PDA

View Full Version : Chuyển Map là bị dis

IITGIIVôDanh
20-12-2013, 04:51 PM
Có ai gặp trường hợp như mình không cứ chuyển map là bị dis? (Mình xài mạng VNPT và chỉ mới bị vào 17g ngày hôm qua )
PS : Ad có trả lời thì đừng có kêu xem lại kết nối mạng nhé vì mình chơi game khác + duyệt web vẫn bình thường, có trả lời thì dùng câu khác nhe không người ta cứ tưởng là Bot !!!

OBITO
20-12-2013, 09:07 PM
Chào IITGIIVôDanh !
Bạn vui lòng cho mình biết đến giờ mạng của bạn đã ổn định chưa? và trường hợp nãy có diễn ra thường xuyên không? nếu không BQT sẽ tiến hành kiểm tra tìm ra nguyên nhân để khắc phục. Mong bạn thông cảm.
Thân !

IITGIIVôDanh
21-12-2013, 10:15 AM
Từ lúc 17g ngày 19/12/2013 cho tới giờ vẫn gặp tình trang dis khi chuyển map + đứt kết nối gateway + tài khoản của bạn đăng nhập ở nơi khác. Trường hợp này tôi đã gặp 1 lần vào tháng trước và chỉ sau 1 tuần mới khắc phục được. Mong bộ phận kỹ thuật giúp tôi khắc phục lỗi này chứ nếu 1 ngày mà đăng nhập cả trăm lần thì thà nghĩ game còn hơn. ( tôi xài mạng VNPT vào game khác + duyệt web bình thường )

ThiênHạKiêuHùng
21-12-2013, 10:40 AM
Chào bạn!
BQT sẽ tiến hành kiểm tra và tìm ra nguyên nhân để khắc phục vấn đề trên.
Thân.

IITGIIVôDanh
21-12-2013, 10:56 AM
Tỉnh Tiền Giang
SV : Thái Sơn
Tên NV: lôlVôDanhlôl
Nhờ Ad kiểm tra khắc phục dùm

Dương Huy Phong
22-08-2014, 08:48 PM
Lúc đéo nào bọn này cũng nghĩ tới việc lỗi phát sinh từ người chơi đầu tiên. Do người chơi sao nhiều người từ nhiều mạng khác nhau bị. Dm leo tháp cũng diss, đào bảo đồ rớt hầm cũng diss, vào bí cảnh cũng diss. Người chơi nạp tiền vào là mua sự thoải mái chứ không phải trả phí cho sự bực mình phát sinh từ khả năng quản lý kém cỏi của NPH!