PDA

View Full Version : Làm ơn lắng nghe ý kiến game thủ...

_NgọcBảoHân_
13-12-2013, 11:40 PM
Mấy ngày hôm nay mình vào diễn đàn đọc thì thấy khá nhiều bức xúc của game thủ trong mục góp ý này. Mình cũng muốn đưa ra một số ý kiến với nhận xét về game, mong BQT với các mod đọc giúp:
1. Về chức năng Danh nhân Đường:
Việc đưa ra chức năng này nhằm hỗ trợ các game thủ có thêm "thu nhập" trong game và tạo điều kiện cho họ gắn bó hơn với game, điều này đối với đa số game thủ thì nó hoàn toàn đúng, ko sai, nhưng việc ra chức năng này không đúng cách đã gây ra biết bao nhiêu phiền toái với bức xúc cho hầu hết các game thủ tại các server.
- Thứ nhất là việc out tộc đi like làm gây mất đi giá trị của chức năng cống hiến tộc và thời gian của game thủ. Hầu hết tất cả các thành viên trong tộc đều out ra và đi các tộc khác "xin" like nhằm kiếm lợi và điều đó làm ảnh hưởng không nhỏ đến việc cống hiến và đưa tộc lên cấp và phần nào khiến các game thủ có quyền "Tộc trưởng, tộc phó hay đường chủ" phải mất rất nhiều thời gian để nhận người và thải người trong tộc.
- Thứ hai, nó làm mất giá trị của các hoạt động và vật phẩm trong game. Trước đây công việc hàng ngày của 1 game thủ là làm hoạt động lớn như: Bí cảnh, Thanh Vân Phong hay săn boss, nhưng từ khi có chức năng like thì sao? Rất nhiều game thủ ủy thác chỉ để đủ táo hay thậm chí ko thèm săn boss vì giá trị vật phẩm boss bây giờ... RẺ NHƯ BÈO! 1 lần vào tộc chỉ ngồi bấm like = cả ngày đi làm hoạt động rồi (kể cả săn boss) -> Vậy thì chơi game làm gì nữa? Game có thể chuyển sang và đổi tên "Ngạo kiếm vô song" thành game "Like vô đối" đi.
- Thứ ba là việc làm mất cân bằng trong game, người được like nhiều, người được like ít. Với các thanh viên các bang mạnh và top server thì việc đi like của họ quá đơn giản: Chuyển tộc rồi bấm like thoải mái. Thậm chí giữa các bang mạnh với nhau còn có thể đổi người :)) Thế còn các bang yếu hơn thì sao? Mất 1 đống tiền lót tay cho các bang mạnh hơn để được vào bấm like "như người lớn" Và đó cũng là lý do khiến các game thủ cảm thấy chán nản.
-> Chỉ 3 điều này thôi đã khiến sự mất cân bằng trong game cũng như bức xúc của game thủ đã rất lớn rồi.
Còn về góp ý với tư cách cá nhân này thì tôi vẫn muốn giữ chức năng này nhưng:
- Nó chỉ được gói gọn trong tộc, dành cho thành viên chính thức thôi.
- Các thành viên được lên danh nhân đường sẽ được nhận vàng khóa (VD: 50v/ 1 lần được like)
- Mỗi lần like chỉ được 500vk, gọi là hỗ trợ game thủ có thêm thu nhập thôi.
Tôi nghĩ điều đó sẽ khiến việc cố gắng của các thành viên tốt hơn rất nhiều và cũng giúp game giữ được người chơi và phát triển hơn.
2. Về event Giáng sinh và việc mở sv:
Event là thứ không thể thiếu cho game, nhưng với các game đã chơi, tôi thấy những vật phẩm nên phải đi kiếm, điều đó mới tạo hứng thú cho game thủ chứ không đơn giản là việc "Bóc bánh trả tiền" chỉ để các bác đại gia ngồi đập. Có thể khi đọc các GM hay mod sẽ nghĩ như thế thì kiếm tiền đâu mua sữa cho con, đúng ko? Thế thì thêm vào event đó là những vật phẩm tăng giá trị của quà. Chẳng hạn như 1 hộp quà có thể mở max ra Lam Thủy Tinh, nhưng nếu có thêm vật phẩm sẽ được tăng % ra Tử Thủy Tinh hay Hồng Thủy Tinh chẳng hạn?
Còn việc mở sv: Các bác GM có thấy các game đi trước tại sao lại xuống cấp và loãng dần ko? Chính vì việc mở server ồ ạt đấy :adore: Tại sao các game thủ lại chuyển sang sv mới? Vì họ quá thọt hay vì những game thủ khác quá khỏe? Họ muốn tìm một sv mới để họ được lên top mà ko phải nạp tiền? :oh: Như thế cũng chỉ được một thời gian mà thôi, rồi họ sẽ lại sang một sv mới khi họ quá thọt hay thậm chí là bỏ game... Mà ko có game thủ thì có gọi là game ko? Mong các anh xem xét vấn đề này và đưa ra những thời gian hợp lý để mở server, có thể vào các dịp event hay lễ tết, chứ đừng cứ 1 tuần lại ra 2-3 sv mới thế này, game loãng và nhạt lắm.
P/s: Tôi viết bài này vì bản thân tôi cũng là 1 game thủ, và cũng vì nhiều người khác nữa, các anh làm ơn xem xét những ý kiến của game thủ MỘT CÁCH NGHIÊM TÚC chứ chúng tôi không cần những câu reply theo kiểu copy & paste như là: "Nếu các bạn cứ out ra out vào blah blah..."
Cảm ơn!

