PDA

View Full Version : Vấn đề về Danh Nhân Đường.

MítCàRy
26-12-2013, 11:08 AM
Về việc Danh Nhân Đường là nhân vật nào có trên bảng thì không thể nhấn thích hay like chính mình được, tôi thấy cái này ko hay và công bằng lắm.:cry: Bởi vì mình muốn để vào trong top đấu phái, chiến trường phải bỏ ra ko ít tâm Huyết và thời gian nhưng chẳng nhận lại được gì ngoài những thứ vốn đã có:go:. Đồng ý là giúp cho kẻ yếu nhưng chẳng phải ai vào danh nhân đường đều giàu, đều không cần vài trăm đồng khóa ấy.:dreaming: Người nào giàu thì vài trăm đồng khóa ấy không nhằm nhò gì, nhưng đối với 1 số thành phần cố gắng thì nó khá là giá trị và làm được nhiều thứ ý..:kiss: Tôi phải cố gắng lắm mới vào đc nơi đấy nhưng nghĩ lại cũng ko bằng những người xếp sau mình thế nên không công bằng lắm. Nhiều lúc không muốn pk hết mình để xếp sau ng ta để được like để được thích nhưng tôi lại không làm vậy.:ops:
Vậy nên tôi mong NPH nên có 1 ưu đãi nào cho những ng trong danh nhân đường hay chí ít là cũng bằng những ng khác chứ như vầy thì tôi không có 1 động lực nào mà để cố gắng chiến đấu hết mình để vào cái bảng trên cả...
Lắm khi lên bảng nhìn tên mình mà ngồi tự kỉ =)) :oh:

Nỏ_Thánh
29-12-2013, 11:01 PM
Tôi đồng ý với note trên
Người được lên bảng không dễ..mà lại không được chế độ ưu đãi gì cả...<< thế thì làm sao anh em công hiến hết mình được

Kizaru
29-12-2013, 11:07 PM
Nói thật với bạn, mình đấu phái vào top 4 8 liên tục, chiến trường công huân hạng , tranh đoạt nằm trong top 10 nhưng chưa bao giờ thấy tên mình xuất hiện trên bảng danh nhân :cry: