PDA

View Full Version : Cần giúp về vấn đề chế đồ !

mrbish0ck
24-12-2013, 10:59 PM
Chào mọi người !

Hiện nay mình đang chơi sever Hoàng Hải và mình muốn hỏi là giờ muốn học chế đồ thì học ở đâu.

Nếu mình chơi 3 nick thì nên học chế những loại nào.

Làm sao để nâng cấp cách chế đồ lên nhanh ví dụ như ở Kiếm Thế thì có phúc lợi 1 ngày được 5 Tinh Hoạt lực tiểu, còn ở bên này thì làm cách nào.

Nguyên liệu chế đồ thì kiếm ở đâu.

Game này có kiểu chế thành sò để quay như ở Kiếm Thế không.

Giờ mình nạp 1 cái thẻ vào để lấy quà lần đầu nạp thì nạp kiểu gì và chuyển bạc vào game như thế nào.

Mình là người mới nên vấn đề này mình không nắm được rõ cho lắm, rất hy vọng Mod hoặc bạn nào có kiến thức vào chỉ bảo giúp mình.

Xin cảm ơn .:sogood:

MRChao
25-12-2013, 03:58 PM
Chào mọi người !

Hiện nay mình đang chơi sever Hoàng Hải và mình muốn hỏi là giờ muốn học chế đồ thì học ở đâu.

Nếu mình chơi 3 nick thì nên học chế những loại nào.

Làm sao để nâng cấp cách chế đồ lên nhanh ví dụ như ở Kiếm Thế thì có phúc lợi 1 ngày được 5 Tinh Hoạt lực tiểu, còn ở bên này thì làm cách nào.

Nguyên liệu chế đồ thì kiếm ở đâu.

Game này có kiểu chế thành sò để quay như ở Kiếm Thế không.

Giờ mình nạp 1 cái thẻ vào để lấy quà lần đầu nạp thì nạp kiểu gì và chuyển bạc vào game như thế nào.

Mình là người mới nên vấn đề này mình không nắm được rõ cho lắm, rất hy vọng Mod hoặc bạn nào có kiến thức vào chỉ bảo giúp mình.

Xin cảm ơn .:sogood:

1 - Chế đồ :
Bạn đạt cấp đồ nhất định thì có thể học chế đồ cấp tương ứng , muốn học được đồ thì bạn mở tiệm tùy thân ở F2 tại mục tiệm cống hiến sư môn bạn mua công thức cần học -> mua bằng điểm cống hiến sư môn
2 - Hoạt lực :
Nếu bạn là vip thì bạn được mua hoạt lực giảm giá
Hoạt động ngày lất điểm sôi nổi có thể hái quả hoạt lực , trả lời hoa đăng nếu level thấp hơn lv 69
3 - Nguyên liệu
Bạn có thể mua túi nguyên liệu ở tiệm truyện ký ờ F2 -> tùy thân
Đi hoạt động bạn có thể có xác suất nhận được
Cắm train (tỉ lệ thấp)
4 - Game này k có quay sò như kiếm thế
5 - Nạp vàng
Bạn nạp xong thì đổi đỉnh vào game từ đỉnh bạn đổi thành phiếu điểm từ phiếu điểm bạn đổi thành vàng nếu muốn còn không thì bạn để nguyên phiếu điểm nếu có hao phí vàng thì nó tự động trừ phiếu điểm hiện có
Chời mò chút là ra hết bạn ^^
Bạn chơi vui vẻ nhé

mrbish0ck
25-12-2013, 08:00 PM
Đã thank rồi nhé cảm ơn bạn rất nhiều.