Ngạo
14-12-2013, 12:02 AM
Chào bạn,
- Về tính năng Danh Nhân Đường: BQT đang tổng hợp lại tất cả những ý kiến đóng góp của người chơi, và vấn đề này sẽ được khắc phục trong thời gian sớm nhất.
- Về các sự kiện trong game: BQT xin rút kinh nghiệm và sẽ đưa ra nhiều event hấp dẫn trong thời gian sắp tới. Rất cảm ơn sự đóng góp ý kiến quý giá của bạn.
Thân!

nguyen vu
14-12-2013, 12:05 AM
:kiss: quá hay, game sắp đến ngày tàn rồi

Dilixem
14-12-2013, 12:05 AM
Ad khắc phục nhanh đi , chứ bây giờ anh em nản vào game lắm rồi. Đi đâu cũng đụng toàn hàng khủng 1 cách bất thường ( nhờ like có tiền ) thì đánh đấm nỗi gì !
Mới có vài ngày mà loạn cào cào hết lên rồi, Ad để vài ngày nữa sẽ mau tàn thôi.
Vấn đề này nhức nhối và tốn nhiều thời gian gõ quá , nhưng còn tâm huyết nên còn góp ý !

P/s : không chừng topic của bạn cũng bị xóa như topic của mình , lượt view gần 1000 chỉ trong vài tiếng , hên là chưa tạo từ khóa ngạo kiếm vô song ở tiêu đề :rap:
Không cho post ở đây thì ta quăng fb lun.

Artstyle
14-12-2013, 12:53 AM
Cho 1 vote vì bài viết hay vãi đái :X
Chuẩn bị bán acc nghỉ game thôi :))

Super13i
14-12-2013, 09:54 AM
Chào bạn,
- Về tính năng Danh Nhân Đường: BQT đang tổng hợp lại tất cả những ý kiến đóng góp của người chơi, và vấn đề này sẽ được khắc phục trong thời gian sớm nhất.
- Về các sự kiện trong game: BQT xin rút kinh nghiệm và sẽ đưa ra nhiều event hấp dẫn trong thời gian sắp tới. Rất cảm ơn sự đóng góp ý kiến quý giá của bạn.
Thân!

