PDA

View Full Version : [Thắc mắc]Không out được Gia Tộc ?

NgọcMai
14-12-2013, 04:26 AM
Mình vào Gia tộc nhưng mà trong gia tộc không có hoạt động gì cả ( chắc là lập ra cho vui :cry: ) nên mình muốn out ra. Anh cho mình hỏi tại sao mình out Gia Tộc click vào phần "Thoát ngay" hệ thống lại báo là "Chưa đăng nhập trung tâm an toàn, không thể nghiệm chứng an toàn" là sao hả mọi người ?

TrọngMưu
14-12-2013, 08:14 AM
mình cũng bị giống y chang như vậy, cái tộc lúc trước mới biết chơi nên vô đại, giờ nó như bị phế vậy mà muốn out k dc

OBITO
14-12-2013, 08:28 AM
Chào các bạn !
Hiện chức năng Đăng Nhập Trung Tâm An Toàn vẫn chưa được hoàn thiện, vì vậy muốn Out Tộc các bạn vui lòng nhờ Tộc Trưởng kích hộ hoặc nhấn vào nút Thoát Ngay và chờ 2 đến 3 ngày sẽ tự động Out Tộc nhé.
Chúc các bạn chơi game vui vẻ.

Ừ thì tên
14-12-2013, 04:32 PM
Chưa hoàn thiện mà open là gì ? Tộc trưởng nó cũng off luôn rồi.Tộc ko có ai,bây giờ ko uot đc tộc,các hoạt động ko tham gia đc,Vậy hay nghỉ game nhé

PhêThuốcLắc
15-12-2013, 07:19 PM
Chưa hoàn thiện mà open là gì ? Tộc trưởng nó cũng off luôn rồi.Tộc ko có ai,bây giờ ko uot đc tộc,các hoạt động ko tham gia đc,Vậy hay nghỉ game nhé

chào bạn! làm gì mà nóng nảy thế, chưa out đc tộc thì tạm mất 1 vài hoạt động cuối tuần cùng GT như TDLT, dào bảo, vận tiêu gia tộc thui mà, 2 hum sau bạn lại out đc và hoạt động bình thường.
Tộc mình giải tán, tộc trưởng và mình còn phải tình nguyện ở lại đến cuối cùng, 1 người kích 1 người vote cho ra tộc, rồi đến khi hết thành viên tụi mình phải chờ 2 hum mới tự out đc vì ko ai vote cho rời tộc
Thiết nghĩ có chuyện cỏn con vậy mà bạn đòi nghỉ game thì mình nghĩ bạn nghỉ game la rất hợp lí đó;;)

NgọcMai
15-12-2013, 07:44 PM
Thảo nào hôm nay loay hoay tìm cách đăng nhập TT an toàn mãi không được. Vào cái tộc chết thằng Tộc trưởng nó thỉnh thoảng mới onl mà chửi nó hoài nó cũng không kick :cry: