PDA

View Full Version : Sử dụng điểm truyện ký và điểm sư môn?

Một Gậy Là Nằm
18-12-2013, 11:46 AM
Mình mới chơi NKVS và đã train lên lv 69 (sv chưa mở 79) và có rất nhiều điểm truyện ký và điểm sư môn nhưng chưa dám xài vì không biết nên mua cái gì (vì có bán rất nhiều thứ: đồ ký, TT, nguyên liệu...), sợ mua phí thì sau này muốn mua lại ko còn điểm. Vì vậy rất mong các bậc tiền bối chỉ giáo là hai loại điểm đó nên dùng để mua gì và lúc nào mua (lv nào) thì hợp lý nhất?
Thanks all :adore:

MítCàRy
18-12-2013, 12:44 PM
Điểm Truyện ký thì nên mua TT thôi
Điểm sư môn thì có thể mua FF, công thức, đến 8x cố gắng để dành 5k sư môn để mua bí tịch..

Một Gậy Là Nằm
18-12-2013, 01:11 PM
Điểm sư môn thì có thể mua FF, công thức, đến 8x cố gắng để dành 5k sư môn để mua bí tịch..
Thanks bạn nhiều :adore:
Nhân tiện cho mình hỏi luôn làm sao để xem được tổng số điểm sôi nổi của mình nhỉ :stick:

MítCàRy
18-12-2013, 02:09 PM
tôi chỉ biết là vào gia tộc nhấn vào sự kiện mà xem thôi, có còn cách nào khác hay ko thì ko rõ...

Một Gậy Là Nằm
18-12-2013, 05:01 PM
tôi chỉ biết là vào gia tộc nhấn vào sự kiện mà xem thôi, có còn cách nào khác hay ko thì ko rõ...

Thank you so much :)

Chắc mình xài hết điểm truyện ký mua TT lun wá :dreaming:

ClickClick
21-12-2013, 04:44 PM
Chỉ có bí tịch 8x thôi ah còn để dành điểm sư môn mua j nữa ko hiện tại mình 7k điểm rồi vừa lên 8x