng số vàng mấy người kia kiếm mua được đủ thứ đồ. Mấy vạn vàng chứ ko ít.

SOIANH
13-12-2013, 11:52 AM
hi vọng sẽ sớm sữa đc lỗi này
vẫn mong có hướng giải quyết tốt cho những AE ko lợi dụng lỗi game

nguyen vu
13-12-2013, 12:01 PM
dẹp mẹ luôn cái danh nhân đường này luôn đi

người thì cố gắng đánh để vô danh nhân đường, đéo được thưởng j hết, cho mấy thằng like vô hôi của, ngày nó kiếm được mấy chục vạn vàng

Dilixem
13-12-2013, 12:06 PM
Người thì hì hục cày mói được vô danh nhân đường , vô cho đã để tụi nó ăn. DNĐ không có cái gì ngoài cái mác.
Qúa bất công cho danh nhân đường !!!!

ThiênHạKiêuHùng
13-12-2013, 12:15 PM
Chào các bạn!
DNĐ 1 lần là hỗ trợ các gamer mới chơi, nếu các bạn cứ out ra vào tộc trong 1 thời gian dài sẽ có ảnh hưởng nhất định đến các hoạt động trong phần Lãnh thổ gia tộc.
Thân.

Dilixem
13-12-2013, 12:23 PM
DND hỗ trợ gamer là sao Ad ơi. Trước mắt là không thấy DND được lợi gì mà chỉ làm lợi cho người khác đó >"<

VPhu
13-12-2013, 12:28 PM
chức năng kiến thiết gt cũng chỉ mới ra, nó chỉ cần bỏ ra 1h là có thể kiếm dc mấy vạn vàng khóa, thậm chí hơn chục vạn là bình thường, xong rồi bỏ ra 2 ngày để cày hđ lại, thế ad thử so sánh cái nào lợi hơn. Nếu hỗ trợ gamer mới, thì it nhiều cũng phải để ý đến việc là gamer đó có tham gia hoạt động đầy đủ không, nếu chỉ là hạng há miệng chờ sung thì hỗ trợ làm gì? Tốt nhất là nên dẹp luôn cái chức năng danh nhân đường, và nên có những phần thưởng xứng đáng cho những người siêng hoạt động, như vậy thì game sẽ phát triển hơn!

Dilixem
13-12-2013, 12:31 PM
Đúng lắm. Siêng năng không bằng mánh khóe hôi của mà , không công bằng gì hết :(

NhuMẫnNhi
13-12-2013, 01:22 PM
đíu biết cái điểm cống hiến cứt gia tộc đc cái éo gì chứ thoát ra vào lại tộc ngày có hơn chục vạn vàng khoá lấy đâu ra nhanh hơn adm ngu vãi rồi đừng hỏi vì sao k ai nạp thẻ hết nhé

Dilixem
13-12-2013, 01:37 PM

Mình cũng không biết mua đồ trong tộc được cái gì , nếu có thì admin nêu rõ cho anh em xem. Nhưng nghĩ ko bằng việc out tộc liên miên đi lấy vàng như họ đâu...

Lam Phu Qui
13-12-2013, 02:12 PM
Theo mình nên đống chức năng like lại ,nếu không cứ đến ngày Đấu Phái hay Chiến Trường Công Huân là ae tộc lài đua nhau đồi ra like, như thế thì 1 gia tộc còn là j nơi để vào cày vàng khóa ak

ThảoCỏ
13-12-2013, 02:24 PM
Gamer bh không còn văn hóa chơi game như trc' nữa , thấy j lợi cho mình là làm mặc cho có là a e hay kẻ thù . NPH đưa ra tính năng mà ko xem sét kĩ càng hậu quả của nó . Văn hóa chơi game đã kém lai càng kém hơn khi danh nhân đường mở, NPH ko khắc phục ngay sớm muộn j cũng nhận thất bại trong chiến lược phát triển game , gây ức chế cho game thủ thì k bh tồn tại lâu đc

ThiênHạKiêuHùng
13-12-2013, 02:38 PM
Chào bạn!
Vấn đề nay BQT đã tiếp nhận và sẽ có hướng đi trong thời gian tới.
Nếu các bạn cứ out ra out vào liên tục như thế thì số điểm cống hiến trong tộc của các bạn sẽ bị mất đi, và không có cơ hội mua các vật phẩm được bán bên trong lãnh thổ gia tộc. Điều này ảnh hưởng rất lớn đề các hoạt động của tộc. NDĐ 1 phần là để hỗ trợ các gamer mới bước đầu vào game có cơ hội trải nghiệm.
Thân.

heomap1992
13-12-2013, 03:02 PM
sao tu nheind ang choi bi diss gio ko dang nhapo dc dcm lam hai ko di tdq dc

VPhu
13-12-2013, 03:33 PM
Chào bạn!
Thân.

