PDA

View Full Version : giải quyết các đồ không thể bán tiệm ,đồ bất hợp lí và hành vi của gamer thủ

là anh đây baby
16-12-2013, 09:56 AM
mình có 1 số thú cưỡi cường hóa không thể bán tiệm gây ra chiếm không gian hy vọng NPH có cách gì dể mình có thể giải quyết những thứ đó ,với lại mấy thứ như thỏi bạn khóa trong tiệm tạp hóa mình thấy rất vô lí ,khi thiếu bạc mới cần mua bạc vậy mà đằng này mua thỏi bạc lại bằng chính bạc đâm ra nó bị bất hợp lí NPH giải quyết vấn dề đó luôn.
mình thấy các bạn trẻ trong game khi chơi game thì ngôn ngữ viết nó không có lịch sự lắm khi chat trên các kênh chung ,nên mình muốn NPH quản lí lại hệ thống chat chung như gamer nào chửi bậy có thái độ ko tốt thì nhắc nhở nếu còn tái phạm thì ban acc 1 thời gian ..nhầm tạo 1 môi trường chơi game lành mạnh như các game ở nước ngoài RIOT chẳng hạn khi chat chung thì chỉ cần lời lẽ không lịch sự là bị nhắc nhở ngay luôn luôn có admin quản lí khu chat .mong NPH xem xét
Thân !

nguyenvanthan1412
16-12-2013, 10:21 AM
Thú cưỡi bạn đổi ra thẻ thú rồi bán lên Trung Tâm Giao Dịch kiếm vàng khóa,còn bạc mà mình mua k phải từ của mình thì cả sever biết bao nhiêu là bạc,NPH làm thế là thấy hợp lý rồi.Vấn đề chát nói chuyện vô văn hóa bạn tố cáo lên BQT sẽ xử lý người đó thôi.

Lão Tổ Tông
16-12-2013, 06:52 PM
vấn đề thú cưỡi thì đổi ra thẻ thú mà bán, thú đã up lên thì lại chỗ thằng tọa kỵ trùng sinh lại. ko biết thì hỏi trước khi nói, lên đây nói linh ta linh tinh chỉ chứng tỏ mình gà. Còn cái thỏi bạc hay như vậy mà bảo bất hợp lý, acc phụ ko sài bạc thì mua thỏi rồi bán lên TTGD cho acc chính lúc cần, vậy đã hợp lý chưa :hellboy:
Còn vấn đề mấy thằng chửi bậy thì kệ mẹ nó thôi, ko chửi mình là đc. Mà chắc chỉ lừa đảo hay cướp tiêu của nên bị chửi chứ gì :sogood: