PDA

View Full Version : Có thể ra cái sv mới k ad.....muốn chơi mà ae đã đi trước 1 quãng đường khá khá r!!!!!!!!

HuyếtNAT
24-12-2013, 09:01 PM
Sau khi đc thèn em giới thiệu và rũ rê thì đã tìm hiểu nữa tháng nay và củng làm acc trên 4rom+ acc game r....chỉ chờ có sv mới là xuyên màn đêm thôi.....trước đây tớ củng là 1 ma cày kt nên vẫn thix thể loại này lắm dù đã bỏ hưn 2 năm...này tạo thớt góp ý ad có thể làm cái sv mới k??????????????.......
=> ad cho ý kiến nha@!!!!!!!!!!!!!!!!!

MRChao
25-12-2013, 04:30 PM
Sau khi đc thèn em giới thiệu và rũ rê thì đã tìm hiểu nữa tháng nay và củng làm acc trên 4rom+ acc game r....chỉ chờ có sv mới là xuyên màn đêm thôi.....trước đây tớ củng là 1 ma cày kt nên vẫn thix thể loại này lắm dù đã bỏ hưn 2 năm...này tạo thớt góp ý ad có thể làm cái sv mới k??????????????.......

Mới ra sever đó bạn , vào chơi vẫn kịp thôi có khi dễ dàng nữa vì ngọc khảm giờ cũng kha khá rồi đó , ko phải căng mắt cạnh tranh nhau nữa

kieu phong rom
25-12-2013, 07:12 PM

dung roi,minh cung la ma kt 1thoi,cug thik the loai nay,moi vo game cug dc gan nua thang.mong cuoi thag nay nph cho ra sv moi de ae cay

hoangxf
26-12-2013, 12:27 PM
cho ra sever mới đi , tôi tim` hiểu được 1 tuần rồi , đang chờ sever mới đây ,,,,,,,,

giờ chơi sever cũ thọt thấy rõ không theo kip , với cả không theo được mấy hoạt động săn bost với mon phai nữa rồi , yếu quá ai cho pt ma` đi cùng đâu

JetBmt
26-12-2013, 12:32 PM
đúng ra sv mới đi AD ơi ra cho người mới chơi như tụi tui chơi cho nó = đẳng cấp nhau chứ chơi sv củ toàn bị đì