Đi đâu cũng chỉ gặp câu này, thế thì chuẩn bị đóng cửa đi là vừa, đừng vì chạy đua theo 2 chữ "công bằng" mà làm cho cái game k còn giá trị gì!:boss:

nguyen vu
13-12-2013, 03:37 PM
chỉ cần like là có vài vạn vàng, ai chẳng muốn, các vật phẩm bán trong gia tộc, ngoài mua đầy ra. Hỗ trợ gamer mới gì, lúc đầu ra danh nhân đường sao không thấy có thông báo

nguyen vu
13-12-2013, 03:41 PM
đồ bán trong gia tộc chẳng bằng mấy chục vạn vàng khóa đâu ad oiii, làm lại khiến thiết gia tộc mấy hồi

Lam Phu Qui
13-12-2013, 04:27 PM
Đi đâu cũng thấy admin dùng câu ra vào mất cống hiến để làm lý do, xin lỗi chứ với 10v vàng khóa thì muốn mua bao nhiêu thứ bán trong gia tộc mà không được. Tình trạng Danh Nhân Đường cứ tiếp diễn như thế này thì ko đến 1 tuần nữa ai cũng mun nghĩ game, tộc chả ra tộc bang chả ra bang j nữa rồi

Artstyle
13-12-2013, 04:44 PM
Chào bạn!
Vấn đề nay BQT đã tiếp nhận và sẽ có hướng đi trong thời gian tới.
Nếu các bạn cứ out ra out vào liên tục như thế thì số điểm cống hiến trong tộc của các bạn sẽ bị mất đi, và không có cơ hội mua các vật phẩm được bán bên trong lãnh thổ gia tộc. Điều này ảnh hưởng rất lớn đề các hoạt động của tộc. NDĐ 1 phần là để hỗ trợ các gamer mới bước đầu vào game có cơ hội trải nghiệm.
Thân.
Xin lỗi bác luôn, vật phẩm bán bên lãnh thổ gia tộc bằng 1 tuần chúng nó kiếm 2-30 vạn ko? Sv tôi có thằng 1 tuần nó kiếm đc 25 vạn đấy. 25 vạn nếu hên xui có thể đập cả 1 set đồ từ + 1 lên 12 (trừ áo với vk) hoăc vk từ +10 lên thẳng +13 trong khi từ khi mở sv đến giờ được hơn 1 tháng, tầm top thì ko nói, tầm trung trung căng đét lên được set +11
Ko fix cái trò cuồng like này thì nói thật với bác, game giải tán sớm. Vừa gây ức chế cho game thủ, chỉ có lợi cho bọn acc chip với acc clone :)) Hay ra game này các bác xác định từ đầu là nuôi acc clone rồi để em biết em cũng nghỉ luôn 1 thể? :)) Thế thì đại gia nó cũng chả nạp tiền vào mà chơi đâu, vì 1-2 tháng mấy thằng trẻ con nó cũng đập đồ ngang tầm với nó thì đánh đấm gì? Kể cả thua tí ngọc cũng chả vấn đề gì, tầm 2 tháng lại thấy toàn Ỷ thiên trẻ con phi ầm ầm giữa server, thế thì sang chơi game lậu cho nó lành =))

Artstyle
13-12-2013, 04:50 PM
Chào các bạn!
Thân.
Repost nè:
Mà cống hiến gia tộc để làm gì thế? Ảnh hưởng lâu dài mà làm gì thế? Ảnh hưởng lâu dài là cả tháng tộc mới lên đc 1 cấp, mà trong 1 tháng tôi dám cả phải hơn nửa server nghỉ game lắm bác ạ =)) Mà tộc lên cấp để làm gì thế? Để tăng số lượng thành viên gia tộc nghĩa là cho thêm người vào like hả? =)))))))))))) Hay quá! Hay là được mua vật phẩm ngon? Vậy xin lỗi bác, nó lót tay có mà đầy =)) Đại gia nó cũng chả có kiên nhẫn đợi đến lúc đấy đâu bác ạ.
Ko fix cái trò cuồng like này thì nói thật với bác, game giải tán sớm. Vừa gây ức chế cho game thủ, chỉ có lợi cho bọn acc chip với acc clone Hay ra game này các bác xác định từ đầu là nuôi acc clone rồi để em biết em cũng nghỉ luôn 1 thể? Thế thì đại gia nó cũng chả nạp tiền vào mà chơi đâu, vì 1-2 tháng mấy thằng trẻ con nó cũng đập đồ ngang tầm với nó thì đánh đấm gì? Kể cả thua tí ngọc cũng chả vấn đề gì, tầm 2 tháng lại thấy toàn Ỷ thiên trẻ con phi ầm ầm giữa server, thế thì sang chơi game lậu cho nó lành =))

Bé Gấu
13-12-2013, 06:05 PM
Chào các bạn!
Thân.
vâng cứ trả lời thế này thì mình cũng trả lời dc. 10 topic phàn nàn thì 10 câu trả lời như 1.

