PDA

View Full Version : Góp ý event....

quỷHút Máu
19-12-2013, 12:42 PM
Thật nực cười khi event quá cùi: 100v/ 1lần, sở hữu đc ái cánh mất 1v vàng không khóa tương đương 350k VNĐ. Chỉ là lấy cánh (cho đẹp). Trong khi đó cũng 100/1 lần cho Hộp quà hồng phúc thì có đc Toái Phiến. Thiết nghỉ NPH nên rút kinh nghiệm cho Event lần sau tính toán làm sao để game thủ vừa nạp thẻ vừa có cái lợi tương đối chứ thế này thì đc gọi là event sao?? còn 2 đợt cho NPH xem lại (Tết Dương lịch , Tết Nguyên đán). Chếm thế đủ rồi :oh:

Clary
19-12-2013, 03:28 PM
Cái cánh nó có chỉ số cho nhân vật đấy bạn chứ mang cho đẹp đâu mà đẹp chứ =.= chắc bạn chưa đeo nhỉ :look_down:

quỷHút Máu
19-12-2013, 04:38 PM
bạn ơi 70 biểm thuộc tín thì ăn thua gì bạn?? ai cũng mang thì ai hơm ai/?? cuối sùng thì vẫn làm giàu cho NPH thôi:boss:

Phong Linh
19-12-2013, 05:54 PM
75 toàn kháng đó bạn

như bạn nói nếu là hút máu thì kh phải ai cũng có hết -> cũng khá là lợi rồi

còn bảo ai cũng mang thì ai hơn ai ? -> còn hơn ko mang để kém nó

event mục đích là giải trí noel thôi, hơn nữa bạn mở vàng giáng sinh 100v/viên có xác suất nhận những vật phẩm khác nữa.

như mình hôm nọ mở 1 vàng cũng được 1 viên tử thủy tinh, không thì cũng có EXP với vàng khóa hên xui :sogood:

Event cũng chỉ đến hết tháng 12, sau tháng 12 ai cầu nguyện trong top 10 còn đc thêm cánh cấp 2 nữa, chưa kể cánh top 1 - 2 còn cộng thêm thuộc tính khác.

Nói chung là có tiền thì ăn event, bạn không thích thì thôi :nose:

Như mình chỉ ăn vài cái vàng giáng sinh cho có, rồi có mấy event khác cơ mà

donalboy2013
19-12-2013, 11:50 PM
hàiz cái cánh mất 350k vnđ được 1 tháng, nếu muốn gôm tiền gamer thì cho vĩnh viễn đi đảm bảo trong vài ngày nhà game không kiếm vài tỉ tiền nạp card cho xem, đê dành cánh vip chắc mấy đại gia phải đổ vào vài trăm chai là it chỉ để có cái cánh vip hơn thiên hạ.
Nc chị em chỉ mọc cánh có mấy ngày, này đeo cánh cả tháng còn đòi gì :stick: