PDA

View Full Version : Lỗi Nạp Card !

Hắc Dương
19-12-2013, 12:23 AM
Tình hình là mình vừa mua card 100k mobifone về nạp , khi nào vào thành công thì kiểm tra ví thì đc chỉ 100 đĩnh là sao hả Mod ?? Kiễm tra gấp ID: gerry000 , sever Long Giang ! thẽ mình vẫn cầm trên tay đây , Mã Thẽ : 992886050802 , Seri : 020991001322479 ! kiễm tra gấp hộ mình và cho câu trả lời thỏa đáng nhé !

GoodLove
19-12-2013, 08:20 AM
Chào Hắc Dương !
Về vấn đề này bạn vui lòng truy cập vào http://hotro.duo.vn/ , đăng nhập và chọn loại yêu cầu " Các Vấn Đề Về Thẻ Nạp " , sau đó điền đầy đủ thông tin tài khoản và thông tin cần hỗ trợ . BQT sẽ tiến hành kiểm tra và khắc phục trong thời gian sớm nhất .
Thân !

Cảm Giác Lạ
19-12-2013, 02:43 PM
Cái lỗi nạp thẻ này tốt nhất khỏi trợ giúp mất công. Mình bị lỗi thẻ rồi cũng gửi thông tin hỗ trợ nhân viên nói mã thẻ sai mình xem lại bảo không sai thì nhan viên nói thẻ bạn chưa dược nạp vui lòng sử dụng trình duyệt khác để nạp. Mình sử dụng trình duyệt khác để nạp thì hệ thông báo mã thẻ đã có trong hệ thông không thể nạp. quay lại định hỏi trong phần hỗ trợ thì thôi nhân viên khóa quyền viết bài luôn. Bó tay cái cách làm việc của bộ phận hỗ trợ làm mình bây giờ mua thẻ nạp mà không thấy an toàn chút nào.

Tiểu Mi
19-12-2013, 03:14 PM
Khi có bất cứ vấn đề về thẻ nạp bạn vui lòng vào trang http://hotro.duo.vn/ đăng nhập. chọn yêu cầu thẻ nạp và ghi đầy đủ thông tin theo yêu cầu.

Bạn Tuyệt ĐỐi không gửi Seri và mã thẻ vào bất cứ trang nào trừ trang hỗ trợ.

Trường hợp này khi bạn ghi cả thông tin Seri và mã thẻ lên đây thì rất nhiều người khác cũng biết thông tin thẻ nạp của bạn.

Mình sử dụng trình duyệt khác để nạp thì hệ thông báo mã thẻ đã có trong hệ thông không thể nạp

Vì vậy nên trường hợp này khó có thể hỗ trợ lại bạn khi seri và mã thẻ của bạn đã bị công khai. Bất cứ ai cũng có thể nạp lại theo đó.

Bạn nên vui lòng lưu ý các trường hợp sau, mọi vấn đề thẻ nạp bạn chỉ nên đưa thông tin vào trang hỗ trợ nhé.

Thân!

Phong Linh
19-12-2013, 03:16 PM
Tình hình là mình vừa mua card 100k mobifone về nạp , khi nào vào thành công thì kiểm tra ví thì đc chỉ 100 đĩnh là sao hả Mod ?? Kiễm tra gấp ID: gerry000 , sever Long Giang ! thẽ mình vẫn cầm trên tay đây , Mã Thẽ : 992886050802 , Seri : 020991001322479 ! kiễm tra gấp hộ mình và cho câu trả lời thỏa đáng nhé !

thaks ban tang minh cai card nhe :sogood: ngon day, lan sau co card 500 ban cu post len dd cho ae dung thu trc xem co loi khong roi ae bao lai cho

Tiểu Mi
19-12-2013, 03:21 PM

Trường hợp này Ad vừa hỏi bên hỗ trợ cho bạn :

BQT đã kiểm tra từ nhà thẻ. Thẻ này mệnh giá 10k không phải 100k. Và tk bạn đã nhận được Đĩnh từ thẻ nạp này nhé!

Cảm Giác Lạ
19-12-2013, 04:15 PM
Khi có bất cứ vấn đề về thẻ nạp bạn vui lòng vào trang http://hotro.duo.vn/ đăng nhập. chọn yêu cầu thẻ nạp và ghi đầy đủ thông tin theo yêu cầu.

Bạn Tuyệt ĐỐi không gửi Seri và mã thẻ vào bất cứ trang nào trừ trang hỗ trợ.

Trường hợp này khi bạn ghi cả thông tin Seri và mã thẻ lên đây thì rất nhiều người khác cũng biết thông tin thẻ nạp của bạn.

Vì vậy nên trường hợp này khó có thể hỗ trợ lại bạn khi seri và mã thẻ của bạn đã bị công khai. Bất cứ ai cũng có thể nạp lại theo đó.

Bạn nên vui lòng lưu ý các trường hợp sau, mọi vấn đề thẻ nạp bạn chỉ nên đưa thông tin vào trang hỗ trợ nhé.

Thân!

Xin thưa với bạn là mình chỉ ghi thông tin seri và mã thẻ gửi cho hỗ trợ DUO chứ mình đâu có ngốc mà ghi trên diễn đàn. NKVS đang dần lớn mạnh mình nghĩ nên cập nhật lại hệ thống nạp thẻ hoặc ra thẻ riêng của nkvs vì các game khác chỉ cần đọc sery là họ biết thẻ đã dùng hay chưa như thẻ VNG hoặc VTC. việc phải nhập cả mã sery và mã thẻ để hỗ trợ không khách quan chút nào. bây giờ mình biết nói gì khi thẻ minh ko nạp được nữa mà giò nạp thẻ đt cũng báo đã sử dụng. cá nhân mĩnh bị lỗi 3 lần và tin rằng nhiều bạn cũng bị lỗi nhưng ko biết lên diễn đàn để hỏi thôi.