Chào bạn!
Thân.

Dilixem
13-12-2013, 07:35 PM
Mấy thằng đi hôi của đã làm dơ cái game này , thêm vào mấy thằng tộc trưởng ngu vkl tiếp tay cho tụi nó nữa. Đúng là cặp bài trùng phá hoại game.

kangzee
13-12-2013, 07:39 PM
tụi nó đang làm loạn lên hết kìa...đề nghị NPH dừng việc like này lại....bức xúc lắm rùi

Super13i
13-12-2013, 09:50 PM
đây có lẽ là chức năng hài hước nhất của NPH game Xin lỗi chứ cái tính năng này có khác gì bug vàng khóa đâu lần đầu tiên trong lịch sử NPH tạo đk cho tất cả mọi người đều như nhau đại gia với dân thường à cái thẻ vip 12 tháng cũng chỉ cho ra 8v vàng khóa còn giờ mấy anh chả bh nạp thẻ cũng có 20 25v vàng khóa đập đò là ít . Thôi chơi gì nữa anh em game sập đến nơi rồi:go:

Dilixem
13-12-2013, 09:58 PM
đây có lẽ là chức năng hài hước nhất của NPH game Xin lỗi chứ cái tính năng này có khác gì bug vàng khóa đâu lần đầu tiên trong lịch sử NPH tạo đk cho tất cả mọi người đều như nhau đại gia với dân thường à cái thẻ vip 12 tháng cũng chỉ cho ra 5v vàng khóa còn giờ mấy anh chả bh nạp thẻ cũng có 20 25v vàng khóa đập đò là ít . Thôi chơi gì nữa anh em game sập đến nơi rồi:go:

ko phải đại gia như dân thường , mà phân biệt kẻ bá dơ và người chơi game nghiêm túc á bạn :(. Nhiều dân thường họ cũng ko có đi like kiểu này . Có mấy đứa đại gia vẫn xin like ầm ầm..

Super13i
13-12-2013, 10:03 PM
chắc sợ bị bọn ko nạp tiền hành cho nên cũng phải làm theo cho đỡ thiệt thôi đó mà nhưng cũng có rất nhiều anh em nghiêm túc chơi game vì đam mê nhưng thử hỏi sau 1 thời gian nữa khi mà ra đường ông nào cũng đồ đập + 14 15 thậm chí hơn thì liệu còn ai tâm huyết với game nữa đây NPH định ôm bom bỏ chợ chắc :rap:

kangzee
13-12-2013, 10:46 PM
thật buồn cho game...giờ ae trong bang trong tộc chửi nhau vì hok xin đc like...chắc nếu 1 tuần nữa hok fix lại chắc nghỉ game...

Dilixem
13-12-2013, 10:47 PM
đúng rồi , tui thấy hàng ngày mấy chục đứa ra zô like cũng ko muốn bắt chước như nó. Dù có ăn cũng không vui !
Tiền hôi tiền bị chửi ăn sao mà ngon được. Lòng tự trọng chúng nó bị tiền che mất hết rồi.
Nhiều thằng hài vl , mấy thằng tộc trưởng và trưởng lão nó thấy mấy đứa đi like , chửi chúng như con chó ! Rồi thằng tộc trưởng sau này cũng theo trào lưu ( mà ko có tự trọng ) đi tuyển mấy đứa xin like . Thằng trưởng lão lại chửi tộc trưởng , chửi nhau qua lại. Sau này mấy thằng trưởng lão cũng xin đi like. Tụi nó hết lòng tự trọng , không khác gì tự vả vào mồm nó.

nguyen vu
13-12-2013, 10:49 PM
đ.m có fix lại ngay hông , tụi mày ra cái danh nhân đường như shit

Dilixem
13-12-2013, 11:01 PM
Truy tìm danh tánh của người sáng lập ra Danh nhân đường là ai nào :))

Chuoi87
13-12-2013, 11:37 PM
kiểu này công cách 3 tháng = chúng nó cày 2 3 ngày@@ đề nghị rollback

Ngạo
13-12-2013, 11:58 PM
Cảm ơn các bạn đã góp ý về tính năng. BQT sẽ có sự khắc phục tình trạng này trong thời gian sớm nhất.
Thân!