Thì hiện tại chưa xử lý đc thì cứ tạm khóa chức năng này lại rồi sửa xong lại mở chứ chả nhẽ cứ để bọn nó làm lợi tới khi sửa xong sao? Lúc đấy chắc anh em cũng bán acc hết rồi

dennisvuong
14-12-2013, 10:03 AM
Giảm giá anh hùng lệnh đi NHP .. giá cao quá à :( .. muốn mua cái 50 tuần mà tính ra tới 1tr mấy @@

TửThầnBậtKhóc
14-12-2013, 10:04 AM
Giá đó là phù hợp rồi bạn à.
Mình nghĩ cái phụ tu lệnh mới là cái cần giảm nhất vì hiện tại nó bán khá là cao và ko bán ko chạy

MiuOliu
14-12-2013, 05:01 PM
_ Đồng ý vs cái danh nhân đường :V chắc bản cập nhật tới sẽ fix ngay thôi.

_ Còn về event giáng sinh mình thấy bt, vì ngoài event cánh ra, còn event trồng cây hoặc kẹo gs khác miễn phí mà :D

Có cái cánh nếu NPH thay đổi cho vĩnh viễn thì tốt :3

_ Vấn đề sv mới thì game nào cũng vậy, thời gian qua NKVS mình thấy chạy banner + đi bài trên các báo game rất nhiều, ngay báo Game4v bạn search ra 1 đống bài về NKVS rồi.

Chưa kể hôm nay vào youtube vs Haivl cũng thấy quảng cáo game NKVS luôn :3

=> Họ có lượng ng chơi mới đông nên cần ra sv mới thôi.

Nếu bạn vô 1 số sv mới ngày đầu sẽ thấy, nh` bạn còn kh biết cách đổi phiếu điểm ra vàng, kh biết nhập Code ở đâu -> ng chơi mới hoàn toàn.

Còn bản thân mình chơi ở đâu rồi cứ chơi. Game quan trọng là bạn bè anh em.

Tại sao các game thủ lại chuyển sang sv mới? Vì họ quá thọt hay vì những game thủ khác quá khỏe? Họ muốn tìm một sv mới để họ được lên top mà ko phải nạp tiền? Như thế cũng chỉ được một thời gian mà thôi, rồi họ sẽ lại sang một sv mới khi họ quá thọt hay thậm chí là bỏ game... Mà ko có game thủ thì có gọi là game ko?

Còn những ng này như bạn nói, đồng ý hoàn toàn họ kh thể trụ lâu ở đâu hết, vì 1 game như này quan trọng là cần sự đoàn kết. Rất nhiều hoạt động như săn boss hay tranh đoạt lãnh thổ, sự kiện gia tộc 1 mình kh thể làm nổi... Và với những người kh biết đoàn kết như thế, chỉ muốn sang sv mới làm vương làm tướng 1 thời gian thì họ chơi game nào cũng vậy thôi. Và với 1 ng kh găn bó vs anh em thì tộc hay bang nào muốn nhận nữa :D

_NgọcBảoHân_
14-12-2013, 08:55 PM

Nếu bạn vô 1 số sv mới ngày đầu sẽ thấy, nh` bạn còn kh biết cách đổi phiếu điểm ra vàng, kh biết nhập Code ở đâu -> ng chơi mới hoàn toàn.

Mình đâu có nói về việc đoàn kết hay bạn bè anh em gì đâu? Điều đó là ko thể thiếu đối với những game cộng đồng.
Ý mình là việc mở sv liên tục, dồn dập. Đã có lúc mở đến 2 sv mới cùng 1 lúc, rồi chỉ gần 1 tuần lại mở thêm 1 sv nữa... Mới gần 1 tháng mà số lượng từ 6-7 sv đã lên 1x, như thế có loãng ko?
Nếu NPH ra 1-2 sv vào những dịp lễ tết, hay cách khoảng 2-3 tháng, như thế số lượng người chơi sẽ ổn định hơn rất nhiều. Và có thể gom server khi số lượng người chơi đã quá thưa và khoảng cách về cấp cũng như items tương đương nhau, như thế sẽ giữ được rất nhiều game thủ tâm huyết với game.
P/s: Những game thủ mới thường không thể nhiều bằng khi game mới ra, 1 tuần thử hỏi có bao nhiêu người chưa biết chút gì về game? Dám cá không bao giờ nhiều = 1/4 những người cày lại từ đầu.

