PDA

View Full Version : 1 Phương Pháp Cường Hóa Khá tốt mà ít người dùng

Remember When
21-12-2013, 10:30 PM
Cách này khá tốt, tỉ lệ xịt cũng ít(theo mình)
Trước khi hường dẫn mình xin nhấn mạnh
+ mỗi người nên cho mình 1 nguyên tắc Cường Hóa, nghĩa là dù xịt thì cũng đùng nản lỏng mà hãy tin vào nguyên tắc của mình, nếu nghi ngờ nguyên tắc mình đặt ra thì chắc chắn xịt @@:oh:
- nguyên tắc của mình như sau và mình thấy khá tốt
+ ko bao giờ CH 100%, chỉ >50% thôi. mình sẽ cho số Thủy Tinh ít nhất nhưng phải> 50 %
+phải cưỡi ngựa khi CH
+phải ở thành thị
+quá trình CH bạn phải chắc chắn rằng mình đang Chạy, ko dc đứng im
+phải làm hết nhiệm vụ đang làm dở. nghĩa là bạn đã nhận nhiệm vụ thì phải hoàn thành xong mới dc CH, còn nhiệm vụ chưa nhận thì từ từ hãy nhận sau khi CH
+CH xịt thì dừng ngay lập tức, chờ hết chữ "thất bại" mới tiếp tục CH
+CH thành công 2 lần liên tiếp thì dừng lại, lúc khác tiếp tục, ko nên thấy thành công 2 lần mà đâm đầu CH tiếp, chắc chắn xịt
Những điều trên khá dài nhưng mình đảm bảo nó sẽ có ích cho các bạn. cảm ơn !

Quyền Vương
22-12-2013, 06:55 PM
Hay. Thanks bạn 1 phát nhé. Buzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz:look_down:

PhêThuốcLắc
23-12-2013, 01:46 AM
toàn tào lao mà cũng lập pic

+CH thành công 2 lần liên tiếp thì dừng lại, lúc khác tiếp tục, ko nên thấy thành công 2 lần mà đâm đầu CH tiếp, chắc chắn xịt
đầy thằng nó ép 3-4 lần thành công liên tiếp
trong tất cả các cách thấy mỗi cách đập mồi xịt 3 lần cho đồ chính vô đập là hay nhất, còn mấy cái kiểu sửa đồ, CH trong gia viên... linh tinh cũng toàn tào lao và ko có 1 chút cơ sở+ niềm tin nào

_Rồng_
23-12-2013, 03:22 AM
kho qua gio dap do toan phai 100% muon quay xo so ma cung ko dc nua roi

TửThầnBậtKhóc
23-12-2013, 12:50 PM
Mấy cái bạn nói hoàn toàn thiên về ảo tưởng.
Nghĩ sao làm hết nv mà liên quan tới ép đồ,bạn chạy hay ngồi cũng chả có liên quan gì cả,đừng suy diển lung tung thế chứ.
Căn bản ép đồ là 1 phép xác suất,tĩ lệ phụ thuộc vào hên xui cả thôi chứ ko có yếu tố nào #.Tĩ lệ % càng cao thì tỉ lệ thành công sẽ nhiều hơn.
Khi ép đồ ko nên ép theo kiểu có dc tí TT là ép,gom vàng 1 lần mà ép.Xịt lần đầu thì ép ngay lần 2.
Nếu xịt hoài tốt nhất là dừng lại,ko nên tách đồ đang mang ra ép cái #,lên thì ko sao,xịt thì bõ acc.

Sĩ Tiến
23-12-2013, 04:14 PM
phương pháp thì nên giữ riêng cho bản thân .. hoặc chia sẽ cho hão hữu trong game .. phô trương thế này thì bị fix ngay

BátĐạtNhĩĐa
23-12-2013, 04:54 PM
Phương pháp chính xác nhất là th` nào nạp tiền càng nhiều thì tỉ lệ thành công càng cao :brick::brick::brick::brick::brick:

1 Đao Rơi Lệ
24-12-2013, 01:01 AM
thật sự là các bạn quá bị hoang tưởng....chẳng có quy luật nào ở đây cả khi mà xác xuất % cường hóa nó hiện rõ ràng ra trước mắt.....tỷ lệ may mắn thôi....

ClickClick
24-12-2013, 08:42 AM
Phương pháp tốt nhất để thành công là cứ 100% full all là lên :boss:

HànTuyết
26-12-2013, 07:39 AM
Phương pháp tốt nhất để thành công là cứ 100% full all là lên :boss:

chuẩn men tôi toàn 100% thôi.
Chưa thấy bài nào tính toán số lần xịt+ thành công thì sẽ như nào.
Ví dụ bạn ép 50% phát đầu xịt, phát thứ 2 thì lên.
Bạn nghĩ thế là hòa.
Nhưng thật ra bạn đã bị lỗ tiền cường hóa.
Vân...vân...
Đã đen thì trên 80% 3 fát cũng tạch.
Ép muốn lãi lớn lên ép 10% thôi.
Lên là ăn cả.

Dương ko Quá
31-12-2013, 07:58 AM
+ mỗi người nên cho mình 1 nguyên tắc Cường Hóa, nghĩa là dù xịt thì cũng đùng nản lỏng mà hãy tin vào nguyên tắc của mình, nếu nghi ngờ nguyên tắc mình đặt ra thì chắc chắn xịt @@:oh:
+ ko bao giờ CH 100%, chỉ >50% thôi. mình sẽ cho số Thủy Tinh ít nhất nhưng phải> 50 %
+phải cưỡi ngựa khi CH
+phải ở thành thị
+phải làm hết nhiệm vụ đang làm dở. nghĩa là bạn đã nhận nhiệm vụ thì phải hoàn thành xong mới dc CH, còn nhiệm vụ chưa nhận thì từ từ hãy nhận sau khi CH
cũng là một trong những kinh nghiệm quý báu. Nói tóm lại là tất cả những quá trình này đều tạo cảm giác sẽ may mắn cho chúng ta thôi, giống mấy người theo đạo đó, trước khi chết ko chạy được là toàn cầu chúa thôi. random xịt là xịt mà thành công là thành công, nhưng mình thấy con số 52@ 54% và 65, 72% là tương đối may mắn con số 84% với 96% bị xịt vài lần~~~~

TuyếtHP
02-01-2014, 01:33 AM
+phải cưỡi ngựa khi CH
+phải ở thành thị

nhưng phải áp dụng với mức CH nào chứ từ 14 lên thì khỏi cần cứ 100% cho lành :)).mình ép đồ 100% cho lành vì số lần miss vs lên tính cũng như nhau cả.

Dương ko Quá
02-01-2014, 08:32 AM
hôm qua đúng là ngày đen, đập xịt mất 3 viên tử thủy tinh 86% còn xịt. Mở hành cước thương nhân dc 4 viên tử thủy tinh lại đập tiếp dc 1 cái còn xịt 1 .................................................. ................................................. nói tóm lại là random hết.

CenterVictory
03-01-2014, 04:29 AM
có chút kinh nghiệm nếu ai chơi sv mới thì làm :
- nên sửa đồ trước khi cường hóa
- nên vào gia viên để cường hóa ( bớt lag )
- nên cường hóa những ngày giữa tuần . ( đầu tuần ở sv mới lượng người đặt tt để đập đồ rất nhiều , cuối tuần ngày nghỉ sv đông cũng hay đập đồ vì vậy theo mình nên tránh )
- Nếu vẫn còn run có thể áp dụng cách đập mồi trước ( mua 1 đồ cùi đập lên rồi miss khoảng 3 lần liên tiếp cùng 1 tỉ lệ thì đưa tt vào đập thật = với tỉ lệ 3 lần vừa miss )
== đó là những cách mình đã áp dụng và cũng thấy khá hơn , chứ ko phải là chắc ăn đâu nhé
== đồ mình giờ ko đập đc kiểu may rủi rồi nên ko test thêm được .
chốt lại tất cả chỉ để tham khảo :brick:

Acoustic
05-01-2014, 02:26 PM
Đã thử và đã thất bại :angry:
50 kí tuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuw

Bà Già Của Bạn
10-01-2014, 02:02 PM
Cường hóa ở game này do hên xui thôi . chứ k theo nguyên tắc nào cả . nếu mà bạn run khi sợ xịt thì hãy tìm nhà đầu tư cho bạn để kiếm số đá + đủ 100% :brick:

BátĐạtNhĩĐa
10-01-2014, 06:28 PM
Chả có nguyên tắc nào cả. Vớ vẩn.
Chỉ dùng 2 từ "Hên - xui"
Muốn chắc chắn thì cứ 100%. Khỏi phải chơi trò ú tim.
Còn muốn liều ăn nhiều thì cứ 34-38%. Mà cách này chỉ tốn bạc khóa nếu miss (Tỉ lệ miss gần 80%)
Chỉ là đập đồ ở tỉ lệ cao mà miss thì hơi ức chế. Mình miss 5 lần 92%. Ko phải liên tiếp nhưng éo tin dc chỉ có 8% thất bại mà nó cũng lọt.
Rồi thì nhìn th` HH hoặc th` trong Tộc đập 34% vũ khí + 10, 11 thấy chỉ muốn nói ra câu "Đồn như lời"

Thích Thịt Gà
10-01-2014, 07:15 PM
không có gì chắn ăn bằng 100% hết hihi

LãoTiềuPhu
11-01-2014, 08:12 AM
Đập đồ ko 100% thi đều do hên xui hết . Nói như bạn chủ thớt này chắc bạn ây max set quá nhỉ . Nói như thánh sống ấy
Lão ta bái phục...bái phục

Phụng Thiên Thiên
11-01-2014, 03:23 PM
=))) (Y) random hên xui hết ah, nhiều HH mình đập dưới 40% lại lên, mà 89% vẫn xịt =)))

Bóng Ma Đêm
25-02-2014, 12:32 PM
cứ 100 % nó mới chắc, còn lại là may mắn thì trời cho còn ko may mắn thì trò chơi =))

hieunet
27-02-2014, 11:18 PM
Hùm nay đập cái tay nên 12 xit. 6 lần vẫn ko nên đk muốn đập.bàn fim ra quá,hjx

HoàngAn1
28-02-2014, 04:07 AM
chuẩn men tôi toàn 100% thôi.
Chưa thấy bài nào tính toán số lần xịt+ thành công thì sẽ như nào.
Ví dụ bạn ép 50% phát đầu xịt, phát thứ 2 thì lên.
Bạn nghĩ thế là hòa.
Nhưng thật ra bạn đã bị lỗ tiền cường hóa.
Vân...vân...
Đã đen thì trên 80% 3 fát cũng tạch.
Ép muốn lãi lớn lên ép 10% thôi.
Lên là ăn cả.

@@ 10% đâu cho ép đâu nhỉ, nhớ thấp nhất 32% mà

Rongxamtrenlung(phu hai)
28-02-2014, 09:26 AM
tôi thì ko nghĩ vậy, tỷ lệ ảo thôi. Tất cả là do sự may mắn và mạo hiểm, nhưng ép đồ + 12 đến + 14 mà chơi như thế thì mệt đấy, huyền tinh dễ kiếm nhưng vàng và Bạc thì khó kiếm. hehe

baga
01-03-2014, 10:01 AM
ep 3 lan 86% con xit chac cu 100 di ban oi

HoangNguyen1
11-03-2014, 09:34 PM
VK 10 len 11 ep' may % vay ao' cung vay cho hoi~ may AE giup do