Dilixem
14-12-2013, 12:25 AM
Admin đã xóa bài viết ở post 1 của mình là sao ? Phải chăng Admin có tật nên giật mình , có người góp ý sợ quá xóa luôn à ?
Nếu không còn tâm huyết đã chẳng tạo ở diễn đàn này , mà đi tạo từ khóa , câu view , post bằng phần mềm ở hàng trăm diễn đàn khác rồi !
Hãy trả nó về vị trí cũ cho tôi !
Và trước khi làm điều gì , tôi cũng đều đã lưu lại thành 3 bản . Nên dù có xóa thì vẫn còn đó thôi =.=

Artstyle
14-12-2013, 02:03 AM
Chào bạn!
Nếu các bạn cứ out ra out vào liên tục như thế thì game sẽ hay vl =)))))))

anhdatNV
14-12-2013, 02:45 AM
Chuẩn đó . like cho bác chủ topix phát . UPPPPPPPPPUPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPP PPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPP

Super13i
14-12-2013, 09:04 AM
Theo tôi thì nên fix theo kiểu mỗi lần update nhân vật trong danh nhân đường thì mỗi người chỉ có thể thích/chê 1 số lần nhất định thui như thế là hỗ trợ cho gamer tốt rùi

NhuMẫnNhi
14-12-2013, 11:48 AM
game như lồn trong xóm nó nghỉ hết rồi :))

Chuoi87
14-12-2013, 12:38 PM
có spam đc 1 tỉ vạn vàng khóa đi nữa lên cao củng phải cào thẻ mà chế Cam TT nhé các chú:stick:

khắc phục cái này mình nghĩ củng đơn giản do NPH thôi chỉ cần out tộc thì 24h sau mới đc vào :sogood:

NhuMẫnNhi
14-12-2013, 01:09 PM
bọn nó thấy có thèm điều điều vs ng chơi đâu kệ mẹ tui mày tao đéo thích sửa đó :))

Dilixem
14-12-2013, 01:38 PM
game như lồn trong xóm nó nghỉ hết rồi :))

Tý nó cũng xóa bài post của bồ đó. Qua giờ nó xóa mấy cái cmt của mem rồi :rap:

TThiên Tướng
14-12-2013, 01:40 PM
Cái việc DNĐ này BQT nên sửa chỉ có chính thức mới đc like còn ngoài ra tân tú vào thì không đc như vậy là hop lý nhất chứ tình trạng thế này tối nay xong đấu phái xong TDLT bọn nó lại chạy loạn xin like thế thì còn gì là bang hội + gia tộc ???? nếu BQT k muốn game đóng cửa sớm không còn ai thì nên giải quyết gấp đi 2 3 ngày nữa thì sv chỉ có nát . Ý kiến riêng của mình .

Super13i
14-12-2013, 02:22 PM
Cái việc DNĐ này BQT nên sửa chỉ có chính thức mới đc like còn ngoài ra tân tú vào thì không đc như vậy là hop lý nhất chứ tình trạng thế này tối nay xong đấu phái xong TDLT bọn nó lại chạy loạn xin like thế thì còn gì là bang hội + gia tộc ???? nếu BQT k muốn game đóng cửa sớm không còn ai thì nên giải quyết gấp đi 2 3 ngày nữa thì sv chỉ có nát . Ý kiến riêng của mình .
chắc chả đến 2 3 ngày đâu ngài mai là game có lẽ đã vắng tanh như chùa bà đanh rồi . NPH thì chả có 1 tí phản hồi nào trong khi đó vấn đề này khá là nghiêm trọng ! Tui rất thích game này nhưng cái kiểu đh này thì chắc game chả sống đc bao lâu chán thật

phanngocphi17
14-12-2013, 02:44 PM
mình nghĩ khác mấy bạn 1 chút...chức năng này mình nghĩ NPH đưa ra để giúp đỡ những người chơi mới hoặc các newbie có thêm thu nhập khi tham gia chơi Game gọi là 1 số vàng khóa để trag trải nhưng nó đã bị Gamer chúng ta bẻ cong tính năng này...một số quá hám lợi hám tiền đã sử dụng acc clone với mục đích kiếm chát cho riêng mình...Mình đề nghị NPH fixx lại chức năng này chỉ cho thành viên chính thức mới đc like như thế thì tính năng kiến thiết gia tộc mới hay được !!

