PDA

View Full Version : Vấn Đề Về Ghép Thủy Tinh

donalboy2013
20-12-2013, 12:28 AM
chỉ có tử TT thì ghép lên hồng, sao không như kiếm thế, ghép tt tử thấp lên. Gamer vẫn phải tốn bạc khóa mà, muốn ghép gamer phải hoạt động, train quái để có bạc khóa ghep tt có phải làm cho game sôi nỗi không?
với set đồ +9 thì bạch tt với lục tt coi như vứt shop. nhưng nó có % ra nhiều nhất khi hoạt động đào bảo quay mm vvv. Yêu cầu ae xem xét tạo thêm điều kiện cho gamer gắn bó với game tiêu chí không có gi là không xài được...thanks :boss:

MRChao
21-12-2013, 09:19 AM
chỉ có tử TT thì ghép lên hồng, sao không như kiếm thế, ghép tt tử thấp lên. Gamer vẫn phải tốn bạc khóa mà, muốn ghép gamer phải hoạt động, train quái để có bạc khóa ghep tt có phải làm cho game sôi nỗi không?
với set đồ +9 thì bạch tt với lục tt coi như vứt shop. nhưng nó có % ra nhiều nhất khi hoạt động đào bảo quay mm vvv. Yêu cầu ae xem xét tạo thêm điều kiện cho gamer gắn bó với game tiêu chí không có gi là không xài được...thanks :boss:

bán Lục bạch lam mua tử mà ghép lên đi bạn
ví dụ như bạn nói ghép từ bạch lên lục , lục lên lam chắc chắn phải tốn phí vậy thì quăng vào shop mà dồn đủ vàng khóa mua tử mà ghép lên hồng chẳng phải tiên hơn à việc gì phải ghép từ bạch lên lục , lục lên lam , lam lên tử nữa , mất công lắm

JetBmt
26-12-2013, 02:43 PM
bán Lục bạch lam mua tử mà ghép lên đi bạn
ví dụ như bạn nói ghép từ bạch lên lục , lục lên lam chắc chắn phải tốn phí vậy thì quăng vào shop mà dồn đủ vàng khóa mua tử mà ghép lên hồng chẳng phải tiên hơn à việc gì phải ghép từ bạch lên lục , lục lên lam , lam lên tử nữa , mất công lắm

ông hay quá ! nói chuyện nhìn là biết NO biết chơi kiếm thế

HànTuyết
26-12-2013, 04:20 PM

cái vấn đề ở đây là quyển hợp ghép thủy tinh.
Tôi thấy ý kiến bạn trên kia là đúng rồi.
Nếu như ông ghép BTT lên lục thủy tinh mất 1q hợp ghép thủy tinh và rồi từ lục lên lam, xong lại từ lam lên tử, tiếp từ tử lên hồng.
Có phải vừa tốn thời gian+ tiền bạc ko.
Nên bán shop các thủy tinh còn lại mua tử thủy tinh rồi ghép lên hồng là ok.

JetBmt
26-12-2013, 07:32 PM
cái vấn đề ở đây là quyển hợp ghép thủy tinh.
Tôi thấy ý kiến bạn trên kia là đúng rồi.
Nếu như ông ghép BTT lên lục thủy tinh mất 1q hợp ghép thủy tinh và rồi từ lục lên lam, xong lại từ lam lên tử, tiếp từ tử lên hồng.
Có phải vừa tốn thời gian+ tiền bạc ko.
Nên bán shop các thủy tinh còn lại mua tử thủy tinh rồi ghép lên hồng là ok.

dai gia !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

1 Đao Rơi Lệ
27-12-2013, 03:17 PM
các bác cứ làm như chủ thớt cũng đc....rồi cho quyển ghép tt quyển 1= 200HL khóa, quyển 2 = 600, quyển 3 = 1200 để xem chúng nó tính ghép từ bạch lên tử kiểu gì....mẹ tiền ít đòi hít *** thơm

MRChao
28-12-2013, 08:21 AM

Xin lỗi bạn nhé , kiếm thế bạn có biết ngày ra những sever đầu tiên là ngày tháng bao nhiêu không , nhưng ở đây mình đang chơi Ngạo Kiếm Vô Song

LOCKE_Quach
31-12-2013, 07:44 AM

Bạn nên về KT hut mau mà chơi đi nhé. Chơi game này mà lấy game khác ra làm mốc để yêu cầu thì chơi 1 game thôi. Đây là Dou chứ không phải VNG hút máu bá đạo của cậu đâu, cái gì hay người ta mới học theo chứ không học theo một cách máy móc làm gì để mất cảm giác mới lạ của người chơi. Riêng hệ thống TT mình thấy tương đối dễ để mọi người không cần quá nhiều tiền để lên một set 10 còn muốn vip nữa thì tất nhiên phải có công sức thời gian hoặc lên nhanh thì tiền bạc là hợp lý rồi. Dễ hơn nữa thì ai cũng 15 hết còn gì thú vị khi hên xui 30% lên dc 1 món 11-12-13-14-15 sao. JetBmt chắc cũng chơi NKVS kinh nghiệm rồi nhỉ AD nick mình thi thoang vào hoc hỏi với, kệ cha Kiêm Thế có chơi rồi như mình hay chưa chơi cũng chả liên quan gì đến NKVS cả cậu nhỉ :).