PhêThuốcLắc
14-12-2013, 09:26 PM
hjhj no comment vi ban nói rất chuẩn
lên diễn đàn mình mới bít có việc này, chứ tộc mình cũng là 1 tộc mạnh bang top cua sever nhưng mình ko thấy có hiện tượng like ảo này, một số người xin vào tộc rồi họ chán lại out ra, mình để ý từ lúc mình cho vô tộc đến lúc họ out trong chốc lát nhưng ko thấy có 1 like nào, toàn người chơi đẹp ý thức cao :kiss:
Và bạn yên tâm, mọi ý kiến NPH họ tiếp thu và sẽ có xử lí chứ ko bơ đi đâu, xử lí chưa kịp thời cũng có thể do còn bận nhìu việc, thôi thì mình cũng thông cảm vậy

xxxPQxxx
15-12-2013, 11:29 AM
đồng í bỏ cái like quá nhảm nhỉ on toàn lo au tộc đi kiếm like no ép người khác phải đu theo nếu ko muốn thọt tui ko hiểu quản lí game này sau chỉ khin61 game mau tàn nào là sever mới nào là like kiếm vk sao ko gộp sever châm sóc sever củ vẩn nạp tiền nhiều hơn là sever moi

Đông THành Vệ
15-12-2013, 11:35 AM
đồng ý với bác này 100% sửa lại sớm dùm , cũng đang định lên báo vụ :@:@

PhamKa
15-12-2013, 04:26 PM
đồng ý với bác này 100% sửa lại sớm dùm , cũng đang định lên báo vụ :@:@

Đông Thành Vệ ak chú cũng chạy đi xin like đó thôi :hellboy:

nguyenvanthan1412
16-12-2013, 10:44 AM
_ Đồng ý vs cái danh nhân đường :V chắc bản cập nhật tới sẽ fix ngay thôi.

_ Còn về event giáng sinh mình thấy bt, vì ngoài event cánh ra, còn event trồng cây hoặc kẹo gs khác miễn phí mà :D

Có cái cánh nếu NPH thay đổi cho vĩnh viễn thì tốt :3

_ Vấn đề sv mới thì game nào cũng vậy, thời gian qua NKVS mình thấy chạy banner + đi bài trên các báo game rất nhiều, ngay báo Game4v bạn search ra 1 đống bài về NKVS rồi.

Chưa kể hôm nay vào youtube vs Haivl cũng thấy quảng cáo game NKVS luôn :3

Còn những ng này như bạn nói, đồng ý hoàn toàn họ kh thể trụ lâu ở đâu hết, vì 1 game như này quan trọng là cần sự đoàn kết. Rất nhiều hoạt động như săn boss hay tranh đoạt lãnh thổ, sự kiện gia tộc 1 mình kh thể làm nổi... Và với những người kh biết đoàn kết như thế, chỉ muốn sang sv mới làm vương làm tướng 1 thời gian thì họ chơi game nào cũng vậy thôi. Và với 1 ng kh găn bó vs anh em thì tộc hay bang nào muốn nhận nữa :D

duyệt cho bạn gái xinh đẹp này nè :dreaming:

Tiểu Mi
16-12-2013, 11:32 AM
^^ cám ơn bài viết tâm huyết , chắc chắn các Ad sẽ cần các ý kiến đóng góp của các bạn để Game ngày càng tốt hơn.

Còn việc ra Sv mới nhiều 1 phần vì người chơi mới cũng đông lên, vì bên mình luôn tích cực chạy quảng bá cho game trong suốt thời gian qua, và 1 phần để giảm tải cho các sv khác tránh tình trạng lag và disconnect.