TThiên Tướng
14-12-2013, 02:48 PM
Ad có thể đi các sv xem tình hình là biet vì việc này cả các toc truong cũng theo đó mà kiếm lợi riết game ngày càng loãng dần đi riết cũng sẽ như kiếm thế nên fixx lại gấp đi

nguyen vu
14-12-2013, 04:08 PM
tới giờ này mà mày còn không fix nữa, đợi tới khi game đóng cửa rồi nghỉ lun

Admin Nkvs
14-12-2013, 04:09 PM
Mình mong BQT: xem lại chức năng like danh nhân ... chỉ có thành viên chính thức trong tộc mới được like. và mỗi tuần cập nhập lại danh nhân mới để a e trong tộc phấn đấu và like tiếp được .nếu cứ để tình trạng này sẽ làm game bị loãng . Hy vọng đầu tuần sau BQT giải quyết giùm . thankz nhiều .BơiVàoĐây -Sever NamGiang góp ý ...!!!

Dilixem
14-12-2013, 04:19 PM
tới giờ này mà mày còn không fix nữa, đợi tới khi game đóng cửa rồi nghỉ lun

Có khi nào game làm vậy để mấy ng đua nhau nạp card có vàng ko khóa để vào tộc xin like ko nhỉ

MiuOliu
14-12-2013, 04:39 PM
Adm đã vào kêu tiếp nhận ý kiến và sẽ gửi lên bộ phận kỹ thuật xem xét lại r mà các bác cứ nóng quá thế :stick:

Adm ở fanpage hay forum cũng chỉ quản lý 2 cái đó thôi, kh fai cứ Adm là GM của game đâu, mình là ng chơi nh lúc đọc mấy cmt cũng thấy thương mấy bác Adm vs Mod =.=

Ng ta làm game cũng để phục vụ các bạn, game tốt thì các bạn mới chơi, tất nhiên phải tiếp nhận ý kiến game thủ để thay đổi.

Adm đã vào và trả lời đã ghi nhận ý kiến đóng góp thì cũng sẽ có sự thay đổi sớm thôi, cứ bình tĩnh đi :nose:

xxxPQxxx
15-12-2013, 11:46 AM
like bài viết này =)) đề nghị tv chinh thức mới like duoc để càng lâu sever càng vắng tui cugn nhát nạp card ko muốn xin like nhưng phải chay theo vì ko theo sẻ thọt và chẳng có thới gian để làm việc au ra au lai đề nghi admin dẹp ngay

cứ 1 ngày add ko sửa sẻ ích đi 1 người chơi ích đị số tiền nạp còn cái zụ mang fpt bị lổi nữa azz ko lẻ game đi sớm quá

kanlolz
15-12-2013, 12:41 PM
mình thích cmt của bạn :x ( 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr )

tran hong
15-12-2013, 02:31 PM
đụ má nó, tới giờ này chưa chịu fix nữa, đợi tới khi nào nữa

PhamKa
15-12-2013, 03:02 PM
vân, 1 cảm giác rất nản dành cho ae tâm huyết

VPhu
15-12-2013, 03:54 PM
Mai vẫn không có thông báo nào về việc này, thì chia tay sớm bớt đau khổ! Tối nay 10h lại loạn! Chán!!!

xxxPQxxx
15-12-2013, 08:55 PM
làm ơn dẹp danh nhân đường di add hai thằng bạn chơi từ đầu tới zờ đả nghỉ hết 1 1 đứa sắp nghỉ càng để lâu càng chán @@ hazz tuần sau am con nửa chắc giải tán cái tộc rồi au agme thôi

nguyenvanthan1412
16-12-2013, 10:41 AM
Mình thấy cũng nên cho người ta thời gian đi bạn,đừng hối mà lỡ việc :adore:

PainKiller
16-12-2013, 06:38 PM
Dẹp mẹ nó cái DNĐ đi, rồi mở thêm vài chục cái SV mới nữa cho bà con chán nản từ SV cũ chuyển qua làm lại từ đầu, vừa được tiền vừa có thêm nhiều SV cho bằng đàn anh VLTK 1, phải không mấy chú NPH IQ cao:dreaming:

P/S: mình góp ý "chân thành" chứ không phải TROLL mấy chú NPH đâu nhóe:look_down:

Tàn Nhẫn
16-12-2013, 10:32 PM
tình hình là dạo này nghỉ game hơi nhiều do like . Game mới open mà sắp tàn rồi

Ngạo
16-12-2013, 10:34 PM
BQT đã ghi nhận các ý kiến này, và tính năng sẽ được fix trong tuần này.
Cảm ơn các bạn đã ủng hộ và góp ý với NPH.
Thân!