PDA

View Full Version : Lỗi đăng nhập và chuyển map

oOMGo
13-12-2013, 09:11 PM
AD xem lại giùm mình một số ae dùng mạng FPT vào đăng nhập game sau khi đền bù rất khó đăng nhập, bị dis game.
Và lỗi chuyển map bị dis ra ngoài.
Mong AD,mod xem nhanh chóng khắc phục lỗi này dùm chứ mỗi lần chuyển map la dis xong vao lại rất khó, ức chế, đi TVP chuyển map cũng dis, báo danh CT tử kim cung dis.... tham gia hoạt động nào chuyển map cũng bị dis, chuyển map bt cũng dis.

OBITO
13-12-2013, 10:26 PM
Chào Bạn !
BQT sẽ ghi nhận vấn đề này và tiến hành kiểm tra, bên cạnh đó bạn thử Reset lại modem, tháo lắp lại cổng khác thử xem sao nhé.

Thiên Tướng
14-12-2013, 12:16 AM
AD xem lại giùm mình một số ae dùng mạng FPT vào đăng nhập game sau khi đền bù rất khó đăng nhập, bị dis game.
Và lỗi chuyển map bị dis ra ngoài.
Mong AD,mod xem nhanh chóng khắc phục lỗi này dùm chứ mỗi lần chuyển map la dis xong vao lại rất khó, ức chế, đi TVP chuyển map cũng dis, báo danh CT tử kim cung dis.... tham gia hoạt động nào chuyển map cũng bị dis, chuyển map bt cũng dis.

Mình cũng dùng FPT và bị giống như bạn, chuyển map là dis và khó vào lại game.

Ngạo
14-12-2013, 12:35 AM
Hiện nay FPT đang gặp trục trặc dấn đến việc kết nối game khó khăn. BQT đang kiểm tra lại vấn đề này, rất mong các bạn thông cảm!

TửThầnBậtKhóc
14-12-2013, 06:55 AM
Đề nghị admin xem lại gấp từ bị hôm qua tới h ko khắc phục thì phải làm sao đây.
Quán nét nhà tôi cũng rất đông người cùng chơi game này mà bị thế này thì ko thể nào chơi dc.
Di chuyển map 1 cái là dis game.
Vậy ngay hôm nay biết làm gì đứng thành ủy thác sao.Game gì mà làm ăn thiếu chuyên nghiệp quá.Lổi xảy ra liên tiếp,khắc phục thì chậm chạp.

Admin bảo trì sv dùm đi nhé.Bực lắm rồi,làm gì thì làm phải để người # chơi 1 cách bình thường lại chứ.
Từ hôm qua update tới h có chơi dc đâu,lổi hiển thị danh hiệu vs tên nhân vật cũng ko fix,lổi dis game cũng thế.
Ko di chuyển thì sao làm nhiệm vụ,sao tham gia các hoạt động game.

Admin bảo trì sv dùm đi nhé.Bực lắm rồi,làm gì thì làm phải để người # chơi 1 cách bình thường lại chứ.
Từ hôm qua update tới h có chơi dc đâu,lổi hiển thị danh hiệu vs tên nhân vật cũng ko fix,lổi dis game cũng thế.
Ko di chuyển thì sao làm nhiệm vụ,sao tham gia các hoạt động game.

ZoZoNoa
13-10-2014, 02:49 AM
AD xem sao sửa em với chứ cứ làm Lịch Luyện cái là ds liên tục đi TVP thì ải 1 đã bị ds ra bực quá ad ơi

Corei7
13-10-2014, 08:49 AM
AD xem sao sửa em với chứ cứ làm Lịch Luyện cái là ds liên tục đi TVP thì ải 1 đã bị ds ra bực quá ad ơi

Chào bạn!

Bạn gặp trường hợp này thường xuyên hay gần đây mới bị.

Bạn thử kiểm tra lại kết nối mạng có ổn định không, thử reset máy, reset modem.

Trong quá trình chơi game bạn vui lòng tắt các ứng dụng không cần thiết .

Nếu vẫn bị lỗi như vậy bạn vui lòng vào trang hotro.duo.vn gửi yêu cầu để BQT kiểm tra.

Chúc bạn chơi game vui vẻ.

Thân!