Mong các bạn thông cảm và tiếp tục ủng hộ NKVS nhé :kiss:

Super13i
16-12-2013, 11:47 AM
^^ cám ơn bài viết tâm huyết , chắc chắn các Ad sẽ cần các ý kiến đóng góp của các bạn để Game ngày càng tốt hơn.

Còn việc ra Sv mới nhiều 1 phần vì người chơi mới cũng đông lên, vì bên mình luôn tích cực chạy quảng bá cho game trong suốt thời gian qua, và 1 phần để giảm tải cho các sv khác tránh tình trạng lag và disconnect.

Mong các bạn thông cảm và tiếp tục ủng hộ NKVS nhé :kiss:

Thế rút cục có sửa Danh Nhân Đường không vậy ? Mấy ngày nay mà chả thấy hồi đáp gì

Tiểu Mi
16-12-2013, 12:14 PM
Mod Độc Cô Phong có hồi đáp bên topic phản đối Like là đã tiếp nhận rồi bạn nhé.

Các bạn lưu ý cho Mod và Admin quản lý trên diễn đàn game không phải GM game tham gia trực tiếp các vấn đề game được

Mình và các Mod khác chắc chắn luôn ghi nhận các ý kiến các bạn và sau đó nói với bên kỹ thuật game để có điều chỉnh hợp lý

Các bạn vui lòng chờ nhé!

Chán Vãi Loz
17-12-2013, 09:49 PM
vậy mong anh làm nhanh đi... ức chế đến chịu không nổi rồi ...toàn cho bọn khốn nạn được lợi like chứ đc gì đâu ....nóng gê luôn :rap:

chiladubi
17-12-2013, 10:22 PM
GM xem bỏ luôn tính năng này đi . Hoặc điều chỉnh đi , 1 tháng là thành viên chính thức mới đc like thế mới ổn

xxxPQxxx
18-12-2013, 01:05 AM
bây giờ vẩn chưa bỏ reset xong la au tộc chạy kiếm like chán lắm rồi nạp riền ko bằng mấy đứa siêng đi like cho một cái thời gian cụ thể đi thứ bả đấu phái má chưa bỏ cái like bỏ game mệt quá

phanngocphi17
18-12-2013, 01:15 PM
sắp tới bảo trì xong chắc fixx lại rồi đó bạn..đừng lo

Chuột2014
18-12-2013, 04:08 PM
Theo mình Danh Nhân Đường mỗi nhân vật chỉ được like 1 Tộc duy nhất và chờ đến đợt đấu phái sau mới like được,tức là dù bạn có rời Tộc sang Tộc khác thì cũng phải đợi đợt đấu phái xOng rồi mới like được :boss:

hoduc
18-12-2013, 06:36 PM
tài khoản có liên quan tới nhân vật chứ . tạo 1 acc chơi thử lở nạp 50k nhận thưởng . giờ qua sever mới đầu tư lại thì nạp vào k nhận được mức quà tặng haìzzzzzzz

YêuVợThằngBạn
19-12-2013, 11:33 AM
Mấy ngày hôm nay mình vào diễn đàn đọc thì thấy khá nhiều bức xúc của game thủ trong mục góp ý này. Mình cũng muốn đưa ra một số ý kiến với nhận xét về game, mong BQT với các mod đọc giúp:
1. Về chức năng Danh nhân Đường:
Việc đưa ra chức năng này nhằm hỗ trợ các game thủ có thêm "thu nhập" trong game và tạo điều kiện cho họ gắn bó hơn với game, điều này đối với đa số game thủ thì nó hoàn toàn đúng, ko sai, nhưng việc ra chức năng này không đúng cách đã gây ra biết bao nhiêu phiền toái với bức xúc cho hầu hết các game thủ tại các server.
- Thứ nhất là việc out tộc đi like làm gây mất đi giá trị của chức năng cống hiến tộc và thời gian của game thủ. Hầu hết tất cả các thành viên trong tộc đều out ra và đi các tộc khác "xin" like nhằm kiếm lợi và điều đó làm ảnh hưởng không nhỏ đến việc cống hiến và đưa tộc lên cấp và phần nào khiến các game thủ có quyền "Tộc trưởng, tộc phó hay đường chủ" phải mất rất nhiều thời gian để nhận người và thải người trong tộc.
- Thứ hai, nó làm mất giá trị của các hoạt động và vật phẩm trong game. Trước đây công việc hàng ngày của 1 game thủ là làm hoạt động lớn như: Bí cảnh, Thanh Vân Phong hay săn boss, nhưng từ khi có chức năng like thì sao? Rất nhiều game thủ ủy thác chỉ để đủ táo hay thậm chí ko thèm săn boss vì giá trị vật phẩm boss bây giờ... RẺ NHƯ BÈO! 1 lần vào tộc chỉ ngồi bấm like = cả ngày đi làm hoạt động rồi (kể cả săn boss) -> Vậy thì chơi game làm gì nữa? Game có thể chuyển sang và đổi tên "Ngạo kiếm vô song" thành game "Like vô đối" đi.
- Thứ ba là việc làm mất cân bằng trong game, người được like nhiều, người được like ít. Với các thanh viên các bang mạnh và top server thì việc đi like của họ quá đơn giản: Chuyển tộc rồi bấm like thoải mái. Thậm chí giữa các bang mạnh với nhau còn có thể đổi người :)) Thế còn các bang yếu hơn thì sao? Mất 1 đống tiền lót tay cho các bang mạnh hơn để được vào bấm like "như người lớn" Và đó cũng là lý do khiến các game thủ cảm thấy chán nản.
-> Chỉ 3 điều này thôi đã khiến sự mất cân bằng trong game cũng như bức xúc của game thủ đã rất lớn rồi.
Còn về góp ý với tư cách cá nhân này thì tôi vẫn muốn giữ chức năng này nhưng:
- Nó chỉ được gói gọn trong tộc, dành cho thành viên chính thức thôi.
- Các thành viên được lên danh nhân đường sẽ được nhận vàng khóa (VD: 50v/ 1 lần được like)
- Mỗi lần like chỉ được 500vk, gọi là hỗ trợ game thủ có thêm thu nhập thôi.
Tôi nghĩ điều đó sẽ khiến việc cố gắng của các thành viên tốt hơn rất nhiều và cũng giúp game giữ được người chơi và phát triển hơn.
2. Về event Giáng sinh và việc mở sv:
Event là thứ không thể thiếu cho game, nhưng với các game đã chơi, tôi thấy những vật phẩm nên phải đi kiếm, điều đó mới tạo hứng thú cho game thủ chứ không đơn giản là việc "Bóc bánh trả tiền" chỉ để các bác đại gia ngồi đập. Có thể khi đọc các GM hay mod sẽ nghĩ như thế thì kiếm tiền đâu mua sữa cho con, đúng ko? Thế thì thêm vào event đó là những vật phẩm tăng giá trị của quà. Chẳng hạn như 1 hộp quà có thể mở max ra Lam Thủy Tinh, nhưng nếu có thêm vật phẩm sẽ được tăng % ra Tử Thủy Tinh hay Hồng Thủy Tinh chẳng hạn?
Còn việc mở sv: Các bác GM có thấy các game đi trước tại sao lại xuống cấp và loãng dần ko? Chính vì việc mở server ồ ạt đấy :adore: Tại sao các game thủ lại chuyển sang sv mới? Vì họ quá thọt hay vì những game thủ khác quá khỏe? Họ muốn tìm một sv mới để họ được lên top mà ko phải nạp tiền? :oh: Như thế cũng chỉ được một thời gian mà thôi, rồi họ sẽ lại sang một sv mới khi họ quá thọt hay thậm chí là bỏ game... Mà ko có game thủ thì có gọi là game ko? Mong các anh xem xét vấn đề này và đưa ra những thời gian hợp lý để mở server, có thể vào các dịp event hay lễ tết, chứ đừng cứ 1 tuần lại ra 2-3 sv mới thế này, game loãng và nhạt lắm.
P/s: Tôi viết bài này vì bản thân tôi cũng là 1 game thủ, và cũng vì nhiều người khác nữa, các anh làm ơn xem xét những ý kiến của game thủ MỘT CÁCH NGHIÊM TÚC chứ chúng tôi không cần những câu reply theo kiểu copy & paste như là: "Nếu các bạn cứ out ra out vào blah blah..."
Cảm ơn!

Một vấn đề nhức nhối đang xảy ra :cry:

kieu phong rom
19-12-2013, 02:29 PM
K VIP NHAT TOAN DO KHOA :confuse: THUA KT XA WA :boss:

Nha Mong
19-12-2013, 03:05 PM
Đi đâu cũng buôn bán thế này thì ngạo thế chí tôn nhan nhản à ,AD nhanh xong làm lại cái vụ Danh Nhân Đường

AD nên cho sửa ngay cứ hẹn mình thấy nạp tiền hok bằng thằng chụi khó đi like ức chế wa ,sửa lại thành viên wa tộc khác tân tú hok dc like để ae tộc trưởng dễ quản lí cái

anhhung996
19-12-2013, 09:38 PM
Đề nghị ad fix cái danh nhân đường lại 1 người 1 tuần chỉ đc like hoặc chê 1 lần bất kỳ ở tộc nào.!! ko thế này game này chẳng còn ai chơi!

xxxPQxxx
20-12-2013, 01:06 AM
tình hình là mai up fien ban mới ra thêm even hút máu mà cái zu like ko da dong zi la sao vay la van de van con a

Dilixem
21-12-2013, 10:57 AM
cái danh nhân đường đó tạm ngưng rồi , nhưng mà những người trước đó chưa hề đi like linh tinh như mấy người kia thì bây giờ VÔ CÙNG THIỆT THÒI VÀ ADMIN LÀM LƠ LUÔN RỒI.
Những ai like ít nhất 1 ngày cũng được 7,8v vk. 2 tuần thì nó lên khiên như điên , ngạo thế đầy đường.
ADMIN VÀO CHO Ý KIẾN , hay tính buông xui.
Fix ko cho like danh nhân đường , nhưng cũng tìm cách đền bù cho công bằng đi chứ.

Kyo
21-12-2013, 11:04 AM
ko mở sv mới thì ng mới vào làm bao cát cho mấy bạn thư giãn à ? sv mới thì tất nhiên phải mở để thu hút gamer kiếm thêm thu nhập để duy trì game , nếu mấy bạn tâm huyết vs game thì cứ chơi sv cũ rồi mai mốt cũng đc sát nhập sv ! chứ chạy theo sv mới làm gì ? còn những ng chạy theo sv mới thì đa số ở sv cũ họ bị ăn hành hay họ chán nãn nên tìm qua sv mới thôi

JetBmt
26-12-2013, 02:42 PM
ko mở sv mới thì ng mới vào làm bao cát cho mấy bạn thư giãn à ? sv mới thì tất nhiên phải mở để thu hút gamer kiếm thêm thu nhập để duy trì game , nếu mấy bạn tâm huyết vs game thì cứ chơi sv cũ rồi mai mốt cũng đc sát nhập sv ! chứ chạy theo sv mới làm gì ? còn những ng chạy theo sv mới thì đa số ở sv cũ họ bị ăn hành hay họ chán nãn nên tìm qua sv mới thôi

đúng ! như bây giờ vào sv củ ông lv 89 đi tui mới bất đầu lv1 tui làm bao cát cho ông giải trí hả ???\
tui ko nói là mở sv nó ko loảng game nhưng bất buột fai mở cho người mới vào chơi chứ chú nghỉ bây giờ tụi sv củ nó có nạp tiền = sv mới không ?? sv mới để những nguoi mới vào chơi cảm thấy cảm giác nó cân = giữa những người chơi !
còn mái ông từ sv củ qua sv mới chỉ là 1 fan thôi ông đừng có não fang quá thớt nhé